ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดคอร์สสอนเสียวน้อง copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 12, 2021, 07:40:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

เปิดคอร์สสอนเสียวน้อง

น้องสาว พี่จะทำน้องได้ลงคอหรอ!

สวัสดีครับ ผม"โบ้" อายุ 18 ปี ครอบครัวผม มีพี่น้อง 2 คน ผมมีน้องสาวอยู่คน ชื่อ"เบ็บ" เธออายุ 16 ปี เรียนอยู่มัธยมปีที่ 5 น้องสาวของผมนั้น หน้าตาจัดเรียกได้ว่าสวยเลยล่ะครับ ทั้งขาวทั้งสูง เรียนเก่งและเป็นที่รักของพ่อแม่ เป็นขวัญใจของผู้ชายหลายๆคน ที่สำคัญเธอนั้นมีหน้าอกที่ใหญ่ตามแม่ของผมเลยทีเดียว และผมก็ชอบหน้าอกเบ็บมากๆด้วย ส่วนผมเหรอ ตรงกันข้ามกันเลยครับ เป็นแค่ผู้ชายธรรมดาคนนึง ที่ไม่ได้เรียนเก่งหรือเล่นกีฬาอะไรเป็นพิเศษเลยครับ ทำให้ผมไม่เคยจะมีแฟนกับเค้ากันสักที

แล้ววันหนึ่งพ่อกับแม่ของผมไปทำธุระที่ต่างจังหวัด และจำเป็นที่จะต้องค้างสัก 3-4 วันกว่าจะกลับ ทำให้บ้านมีแค่ผมกับเบ็บกัน 2 คน ที่อยู่เฝ้าบ้าน และต้องดูแลเบ็บแทนพ่อแม่ ผมก็ทำหน้าที่พี่ที่ดี ก็คือช่วยดูแลและทำกับข้าวให้น้องเป็นอย่างดี และพยายามอยู่ใกล้ๆเบ็บตลอดเวลา ด้วยที่ปกติเบ็บจะเป็นคนที่กลัวการอยู่คนเดียว และเป็นคนที่กลัวผีมาก ตั้งแต่เด็กจนโตป่านนี้ นิสัยแบบนี้ก็ไม่หายไปสักที พออาบน้ำทีไร ต้องมีใครคอยเฝ้าทุกที และวันที่พ่อแม่ไม่อยู่ผมก็ต้องไปเฝ้าหน้าห้องน้ำแทนแม่ที่ต้องเฝ้าเป็นประจำ ระหว่างที่ผมกำลังยืนเล่นเกมส์ฆ่าเวลาไปเพลินๆ เพื่อรอให้เบ็บอาบน้ำเสร็จ แล้วผมจะได้เข้าไปอาบน้ำต่อ เพราะทั้งบ้านมีห้องน้ำอยู่ห้องเดียวครับ

แต่แล้วผมก็ได้ยินเสียงตะโกนจากเบ็บในห้องน้ำว่า "นี่ๆ พี่โบ้หยิบครีมล้างหน้าให้เบ็บหน่อย เบ็บลืมไว้อยู่ตรงหน้าตู้กระจก" ผมก็โอเค พร้อมหายใจเบาๆ และเดินไปหยิบครีมล้างหน้าให้ จากนั้นเบ็บก็พูดเพิ่มมาอีกว่า "เปิดประตูห้องน้ำมาได้เลยนะ ประตูไม่ได้ล็อค กำลังถูสบู่อยู่" พอสิ้นเสียงของเบ็บเท่านั้นล่ะครับ ผมถึงกับหน้าแดง หัวใจอยู่ๆก็เต้นผิดจังหวะขึ้นมาเลยทีเดียวครับ ผมก็พูดออกไปว่า "นี่แกจะบ้าหรอ! พี่เป็นผู้ชายนะเฮ้ย โตเป็นสาวแล้ว ยังไม่เลิกนิสัยเด็กอีก" เบ็บก็ตอบกลับมาว่า "เอาหน่า...ไม่เห็นจะเป็นอะไรเลยพื่ ก็เคยอาบน้ำกับเบ็บตอนเด็กๆแล้วนิ ยังไม่ชินอีกหรือไง?"

