ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นางฟ้าของพวกชอบยำข่มขืน copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 11, 2021, 01:16:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

นางฟ้าของพวกชอบยำข่มขืน

ป๋องแป้ง1

เรื่องนี้เป็นเรื่องเก่าที่เคยแต่งไว้หลายๆท่านอาจเคยอ่านถือว่าเอามาลงให้คนไม่เคยอ่านแล้วกัน ชอบก็ขอบคุณไม่ชอบก็อ่านเฉยๆครับ

"ป๋อง"นักศึกษาหนุ่มที่เพิ่งมาเรียนที่มหา'ลัยนี้ไม่นานเท่าไหร่ "แป้ง"สาวสวยประจำคณะเป็นที่หมายปองของหนุ่มๆหลายคนรวมถึงป๋องด้วย "แป้งนี้น่ารักจังเลยนะพี่" ป๋องคุยกับรุ่นพี่ที่สนิทกัน "ดูเธอไม่ค่อยถือตัวเลยนะทั้งที่ดูลูกคุณหนู ออกคุยกับพวกพี่ได้ทุกคนเลยนะ แต่เสียอย่างที่ชอบแต่งตัวโป๊ไปหน่อยก็แด่นั้นเอง" วันนี้แป้งใส่ชุดนักศึกษารัดรูปมาก แถมกระโปรงก็สั้นมาก แค่ขึ้นบันไดก็เห็นหีแล้ว บางครั้งก็นั่งตักคนนู่นทีคนนี้ที แต่ก็คงเป็นเพราะเป็นเพื่อนที่สนิทกันมาก

"พี่ปาน"รุ่นพี่ที่อยู่หมู่บ้านเดียวกับผมที่บ้านนอก ด้วยความที่เราอยู่หมู่บ้านเดียวกัน เราเลยสนิทกันมากเหมือนพี่น้อง ก็เลยทำให้เราสนิทกับพี่่ๆที่อยู่กลุ่มเดียวกับพี่ปานไปด้วย "เอ็งชอบแป้งเรอะ?" "ครับชอบมากด้วย แต่แป้งคงไม่สนใจเด็กบ้านนอกจนๆอย่างผมหรอก" "แป้งเค้าเป็นเด็กของไอ้เอกนะ" พี่เอกที่พูดถึงเป็นหัวหน้ากลุ่มของพี่ปานเลยก็ว่าได้ ด้วยความที่"พี่เอก"เป็นคนที่ดูเป็นนักเลงแล้วก็บ้านมีฐานะดีที่สุดในกลุ่ม แถมพ่อพี่เอกก็มีอิทธิผลมากด้วย "แฮ่ๆ...โฮ่พี่ก็ ผมรู้ครับ เพราะว่าเค้าเป็นแฟนพี่เอกนะสิ ผมถึงไม่กล้าจีบ" จริงแล้วป๋องเองก็นับถือในตัวพี่เอกมากด้วย นิสัยของพี่เอก..มีน้ำใจและอีกหลายหลายเรื่อง

"เอางี้วันนี้มึงไปนอนบ้านกูไหม?" บ้านที่พี่ปานพูดถึงก็คือบ้านของพี่เอกที่อยู่เลยจากมหา'ลัยไปนิดหน่อย "ผมไปได้เรอะพี่บ้านพี่เอกใหญ่จะตาย พี่เอกจะให้ผมเข้าเรอะ" "ไอ้ห่าเอกมันรักมึงเหมือนน้อง มีเรอะมันจะงกกับมึง 2ทุ่มมึงไปกดกริ่งได้เลย กูนอนอยู่บ้านมันอยู่แล้ว เดี๋ยวกูออกมาเปิดให้"
2 ทุ่มป๋องก็มาถึงบ้านพี่เอก กดกริ่งเรียก รอสักพักพี่ปานก็วิ่งมาเปิดให้ป๋องเดินเข้ามาในตัวบ้าน ถึงกับอึ้งเพราะภาพที่เห็นคือแป้งนอนถูกเย็ดทั้งรูหีตูดและปากพร้อมกัน เนื้อตัวเต็มไปด้วยน้ำอสุจิ โดยที่มืออีกข้างกำลังชักว่าวให้พี่อีกคนที่นั่งเล่นเกมอยู่ ที่พื้นก็เต็มไปด้วยขวดเหล้าและหยดอสุจิ

ปานเล่าให้ป๋องฟังว่าแป้งเป็นเด็กที่เอกเลี้ยงไว้ โดยที่เอกต้องส่งเสียทั้งค่าเล่าเรียนของแป้ง,น้องชายกับน้องสาวแป้งอีก2คน รวมทั้งพ่อแม่ของแป้งด้วย แป้งอยู่กับพวกพี่เอกได้ประมาณ 2 ปีแล้ว โดยที่วันปกติแป้งจะไม่เคยนุ่งผ้าเลย แก้ผ้าคลอดยกเว้นหน้าหนาว จะเย็ดกันอย่างนี้ทั้งวัน บางครั้งก็คนนอกพวกเพื่อนพี่เอกก็จะมาเย็ดแป้งบ้างบางครั้ง แต่ถ้าไปเที่ยวต่างจังหวัดกัน แป้งก็ไม่ได้นอนเลย ทั้งโดนเย็ดท้งวัน แล้วยังต้องคอยทำกับข้าว แล้วก็ดูแลพี่เอกด้วย โดนเย็ดไปทำกับข้าวไป หรือพี่เอกแกล้งให้แก้ผ้าเดินกลางถนนก็เป็นเรื่องปกติของแป้งไปแล้ว

"โอ้ยๆๆพี่ เบาๆหน่อยสิ เดี๋ยวหีกับตูดแป้งก็ฉีกรวมกันหรอก" แป้งผละหน้าจากควยที่เธอดูดอยู่ "พี่ดล"ที่แป้งดูดควยอยู่ แกก็เลยรีบจับแป้งหันหน้ามาดูดควยแกต่อ แกคงใกล้เสร็จ แกทำหน้าเสียวมาก "โอ้ยแตกแล้ว" แต่แป้งกลับไม่หลบหน้าออก ยังอมอยู่อย่างนั้น แล้วกลืนน้ำอสุจิลงไป แกเดินออกก็มีคนอื่นต่อทันที "อ้าวป๋องมาแล้วเรอะ มานั่งๆก่อน" พี่เอกเรียกให้ป๋องนั่งลงข้างๆแก ป๋องยกมือไหว้แก แต่ตากลับมองที่นมแป้งตลอด "แป้งนี่ไงป๋อง ที่ปานบอกว่าชอบแป้งมากเลย อยากจีบเป็นแฟนนะ" แป้งไม่ตอบอะไรเพราะควยเต็มปาก แต่มองมาที่ป๋องแล้วยิ้มที่มุมปาก เป็นเชิงตอบรับ พี่เอกยื่นมือมาจับมือป๋องไปจับนมแป้ง ป๋องตกใจถึงกับดึงมือหนี แต่แป้งก็ไม่ได้ว่าอะไรกลับยิ้มให้ป๋องแทน ทำให้ป๋องใจชื้นขึ้น เลยเอี้อมมือไปจับนมแป้งอีกครั้ง

