ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดซิงมุ่ยนมแตงโม จัดน้องแบมสาวตัวเล็ก copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 18, 2021, 01:35:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

เปิดซิงมุ่ยนมแตงโม จัดน้องแบมสาวตัวเล็ก

เปิดซิงมุ่ย..นมแตงโม (ผู้ประพันธ์-เรียบเรียงเอง)
โดย: chop69      เวลา: 2007.05.22-  22:26

ผมทำธุรกิจส่วนตัว ผมมีโอกาสไปเซอร์วิสบ้านลูกค้าคนหนึ่งแถวสุขาฯ 3 ผมมีโอกาสได้เจอเด็กรับใช้ 2 คน คนแรกชื่อ"มุ่ย"อายุ 18 ผิวแทน หุ่นอวบน่าฟัด สูงประมาณ 165 หน้าอกขนาด 38 หน้าตาน่ารัก ส่วนอีกคน ชื่อ"แบม"หน้าหมวย ผิวขาว ตัวเล็กนิดเดียวไม่เกิน158 นมเล็กนิดเดียว ทั้งแบมและมุ่ยชอบแต่งตัวเสื้อกล้ามตัวเล็ก ขาสั้น เพราะที่บ้านลูกค้ารายนี้ มีแต่ผู้หญิงทั้งบ้าน ส่วนทั้งแบมและมุ่ยไม่รู้ว่าจะมีผู้ชายมาบ้าน ก็เลยแต่งตัวตามสบาย เมื่อผมไปถึงบ้าน ผมขับรถเข้าไปจอดในบ้าน ผมเจอทั้งแบมและมุ่ย

แบมมาอยู่ก่อนมุ่ย จึงออกคำสั่งให้มุ่ยพาผมขึ้นไปชั้นสอง ระหว่างที่มุ่ยพาผมเดินขึ้นบันได ผมแอบมองหุ่นเธอตลอด ผิวเนียนมาก พอเข้าในห้องนอนชั้นสอง มุ่ยก็นั่งตรงข้ามและจ้องมองผม เธอมองผมกำลังเซอร์วิสเครื่องอยู่ ผมแอบมองน้องมุ่ยบ่อยๆ น้องมุ่ยหน้าตาน่ารักดี ผิวพรรณเนียนน่าลูบไล้ ผิวสีแทน ไม่น่าเชื่อจะเป็นเด็กรับใช้ เธอใส่เสื้อกล้ามตัวเล็กสีขาว หน้าอกหน้าใจแทบล้น นมน่ากินมากๆ ขาสั้นโชว์ขาอ่อนเนียนน่าสัมผัส ผมชมมุ่ยว่าเธอน่ารักดี หุ่นดี นมสวยอีกต่างหาก มุ่ยเขินหน้าแดง พูดสวนกลับ "บ้า พี่...ทะลึ่ง" ผมบอกให้มุ่ยเขยิบมาช่วยผมประกอบเครื่อง ส่วนผมอ้อมด้านหลังมุ่ย และกอดมุ่ยขยำนมมุ่ยทั้งสองข้าง อือ... เต็มมือสุดๆ

มุ่ยร้อง "ว้าย..พี่ เดี๋ยวใครมาเห็นเข้า" ผมรู้เต็มอกว่ามุ่ยเต็มใจให้ผมจับ เธอไม่ขัดขืน ไม่ดึงมือผมออกจากนมเธอ ผมกระซิบข้างหูมุ่ยว่า "พี่ขอ..ดูดนมนะ..." มุ่ยพยักหน้า "ค่ะ..ตามใจพี่" ผมไซ้ซอกคอมุ่ยเบาๆ เธอขนลุกซู่ ผมจับหน้ามุ่ยหันมา ผมจ้องตาเธอ และบรรจงจูบที่ริมฝีปากเธอเบาๆ เราสอดลิ้นเข้าไปพันกัน ผมถอดเสื้อกล้ามออกช้าๆ ผมจ้องหน้าอกเธอขนาดเท่าแตงโม ที่มีบราตัวเล็กนิดเดียวประคองไว้ ผมปลดสายบราออก นมเธอสวยมากๆ ผมค่อยลูบหน้าอกเธอเบาๆ เธอครางอือ...

