ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วีคเดียว สองผัว เปล่าเงี่ยนนะ copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 10, 2021, 01:46:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

วีคเดียว สองผัว เปล่าเงี่ยนนะ

**ผัวใหม่ ผัวเก่า กับเมียเราสองคน **
------------------------------------------------------------------------
*โดย: *PRTTT  *เวลา: *2007.04.25 21:19*

ชื่อ"รฐา"ค่ะ จะมาเล่าประสบการณ์ของความเสียวของรฐาให้ฟังกันค่ะ รฐาเสียตัวครั้งแรกตอนอายุ 22 แต่ที่ตลกคือรฐามีผัว 2 คนในสัปดาห์เดียวกัน อ๊ะ ไม่ใช่ความเงี่ยนเสี้ยนนะคะ ต้องอ่านดูค่ะ.... รฐาทำงานที่บริษัทแห่งหนึ่ง ที่แผนกส่วนใหญ่เป็นผู้ชายค่ะ มีผู้หญิงอยู่3คนรวมรฐาด้วยก็เป็น4คน... ในแผนกนี้รฐาแอบชอบพี่อยู่หนึ่งคนค่ะ ชื่อ"จอน"...พี่เค้าจะสูงกว่ารฐาไม่มากเท่าไหร่ พี่จอนดูเหมือนจะล่ำๆแต่ก็ไม่อ้วน ตี๋ๆแล้วก็ไม่ใช่คนหล่อมาก แต่เวลาพูดกลับมีเสน่ห์ พี่ผู้หญิงอีกคนเค้าก็ชอบพี่จอนเหมือนกัน

ในแผนกนี้รฐาก็ได้เจอคนคนนึงคุ้นๆหน้า ตอนหลังรู้ว่าเขาชื่อ"รุจ"ค่ะ รุจเป็นคนเท่ มาดเซอร์ สูง180ขับช้อปเปอร์..(คล้ายๆดาราที่เขาโดนจับเรื่องการพนันอ่ะค่ะ จำไม่ได้ว่าชื่ออะไร) .. เป็นรุ่นน้องที่ รร.ตอน มอต้นค่ะ แต่อายุมากกว่ารฐา 1 ปี เราสนิทกันมาก เพราะเพื่อนรุจตอนนี้ เป็นเพื่อนรฐาตอนเรียนมอต้นค่ะ เคยมีคนถามรุจว่า จีบรฐาเหรอ รุจมันบอกว่าไม่ได้จีบ เป็นเพื่อนกัน และรฐาก็คิดกับรุจอย่างนั้นเหมือนกัน...

กลับมาที่พี่จอนกันต่อค่ะ ด้วยความที่รฐาแอบชอบพี่จอน ก็ไม่รู้ว่าพี่จอนรู้ได้ไง ว่ารฐาชอบพี่เขา วันนึงพี่จอนโทรมาหารฐาที่เบอร์โต๊ะทำงาน คุยกันเรื่องทั่วๆไป ยิ่งคุยรฐาก็ยิ่งหลงรักพี่จอน เวลาที่คุยกัน หัวใจรฐาจะเต้นแรงมากเลยค่ะ แล้ววันนึงพี่จอนเค้าชวนรฐาไปทำธุระที่นครนายก เค้าบอกว่าไปเป็นเพื่อนหน่อย ...รฐาก็คิดว่าเอาไงดีน๊อ ใจนึงอยากไป... แต่อีกใจก็กลัวคนอื่นรู้... แต่สุดท้ายก็ไปเพราะอยากอยู่ใกล้พี่เค้าเท่านั้นเอง  ตอนไปนครนายก พี่จอนเขาสุภาพมากค่ะ พี่เขาไม่ล่วงเกินรฐาเลย มีเพียงขอจับมือรฐาเท่านั้น รฐาก็ไม่ว่าอะไรก็ยื่นมือให้พี่จอนจับ มันรู้สึกวูบๆวาบๆ หน้ามันร้อนๆค่ะ

กลับมาจากนครนายก พี่จอนกับรฐาก็ยังโทรคุยกันอีกทุกวัน(เว้นเสาร์-อาทิตย์ วันหยุด) แต่ก็แอบคุยกันนะคะ... จนวันวาเลนไทน์ วันนั้นเป็นวันศุกร์ พี่จอนชวนรฐาไปทานข้าวเย็น หลังจากทานข้าวเสร็จ พี่จอนพารฐาไปร้องเพลงต่อค่ะ.... ในห้องคาราโอเกะ พี่จอนขอโอบรฐา... รฐาก็พยักหน้าแต่ก็อายเหมือนกันค่ะ .... เราร้องเพลงกันอยู่นาน จนรฐาเห็นว่าดึกแล้ว ก็เลยชวนพี่จอนกลับบ้าน พอพี่จอนขับรถออกมาได้หน่อยเดียว พี่จอนบอกว่าเมาและง่วง ขอพักแป๊บนึง แล้วก็จอดรถไว้ริมถนน พี่จอนเอนเบาะรถลงนอนหลับตาอยู่อย่างงั้น รฐาก็นั่งฟังเพลงไป