"โอ้ย.... เสียวโว้ย จะแตกแล้ว" พี่เอกร้องลั่น แป้งกระตุกเล็กน้อย แสดงให้เห็นว่าคงโดนฉีดน้ำอสุจิเด้าไปในมดลูกแล้วแน่นอน พี่เอกมุดออกมา เพราะถูกทับอยู่ถึง2คน "ไอ้เอกมึงเสร็จแล้วเรอะ?" คนที่กำลังเย็ดตูดแป้งอยู่ถาม "เออเสร็จแล้ว" "แม่งไม่รอกูเลย" พี่คนที่เอาตูดอยู่ ก็เลยเร่งซอยแป้ง "อูยพี่เสียวจังเลยเร็วๆ แป้งจะเสร็จแล้ว" แล้วเธอก็หันไปดูดควยต่อ "อ้า..อ้า..เสร็จแล้ว" เสียงคน 3 คนดังขึ้นแทบจะพร้อมกันเลย น้ำอสุจิของคนที่เย็ดปากแป้งอยู่กระเด็นเต็มหน้า พี่คนที่เย็ดตูดแป้งก็คึงควยออกมา มีคราบเหลืองๆติดออกมาด้วย น่าจะเป็นขี้ของแป้งเอง แล้วพี่คนนั้นก็เดินเอาควยมาให้แป้งดูด แป้งที่ฟุบลงไปแล้วคงเพราะเหนื่อยมาก "น้องแป้งจ๋าล้างควยให้พี่หน่อยสิ" แป้งค่อยเงยหน้าขึ้นมา อมควยที่เปื้อนขี้ของเธอเองอยางไม่ทีท่ารังเกียจ

ในตอนนั้นก็มีคนกำลังจะเดินมาเย็ดแป้งต่อ "เฮ้ย เดี๋ยวสิวะ ให้ไอ้ป๋องมันก่อนสิ มันเป็นเด็กใหม่เพิ่งมา" พวกพี่เค้าที่กำลังจะเย็ดก็เลยหยุด "เอาสิป๋อง นางฟ้าของเอ็งไง" พี่ปานพูด แล้วก็เดินมาอุ้มแป้งมาให้ผมบนตัก แป้งที่ผมแอบชอบ ตอนนี้มาอยู่บนตักของผม เธอค่อยๆยื่นหน้ามาจูบกับผมทั้งๆที่เธอเต็มไปด้วยอสุจิของใครบ้างก็ไม่รู้ แต่ผมกลับไม่รู้สึกรังเกียจเลย กลับจูบกับเธออย่างดูดดื่ม แป้งค่อยๆก้มลงไปดูดควยผม ปากเรียวเล็กที่ถูกเคลือบด้วยอสุจิเป็นมันวาว มันช่างเย้ายวนจริงๆ เธอดูดควยป๋องสักพักก็ขึ้นคร่อมแล้วค่อยๆกดหีลงมาดูดควยของผมเข้าไปในตัวเธอมันหลวมนิดหน่อยและลื่นมาก คงเป็นเพราะเธอโดนหลายคนแล้ว

"โยก...หน่อยสิ แป้งไม่มีแรง" เธอกระซิบข้างหู ป๋องโยกตัวขึ้นแล้วเริ่มซอย "โอ้วๆ..." ผมกับแป้งครางออกมาอย่างมีความสุข พวกพี่ๆคนอื่นๆก็ยืนเชียร์กันใหญ่เลย "แรงๆเลยไอ้ป๋อง น้องแป้งเค้าชอบ" ผมซอยแป้งได้สัก 15 นาที ก็เริ่มไม่ไหว เพราะความที่ตื่นเต้นและความสวยของแป้ง ทำให้ผมควบคุมตัวเองไม่ได้ "โอ้ว..ไม่ไหวแล้ว" "แป้งก็ไม่ไหวแล้ว เสร็จพร้อมกันเลยนะ" "อือ" แป้งกับผมเร่งซอยกันใหญ่ "โอ้ว..." ผมกับแป้งเสร็จแทบจะพร้อมกัน แป้งหอบเหนื่อยอยู่บนตัวผม พวกพี่ๆที่นั่งอยู่ก็หัวเราะชอบใจกันใหญ่

"แป้งจ๋า พี่ปวดฉี่จัง แต่เกมที่เล่นกำลังจะชนะเลย" พี่คนที่เล่นเกมอยู่ข้างๆพูดกับแป้ง แป้งค่อยๆคลานออกจากตัวผมไป ผมรู้สึกเสียดายนิดๆ แป้งจับควยพี่คนนั้นใส่ปาก "เอาเลยนะ" พี่แกพูดโดยที่แกยังเล่นเกมอยู่ แกฉี่ใส่ปากแป้ง แป้งคงเต็มปากมาก เพราะแก้มป่องออกมาเลย "อ้า..เสร็จแล้วจ้ะน้องแป้ง ขอบคุณมาก" แป้งค่อยๆถอนปากออกจากควยแก แล้วกลืนฉี่ของพี่แกลงไป "แป้งจ๋า ไปทำกับแกล้มให้พวกพี่หน่อยสิ" พี่เอกบอกกับแป้ง แป้งลุกขึ้นยืนโดยไม่มีอาการอิดออดเลย ขณะที่แป้งทำกับแกล้ม พวกผมกับพี่ๆก็มาเตรียมเหล้ากัน ตลอดเวลาที่แป้งทำกับข้าว ก็มีการหยอกล้อแซวแป้งตลอดว่าหีสวยบ้างล่ะ ตูดบานบ้างล่ะ ชอบกินเยี่ยวบ้างล่ะ ชอบกินน้ำว่าวบ้างล่ะ แต่แป้งก็ตอบกับแบบกวนๆตลอด โดยไม่มีท่าทางอายเลย บางคนลุกไปจับตูดบ้าง จับหีบ้าง จับนมบ้าง เป็นที่สนุกกัน