ผมสังเกตเห็นที่ประตูค่อยๆเปิดแง้มออก ผมเห็นแบมแอบดูอยู่ แต่มุ่ยไม่รู้ว่าแบมแอบดู ผมก็เลยโชว์ให้แบมเห็นมากขึ้น ผมประคองหน้าอกมุ่ยขึ้น ผมบอก "มุ่ยจ๋า.. นมมุ่ยสวยจัง..." ผมใช้ลิ้นเลียเบาๆ วนรอบหัวนมเธอ หัวนมเธอแข็งขึ้นเป็นไต ผมใช้ปากดูดและขบหัวนมเธอเบาๆ มุ่ยร้อง "อูยยย... เสียวค่าพี่...อูยยย..." ผมยิ่งรุกเธอมากขึ้น ผมผลักเธอลงไปนอนที่พื้น ขณะเดียวกัน ผมก็ยังคงดูดเลียหัวนมเธอสลับไปมาทั้งสองข้าง ผมค่อยเลื่อนมือลงไปที่หว่างขาของเธอ ผมปลดตะขอ และรูดขาสั้นเธอออก ผมใช้นิ้วค่อยคลึง และทาบนิ้วลงไปที่รอยกลีบเนื้อของมุ่ยเบาๆ ผมถูร่องกลีบเนื้อเบาๆ มุ่ยครางอือ ผมใช้นิ้วสอดเข้าไปหีเธอ และใช้นิ้ววนเป็นวงกลมในร่องหีเธอ

มุ่ยยิ่งคราง "อูยยย...พี่ขา...มุ่ย...ย..เสียวววว.." ผมขยับตัวต่ำลง ผมจับขามุ่ยแหวกอ้าขา ผมจ้องเนินหีของมุ่ย ช่างโหนกนูน ขนเธอบางๆกำลังดี ผมใช้มือค่อยๆแหวกกลีบเนื้อเบาๆ ข้างในเป็นสีแดงเรื่อๆ เม็ดแตดเม็ดใหญ่น่าเลียจริงๆ ผมใช้ลิ้นเลียเบาๆที่เม็ดแตด มุ่ยดิ้นพล่าน ยกก้นส่ายไปมา ปากเธอร้อง "อูยยย.... อย่าค่ะ ..พี่ เสียวววววจังงง...พี่ทำไรมุ่ยอ่ะ..." ผมไม่สนใจที่เธอร้อง ผมใช้แขนสองข้างล็อคขาเธอ และกดสะโพกเธอไว้กับพื้น ผมรีบเร่งระรัวลิ้นเบาๆที่เม็ดแตดเธอ ยิ่งผมเลียเบาๆเร็วๆที่เม็ดแตด มุ่ยยิ่งดิ้นพล่าน พยายามส่ายก้น แต่ขยับไม่ได้ เพราะผมล็อคขาเธอไว้

มุ่ยได้แต่ร้องคราง "อูยยยย...ส..ส...เสียว...มุ่ย...เสียวววว..ทนไม่ไหวแล้ว... อูยยยย..." เธอดิ้นอยู่พักนึง และร้องครางลั่น "โอยยยยย....อูยยยย...ทนไม่ไหวแล้ว....อ๊า........." น้ำเธอแตกใส่หน้าผม ผมรีบกวาดลิ้นเลียน้ำเธอจนหมด มุ่ยนอนนิ่ง หายใจหอบแฮ่ก... ผมรู้ว่ามุ่ยถึงจุดสุดยอดไปแล้ว ผมนอนกอดมุ่ย ผมคว้ามือมุ่ยมาจับน้องควยผมรูดขึ้นรูดลง มุ่ยบอก "ควยของพี่...ใหญ่จัง" ผมจับขามุ่ยพาดบนไหล่สองข้างผม และจ่อท่อนเนื้อควยผมตรงรูหี ผมค่อยกดเข้าไปช้าๆ รูหีของมุ่ยฟิตมาก มันเกือบทำให้ผมน้ำแตกเลย มุ่ยร้องลั่น "เจ็บ... เจ็บค่าพี่..." ผมหยุดดันท่อนเนื้อควยเข้าไป หันไปขยำเต้านมสองข้าง และดูดเลียหัวนมไปทีละข้าง เพื่อรอให้รูหีคลายตัว