เพียงครู่เดียว พี่จอนก็หันมาบอกว่ารฐาว่า "ขอนอนพักซักชั่วโมง แล้วค่อยกลับ ได้ไหม?" รฐาก็บอกว่าได้ เพราะนึกว่าพี่เค้าจะนอนตรงนั้นแบบนั้น ปรากฏว่าพี่จอนลุกขึ้น แล้วขับรถไปที่ รร.ม่านรูดซึ่งห่างจากคาราโอเกะเพียงนิดเดียวเองค่ะ รฐาก็ถามว่ามาที่นี่ทำไม? พี่จอนบอกว่าไม่ไหวเมามาก ต้องพักก่อน เดี๋ยวขับรถไม่ไหว รฐาก็ไม่คิดว่าคนสุภาพอย่างพี่จอนจะพารฐาไปทำมิดีมิร้าย แถมยังเมาอีก คงทำไรรฐาไม่ได้ พอจอดรถเสร็จ พี่จอนบอกว่าให้รฐานั่งรออยู่ในรถก่อน เดี๋ยวพี่จอนจะมาเปิดประตูรถให้ รฐาก็นั่งในรถ แล้วเห็นพี่จอนคุยกับผู้ชายคนหนึ่ง แล้วผู้ชายคนนั้นก็ออกไป

พี่จอนก็มาเปิดประตูรถพารฐาเข้าไปในห้อง ตอนนั้นรฐาก็เดินตามเข้าไปอย่างไม่ได้คิดอะไรเลยจริงๆค่ะ.... พอถึงในตัวห้องพี่จอนก็จัดการเปิดแอร์แล้วก็เปิดTVให้รฐาดู รฐาก็นั่งดูอยู่บนเก้าอื้ค่ะ แล้วก็มีเสียงเคาะประตู พี่จอนเดินไปเปิดประตู เห็นบ๋อยเอาเบียร์มาให้พี่จอนค่ะ ในใจรฐาก็คิดว่าไหนบอกว่าเมาแล้วก็ง่วง... แทนที่จะนอนกลับมากินเบียร์ต่ออีก... ก็หันไปดูTVต่อ (เป็นเคเบิ้ลค่ะ ตอนนั้นเป็นหนังเกาหลี)  ก็รู้ว่าพี่เขาคงกินเบียร์ค่ะ ไม่ได้สนใจเขาเลย แล้วก็ได้ยินเสียงคนเดินมาเลย หันไปเป็นพี่จอนเดินมาหยิบรีโมท แล้วก็เปลี่ยนช่อง

รฐาก็เห็นว่าเป็นภาพอะไรก็ไม่รู้ ก็นั่งดูสักพัก ถึงได้รู้ว่าเป็นหนังเอ็กซ์ รฐาก็ร้องว๊าย!! แล้วเอามือปิดหน้า พี่จอนเอามือจับมือรฐาออก เขาก็ก้มตัวมาจูบปากรฐา แล้วก็กอดรฐา ตอนนั้นตกใจค่ะ ไม่คิดว่าพี่จอนจะจู่โจม รฐาก็ได้แต่ร้อง..อื้อ..อื้อ พยายามผลักพี่เขาออก มันก็ยิ่งรัดแน่น พี่จอนพยายามเอาลิ้นของพี่จอนเข้ามาในปากรฐา รฐาก็เม้มปากไว้ พี่จอนเลยเลียปากรฐาตามร่องเบาๆ โอ๊ย..ทำไมมันขนลุกอย่างงี้ อารมณ์รฐากระเจิดกระเจิงไปแล้วค่ะ รฐาเริ่มกอดคอพี่เค้า แล้วปล่อยให้ลิ้นพี่เจ็บเข้าไปพันอยู่ในปากรฐา

พี่เค้าดึงตัวรฐาไปนอนบนเตียง แล้วก็เริ่มถอดเสื้อผ้าของรฐาออก ตอนนี้รฐาเหลือแต่เสื้อชั้นในกับกางเกงในเท่านั้นเองค่ะ จากนั้นพี่จอนก็จัดการเสื้อในของรฐา โดยใช้ปากดึงขอบเสื้อใน แล้วลากมันขึ้นมาอยู่บนเนินนมของรฐา แล้วพี่จอนก็เลื่อนหน้ามาเลียที่นมรฐาทั้ง2ข้าง บางครั้งพี่จอนก็ดูด จนรฐาต้องแอ่นตัวตามปากพี่เขาเลยค่ะ ส่วนมือพี่เขาก็รูดกางเกงในของรฐาออก แล้วเค้าก็ค่อยๆลูบขาของรฐาจนถึงบริเวณง่ามขานั้นของรฐา พี่จอนไม่ได้วางมือเฉยๆ พี่เขาบีบมันแล้วก็เอานิ้วถูที่ติ่งค่ะ