"น้องแป้งนี้ชอบกินเยี่ยวจริงนะ พี่เห็นใครบอกให้กินก็กิน" "พวกพี่ชอบให้แป้งกิน ก็บอกมาเถอะ เห็นปวดที่ไรต้องเรียกแป้งไปกินทุกที" ประโยดนี้เรียกเสียงหัวเราะและรอยยิ้มจากทุกคนได้ แป้งค่อยๆยกกับแกล้มมาให้พวกเรา แป้งแก้ผ้าตลอด เวลาที่แป้งรินเหล้าให้ใคร คนนั้นก็ดึงไปนั่งตัก จับนมล้วงหีกัน แป้งไม่ต้องมีแก้วเหล้าเป็นของตัวเอง เพราะจะมีคนป้อนเหล้าด้วยการจูบให้ตลอด พอทุกคนเมาได้ที่ ก็ให้แป้งลุกขึ้นเต้นยั่วทุกคน แป้งก็แหกหีให้ดูบ้าง แหกตูดให้ดูบ้าง ทุกคนก็แย่งกันจับหีล้วงตูดแป้งกันใหญ่ พอสักพักพี่เอกก็บอกว่า "ไอ้ป๋องเอ็งเชื่อไหม ว่าหีนางฟ้าของมึงอมขวดโซดานี้ได้" ผมถึงกับอึ้ง จริงเรอะน้องแป้งจะเอาขวดโซดายัดหีได้ "ไม่เชื่อหรอกพี่เอก แป้งตัวเล็กนิดเดียว จะเอาขวดโซดายัดหีได้" "เอ้าไอ้นี้ไม่เชื่อกู แป้งไหนนั่งถ่างขาสิ" แป้งที่นั่งตักพี่คนนึงอยู่ ก็ถ่างขาออกจนสุด "แป้งบอกไอ้ป๋องสิว่าพี่โกหกรึเปล่า?"

"เปล่าหรอกป๋อง หีแป้งอมขวดโซดานั้นได้จริงๆ" ผมอึ้ง แล้วพี่เอกก็ค่อยๆยัดปากขวดโซดาเข้าไปในหีแป้งผมนึกว่า โธ่...ถ้าแค่ปากขวด หีใครก็ยัด แต่ไม่ใช่พี่เอกยังดันต่อไปจนถึงคอขวด แล้วแกก็ดันต่อไปเรื่อยๆจนเข้า ขวดโซดาเหลือตูดขวดนึดเดียวออกมา แล้วแป้งก็ลุกขึ้นเต้นให้พวกเราดูอีก โดยที่ยังมีขวดโซดาคาหีอยู่ หลังจากนั้นพวกเราก็เริ่มเย็ดน้องแป้งต่อ โดยแป้งเป็นชุดชุดละ3คน ผลัดกันเย็ดหี-ตูด-ปากพร้อมๆกัน จนผมเหนื่อยเผลอหลับไป พอตื่นมาก็ยังเห็นแป้งโดนเย็ดอยู่ ถึงแม้ว่าแป้งจะหลับไปแล้วก็ตาม "อือ..." ผมค่อยๆบิดขี้เกลียดแล้วมองไปรอบๆตัว พวกพี่ๆแกยังหลับกันอยู่เลย "โอ้โห บ่าย 2 แล้วเรอะวะเนี่ย" ผมนอนนานมากเลย ค่อยๆลุกว่าจะไปล้างหน้าล้างตา

"อ้า...ๆๆๆ" เสียงแป้งครางอยู่ข้างนอก สงสัยคงเย็ดกับพี่เอกอยู่ข้างนอกมั่ง เพราะว่าพี่เอกก็ไม่อยู่ ผมเลยเดินออกมาดู ว่าจะให้แป้งอมควยให้หน่อย เพราะเพิ่งตื่น ควยกำลังแข็งพอดี พอเดินมาถึง ผมต้องอึ้งอีกครั้ง นี่มันอะไรกัน แป้งกำลังโก้งโค้งให้หมาตัวใหญ่ของพี่เอกเย็ดอยู่ โดยที่มีพี่เอกกำลังเอาน้ำฉีดที่ตัวหมากับแป้งพร้อมกัน "พี่เอกทำไรครับ?" ผมเอ่ยถามขึ้น "กำลังอาบน้ำหมาไง" "เออแล้วน้องแป้งล่ะครับ" "อ้อไอ้บ็อบบี้หมาพี่ มันไม่ชอบอาบน้ำ เมื่อก่อนที่น้องแป้งจะมาอยู่ที่นี้ มันไม่เคยยอมให้อาบเลย แต่ถ้ามันได้เย็ดน้องแป้งไปอาบน้ำไปแบบนี้ มันจะยอมอยู่เฉยๆน่ะ พี่ก็เลยต้องรบกวนน้องแป้งเค้าหน่อย" หานี่ผมมีเมียคนเดียวกับหมาของพี่เอกเหรอนี้ "พี่เอก...พี่เอก" "จ๋าว่าไงค่ะแป้ง" "บ็อบบี้มันเร่งซอยใหญ่เลยค่ะ สงสัยใกล้เสร็จแล้ว อ้า......อ้า....พี่ช่วยเอาบ็อบบี้ออกให้แป้งหน่อยสิ เวลาติดเก้งแล้วมันนาน"

แป้งยังโดนบ็อบบี้เย็ดอยู่ แป้งคงจะเสียวมากเพาะหน้าตาเธอดูเย้ายวนมากๆ "น่าไม่เป็นไรหรอกน้องแป้ง พี่รอได้ อย่าเอามันออกเลยนะ สงสารมัน" "อ้า....ๆๆๆๆพี่เอก บ็อบบี้จะเสร็จแล้วค่ะ ควยมันบวมคับหีแป้งเลย พี่เอกอ้า....ๆๆๆ" "ฮ่าๆๆ แล้วเป็นไงเสียวไหม?" "โอ้วเสียวมากเลยค่ะพี่เอก อ้าๆๆๆ โอ้ยย พี่เอกบ็อบบี้มันเสร็จแล้ว" บ็อบบี้มันหอนออกมาเลย มันคงจะเสียวมาก "ไอ้ป๋องๆๆไปปลุกทุกคนมาเร็วๆ บอกน้องแป้งติดเก้งแล้ว" พี่เอกหันหน้ามาทางผม แล้วก็ทำมือไล่ให้ผมไปปลุกทุกคน "โอ้ย....ๆๆๆ ป๋องอย่าไปตามนะแป้งอาย" แป้งหอบหายใจแรงๆ แล้วมองมาที่ผมทำสายตาอ้นวอน "ไอ้ป๋องเร็วๆ บอกไอ้ปานเอากล้องมาด้วย เร็วๆเดี๋ยวเก้งหลุด" ผมงงๆแต่ก็วิ่งไปตามคำสั่งพี่เอก แป้งก็ตะโกนไล่หลังผม "ป๋อง...... อย่า"

