ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 43

เริ่มโดย เจตภูติ, กรกฎาคม 10, 2021, 09:05:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ns52800189NS

ตอนนี้จะมีแบบบะๆโอ้..บะๆ..ไหมครับ

มีจนได้นะครับ...ขอบคุณครับ

akira

ศึนี้...อีกนาน รอบด้านเลยล่ะ โดนจองคิวเพียบเลยจารย์

กฤษดา บุญมา

ข้าจะแทงเจ้า

รอดอย่างหวุดหวิดเกือบไปแล้วนะอาจารย์ ต้องฝึกการต่อสู้อีกเยอะเลยนะเนี่ย

Sak2563

kpkp

จะแก้ปัญหาเรื่องเล็กไหวไหมจารย์เจษ 
I love Xonly

กบ

lindor

บริษัทนี้น่าสนใจจริง ดูมีความลับเยอะเลย ว่าแต่เล็กนี่ดูน่ากลัวนะ สงสัยพระเอกเราจะลำบากหน่อยแล้ว

arsenyo

KonMol2

เล็กจะมาล่าตัวเจษปะนิ หวังว่าเล็กจะไม่เข้าใจผิดนะ

Phatsakorn Kamkom

จารย์ต้องฝึกเพื่มเเล้วสู้พวกบอสใหญ่ๆไม่ได้เเน่ยังงี้

Naratt

::Sobad::
นับวัน คู่ต่อสู้ที่เจอยิ่งไม่ธรรมดา
จารย์เจษจะเอาตัวรอดยังไงดี
::Ahoo::

jaja

เจอกับผู้จัดการหน้าซีดเข้าไป อาจารย์เจษฎาถึงกับต้องหนีเลยทีเดียว

taka95

ชักลำบาก เจอทั้งเล็กกับชายใส่สูท จะไปไม่ไหวเอานะอาจารย์