ผมนึกอยู่นานสองนาน ก็เลยตัดสนใจ เอาวะ แค่เปิดประตูแล้ววางครีมล้างหน้า แล้วกลับไปเล่นเกมต่อก็จบ พอผมเปิดประตูเข้าไป ผมถึงกับต้องยืนตัวแข็ง เห็นเบ็บเปลือยเปล่ากำลังยืนรอครีมของเธออยู่ ซึ่งเล่นเอาดุ้นควยของผมทำปฏิกิริยาทันที พอเบ็บเห็นก็ขำ แล้วพูดติดตลกว่า "ฮ่าๆ นี่พี่เป็นอะไรอ่ะ? ทำอย่างกับเจอผีไปได้ แล้วไอ้น้องชายตัวน้อยๆของพี่ทำไมมันตั้งขึ้นมาขนาดนั้นล่ะ คิดอะไรปะเนี่ยน้องสาวพี่นะ? จะทำน้องได้ลงคอเหรอ?" ไอ้บ้าเบ็บเอ้ยย..เป็นใคร ใครเขาก็ทำลง ก็คุณเธอทั้งสวยขาว นมก็ใหญ่อีก หัวนมสีชมพู ใครจะไปทนไหว ผมก็เลยพยายามยุบหนอพองหนอ คิดถึงหน้าพ่อแม่ไว้ตลอดเวลา

แต่ไอ้ดุ้นควยของผมเจ้ากรรมมันไม่ยุบตาม จนจะทะลุออกจากกางเกง จนเบ็บสังเกตเห็นก็ขำอีก แล้วก็พูดว่า "นี่พี่ เราก็ไม่ได้อาบน้ำด้วยกันมานานแล้วนะ อาบน้ำด้วยกันมั้ย" เดี๊ยววววนะ! บ้าแล้วนี่ มันพล็อตหนังโป๊ญี่ปุ่นหรือไงกันเนี่ย ที่น้องสาวชวนพี่ชายมาอาบน้ำ สองต่อสองในวันที่อยู่กันสองคนเนี่ยนะ ยังไม่ได้ทันได้คิดเสร็จ ไอเจ้าเบ็บน้องตัวดีก็จับถอดเสื้อผ้าของผมอย่างรวดเร็วแล้ว ก็มองสังเกตไปที่ดุ้นควยของผม แล้วพูดตกใจด้วยความสงสัย "โอ้น้องชายพี่ แต่ก่อนมันเล็กแทบจะไม่เห็นเลย เดี๋ยวนี้ทำไมมันยาว แล้วใหญ่ได้ขนาดนี้เลยล่ะ"

ผมก็ตอบปัดๆแบบเขินๆไปว่า "ช่างไอ้น้องชายของพี่เถอะหน่า รีบๆอาบน้ำให้มันเสร็จๆ พี่จะได้ไปเล่นเกมต่อ" ช่วงเวลาที่อาบน้ำนั้น ด้วยความที่ผมไม่เคยได้ลองจับผิวนุ่มๆของผู้หญิงคนไหนมาก่อน ก็เลยทำเป็นแกล้งไปจับตัวเบ็บ จับนั้นจับนี่ไปเรื่อย แต่เบ็บก็ไม่ได้สนใจเท่าไหร่ สุดท้ายผมเลยทนไม่ไหว พยายามแอบไปชักว่าวตรงมุมอับอย่างเงียบๆ ที่น้องมองไม่เห็น แต่เบ็บก็ตามมาเห็นจนได้ เบ็บถามเลยถามว่า "นี่พี่ทำอะไรอ่ะ!?" พอน้องผมเห็นในจังหวะที่ผมทำท่าชักดุ้นควยของผมขึ้นๆลงๆ

อยู่ๆเบ็บก็เกือบร้องกรี๊ด.. ใครจะไปคิดว่า คุณเธอจะไร้เดียงสาได้ขนาดนี้ และเบ็บผมก็ถามว่า "พี่ทำไรกับไอ้น้องชายของพี่เนี่ย?" ผมไม่ตอบ และผมก็อาบน้ำต่อ จนน้องสาวผมเข้ามาจับดุ้นควยของผมจากทางด้านหลัง เล่นเอาสะดุ้งไปเลย จับดีไม่ว่าดี...ชักขึ้นลงให้อีก น้องผมก็ถามว่า "พี่ทำอย่างนี้เมื่อกี้ ใช่ไหม?" ผมก็ตอบว่า "ใช่" แบบเสียงสั่นๆ เพราะมันเสียวมาก และแถมยังมีนม 2 เต้ามาถูทางด้านหลังอีก จนสุดท้ายผมเลยปล่อยน้ำว่าวออกมา แบบทนไม่ไหว มันเป็นความรู้สึกที่ดีมากอย่างบอกไม่ถูก หลังจากปล่อยน้ำว่าวเสร็จ ผมก็รีบอาบน้ำแต่งตัวออกไปด้านนอก ก่อนที่เบ็บอาบน้ำเสร็จ