รฐาเจอแบบนี้...ยิ่งเสียวเข้าไปใหญ่เลยค่ะ ตอนนี้น้ำเสียวของรฐาแฉะไปหมดแล้วค่ะ พี่จอนเขาถอนปากออกจากนมรฐา แล้วบอกรฐาว่า "หีรฐาใหญ่จัง" รฐาได้ฟังแล้วรู้สึกว่ามันเพิ่มอารมณ์ให้รฐามาเลยค่ะ (รฐาลืมตามาก็เห็นว่าเสื้อของพี่เขาถูกถอดออกไปแล้ว) พี่เขาก็เอานิ้วแหย่เข้าไปในรูหีของรฐาชักเข้าชักออก สักพักก็บอกกับรฐาว่า "รฐาพี่ขอนะ" รฐาก็ไม่รู้ว่าพี่เขาขออะไร (รฐาไม่รู้จริงๆว่าพี่เขาหมายถึงอะไร ซื่อไหมล่ะ?) ก็เลยถามพี่เขาว่า " ขออะไรคะ?" พี่เขาบอกรฐาว่า "ขอพี่เย็ดหีรฐาหน่อย"

ตอนนั้นรฐาเริ่มรู้สึกกลัวเริ่มมีสติก็เลยบอกว่า "ไม่เอา จะกลับบ้าน" (ตอนนี้รฐาโดนพี่เค้าทับตัวอยู่ เค้าเริ่มถอดกางเกงเขาออกแล้วค่ะ ) รฐาก็พยายามจะลุกขึ้นให้ได้ พี่เขากดข้อมือรฐาไว้ แล้วก็พูดเหมือนเดิมว่า "นะ ขอพี่เย็ดหีรฐานะ นะ นะครับ" ตอนนี้รฐารู้สึกว่ามีอะไรบางอย่างมันทิ่มอยู่ตรงร่องนั้นของรฐา พี่เค้าก็เล้าโลมรฐาอีกพักนึงแล้วก็เอาควยของๆเขามาจ่อตรงร่องหีนั้นของรฐา แล้วเขาก็มาจับมือรฐาไปจับควยของของเค้า รฐาตกใจ ก็เลยอุทานออกมา "อุ๊ย!!" พี่เขาถามว่า"ควยพี่ใหญ่มั๊ย รฐา?"

รฐาก็เงียบ (ก็ไม่รู้หนิว่าแบบไหนใหญ่ แบบไหนเล็ก) เค้าก็ตะคอกรฐาว่า"ว่าไงรฐา?" รฐาก็กลัวเขาเลยบอกว่า
"ค่ะ" พี่จอนเขาบอกว่า "รฐาพูดว่าควยพี่ใหญ่ซิ นะ นะ " เสียงเค้านะคะออดอ้อนออเซาะน่าดู รฐาก็เลยบอกว่า "ควยพี่จอนใหญ่มากค่ะ" พอพูดจบพี่จอนก็พูดว่า "เมียจ๋าขอผัวเย็ดหน่อย" แล้วพี่จอนก็จับควยของพี่จอนดันเข้ารูหีของรฐาเลยค่ะ มันเข้าไปได้แค่นิดเดียว รฐาก็ร้อง โอ๊ย!! เลยค่ะ พี่จอนถามว่า "เป็นไงบ้าง?" รฐาก็บอกว่า "เจ็บค่ะ" พี่จอนก็เลยหยุด แล้วหันมาเล่นนมรฐาอีก พอรฐาเริ่มคราง พี่จอนก็เริ่มพยายามดันควยพี่จอนเข้าไปในหีของรฐาใหม่ค่ะ

ไม่รู้ว่ามันเข้าไปหมดหรือเปล่า? แต่รฐาได้ยินเสียงพี่จอนซู๊ดปาก รฐาก็ได้แต่หลับตาค่ะ ทั้งเจ็บ ทั้งอาย ตอนนี้พี่จอนก็เริ่มโยกควยของจอนเรื่อยๆค่ะ รฐาก็เริ่มร้องคราง ไม่กล้าส่งเสียงดัง แล้วอยู่ๆพี่จอนถอนควยออก แล้วจับรฐานอนคว่ำ แล้วดึงก้นขึ้น กดหัวไหล่รฐาลง พี่จอนจับควยดันเข้าไปในหีของรฐาอีก ตอนนั้นรฐาร้องลั่นเลยค่ะ มันเจ็บแบบจุกๆค่ะ มันรู้สึกตึงๆข้างในค่ะ พี่จอนเลยค่อยๆทำช้าๆดันเข้าออกอยู่2-3ครั้ง รฐาเริ่มคราง พี่จอนเอามือจับสะโพกรฐาดึงเข้าหาตัวพี่จอน สวนกับควยพี่จอนที่กำลังเข้าหีรฐา แล้วพี่จอนก็เริ่มซอยเร็วขึ้นๆ รฐาครางเสียงสั่นตามแรงกระแทกของพี่จอนเลยค่ะ พี่จอนถามรฐาว่า "เป็นไงบ้างจ๊ะเมียจ๋า เสียวมั๊ย?" รฐาก็พยักหน้า

