ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 8 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 10, 2021, 12:56:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Iscore

ขอบคุณครับ พี่จอยเริ่มจะรุกเทพโทนบ้างแล้วระวังโดนสองสาวจัดหนักนะเทพโทนแถมทางคุณรุกะก็มีแววจะได้โกอินเตอร์อีกเทพจริงๆตอนนี้พี่พลอยก็กำลังชวนไปอาบน้ำจัดไป
#เป็นไปตามที่คิดว่ายังไงก็ไม่รอดนี้คงจะเป็นแผนพี่พลอยแน่เลยผมว่านะถ้าเข้าไปขนาดนั้นแล้วคงไม่หยุดเหรอนะผมว่า

nagatobimaru

คำว่า อิหยังวะ คงโผล่มาตลอดทริปแน่ๆ เลยนายโทนเอ้ย
ปล. พอจะบอกได้ไหมครับ ที่พักที่เชียงรายชื่ออะไรครับ จะได้ไปตามรอยบ้าง

ขอบคุณครับ

------------------------------------------------------

คุณล่ามโดนพี่พลอยล่อลวงซะใจแตกแล้ว แบบนี้เทพโทน ก็ตัวเหลืองตายแน่เลย

dj.bird

Raymond

ถึงเป็นที่โล่งแต่ก็ร้องดังไม่ได้นะพี่พลอย รบกวนคนอื่นเขา

helloha

nuunung

1234non

lucipher666a

จริงๆฟีดกะพี่พลอยซะขนาดนั้นแถมเป็นคนเคยปิ๊งกันด้วยไม่คิดจะสานต่อกับพี่พลอยบ้างเหรอ