ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเสียวๆของนายบ้ากาม

เริ่มโดย Wararomstory, กรกฎาคม 11, 2021, 03:12:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wararomstory

เรื่องราวของผมเกิดขึ้นเมื่อมีผัวเมียชาวต่างด้าวคู่หนึ่งย้ายมาเช่าห้องอยู่ข้างๆผม ห้องเช่านี้ส่วนใหญ่จะมีแต่ชาวต่างด้าวที่เข้ามาทำงานในไทย จะมีคนไทยแค่สองห้องหัวท้ายเท่านั้นเพราะเจ้าของอยากให้คอยดูแลไม่ให้มีปัญหากัน (ต่างด้าวชอบเมาแล้วมีปัญหากันบ่อย) ตัวสามีนั้นผมไม่สนใจสักเท่าไหร่ จะสนใจก็แต่เมียเค้าที่สวยยั่วควยผมเอามากๆเพียงแค่แรกเห็นก็ทำเอาน้องชายที่อยู่ด้วยกันมาตั้งแต่เกิดถึงกับผงกหัวต้อนรับ(ก็ควยผมนั้นล่ะ) เธอผิวขาวสวยหุ่นดีอย่างกับน้องเกรซกาญเกล้า ซึ่งปกติผมเป็นคนบ้ากามอยู่แล้ว ชอบที่จะดูหนังโป๊ชักว่าวทุกวัน ก็คนมันไม่มีเมียอะครับท่านผู้อ่านคงเข้าใจว่ามันจะเงี่ยนขนาดไหนที่มาเจอสาวสวยอย่างกับหลุดจากหนังโป๊มาแบบนี่ ผมก็แอบๆเหล่มองทั้งคู่ขนของเข้าไปในห้องกะจะเก็บข้อมูลมาลงข้อมือตามสเต็ปสายว่าว พอผัวเมียขนของเข้าห้องเสร็จก็ปิดประตูเงียบเหมือนไม่อยากจะสุงสิงกับใคร ส่วนผมก็เข้าห้องเปิดข้อมูลแล้วชักว่าวในทันที จินตนาการถึงสาวสวยที่เห็นเมื่อครู่จนน้ำพุ่งกระฉูดเสียวควยไปยกนึง
เช้าวันต่อมาผมตื่นเช้ากว่าปกติเพราะอยากจะได้เจอหน้าสาวสวยข้างห้องซะเหลือเกินกลัวจะไม่ทันดู เพราะความสวยของเธอนั้นทำให้ผมชักว่าวได้เสียวควยกว่าดูหนังโป๊ซะอีก ผมเปิดประตูห้องมาก็แอบชำเลืองซ้ายมองไปที่ห้องข้างๆ เห็นตัวสามีตะเตรียมแต่งชุดทำงานเตรียมขยับมอไซค์กำลังจะออกไป ฝ่ายเมียก็ยืนร่ำลาผัวอยู่หน้าประตูห้องประสบกามสุดเสียวของผมเกิดขึ้นเมื่อมีผัวเมียคู่หนึ่งย้ายมาเช่าห้องอยู่ข้างๆผม ตัวสามีนั้นผมไม่สนใจเท่าไหร จะสนใจก็แต่เมียเค้าที่สวยยั่วควยผมเอามากๆเพียงแค่แรกเห็นก็ทำเอาน้องชายที่อยู่ด้วยกันมาตั้งแต่เกิดถึงกับผงกหัวต้อนรับ(ก็ควยผมนั้นล่ะ) เธอผิวขาวสวยหุ่นดีอย่างกับน้องเกรซกาญเกล้า ซึงปกติผมเป็นคนบ้ากามอยู่แล้ว ชอบที่จะดูหนังโป๊ชักว่าวทุกวัน ก็คนมันไม่มีเมียอะครับท่านผู้อ่านคงเข้าใจว่ามันจะเงี่ยนขนาดไหนที่มาเจอสาวสวยอย่างกับหลุดจากหนังโป๊มาแบบนี่ ผมก็แอบๆเหล่มองทั้งคู่ขนของเข้าไปในห้องกะจะเก็บข้อมูลมาลงข้อมือตามสเต็ปสายว่าว พอผัวเมียขนของเสร็จก็ปิดประตูเงียบเหมือนไม่อยากจะสุงสิงกับใคร ส่วนผมก็เข้าห้องเปิดข้อมูลแล้วชักว่าวในทันที จินตนาการถึงสาวสวยที่เห็นเมื่อครู่จนน้ำพุ่งกระฉูดเสียวควยไปยกนึง
