ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 61 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 13, 2021, 10:46:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

a_lex

ความรู้สึกพี่โทนยังคงดำดิ่งอยู่ ได้เลือดตกยางออกบ้างน่าจะโล่งขึ้นนะครับ ^__^

pliwds

พกของ (คมแฝก) ติดตัวไปด้วย ก็จบตั้งแต่ 5 นาทีแรกแล้ว

โทนชอบโดนรุมนะเนี่ย รอบก่อนก็ 4 รอบนี้ก็ 4 รอบหน้าลดเป็น 3-1 จะได้พอดีมือ

หลังจากการปะทะ ยาแก้ปวดสัก 2 เม็ด เป็นมื้อเช้าที่ดี

สาวบุกบ้านอีกแล้ว มาต่อสองโหลที่เหลือใช่มะ

Tritratex

ป๋าดึงสติท่านโทนได้ดีมากเลยครับ หวังว่าท่านโทนจะกลับมาคืนดีกับเจ๊ๆและสามสาวไวไวนะครับ

testman

เคราะห์ซ้ำกรรมซ้อน ปกติ คงมีคนมาบอกว่า โทนทำไมไม่อดทน

แต่เอาจริง ๆ คนเรามีลิมิตครับ บางทีก็ต้องระเบิดถ้าเก็บไว้เยอะ

แต่ระเบิดไปแล้ว ต้องรีบรู้ตัวนะครับ ต้องรีบเก็บกวาดซากระเบิดด้วยล่ะ

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

Angel_p

แน่นอนสุดๆ 4:1 ยังไหว ดีอีกอย่างคือได้เจอป๋าด้วยนะ ไม่งั้นดิ่งยิ่งกว่านี้

loveice5566

สุดจริงๆ นายโทนแต่อย่างที่โทนบอก 4ต่อ1 ไม่เท่าไหร่ แต่ถ้ามีของขึ้นมา จะเอาอะไร ไปสู้ ป๋า พูดถูกแล้ว ทางสว่างยังไง ก็หายใจสบาย กว่าตอนนั่งที่ป้อมตำรวจ เยอะ ว่ามั้ย นายโทน

GU Koy

ryg123456

Alan

ดีไปมีเรื่องกับคนไม่มีอาวุธ
ก่อนจะมีเรื่องกับใคร คิดไว้ก่อนเลยว่ามันมีปืน เราต้องรีบลงมือให้มันหลับก่อนที่มันจะใช้ของนะโทน ไม่งั้นก็เอาไม่อยู่ ขิ่งพวกไม่เป็นมวยด้วยแล้ว...

cannavaro

สมกับที่เปนป๋าจริง ผ่านโลกมาเนอะ ชั่วโมงบิน ประสบการณ์ชั้นครู

munkza

ไม่มีใครคุยกับเทพโทนเลย เรื่องประเดประดังมาตลอด น่าเห็นใจ

artherox