ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

AMOR & PSYCHE | สายการบิน

เริ่มโดย declangombley, กรกฎาคม 17, 2021, 09:51:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ไปไหนดี?

โรงพยาบาลเอกชน
79 (55.2%)
โรงแรมหรูระดับหกดาว
41 (28.7%)
ช็อปนำเข้าของแบรนด์เนม
23 (16.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 143

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 19, 2021, 10:01:10 หลังเที่ยง

Tyu744

เอาทั้งสองรูทุกคนเลย สงสัยลุงจะชอบ

artherox

จบด้วยล้างท่อขี้ตลอด สุขภาพดีกันถ้วนหน้า  ::DookDig::

อัศวิน รัตนแก้ว

วิตถารแล้วยังชอบโชว์อีก สุดยอดจิงตาศักดิ์..

Sur9x

ผมละนึกว่าลุงจะลองสวิงเสียอีก

หนูนัทครับ

ถ้ามีสายการบินที่บริการดีขนาดนี้ หุ้นบริษัทน่าจะขึ้นทุกวันแน่นอนครับ

kajooyaimag

อยากไปสายการบินนี้สุด ๆ เลย ครับ

Au Nanma

ตอนนี้สุดจินตนาการจริงๆครับ

peteblack

mrbirddum

5555 บอกแล้วว่าดิบเถื่อนแบบนี้ มันสนุก ขอบคุณไรท์เตอร์นะครับ บางทีเรื่องแนวนี้อาจจะไม่ใช่เรื่องที่ดีที่สุด แต่เปนเรื่องงที่ติดตามแลเวไม่เบื่อ

palmy love

ผมรอแนวนี้มานานมากเลย ตั้งแต่คลินิคพิศดาร ก็ไม่เคยอ่านอะไรแบบนี้เลย ชอบมากครับ แนวสาวสวยๆกับลุงกรรมกรแก่ๆสกปรก แนวคาชุดคาเครื่องแบบ ยิ่งชุดพยบาล ชุด นักศึกษา หรืแอร์โฮสเตสเป็นชุดในฝันของชายแก่ๆเลย

targus

797979

freedom007

ในชีวิตจริงน่าจะมีสายการบินแบบนี้น่ะ

SNGOT

บินแบบฟินๆไปกับลุงเลยทีเดียว

pongphun2397

ลุงศักดิ์ ระเบิดถ้ำทองอีกแล้วซินะ  จัดหนักๆเลยครับ