เช้าวันต่อมาผมตื่นเช้ากว่าปกติเพราะอยากจะได้เจอหน้าสาวสวยข้างห้องซะเหลือเกินกลัวเธอออกไปทำงานก่อนจะไม่ทันดู ผมเปิดประตูห้องมาก็แอบชำเลืองซ้ายมองไปที่ห้องข้างๆ เห็นตัวสามีตะเตรียมแต่งชุดทำงานเตรียมขยับมอไซค์กำลังจะออกไป ได้ยินเสียงเมียยืนพูดอะไรอยู่หน้าห้องแต่บานประตูที่เปิดไว้ทำให้ผมยังมองไม่เห็นคนสวย จนฝ่ายผัวค่อมรถสตาร์ทแล้วบิดออกไปทำให้ผมนึกชุ่มชื่นในใน เพราะรู้ว่าเมียเขาไม่ได้ไปทำงานด้วยเหมือนกับคู่อื่นๆที่ผัวเมียพากันไปทำงานที่เดียวกัน แต่จะมีบางคู่ที่จะอยู่ตอนกลางวันเพราะมีลูกน้อยต้องคอยดูแลแต่ก็อยู่ห่างจากห้องผมไปนิดหน่อยแถวห้องที่5 เท่ากับรัสมี20เมตรมีผมอยู่กับสาวสวยแค่สองคน หลังจากผัวออกไปเธอก็ปรากฎกายเดินพ้นออกมาจาบานประตูทำเอาผมต้องเอามือกุมควยพร้อมลูบคลึงราวกับสกิดน้องชายให้จ้องดูไปด้วยกัน เธอมาในชุดผ้าถุงกับเสื้อกล้ามสายเดี่ยวสีขาวตัวบาง เธอรวบผมม้วนไว้ด้านบนพร้อมกับก้มๆเงยๆกวาดพื้นหน้าห้องของเธอ ทำให้ต้นเเขนเรียวสวยกับผิวขาวเนียนที่พ้นการปกปิดอวดสู่สายตาผมมันช่างสวยงามเสียจริง ในขณะที่มองเพลินๆสาวเจ้าดันหันมากวาดพื้นทางห้องผมเผยแผงอกขาวและร่องนมอันสวยงาม ผมต้องหลบเข้ามาในห้องเพราะกลัวเธอจะรู้ว่าผมแอบมองเธอจนควยตุงกางเกง แต่ผมก็ยังแอบดูได้ต่อเพราะด้านหน้าของห้องมีบานเกร็ดที่อยู่เยื้องไปชิดทางห้องเธอ ด้วยความเป็นคนขี้เงี่ยนจนทนไม่ไหวผมเลยควักควยออกมาสาวว่าวไปดูไปตามสเต็ปสายว่าว ตาก็จ้องมองร่างขาวสวยมือก็สาวว่าวมันได้ฟิวกว่าดูหนังโป๊เสียอีก ดูไปชักไปจนผมใกล้ถึงจุดสุดยอดกำลังรัวถี่อยู่นั่น สาวสวยเธอดันจ้องมองมาทางผมพอดี สายตาเธอรอดผ่านบานเกร็ดที่เปิดสุดประสานกับตาผมที่กำลังจ้องเธออยู่พอดี เพียงช่วงพริบตาเดียวผมรีบทรุดตัวลงคุกเข่าให้พ้นสายตาเธอพร้อมกับรัวว่าวถี่จนน้ำแตกพุ่งใส่พนังห้องแบบสุดฟินในอารมณ์
(พึ่งหัดเล่า ขอคำแนะนำหน่อยนะ ถ้าพออ่านได้จะลงต่อ)

devilzoa