พี่จอนโน้มตัวลงมา เอามือข้างนึงมาจับหัวนมรฐา ดึงออกแบบเบาๆ ปากก็พูดประมาณว่านมใหญ่ หีใหญ่ เย็ดมันชิบ โอ๊ย เสียวควยจริงโว๊ย แล้วก็อะไรต่อมิอะไรเยอะไปหมด รฐาซี้ดปากเพียงครู่เดียว รฐาก็รู้สึกว่าตัวของรฐาเกร็งๆกระตุกๆ ตัวลอยๆ จนรฐาต้องบอกให้พี่จอนหยุดซอยก่อน พี่จอนก็หยุด แต่ยังเสียบควยไว้คารูหีขอรฐา พี่จอนเอามือสอดมาข้างหน้าตัวของรฐามาจับนมทั้ง2ข้าง รฐานึกว่าพี่เขาจะจับลูบไล้ไปมา แต่เปล่า.... พี่เค้ายกตัวรฐาขึ้นมาเป็นท่านั่งคุกเข่าแต่ตัวเราสองคนแนบแน่น พี่จอนกอดแล้วขยำตัวรฐาไปทั้งตัว ส่วนปากกับจมูกก็ไซ้ซอกคอของรฐา พี่จอนเริ่มขยับควยอีกครั้ง แต่จู่ๆพี่จอนก็เอาควยออก รฐาก็หันมามองพี่จอน นึกว่าเสร็จเรียบร้อยแล้ว ดีจะได้กลับบ้านเสียที....

แต่พี่จอนกลับจับรฐายืน แล้วให้รฐาหันหน้าเข้าผนังที่มีกระจก จับมือรฐาให้เอาเท้ายันกระจกไว้ คราวนี้รฐาเห็นตัวเองในกระจก ในสภาพที่ไม่มีเสื้อผ้า แล้วมีผู้ชายอีกคนยืนควยโด่อยู่ด้านหลัง มันทำให้รฐาเริ่มเกิดอารมณ์อีก พี่จอนยกขารฐาข้างนึงแล้วเสียบควยมาที่หีของรฐา แล้วก็ออกแรงโยกอีก ครั้งนี้พี่จอนร้อง "โอ้วๆๆซี้ด อู้ยส์" กระตุกอยู่พักนึก แล้วอัดควยมาที่หีของรฐาแล้วก็แช่ไว้ แล้วก็ดูดตรงหัวไหล่รฐา สักพักพี่จอนก็ดึงตัวรฐาให้ลงนอนบนเตียง พี่จอนนอนกอดรฐาไว้ในอ้อมแขน รฐาบอกพี่จอนว่า "กลับเถอะดึกแล้ว" เราอาบน้ำแล้วก็กลับบ้าน ในรถไม่มีการพูดอะไรเลย พี่จอนได้แต่จับมือรฐาไว้ ก่อนถึงบ้าน พี่จอนจอดรถดึงรฐาไปหอมแก้ม แล้วก็จูบอยู่พักนึง แล้วก็ขับไปจอดรถหน้าบ้าน.........

นั่นคือบทรักจากผู้ชายที่รฐาชอบ วันจันทร์รฐาไปทำงาน คิดว่าเดี๋ยวพี่จอนก็ต้องโทรมาหาเหมือนเคย แต่เปล่าเลย พี่จอนไม่โทรมาหารฐา และก็ไม่เคยโผล่หน้ามาให้รฐาเห็นเลย รฐาก็ไม่รู้ว่าเพราะอะไร? หรือว่าพี่จอนมองว่ารฐาง่ายกับพี่เค้าหรือเปล่า? หรือว่าพี่เค้าเพียงแค่อยากระบายความใคร่เท่านั้น นี่รฐาโดนทิ้งแล้วใช่ไหมคะ? รฐาเริ่มซึมเศร้าคิดมาก ถามตัวเองว่าเราโดนทิ้งใช่ไหม? ถามซ้ำไปซ้ำมา แล้วก็ไม่อยากคุยกับใคร ไม่อยากเจอหน้าใคร ข้าวกลางวันก็กินไม่ได้..กินไม่ลง ....ไม่เข้าใจว่ามันเกิดอะไรขึ้นพี่จอนเป็นอะไร? อยากโทรไปหา แต่กลัวว่าจะไม่ใช่พี่จอนรับสาย แล้วเดี๋ยวคนอื่นสงสัย ไม่กล้า... หรือไม่ก็เป็นพี่จอนรับสายแต่ไม่อยากคุยด้วยไม่ว่าง ก็กลัวตัวเองจะร้องไห้.....