ผมเชื่อคำพูดพี่เอกมากกว่า อีกอย่างผมอยากรู้ว่าถ้าทุกคนมาเห็นน้องแป้งตอนนี้ จะเกิดอะไรขึ้น? "พี่ๆๆ พี่ปานพี่...............(นึกชื่อตัวละครไม่ออกใส่เองเลยตัวประกอบอย่าไปใส่ใจ)" ผมตะโกนเรียกทุกคนที่หลับอยู่ "ไอ้ป๋อง......" ทุกคนเรียกชื่อผมแทบจะพร้อมกัน "มึงมีอะไร? ถ้าเสือกมาปลุกพวกกูแบบไร้เหตุผล มึงโดนดีแน่" พี่ปานพูดกับผม "พี่เอกบอกว่าน้องแป้งติดเก้งแล้ว ให้ผมมาปลุกพวกพี่ แล้วให้พี่ปานเอากล้องไปด้วย" แค่นั้นล่ะครับ ทุกคนลุกพรวดแทบจะวิ่งกันออกไปนอกห้องเลย "ไอ้ป๋องมากับพี่" พี่ปานเรียกผม ผมรีบวิ่งตามไปมาที่ชั้น 2 พี่ปานรีบเปิดประตูเข้าไป แล้วรีบหากล้อง

ทั่วทั้งห้องติดไปด้วยรูปของแป้งในท่าทางต่างๆ ทั้งกำลังแก้ผ้าถูกมัดมือไขว้หลัง เดินกลางถนนตอนกลางคืน มีควยเทียมเสียบอยู่ อมควยอยู่ในปากแล้วสองมือกำลังชักว่าวในชุดนักศึกษา บรรยากาศรอบๆภายในรูป น่าจะเป็นที่มหา'ลัยในห้องเล็กเชอร์ ทั้งโดนฉี่ใส่โดยที่แป้งอ้าปากรอ แป้งนอนหมดแรงโดยที่ตัวเต็มไปด้วยคราบอสุจิ ภาพหมู่แป้งอยู่ริมชายหาด มีคนเดินไปเดินมาในรูปด้วย ตรงกลางแป้งนั่งแก้ผ้าหมด มีผู้ชายล้อมรอบมากกว่า 30 คน ทุกคนหันมายิ้มให้กล้อง ผมกำลังดูรูปต่างๆอย่างไม่เชื่อสายตา แต่ก็ถูกพี่ปานลากออกมาซะก่อน มาถึงข้างล่างพี่ปานรีบรัวยิงภาพใหญ่เลย ทุกมุมทุกท่า

ตอนนี้บ็อบบี้ออกจากตัวแป้งแล้ว แต่หีกับควยยังติดกันอยู่เป็นการหันตูดชนกัน พวกพี่ๆที่อยู่ข้างล่างก็รอบวงเรียกบ็อบบี้กันใหญ่ พอบ็อบบี้วิ่งไปหาคนนี้ทีก็ลากแป้งไปที "โอ้ย...อย่าลากกกสิบ็อบบี้ แป้งทั้งเสียวทั้งเจ็บไปหมดแล้ววววว... พวกพี่ก็เลิกแกล้งแป้งได้แล้วนะ ไหนบอกว่ารักแป้งกันทุกคนไง" น้องแป้งคงจะทรมานมาก เพราะเธอถึงกับน้ำตาไหล และต่อว่าพวกพี่ๆ "โอ้...อย่าโกรธพวกพี่เลยนะ" พอแป้งว่าขึ้นทุกคนคงกลัวว่าแป้งจะไม่ให้เย็ดอีก รีบหยุดแกล้งแล้วจับไอ้บ็อบบี้ไว้แน่น ไม่ให้มันไปไหน "ฮือๆๆๆ....แป้งโกรธแล้ว" แป้งร้องไห้ไป ต่อว่าไป พวกพี่ๆก็เลยค่อยๆดึงบ็อบบี้ออกจากตัวแป้งช้าๆ

แล้วพี่เอกก็ลูบหัวแป้งแล้วอุ้มเข้าบ้าน แป้งร้องไห้สะอึกสะอืนอยู่กับอกพี่เอก พวกพี่คนอื่นๆก็เดินล้อมหน้าล้อมหลัง พยายามพูดตลกเพื่อให้แป้งหายโกรธ ผมรู้สึกผิดที่สุด เพราะว่าเป็นคนไปตามพวกพี่มา ทั้งที่แป้งก็ขอร้องแล้ว พี่เอกค่อยๆวางแป้งลงบนที่นอนในห้องของแป้ง แป้งยังคงร้องไห้สะอึกสะอือ ผมกับพวกพี่ๆยังนั่งอยู่รอบตัวแป้ง แป้งคงจะเหนื่อยจากเมือคืนด้วยมั่ง แล้วนี้ยังร้องไห้อีก ก็เลยเผลอหลับไป พี่เอกทำสัญญาณมือว่าให้เงีบย แล้วพวกพี่กับผมก็ค่อยๆย่องออกจากห้องแป้งไป

