ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

AMOR & PSYCHE | สายการบิน

เริ่มโดย declangombley, กรกฎาคม 17, 2021, 09:51:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ไปไหนดี?

โรงพยาบาลเอกชน
79 (55.2%)
โรงแรมหรูระดับหกดาว
41 (28.7%)
ช็อปนำเข้าของแบรนด์เนม
23 (16.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 143

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 19, 2021, 10:01:10 หลังเที่ยง

kayzero

ถ้ามีสายการบินแบบนี้ จะบินเที่ยวบ่อยๆเลย  ::JubuJubu::

Naowarat t.

เงินเหลือ ต้องไปทำการจองสายการบินนี้เลย

supergoldfish

ได้เอานางฟ้าบนฟ้า ได้ประสบการณ์ดีสุดๆครับ

My55MoToR55

มาขึ้นเครื่องบิน ได้เจอแต่สาวมีประสบการณ์ลุงนี่ ถึงกับยิ้มเลย ::Glad::

phaii

ขอให้มีบริการแบบนี้ในอนาคต จะได้ทำแบบลุงบ้าง

awso123

teenee69

บนฟ้ายังมีมาด้วย สุดยอดจริงๆบัตรใบนี้

zethkhun

ลุงพาเดินเย็ดโชว์แล้ว ระวังเครื่องตกหลุมอากาศนะ

love around

สงสารผู้โดยสารเฟริสคลาสที่บินไฟท์เดียวกับลุง 
ต้องนั่งดมกลิ่นส้วมแตกไปตลอดไฟท์

mr_animalz

ลุงพาทัวร์ทั่วเครื่องแล้วแบบนี้

::Fighto:: ::Fighto::

soloeaster

ขอบคุณสำหรับงานเขียนดีๆครับ
ชื่อชอบมากครับ คุณภาพคับแก้ว

Prince14

อยากเดินทางกับสายการบินนี้บ้าง

kodzilla

joelouis4647

ลุงศักดิ์นี่ขวัญใจเลยครับ จัดแบบสุดจัดตลอด ต่อไปจะจัดอาชีพไหนต่อครับติดตาม

natius

ในบรรดาซีรีย์ amor ทั้งหมดตอนนี้ทั้ง 3 ตอน
ผมชอบตอนนี้ที่สุดแล้วครับ
ตอนอ่านตอนอื่นๆ อย่างโชว์รูม ธนาคาร ผมก็มีคำถามในใจว่า แล้วคนอื่นๆ ที่ไม่มีไอ้บัตรโคตรวีวีไอพีใบนี้แล้วยิ่งเป็นพวกคนสกปรก มอซอ
จะสามารถหาความสุขทางเพศแบบลุงศักดิ์ได้มั้ย
ซึ่งตอนนี้ได้ตอบคำถามของผมเรียบร้อยในย่อหน้าที่ 4 แบบผมรู้สึก ว้าว มากๆๆๆ นึกว่าคนแต่งจะให้เห็นแค่ลุงศักดิ์มีความสุขคนเดียว
แต่ตอนนี้ทำให้ผมคิดผิด เป็นอะไรที่ผมถูกใจมากๆ เลยครับ ขอบคุณครับ
ตอนต่อไปเห็นว่าจะไปโรงพยาบาลเอกชนก็แอบหวังว่าจะเห็นอะไรประมาณนี้
ส่วนฉากทำให้นึกถึง AV เรื่องนี้เลยครับ