วันศุกร์ตอนเที่ยง รุจถามว่ารฐาว่า "เป็นไร?" รฐาก็บอกว่า "เปล่า" รุจบอกว่า "มีอะไรเล่าให้ฟังได้นะ" ....รฐาจะเล่าให้รุจฟังได้ไงคะ? ...ว่ารฐาโดนผู้ชายเย็ดแล้วทิ้ง น้ำตามันเริ่มไหลค่ะ รุจก็เลยเอามือมาลูบหัวรฐา รฐาก็เอามือปัดมือรุจออก บอกว่า "เดี๋ยวใครมาเห็น" มันก็เลยบอกว่า "ถ้างั้นตอนเย็น จะไปหารฐาที่บ้าน" ตกเย็นมันก็มาจริงๆ มันก็ถามรฐาอีกว่า "เป็นอะไร?" รฐาก็รำคาญเลยบอกรุจว่า "อกหัก" รุจกลับหัวเราะ... รุจบอกกับรฐาว่า "ไป" รฐาถามว่าจะไปไหน? มันบอกว่า "ไปขี่รถเล่นกัน... ไปปลดปล่อยอารมณ์ดีกว่า" รุจไล่ให้รฐาไปแต่งตัว รุจพารฐาขับรถไปที่แม่น้ำแห่งนึง

ตอนไปถึงที่นั่นมันก็มืดแล้วค่ะ แต่ก็มีแสงจากพระจันทร์สาดลงมา พอเห็นเป็นเงาๆ รฐาลงจากรถก็มานั่งอยู่บนไหล่ถนนกำลังเช็ดน้ำตา (ตอนนั่งบนรถ น้ำตารฐาก็ไหลออกมาอีก) รุจเดินมานั่งข้างๆรฐา กอดไหล่รฐาไว้แล้วตบหัวไหล่รฐาเบาๆ เหมือนจะปลอบ รฐาก็คิดตอนนั้นค่ะ ว่าเออนะ ยังมีคนเข้าใจเห็นใจเรา ก็ยิ่งร้องไห้รุจมันดึงรฐาไปซบไหล่ รุจบอกว่า"ร้องออกมาเลยร้องให้พอนะ ถ้าพากลับบ้านต้องเลิกร้องไห้นะ" รฐาร้องอยู่สักพัก รู้สึกเหนื่อยก็หยุดร้องไห้บอกกับรุจว่า "กลับบ้านเหอะ" รุจมันก็เอามือมาเช็ดน้ำตาให้รฐาค่ะ แล้วบอกว่า "ไปหาอะไรกินก่อน หิว"

รุจพารฐาไปกินข้าวต้มค่ะ พอกินเสร็จก็จะกลับ ตอนขากลับรฐามีความรู้สึกว่ารุจแปลกๆ ตอนนั่งซ้อนท้ายก่อนจะออกรถ รุจเอามือซ้ายมาจับมือรฐาแล้วเอาไปกอดไว้ที่เอวรุจ รฐาก็ชักมือกลับแต่รุจจับแน่น บอกรฐาว่า "เดี๋ยวตกรถ แค่อกหักก็น่าเละจะแย่แล้ว ถ้าตกรถขึ้นมาอีก ทีนี้ปิดประตูหาผัวเลยนะโว๊ย" รฐาหมั่นไส้ก็เลยเอามือทุบที่หัวไหล่ไปทีนึง รุจก็บอกว่า "เฮ้ย ! เจ็บนะ รู้ป่าวถ้าผู้หญิงคนไหนมาทำเราเจ็บ เราจะทำไง" รฐาก็ถามว่า "ทำไง?" "ก็จับหอมแก้มอ่ะดิ" รฐาก็เลยว่าไปว่า "ไอ้บ้า" มันบอกรฐาว่า "เออ ด่าอีกอย่าง ผู้หญิงคนไหนที่ด่าเรานะ เราจะจับหอมแก้มซะให้เข็ดเลย" แล้วก็หัวเราะ

พอเริ่มออกรถ รฐาก็จะเอามือออกจากเอว รุจหันมาบอกว่า "เอามือออกจะโดนหอมแก้มนะ อยากโดนเหรอ" รฐาก็โมโหเลยถามว่า "อะไรของแกวะ รุจ?" "ไม่รู้จริงเหรอ?" "รู้อะไร?" "ไม่รู้เหรอว่า ใครเขาคิดยังไง?" "ใครคิดอะไร?... จะไปรู้ได้ไงเล่า แล้วที่พูดน่ะใคร?" "โง่จริง" "ไอ้บ้า!!" เท่านั้น รุจก็จอดรถ แล้วลงจากรถมายืนข้างรฐา มองซ้ายมองขวา รุจก้มมาพูดกับรฐาว่า "บอกแล้วใช่ไหมว่าถ้าด่าจะทำไง?" รฐายังไม่ทันจะรู้ว่าอะไรเป็นอะไร ก็โดนรุจจับหน้ารฐาไปหอมแก้มซ้ายแก้มขวา รฐาก็เลยได้แต่นั่งตัวแข็งตกใจ รุจยืนเท้าสะเอวยิ้ม รฐาอายแสนอาย ก้มหน้าบอกว่าจะกลับบ้าน..."กลับบ้านได้แล้ว..."