ป๋องแป้ง2

หลังจากวันนั้นผมก็ย้ายเข้ามาอยู่บ้านของพี่เอกได้ 1 วันแล้วตามคำชวนของตัวพี่เอกเอง "ฉ่าๆๆๆๆๆ" ผมค่อยๆหันไปเสียงทำกับข้าวที่ดังออกมาจากในครัว แป้งในชุดผ้ากันเปื้ยนเปลือยก้นช่างกลมและขาวเนียนน่าดู ผมค่อยๆลุกขึ้นเดินเข้าไปกอดแป้งทางด้านหลัง "อุ้ย.." ควยผมแข็งมากๆ เพราะตื่นเช้าด้วยและเพราะตื่นมาก็เห็นนางฟ้าของผมแก้ผ้าให้ดูอีก "ตื่นแล้วเรอะที่รัก หิวยัง? แป้งทำกับข้าวให้อยู่น่ะ" "ยังอะ เงี่ยนมากกว่า" ผมไม่พูดเปล่าค่อยๆเอาควยดันเข้าไปในหีแป้งจากทางด้านหลัง "อ้าาาาาา ป๋องอย่าๆๆๆๆเดี่ยววววว ปลาาาาาาไหม้ๆๆๆๆ" แป้งเสียงสั่น คงเพราะเสียว ที่อยู่ๆก็โดนเย็ดแต่เช้า "ไอ้ห่าป๋อง มึงทำไรวะ?" พี่ปานเดินเข้ามาในครัวแบบไม่มีปี่ไม่มีขลุ่ย "ป่าวครับพี่ปาน" ผมพูดไปว่าเปล่าแต่ควยผมยังซอยแป้งอยู่อย่างนั้นไม่หยุด "มึงจะทำอะไร ก็ระวังบ้างสิวะ ห่า...เดี่ยวไฟไหม้หมด"

พี่ปานไม่ว่าอะไรเรื่องที่ผมเย็ดน้องแป้ง แกเอื้อมมือไปปิดแก๊ส แล้วหันมาจูบกับน้องแป้ง "อืออออ พี่ปานนน" แป้งเสียงสั่นเครือ คงจะเสียวมาก "ไอ้ห่าป๋อง มึงแม่งไม่ชวนเลยน่ะ" "นิดเดียวเองพี่" พี่ปานเอามือข้างนึงของแกบีบปากแป้งออกแล้วแกถุยน้ำลายลงไปในปากแป้ง "ไงหอมไมจ๊ะน้องแป้ง? ขี้ฟันพี่" "อ้าๆๆ เหม็นนนนจะตายยยยย" แป้งพูดอย่างนั้น แต่ก็กลืนลงไปอย่างไม่รังเกียจ "ป๋องมึงจับน้องแป้งไว้ดีๆน่ะ" พี่ปานบอกผม ผมเลยจับสะโพกน้องแป้งไว้มั่น แกงัดควยของแกออกมา มันเด้งออกมาทันทีเพราะว่ามันแข็งมาก แกค่อยๆดันควยแกเข้ามารูเดียวกับผม "อ้าๆๆๆพี่ปานนนน เบาๆๆ เดี๋ยวของงงงแป้งงงงฉีก อ้าๆๆๆๆๆๆ" "ไม่ฉีกหรอกคนดีของพี่ปาน หีบานจะตาย แค่นี้ไม่เท่าไหร่หรอก อ้าๆๆ" "ถ้าแป้งหีบานนนนน อ้า..พี่ปานนนนก็กกไม่ต้องเอาสิ อ้าๆๆ.."

ควยแกตอนนี้เข้ามาอยู่รูเดียวกับควยผมแล้ว ผมกับแกซอยหีน้องแป้งเร็วมาก แต่จังหวะของเราสองคนก็ สัมพันธ์กัน ควยของแกเข้าควยของผมออก ส่วนแป้งแทบขาดใจเลยด้วยซ้ำ เพราะว่าเสียวอยู่ตลอดเวลาเลย "อ้าๆๆๆๆพี่ปานป๋องแป้งจะๆๆไม่ไหววววแล้ววววอ้า" "อู้ย แป้งผมก็เสียวโอ้ย" "เออแม่งเสียว โว้ยๆๆๆ" ควยของผมยังคงทำงานอย่างหนัก ผมรู้สึกได้เลยว่าควยผมถูกับควยพี่ปานตลอดเลย "แชะๆ" "ฮ่าๆๆๆพวกมึงทำไรกันว่ะแต่เช้าเชียว?" พวกพี่เอกและพี่คนอื่นๆตื่นกันแล้วคงเพราะเสียงเราเย็ดกันดัง "ไงน้องแป้งของพี่เอก"  พี่เอกพูด แล้วก็ยกกล้องในมือขึ้นมาถ่าย แป้งเองก็ไม่อายเลยกลับหันหน้าให้กล้อง ยกนิ้วสู้ตายอีกต่างหาก "อ้าๆๆๆๆๆพี่เอก แป้งเสียวๆๆๆๆ อ้าๆๆๆๆ" "ไอ้ห่าพวกมึงเอารูเดียวกันเลยเรอะวะ?" พวกพี่คนอื่นๆก็รีบมาดู "โหเฮ้ย..จริงว่ะ" พี่คนนึงก้มลงดู "แหมน้องแป้งนี่..ดอกทองจังน่ะ กระหรี่ชั้นต่ำยังไม่ยอมเลย 2อันรูเดียวเนี้ย" ทุกคนหัวเราะกันยกใหญ่

"อือออ..ใช่ แป้งงงงงมันนอ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆกระหรี่่่ชั้นต่ำ กระหรี่ของพวกพี่ๆๆไง" พี่เอกได้ยินอย่างนั้น ก็ยิ้มแล้วเอามือลูบหัวแป้ง "ใช่แล้วล่ะน้องแป้ง เป็นกระหรี่ของพวกพี่ตลอดมาและตลอดไป" แป้งหันไปยิ้มให้พี่เอก "ใครเค้าจะเป็นกระหรี่ตลอดไปให้พวกพี่เย็ดล่ะ เดี๋ยวพวกพี่เรียนจบ ก็ไปมีเมียแต่งงาน เดี๋ยวก็ลืมแป้งแล้ว อ้าๆๆ พี่ปานเบาหน่อย แป้งเสียวๆๆๆ" "โหไม่หรอก" ทุกคนตอบเป็นเสียงเดียวกัน "พี่เอกไม่ทิ้งแป้งหรอก"
ผมเร่งซอยใหญ่เพราะว่าเสียวมากแล้ว หีของแป้งเองก็ตอดตุบๆ คงใกล้จะเสร็จ "อ้าๆๆๆๆ กูไปก่อนน่ะไอ้ป๋อง" พี่ปานพูดแล้วซอยเร็ว 2-3 ครั้ง แกก็ฉีดน้ำเงี่ยนของแกเข้าไปเต็มมดลูกแป้งเลย "อ้า..พี่ปาน" แกดึงควยออก
ทันทีที่แกดึงออก หีแป้งหลวมขึ้นมาทันทีเลย "อ้า...ป๋อง แป้งเสร็จแล้ว อ้าๆๆๆๆ" น้องแป้งเองก็เสร็จ แล้วหีเธอตอดตุบๆๆเลย

