ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 44

เริ่มโดย เจตภูติ, กรกฎาคม 14, 2021, 08:19:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

btr12345

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ กรกฎาคม 14, 2021, 11:43:40 หลังเที่ยง
อ๊อดได้มีโอกาสย้ำรักกับปลาอีกแระ แถมยังเผยความในใจอีกด้วย....อิอิ
เล็กน้องพี่ใหญ่ตามมาแล้ว เจษฎาจะอธิบายยังไงให้เล็กยอมรับได้โดยไม่เข้าใจผิด แล้วกำนันประเสริฐมีวิธีการอย่างไรที่จะดึงเล็กเข้ามาเป็นพวกได้นะ....????

hamyaiyao

อ๊อดจะอยู่ค้างคืนเลยไหมเนี้ย ต้องปลอบเพราะน้องเสียใจอยู่

Taizen

ระวังโดนคุณปลารีดเอาจนขาอ่อนนะอ๊อด

mario

ผมงงกับท่อนนี้มาก
มาได้ไงครับ
เหมือนคนละเรื่องกันเลย
"อ๊อดแยงลิ้นลากลิ้นเลียเข้าไปในร่องกลีบนิวอย่างเร็วเลยค่ะพี่เค้าใช้ลิ้นเก่งมากค่ะพี่ท็อปร้องพึมพัมว่าหีนิวสวยจัง นิวร้องครางไม่รู้เรื่องเลยค่ะรู้สึกเสียวที่สุดแล้วนิวก้อระเบิดน้ำหีแตกใส่คาปากพี่เค้าเลย นิวร้องลั่นห้องทีเดียว"

tameable

ลูกปลาโดนจัดหนักเลยครับ คงเสียวน่าดู

err

อ๊อด ไม่ธรรมดาเลย  ได้เป็นลูกเขยกำนันแล้ว  เหลือแค่ไปไหว้พ่อตา..

ryg123456

piya kanakit

เอเค

PD

อ๊อดก็ไม่เบาเหมือนกันน ได้มาจากลูกพี่เต็มๆ

toy5599

bunkerd2523

อ๊อดต้องระวังตัวแล้ว มาแบบนี้บ่อยๆ ลูกน้องกำนันคงจับได้ซักวัน

Naratt

::HeyHey::
เป็นลูกเขยกำนัน อย่าได้หวั่นเลยอ๊อด
กล้าๆเปิดตัวหน่อย
::DookDig::