พอเบ็บออกมาจากห้องน้ำ พร้อมสภาพที่ยังนุ่งผ้าขนหนูอยู่และถามว่า "ที่พี่ทำแบบนั้นเขาเรียกว่าไรเหรอ?" ผมก็เลยต้องจำใจอธิบายทั้งหมด พร้อมเปิดหนังอย่างว่าให้ดูไปด้วย พอดูไปเล่าไปได้สักแป๊บ ผมก็เห็นว่าเก้าอี้โซฟาที่น้องสาวนั่งมีน้ำออกมา ซึ่งคงเป็นน้ำเงี่ยนของเธอนั่นแหละครับ เพราะผมดูหนังโป๊มาก่อน.. น่าจะใช่ ผมเลยรู้ว่าเธอมีอารมณ์แน่ๆ ผมก็เลยขยับตัวเข้าไปใกล้ๆ แล้วค่อยๆเอามือเข้าไปถูๆไถๆตรงร่องเนินโคกหีของเบ็บซ้ำเข้าไปอีกอย่างนุ่มนวล ทำให้เบ็บเกิดอาการร้องครางออกมาไม่หยุด อีกมือก็พยายามคลึงที่หัวนมของเบ็บ แล้วผมก็กระซิบเบ็บเบาๆว่า "รู้สึกดี...ใช่มั้ย?"

เบ็บพยักหน้าแต่ไม่พูดอะไร พร้อมถ่างขาอย่างช้าๆ และเอื้อมมือจับไปที่มือของผม แล้วพยายามจับนิ้วมือของผมให้เข้าไปในทางรูหีของเธอ พร้อมกับพุ่งเข้ามาจูบผมอย่างดูดดื่ม จากนั้นล่ะครับ ผมก็ไม่รีรอ เข้าร่วมรบกับเบ็บไปด้วย ที่อารมณ์อันเร่าร้อน เผด็จศึกทันที ผมค่อยๆถอดผ้าขนหนูของเธอออก และเริ่มจูบไล่ลงมาตรงนมของเธอ ทั้งบีบทั้งเคล้นไล่ระดับความรุนแรงขึ้นมาเรื่อยๆ ส่วนเบ็บเหรอ อารมณ์คงกระเจิงไปแล้ว ไม่มีห้ามเลย พร้อมกับเสียงครางที่ค่อยๆดังขึ้น....

ได้ทีผมก็ลองลุยลงมาข้างล่างถึงปากทางเข้าร่องหีของเบ็บ ให้ตายเถอะ...มันทั้งขาว ทั้งแน่นอะไรแบบนี้ และค่อยๆใช้ลิ้นตวัดอย่างช้าๆที่ร่องหีของเบ็บที่แฉะ เริ่มละเลงลิ้นเลียติ่งแตดเธอ...จนเธอร้องไม่เป็นภาษา จนเธอน้ำแตกเต็มหน้าผม ผมก็ควักดุ้นควยน้อยที่รอมานานแล้ว เริ่มสอดใส่ทันที แต่เข้าไปได้แค่หัวเท่านั้น น้องผมก็ร้องไห้เอาออก เพราะเจ็บ "โอ้ย! อย่า...พี่ เบ็บเจ็บ...โอ้ย! ฮือๆๆ" ความบริสุทธิ์ของน้องสาวถูกทำลาย "อา...อา...อาพี่ เบ็บ....เบ็บเสียวจังเลย....อา" เสียงเบ็บคราง

อารมณ์เงี่ยนของผมถึงขีดสุด ผมค่อยสาวดุ้นควยผมเข้าออกอย่างช้าๆ น้องผมก็ครางบอกอาการว่าเสียว ผมเลยเริ่มเน้นจังหวะและเร็วมากขึ้น จนน้องผมเสร็จไป 2 ครั้ง ผมก็เร่งเครื่องซะจนทนไม่ไหว และระเบิดออกมาอย่างหมดแม็ก พอผมเสร็จผมก็คุยกับน้อง ทั้งที่ดุ้นควยยังแข็งอยู่ พอน้องเบ็บหายเจ็บ ผมก็ลุกออกมาจากตัวน้องสาว และเห็นว่าร่องหีของเบ็บนั้นโบ๋และบวมอย่างเห็นได้ชัด และมีเลือดออกมาด้วย ผมเลยต้องอุ้มเธอจากโซฟาไปอาบน้ำ และพาเธอไปกินยาแล้วเข้านอน

devilzoa