รุจก็ขึ้นรถ ก่อนออกรถหันมาถามรฐาว่า "รู้ใช่ไหมว่าจะต้องทำยังไง?" "ทำยังไง? อะไร?" "กอดเอว...เรา ทั้ง2ข้าง! เร็ว! แล้วอย่าเอามือออกนะ" รฐาก็กอดเอวรุจไว้ รุจถึงออกรถ พอไปถึงที่บ้านรฐาก็รีบลงจากรถ รุจถามว่า "ไง ....กลัวหรือไง?" "อืม" รฐาเดินเข้าบ้านไปเปิดประตู รุจเดินตามมาบอกว่าเดี๋ยวเปิดให้ แล้วคว้ากุญแจออกจากมือรฐาไปไขให้ รฐาก็บอกว่าขอบใจ แล้วเดินเข้าบ้าน เอากระเป๋าโยนไว้ที่โซฟา แล้วก็จะหันกลับมาปิดประตูบ้าน ก็เห็นรุจเดินเข้ามา รุจถอดถุงมือวางไว้ที่โต๊ะ แล้วเดินไปทางห้องน้ำ ก็คิดว่าคงปวดฉี่... ก็หันกลับมาจะเอาของออกจากกระเป๋า

จู่ๆรุจก็มากอดรฐาทางด้านหลังถามรฐาว่า "อยู่คนเดียวได้เหรอ?" "ได้ซิ เมื่อก่อนก็อยู่คนเดียว ไม่เห็นเป็นไรเลย ปล่อย!!" รฐาก็เอียงตัวเพื่อจะได้หลุดจากการกอดของรุจ "ไม่เอา อยากกอดรฐา" "บ้า!! เพื่อนกันนะเว้ย" รฐาหลุดด่ารุจออกไป รุจจับรฐาหันกลับมา ทำท่าจะหอมแก้ม รฐาเลยบอกว่า "ขอโทษ ๆ ไม่ด่าแล้วนะ นะ ขอโทษนะ นะ" "อืมส์... แต่ต้องให้กอดนะ" ตอนนี้รฐารู้สึกใจเต้นแรงมากเลยค่ะ จะมาไม้ไหนกันเนี้ย ตอนนี้หน้ารุจกับหน้ารฐาอยู่ใกล้กันจัง เขิน... แต่ก็คิดว่าจะทำไงให้รุจปล่อย ก็เลยบอกว่า "ปล่อย!! ...ง่วงนอนแล้ว... จะไปอาบน้ำ..นอน ไป ไป กลับไปได้แล้ว"

"ก็ไปซิ" "ก็ปล่อยซิ... ถ้าไม่ปล่อย แล้วจะไปอาบน้ำได้ไงเล่า?" "ก็เข้าไปอาบด้วยกัน" "จะบ้าเหรอ?!!" "เออ ว่าดีนัก เดี๋ยวจะเอาให้พูดไม่ออกเลย" "จะทำไร?" รฐาก็ผลักรุจออก แต่รุจก็ยิ่งกอดรฐาแน่น กระซิบบอกรฐาที่หูว่า "ก็จะทำเมียอ่ะซิ" รฐาก็อ้าปากค้าง..ก็ตกใจน่ะซิคะ เป็นเพื่อนกันแท้ๆ พูดมาได้ไงว่าจะทำเมีย รฐารู้สึกหวิวอีกแล้ว รุจบอกรฐาว่า "รู้เปล่า? ว่าเราชอบรฐา" "หึ ไม่รู้อ่ะ" "ก็ใช่อ่ะดิ๊ มัวแต่สนใจไอ้จอนอ่ะดิ ถึงไม่มองคนอื่นบ้าง" "รู้เรื่องพี่จอนด้วยเหรอ? รู้ได้ไงอ่ะ?" "ก็วันวาเลนไทน์ มาหารฐาที่บ้าน จะมารับไปกินข้าว เห็นรถไอ้จอนจอดอยู่หน้าบ้าน ก็เลยจอดดูอยู่ห่างๆ เห็นออกไปกับมัน .....กลับมาซะดึกเลย"

"รออยู่เหรอ? ถึงรู้ว่ากลับมาดึก" "เปล่ากลับมาดูอีกรอบ เห็นกุญแจหน้าบ้านยังล็อคอยู่.... ก็แปลว่ายังไม่กลับ  ....ก็เลยกลับบ้านนอน จะบอกหน่อย รอไม่ไหว" รุจเงียบไป "วันนี้พอรฐาบอกว่าอกหักนะ โคตรดีใจเลย" คราวนี้รุจจะก้มลงจูบปากรฐาอีก รฐาบอกว่า ประตูบ้านเปิดอยู่นะ เดี๋ยวใครเห็นเข้า...รุจเลยปล่อยมือจากการกอดรฐา แล้วเดินไปปิดประตู แล้วเดินมาดึงรฐาขึ้นข้างบน "จะทำไร?" "อ้าวก็ไปอาบน้ำนอนกันไง" "ตัวเองก็กลับไปอาบน้ำนอนที่บ้านตัวเองซิ" "ไม่เอาจะนอนบ้านเมีย" "ใครเป็นเมีย" "ก็รฐาไง" ........