"ฮ่าๆๆๆๆไอ้ป๋องช้าสุดเว้ย เร็วๆๆ เร่งเลยมึง ฮ่าๆๆ" พี่ทุกคนเชียร์ผมใหญ่ ผมเองก็เร่งซอยแบบลืมตายเลย "อ้า...แป้ง" ผมอัดน้ำเงี่ยนเข้าไปเต็มมดลูกแป้งเลย ผมค่อยๆวางแป้งลง "ไงมึงป๋อง หมดแรงเลยเรอะ" พี่ปานถาม "น้องแป้งล่ะ เสียวไหม?" "สุดๆเลยล่ะ" แล้วเธอก็ยิ้มให้ทุกคน "พี่เอก เดี๋ยวแป้งทำกับข้าวให้น่ะ" แป้งค่อยๆลุกขึ้น แต่เธอเซ พี่เอกเดินมาจับมือแป้งไว้ "ไม่เป็นไรหรอก เดี๋ยวเราไปกินที่มหา'ลัยกันน่ะ" พี่เอกอุ้มแป้งไป "เฮ้ย...ไปแต่งตัวให้น้องแป้งกัน" พี่เอกชวนพวกผมเข้าห้องน้ำ ไปอาบน้ำให้แป้งกัน "น้องแป้งมาอาบน้ำกัน" พี่เอกวางแป้งลงกลางวง แล้วแกก็งัดควยออกมา แกฉี่รดลงไปบนตัวแป้ง พวกพี่คนอื่นๆก็ทำด้วย "เฮ้ย..อะไรกันพี่" "ปกติน่า ไอ้ป๋องมาเร็ว" แป้งเองก็ไม่ทีท่าทีรังเกียจไรเลย กลับอาบมันเหมือนอาบน้ำปกติ ผมเองกำลังจะเอาด้วย

"เดี๋ยวไอ้ป๋อง มึงรอก่อน" พี่เอกเดินไปหยิบแก้วมาให้ผมใบนึง "มึงใส่นี้สิ เดี่ยวจะให้น้องแป้งแปรงฟัน" แล้วแกก็เดินไปหยิบแปรงกับยาสีฟันมาให้แป้ง "จะดีเรอะพี่?" "อ้า วมึงนี่ ที่น้องแป้งฟันแข็งแรงอย่างนี้ เพราะใช้เยี่ยวพวกพี่บ้วนปากทุกวันโว้ย ใช่ไหมจ๊ะน้องแป้ง?"  แป้งไม่ตอบอะไร กลับยิ้มให้ผม แถมยังใช้ลิ้นเลียริมฝีปากตัวเองอีก "ไอ้ป๋องเอ็งไม่รู้สึกเรอะว่าเวลาน้องแป้งพูด ปากน้องแป้งไม่หอมเหมือนสาวคนอื่น แต่มีกลิ่นฉี่อ่อนๆ ที่พอได้กลิ่นแล้วอยากจะเย็ดปากน้องแป้งขึ้นมาเลย" ถ้าพี่ปานไม่พูด ผมก็ไม่รู้สึกหรอก ผมเพิ่งรู้สึกว่าจริงอย่างที่พี่เค้าพูด เวลาแป้งมาพูดใกล้ๆ จะได้กลิ่นฉี่อ่อนๆ ที่ทำให้รู้สึกอยากเอาควยยัดขึ้นมาเลย ผมเลยไม่ลังเลฉี่ใส่แก้วที่แป้งถืออยู่ในมือ "ฉี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ" เยี่ยวสีเหลืองของผมลงไปอยู่ในแก้วในมือแป้งแล้ว แป้งยกมันขึ้นจิบ แล้วก็เริ่มแปรงฟันอย่างหน้าตาเฉยเลย ผมเองก็อึ้งๆ แป้งทั้งอมทั้งบ้วนเยี่ยว พอแป้งแปรงเสร็จก็เหลือเยี่ยวอีกนิดหน่อยในแก้ว "ป๋องนี่ล่ะเคล็ดลับฟันดีของแป้ง" แป้งพูดแล้ว ยกแล้วขึ้นแล้วกระดกหมด เธอกลั้วคอเหมือนว่ามันเป็นน้ำยาบ้วนปากย่างดีอย่างนั้น

พอเธอพอใจก็กลืนมันลงคอไป "อ้า เสร็จแล้ว" รอยยิ้มน่ารักไม่เคยหมดไปจากใบหน้าแป้งเลย "ไหนไอ้ป๋องดมสิ หอมไหม?" พี่ปานตบไหล่ผม ผมก้มลงไปตรงหน้าแป้ง แป้งเบาลมเบาๆใส่หน้าผม มันมีกลิ่นฉี่อ่อนๆ ยิ่งทำให้อยากเย็ดแป้งขึ้นมาเลย "เฮ้ยมาอาบน้ำกันจริงๆ สักทีว่ะ จะได้ไปมหา'ลัย" พี่เอกพูดขึ้น เราทุกคนแก้ผ้าอาบน้ำกันรวมทั้งแป้งด้วย แป้งจะคอยถูหลังให้คนทีทีคนนู่นที อมควยให้บ้าง เลียไข่ให้บ้าง เลียรูตูดให้บ้าง
พวกเราก็ช่วยกันอาบน้ำให้แป้งเป็นการตอบแทน อาบน้ำล้วงตูดไปบ้างล้างหีไปบ้าง

12.10น.
"ฮ่าๆๆๆ เร็วพวกพี่ อะช้าอะ เร็วตามแป้งให้ทัน" น้องแป้งวิ่งขึ้นบันไดไปข้างบนห้องพี่เอก โดยที่พวกผมทุกคนวิ่งไล่ตาม "หมับ" พี่คนนึงโดดคว้าตัวแป้งได้ รีบจับมากอดและระดมจูบยกใหญ่ "อ้าๆๆๆๆพี่ อย่าสิแป้งเสียว อย่าเดี่ยวสายน่ะ" "ก็น้องแป้งหอมไปทั้งตัว จะไม่ให้เงี่ยนได้ไงล่ะ?" "มึงไม่ต้องเลยห่า เดี๋ยวสายพอดี" พี่เอกพูดกับพี่ที่กำลังกอดแป้งอยู่ พวกเราเริ่มแต่งตัวไปมหา'ลัยกัน ส่วนแป้งเองก็แต่งหน้าทำผมอยู่ พวกพี่กับผมแต่งตัวกันเสร็จ ก็ไปช่วยกันเลือกชุดให้แป้ง วันนี้เป็นวันเสาร์ เราแค่ไปทำกิจกรรมที่มหา'ลัย ทุกคนเลยไม่ต้องใส่ชุดนักศึกษา "นี่พี่ปานตัวนี้ไหม? น่ารักดี" ผมหยิบกางเกงขาเดฟยาวสีน้ำตาลมีลูกไม้ มายื่นให้พี่ปานกับพี่เอกดู "ควยเหอะ แต่งแบบนั้นไม่ใช่น้องแป้งโว้ย กางเกงนั้นน่ะของน้องแป้งตัวเก่าตั้งแต่วันที่ย้ายมาอยู่ที่นี้วันแรกเว้ย" พี่ปานหันมาโวยใส่ผม "แต่พี่ในตู้มีแต่กระโปรงสั้นจู๋ทั้งนั้นเลยน่ะ" "เอ่อนี่ล่ะที่พวกพี่ซื้อให้แป้งกันเอง" ผมเองลองหยิบขึ้นมาดูมันสั้นมากแล้วก็เป็นผ้าบางๆด้วย

