ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 44

เริ่มโดย เจตภูติ, กรกฎาคม 14, 2021, 08:19:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เจตภูติ

อ้างจาก: mario เมื่อ กรกฎาคม 15, 2021, 12:14:22 ก่อนเที่ยง
ผมงงกับท่อนนี้มาก
มาได้ไงครับ
เหมือนคนละเรื่องกันเลย
"อ๊อดแยงลิ้นลากลิ้นเลียเข้าไปในร่องกลีบนิวอย่างเร็วเลยค่ะพี่เค้าใช้ลิ้นเก่งมากค่ะพี่ท็อปร้องพึมพัมว่าหีนิวสวยจัง นิวร้องครางไม่รู้เรื่องเลยค่ะรู้สึกเสียวที่สุดแล้วนิวก้อระเบิดน้ำหีแตกใส่คาปากพี่เค้าเลย นิวร้องลั่นห้องทีเดียว"

ขอบคุณมากครับ ไม่ทันสังเกตุเลยลืมลบออกไป

chapter11

เกือบไปนะอ๊อด แต่ก็สมใจละได้จัดเต็มไปอีก

102030

อืมม สลับเอาบทอัศจรรย์มาขึ้นก่อนแบบนี้ แล้วซ่อนเนื้อเรื่องหลักไว้บ้างแบบนี้ก็ดีนะครับ

SilentKnight

อ๊อดได้หมดแรงก่อนไปช่วยลูกพี่แน่ๆเลย

หวานเย็น

pm2015

อาจารย์เจษคงต้องรีบแล้วล่ะ ตอนนี้โจทย์เพียบเลย

pooloop

จารย์เจษทำให้กำนันโกรธขนาดนี้กำนันคงทำทุกทางเพื่อกำจัดแน่ๆ งานนี้ต้องตายกันไปข้างแหงๆ

nok69

ลูกอ๊อดกับลูกปลาฟีเจอร์ริ่งกันลูกออกมาจะเป็นอะไร 555

isukjai5

อ๊อดคงต้องจัดต่ออีกยาว สงสารแต่เปี๊ยกเมื่อไหร่จะได้สาวคนใหม่มา

MirrorAce

ก่อนจารย์เจษจะตาย กำนันน่าจะตายก่อนนะ

ชาย ชุดแดง

MBCLK

กำนันให้เมียจัดการ รับรองว่าเมียนั่นแหละโดนจัดการ

kk07

jackkie

กพนันมีหนาวแน่งานนี้เล่นกับจอมมังเวทย์

winnythepooh

รอบนี้แตกที่นม รอบหน้าแตกที่ไหนดีอ๊อด