พอถึงห้องนอน รุจก็เปิดประตู แล้วก็ถอดเสื้อผ้าตัวเองออก จนเหลือแต่กางเกงในตัวเดียว รฐายังไม่กล้าถอด อายเพื่อน รุจหันมาถามรฐาว่า "จะให้ถอดให้ด้วยเหรอ?" รฐาก็บอกว่า "เดี๋ยวถอดเอง ไปอาบน้ำก่อนไป"
"มีผ้าเช็ดตัวป่ะ?" "อืม" รฐาหยิบผ้าเช็ดตัวให้รุจเสร็จ... รุจก็จัดแจงนุ่งผ้าเช็ดตัว แล้วก็ถอดกางเกงในออก พาดที่ราวไม้ที่รฐาใช้ผึ่งผ้าเช็ดตัว พอรฐาเห็นรุจออกไป ก็เลยเปลี่ยนเสื้อผ้า นุ่งผ้าเช็ดตัว รอจนรุจอาบน้ำเสร็จ พอรุจเดินเข้ามา รฐาก็เดินออก ตอนสวนกันรุจเอามือมาจับก้นรฐา รฐาก็เลยหันไปตีมือรุจ

ในห้องน้ำ รฐาก็ได้แต่คิดว่าวันนี้เราจะต้องเสียตัวให้รุจเหรอ? ตอนนี้รู้สึกดีกับรุจจัง พอรู้ว่ามีคนแอบชอบก็รู้สึกภูมิใจในตัวเอง แอบยิ้มให้กับตัวเอง มีความสุข.... พออาบน้ำเสร็จ ก็เปิดประตูห้องน้ำ ยังไม่ทันออกมาทั้งตัว รุจรอรฐาอยู่ที่หน้าประตูห้องน้ำ มาลากรฐาไปลงนอนบนเตียง แล้วก็จูบรฐาใหญ่ ดึงผ้าเช็ดตัวของรฐาออก รุจเริ่มไซ้จากคอลงมาถึงเนินนม เลียวนไปมา รฐาก็เริ่มเคลิ้มปล่อยตัวปล่อยใจไปกับรุจ แต่ที่ทำให้รฐาเสียวสุดๆ ก็คงจะเป็นตอนที่รุจใช้ลิ้นเลียหีรฐา รฐาพยายามห้ามรุจแล้ว แต่รุจก็ยังจะทำ บวกกับความเสียวซ่านสุดๆของรฐา ก็เลยปล่อยให้รุจทำต่อไป

โอ้ย ปลายลิ้นอุ่นๆมันทำให้รฐาต้องร้องออกมาเลยค่ะ รุจลุกขึ้นแล้วดึงรฐาลุกขึ้นมานั่ง ตอนนี้รฐาเห็นควยของรุจแล้ว มันเล็กกว่าของพี่จอน แต่ก็ยาวกว่าของพี่จอนค่ะ ตอนนี้รฐารู้แล้วว่าควยเล็กกับควยใหญ่เป็นไง? รุจก้มลงมาบอกรฐาว่า "ทำให้ผัวหน่อยซิจ๊ะเมียจ๋า" "ทำอะไรเหรอ?" "ก็อมควยให้ผัวไง" "ไม่เอา ไม่เคยทำ" "น่า นะ เร็วซิจ๊ะเมียจ๋า ผัวเงี่ยนจะแย่แล้ว" รุจเอาควยมาจ่อตรงปาก แล้วบอกให้รฐาอ้าปาก แล้วก็ค่อยๆดันควยเข้าไป บอกกับรฐาว่าอย่าให้โดนฟันนะ รฐาก็ห่อปาก รุจก็จับหัวรฐาเข้าหาควยรุจ รฐาขย้อนเพราะควยรุจยาวมาก มันเหมือนจะอ้วก

รุจก็เลยให้รฐาเลียที่หัวมัน แล้วก็บอกให้เลียไข่ด้วย ตอนเลียไข่รฐาได้กลิ่นจากไข่ของรุจด้วย มันเป็นกลิ่นแปลกๆบอกไม่ถูก พอรฐาเอาลิ้นเลียไข่ รุจก็ร้อง "โอ้ว สุดยอดเลยเมียจ๋า" แล้วก็กระดกก้นขึ้น พอเลียได้สักพัก รุจก็บอกว่าอมควยดีกว่า แล้วก็จับควยเข้าปากรฐาอีก รฐาก็เลยแกล้งรุจ โดยการดูดแบบไอติมตรงปลาย เสียงรุจร้อง..โอ๊วย!! รู้สึกว่ามีน้ำเค็มๆออกมาด้วย รฐาบอก "ทำไมมันเหมือนมีน้ำเค็มๆด้วยล่ะ" รุจบอก "กินเข้าไปเลยไม่เป็นไร" รฐาก็ดูดอีกสัก4-5ครั้ง รุจบอกไม่ไหวแล้ว แล้วก็จับรฐาเย็ดโดยให้รฐานอนหงายค่ะ