"เอาตัวนี้แล้วกัน" พี่เอกหยิบออกมาจากตู้ พี่คนอื่นก็มองมาที่พี่เอก "เอ้อ เอาสิ" มันเป็นกระโปรงบานสั้นมาก แค่ปิดจิ๋มได้สีชมพูอ่อน กับเสื้อเกาะอกสีขาวกว้างแต่ราวๆ 5 นิ้วเอง "ไงค่ะพี่ๆ วันนี้จะให้แป้งใส่ตัวไหนเรอะ?" แป้งเดินมาในห้องแต่งตัว ทั้งที่แก้ผ้าอยู่ "นี่ตัวนี้ล่ะ" พี่เอกยื่นให้แป้ง "แล้วกางเกงในล่ะทำไมให้แต่เสื้อกับกระโปรงค่ะ" "วันนี้พี่ไม่ให้แป้งใส่ชั้นใน" "ว้าย..ไม่เอาหรอกพี่เอก โป๊ตายเลย มันบางอะ" "ไม่เป็นไรหรอกน่า น้องแป้งน่ารัก ก็ต้องโชว์หน่อย" แป้งเองก็หน้าแดงคงจะอายมาก แต่ก็ยอมใส่อย่างโดยดี กระโปรงมันสั้นมากจริงๆอย่างที่คิด แค่ปิดจิ๋มแป้งได้นิดเดียวเอง พอแป้งหมุนตัวเห็นจิ๋มเต็มๆตาเลย เกาะอกสีขาวเองก็ปิดนมไม่ได้ทั้งหมด แถมหัวนมยังดันออกมาเป็นเม็ดเลย "พี่เอกแป้งอายค่ะให้แป้งใส่กางเกงในน่ะ เสื้อในก็ยังดี"

พี่เอกไม่ตอบอะไรแค่ยิ้มๆ "ไม่เป็นไรหรอก น้องแป้งสวยอายอะไร?" พี่เอกจูบลงบนหน้าผากแป้งอย่างแผ่วเบา  พี่ปานเดินเข้ามาในมือถือปลอกคอสุนัขมาอันนึง "อ่ะ..น้องแป้งใส่สร้อยด้วย" พี่ปานยื่นให้ แป้งพอเห็นสร้อยนั้นก็ยิ้มรับแล้วไปใส่ ปลอกคอมีชื่อเขียนว่า "จูดี้" ติดอยู่ พี่เอกค่อยๆหยิบโซ่ออกมาล็อกกับปลอกคออันนั้น "ไป..จูดี้" "โฮ่ง" แป้งไม่พูดอะไร กลับเห่าแล้วก้มลงคลานกับพื้น โดยที่มีพี่เอกเป็นคนจูงไป "อะไรครับพี่ปานทำไมอยู่ๆน้องแป้งถึงเห่า?" ผมงงกับสิ่งที่เห็น เลยเอ่ยถามพี่ปาน "อ้อ..แป้งเล่นบทเป็นจูดี้น่ะ หมาตัวเก่าของไอ้เอกมัน เป็นเมียไอ้บ็อบบี้มัน แป้งเองตอนที่ไอ้เอกมันชวนมาอยู่ที่นี้ใหม่ๆ ก็ไม่รู้หรอกว่าจะเจออะไรบ้าง? คิดว่าจะมาเป็นนางบำเรอไอ้เอกคนเดียว ที่ไหนได้ต้องเป็นแม้กระทั้งเมียหมา"

พี่ปานพูดถึงตอนนี้ก็หยุดลงดื้อๆ แล้วแกก็หยิบมือถือของแกออกมา พร้อบกับเปิดอะไรบ้างอย่างให้ผมดู "เอ็งดูนี้แล้วกันอยู่ที่ว่าเอ็งรับได้หรือไม่ได้ถ้ารับไม่ได้ก็ออกไปจากที่นี้ซะ" พี่ปานพูดดูจริงจังแบบที่ไม่เคยเห็นมาก่อน อะไรรับได้รับไม่ได้ ผมก้มลงมองคลิปในมือถือแก เป็นภาพของแป้ง ผมคงไม่แปลกใจเลยถ้าคลิปนี้จะเป็นแป้งแบบปกติ แต่นี้มันไม่ปกติ "อย่าน้า ไม่ ฮือๆ พี่เอกปล่อยแป้งไป อย่าทำแป้งเลยน่ะ" แป้งตัวสั่นเป็นลูกนกสภาพเหมือนถูกข่มขืน "ไม่อย่า" แล้วภาพก็เปลี่ยนไป ครั้งนี้เป็นหน้าพี่ปาน "มาครับ เชิญชมภาพหนังเย็ดกันสดๆครับ ระหว่างอีแป้ง ดาวคณะ โคตรโง่ ที่เห็นแก่เงิน แล้วเชื่อว่าไอ้เอกจะจ่ายให้มันจริงๆครับ" แล้วพี่ปานก็หันกล้องออกจากตัวเอง เป็นภาพแป้งถูกพวกพี่ๆที่อยู่ที่นี้แซนวิช แป้งร้องไห้แบบที่ผมไม่เคยเห็น ปกติเธอจะยิ้มตลอด ไม่เคยสักครั้งที่จะร้องไห้ให้เห็น ไม่ว่าใครจะทำอะไรแป้ง

