ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 61 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 13, 2021, 10:46:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po3026

peddo

วันนี้มาไวเลยครับ อ่านไปอ่านมานึกว่าอ่านเรื่องริวกะซะอีก แปลกใจจังทำไมดาวเงียบไปเลยนึกว่าจะมีบทบาทอะไรบ้าง
สิ่งที่ป๋าสอนน่าจะเป็นประโยชน์นะครับเพราะว่าตอนที่เราคุยกับคนที่เราคิดว่าเขาอยู่ในโลกสว่างเราก็เข้าใจว่าเขาคงไม่เข้าใจเรา แต่พอป๋าพูดน่าจะกระตุกอะไรไก้บ้าง ถึงยังไม่หายก็ขอให้เพลาๆลงบ้างเผื่อจะมีโอกาสปรับความเข้าใจกับสาวๆขอบคุณครับ
มามุกนี้ แม่ปวดหัวตึบแน่ แต่พ่อคงดีใจ ลูกไม้ใต้ต้นครับ 555

latipk

พอได้ระบายออกอารมณ์ก็เริ่มเย็นลง นายโทนคนเก่ากำลังจะกลับมา

Csc It

::Evil:: ::Ajark:: ::Ajark::ล ::Ajark::โทนไปใหนมีแต่คนดีๆคอยสั่งสอนแม้ป๋าจะทำงานสีเทายังคอยสั่งสอนโทนให้เดินในทางที่ดีโทนต้องใช้สติในการดำเนินชีวิต

kard

BooM_Za

บู้ชิบหายเลยนายโทน ใจเย็นครับความทุข มันก็เหมือนฝนตกครับเดียวมันก็จะหยุดแล้วมันก็แห้งไปเอง

jooloo

sukray ruktum

บทโหดก้อมาแต่ในใจคงว้าวุ้นมากมายใครจะมาช่วยโทนนะพี่แมนต้องมาช่วยน้องชายละ

เหมียวคงเป็นห่วงนายจริงๆๆนั้นละ