แปลกที่คราวนี้รฐาไม่รู้สึกเจ็บเหมือนครั้งพี่จอนทำค่ะ แต่เสียวกว่าครั้งพี่จอนมาก รุจยกตัวรฐาขึ้นแล้วให้รฐาอยู่บน ส่วนรุจลงไปนอน บอกให้รฐาขย่มให้หน่อย รฐาก็ขย่ม เวลารฐาขย่ม รุจสวนควยขึ้น บอกว่า "เป็นไงล่ะ ดูดของเขาดีนัก โดยเย็ดเลยเป็นไง?" รฐาขย่มได้สักพักรู้สึกเมื่อย ก็จะลงจากบนตัวรุจ รุจบอกว่าไม่ต้องลงให้รฐานอนคร่อมอยู่อย่างงั้น เดี๋ยวรุจเย็ดเอง ท่านี้เองค่ะ รุจกระดกควยขึ้น ไม่ถึง5นาทีรฐาก็บอกว่า "ออกแล้ว ออกแล้ว โอ๊ย ซี้ด" ตัวรฐากระตุกอีกแล้ว รุจหยุดซอย แล้วก็บอกว่า "ตาผัวบ้างนะ" รุจให้รฐานอนคว่ำ แล้วเสียบใส่ทางด้านหลัง รุจกระแทกอย่างแรงหลายครั้ง แล้วรุจก็ดึงควยออกมารีดน้ำออกเลอะบนก้นและหลังรฐาไปหมดเลยค่ะ

รุจจับควยถูไปตามก้นของรฐา แล้วก็เดินไปเอากระดาษทิชชู่บนหัวนอน มาเช็ดน้ำของรุจที่ปล่อยออกมาที่ก้นและหลังให้ แต่รฐาบอกว่าจะล้าง รุจเลยจูงมือรฐาไปห้องน้ำ พอไปถึงรุจก็เปิดฝักบัวล้างตัวให้รฐา รฐาก็จะเดินกลับไปที่ห้อง แต่รุจดึงไว้ รุจเย็ดรฐาอีก รุจจับขารฐาขึ้นบนฝาชักโครกข้างนึงกดหัวรฐาลง แล้วก็เสียบควยเข้าหีทางด้านหลัง สักพักรุจก็เปลี่ยนเป็นจับรฐาหันหน้า แล้วก็เอามือสอดใต้ขา แล้วก็เสียบควยเข้าหีรฐา แต่ด้วยความที่รุจสูง เลยเสียบไม่ได้ซักที รุจเลยแหกขาทั้ง2ข้างแล้วช้อนขาขึ้น แล้วให้รฐากอดคอรุจไว้ คราวนี้รุจเสียบควยได้ก็ออกแรงโยกอีก

ท่านี้รุจเล่นอยู่ได้ไม่นานคงจะเมื่อย ก็เลยเอารฐาไปวางไว้ที่อ่างล้างหน้า แล้วก็กระแทกจนสุดท้ายเราน้ำแตกพร้อมกันทั้งคู่ แล้วก็อาบน้ำด้วยกัน เสร็จแล้วก็พากันมานอนที่เตียง วันนั้นรุจกอดรฐาบอกกับรฐาว่า รุจจะบอกกับทุกคนว่าเป็นแฟนรฐา จะได้ไม่มีใครมายุ่งกับรฐาอีก รฐาบอกว่ากลัวท้องจัง รุจบอกว่าไม่ท้องหรอกเดี๋ยวกินยาคุมกำเนิดแบบฉุกเฉินได้ จนถึงทุกวันนี้โชคดีที่รฐาไม่ท้องค่ะ ถ้าท้องรฐาก็คงต้องงง ว่าใครกันแน่ที่เป็นพ่อของลูก พี่จอนหรือว่ารุจ?

พี่จอนแต่งงานไปแล้วกับผู้หญิงที่เป็นลูกพี่ลูกน้องของเพื่อนรุจ ในวันแต่งงานรฐาก็ไปด้วยในฐานะแฟนรุจ รฐาทำหน้าไม่ถูกเลยค่ะ เรายืนถ่ายรูปกัน รุจยืนซ้าย ตรงกลางเป็นรฐา ขวามือเป็นพี่จอน เป็นภาพที่สวยมากเลยใช่ไหมคะ? ผัวใหม่ ผัวเก่า กับเมียเราสองคน อยากจะใส่กรอบติดไว้ฝาบ้านเสียเหลือเกิน (ในรูปไม่มีเจ้าสาว ไม่รู้เจ้าสาวหายไปไหน พอดีเราสองคนจะกลับ พี่จอนบอกว่ามาถ่ายรูปก่อน หุ หุ) ไม่รู้ว่ารุจรู้หรือเปล่า ว่ารฐาเคยโดนพี่จอนเย็ด แต่ที่แน่ๆพี่จอนรู้แล้วว่า รฐาโดนรุจเข้าแล้ว เพราะตอนนี้เราย้ายมาอยู่บ้านเดียวกันแล้วค่ะ

ทุกวันนี้รฐาก็ยังไม่รู้ว่าพี่จอนเป็นอะไร? ถึงได้เหินห่างกับรฐา.... แล้วก็สงสัยมาจนถึงทุกวันนี้ แต่ก็ไม่คิดถามพี่จอนหรอกนะคะ ตอนนี้คิดซะว่า...งานบุญงานกุศล...ซะงั้น ....สบายใจ

------------------------------------------------------------------------