"อ้าๆๆๆๆ พอเถอะ แป้งไม่ไหวแล้ว แสบไปหมดแล้ว พอเถอะๆ" "ฮ่าๆ ก็มึงมันโง่ คิดว่าไอ้เอกจะจ่ายจริงๆเรอะ ท่านผู้ชมครับ อีแป้งถูกเย็ดมา 8 ชั่วโมงแล้ว ตอนนี้หีบานไปหมดแล้วครับ ฮ่าๆ" แล้วคลิปก็จบลง ผมงงไปหมด นี่มันอะไรกัน "พี่ปานเล่าให้ผมฟังหน่อยพี่" ตอนนี้พี่ๆทุกคนออกไปมหา'ลัยกันหมดแล้ว เหลือผมกับพี่ปานแค่ 2คน "เฮ้อ ไงรับได้ไหมมึง?" "เล่าให้ผมฟังหน่อยพี่ ผมถึงจะรู้ว่ารับได้ไหม?" "เฮ้อเอาก็เอา จริงๆแล้วก็อย่างที่เอ็งเห็น พวกพี่ขมขืนแป้ง" "หาไม่จริงพี่" "เอ่อ เอ็งไม่เชื่อก็แปลก เพราะใครเล่าถูกข่มขืนแล้ว ทุกวันนี้ยังมีรอยยิ้มได้แบบนั้น แล้วยังอยู่กับคนที่ข่มขืนตัวเองอีก แล้วการข่มขืนครั้งนั้นก็โหดร้ายอย่างที่เอ็งเห็น พวกพี่ทำร้ายร่างกายแป้งด้วย พวกพี่มันเลว พวกพี่ไม่เคยรู้ว่าแป้งจะดีแบบนี้จริงๆ"

พี่ปานพูดพร้อมกับก้มลงร้องไห้ แกเล่าต่อว่าปกติแล้ว พวกแกจะหลอกผู้หญิงมาที่บ้านแล้ว ขังไว้ข่มขืนแบบนี้ล่ะ แต่ที่ผู้หญิงคนอื่นไม่กล้าแจ้งความ ก็เพราะอำนาจของพ่อพี่เอก บวกกับเทปการขมขืนโหดที่ทำ
ให้พวกผู้หญิงไม่กล้าแจ้งความ แต่พอพี่เอกหรอกแป้งมา ตอนแรกแป้งเองก็ขัดขืนเหมือนผู้หญิงทุกคนที่ผ่านมา แต่แปลกตรงที่ไม่ว่าจะทำวิตถารอย่างไร..ก็ไม่เคยขัด จะให้กินฉี่ ให้อมควยบ็อบบี้ ให้ฉี่กลางถนน แป้งก็ไม่เคยขัด ได้แต่ร้องไห้แล้วทำตาม ผู้หญิงคนอื่นต้องให้ลงไม้ลงมือถึงจะยอมทำ แต่แป้งไม่ต้อง แป้งทำตามเลย ไม่รู้ว่ากลัวหรือเพราะอะไร จนวันนึงทุกคนเริ่มหลงรักแป้งไปแบบไม่รู้ตัว เพราะความน่ารักและตามใจ ใครให้ทำอะไรก็ทำ จนความสัมพันธ์กลายมาเป็นแบบวันนี้ วันที่แป้งมาอยู่ในใจทุกคน

พี่เอกที่คิดจะแด่หลอกเย็ด ก็ตกหลุดรัก จนจ่ายเงินให้แป้งจริงๆ ทั้งยังดูแลน้องๆกับพ่อแม่แป้ง แถมไปบ้านแป้งในฐานะแฟนอีก พวกพี่ปานเคยถามแป้งว่าทำไมถึงได้ยอมทำตามทุกอย่างแถมไม่คิดหนีอีก แป้งยิ้มด้วยรอยยิ้มแบบเดิมที่คุ้นเคย แล้วตอบว่า "แป้งไม่อยากให้พวกพี่ทำบาปไปมากกว่านี้ เดี๋ยวบาปกรรมจะตกใส่ลูกพวกพี่น่ะ ให้แป้งเป็นคนสุดท้ายที่พวกพี่หลอกมาเย็ดเถอะ แล้วที่แป้งยอมให้พวกพี่สั่งได้ทุกอย่าง ไม่ว่ามันจะวิตถารอย่างไงก็ตาม เพราะว่าถ้าแป้งไม่ยอม เดี๋ยวพวกพี่ก็เบื่อแป้ง แล้วก็ไล่แป้งไป แล้วก็ไปหลอกผู้หญิงมาทำบาปทำกรรมอีก ไม่เอาหรอก..แป้งยอมทำตามดีกว่า พวกพี่จะได้รักแป้งนานๆ"

"ด้วยดำพูดนั้นน่ะไอ้ป๋องทุกวันนี้พวกพี่สาบานว่าจะเลิกหลอกผู้หญิงมาฟันอีก พวกพี่จะดูแลแป้งให้ดี ไม่ให้ใครมาทำร้ายได้ พวกพี่ไม่เคยลงมือกับแป้งอีก ถ้าแป้งบอกว่าเหนื่อย หรือไม่ไหว พวกพี่ก็จะไม่บังคับข่มขืนอีก ถึงบางคนที่มีแฟนแล้ว จะยังมาเย็ดแป้ง แต่ทุกคนก็รักแป้งจากใจ ความสัมพัน์ของพวกพี่อาจจะแปลกแต่ก็เป็นรักจริง" ผมได้ยินถึงกับอึ้งความสัมพันธ์ระหว่างพี่ปาน แป้ง พี่เอก มันมีอะไรมากกว่าที่ผมคิด ผมเองได้ยินก็สาบานว่าจะปกป้องแป้งด้วยชีวิตเหมือนกัน ผมตบไหล่พี่ปาน "อย่าคิดมากเลยพี่ แป้งก็ไม่ได้โกรธแล้วล่ะ ไปมหา'ลัยกันเถอะพี่" "อือ" พี่ปานเงยหน้าขึ้นมามองผมแล้ว ก็ลุกไปที่รถแล้วออกไปมหา'ลัยกัน

(เรื่องนี้น่าจะไม่จบลงตามแนวคิดของท้องเรื่อง แต่ไม่พบตอนต่อของเรื่องนี้ที่ใดอีกเลย จึงมีลงไว้แค่นี้)

25องศา

น้องแป้ง โดนมาตลอด2ปี ควรเอาญาติพี่น้องมาแลกเวรบ้างนะครับ สงสารจิ๋มน้องแป้งครับ 😆
อย่าแบนผ๊มเล้ยย ผมพยายามแว้วว