ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 8 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 10, 2021, 12:56:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

olemantu

มีอะไรใหม่ ๆให้เจออยู่เรื่อย ๆจรอง ๆ นับว่าเป็นประสบการณ์ก็แล้วกัน จะได้โตทันกับสิงแวดล้อมตัวในตอนนั้น

zethkhun

ทำงานก็เหนื่อย บริการลูกค้าก็เหนื่อยขึ้น ยังต้องมาเสียน้ำกับสาวๆอีก น่าจะโคตรเหนื่อย แต่ถามว่าทำไหม ทำครับ!

monster gmail

onzoul

NNGGOO

พี่พลอยนี่แรงสูงจริงๆ แทบไม่มีวันที่เว้นเลย ท่านโทนเหนื่อยแย่ แต่ก็คงตามน้ำ

Thongchai Wangsri

Chan_Som

ร้านเกะ สาขาเชียงใหม่ หรือเชียงใหม่ไดอารี่ ดูซอพๆ ผ่อนคล้าย ไม่ดิ่งเหมือนสาขาพระราม 3 แต่จะเครียดและสุขตอนลงอ่างนี้หละ ฮ่าๆๆๆ จัดเลยพี่พลอยคนสวย แถมน้องจอยล่ามคนเก่งด้วยนะครับ  ::Shy::

โอ้ยมาจบอะไรตอนเสียบน้องจอย ล่ามคนสวยครับ ฮือๆ ท่านโทนใจร้อย มาต่อเร็วๆ นะครับ โดยเฉพาะสาขาพระรามสาม อยากอ่านมาก ๆ

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

บรรยายซะอยากจะไปเลยของจริงต้องสวยมากแน่ๆ นึกว่าพี่พลอยจะมีธุระอะไรที่แท้จะชวนอาบน้ำด้วย ว่าแต่จะอาบน้ำอย่างเดียวจริงๆเหรอออ