พอมุ่ยเริ่มหายเจ็บ ผมเริ่มซอยช้าๆๆ เข้าออกในรูหีมุ่ย มุ่ยเริ่มคราง "อา...อูยย...พี่...เสียวค่า..." มุ่ยกอดรัดผมแน่น ขณะที่ผมยังคงเร่งจังหวะซอยเข้าออกเร็วขึ้น เร็วขึ้น มุ่ยยิ่งร้องครางดังขึ้น "อูยย....อูยยย....เสียวววว.... ไม่..ไม่ไหว...แล้ววว" ผมยิ่งซอยรูหีดัง"พรั่บ..พรั่บ" เร็วขึ้นๆๆ จนในที่สุดมุ่ยกอดผแน่นและร้องคราง "อูยยย .....แตก....แตก....แล้ว..." ผมจับมุ่ยคลานเปลี่ยนท่าเป็นท่าหมา จับมุ่ยหันหน้าไปทางประตูที่มีแบมแอบดู ผมอ้อมตัวไปสอดเข้าด้านหลัง และใช้มือทั้งสองข้างจับเอวของมุ่ย ผมกระแทกช้าๆ เข้าสุด ออกสุด นมมุ่ยเด้งไปมา ปากก็ร้องครางเพราะความเสียว

อา...แบมตกใจที่ผมรู้ว่าเธอแอบดู ผมยิ้มให้แบม พร้อมกับเร่งจังหวะกระแทกรูหีของมุ่ยไปด้วย มุ่ยยิ่งร้องคราง "อา...อา......" ผมเด้าควยเข้ารูหีของมุ่ยเป็นจังหวะช้าเร็วสลับกันไป ผมเลื่อนมือสองข้างไปขยำนมสองเต้าของมุ่ย และกระแทกเข้าออกไปเรื่อยๆ มุ่ยร้อง "อูยย ....อ๊า...อ๊า....ไม่ไหวแล้วพี่..น้ำจะแตกอีกแล้ววววว" ผมบอก "มุ่ยอดทนอีกนิด รอพี่ด้วย..." ผมกระแทกไม่ยั้ง... จนในที่สุดน้ำผมแตกเข้าในรูหีมุ่ย เธอร้องคราง "อ๊า....อ๊า....แตกแล้วววว" ผมถอนควยออกมา แล้วมานอนข้างๆตัวมุ่ย มุ่ยยิ้มและบอกผมว่า "พี่เก่งจางง... ถ้ามุ่ยรู้ว่า...มันเสียวขนาดนี้... มุ่ยให้เด้าตั้งนานแล้ว" ผมยิ้มพูดว่า "มุ่ยน่ารักที่สุดเลย..ไว้คราวหน้าพี่มาหาอีกนะ..." ผมและมุ่ยรีบแต่งตัว รีบลงไปชั้นล่าง ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ไว้คราวหน้า จะมาเล่าภาคต่อ ที่ได้มาเอาแบมเด็กรับใช้อีกคน

เย็ดน้องแบม...สาวตัวเล็ก
(ภาคต่อของน้องมุ่ย นมแตงโม)

โดย: chop69      เวลา: เวลา: 2007.05.25  20:26  

ผมมีโอกาสแวะกลับไปบ้านลูกค้าอีกครั้ง จะไปเจอน้องแบมกะน้องมุ่ย แต่วันนี้มุ่ยไม่อยู่ กลับไปเที่ยวบ้าน ตจว. เหลือแต่น้องแบม เด็กรับใช้หน้าหมวย ผิวขาว ตัวเล็ก สูงไม่เกิน158 ดูภายนอกนมเล็กนิดเดียว ที่ผมเล็งว่าจะต้องเอาให้ได้ หลังจากที่เปิดซิงน้องมุ่ยไปแล้ว โชคดีเป็นของผมจริงๆ เหลือน้องแบมอยู่คนเดียว เจ้าของบ้านไปทำงานกันหมด พอผมขับรถไปถึงหน้าบ้าน ผมกดแตรรถ แบมวิ่งออกมาเปิดประตู ให้ผมขับรถเข้าไป และบอกน้องแบมล็อคประตูด้วยนะ ผมรีบขับรถเข้าไปจอดในบ้าน กลัวคนอื่นจะรู้ว่าผมแวะมา วันนี้น้องแบมแต่งตัวตามสบาย คือเสื้อกล้ามหลวมๆ ขาสั้นตัวนิดเดียว ผมคิดในใจว่าวันนี้สนุกแน่ๆ จะทำให้น้องแบมติดใจเรื่องเซ็กส์ให้ได้ แบบที่มุ่ยโดนคราวก่อน เพื่อจะได้แวะมาเอาได้บ่อยๆตามต้องการ

น้องแบมถามผมว่า "มาทำอะไรค่า.. วันนี้พี่มุ่ยไม่อยู่" ผมบอก "คิดถึงน้องแบม อยากเจอแบมจัง" น้องแบมยิ้ม..แบบอายๆ แล้วเดินเข้าไปในบ้าน ผมรีบตามแบมไปทันที และกำชับให้น้องแบมล็อคประตูในบ้านด้วย พอเข้าในบ้าน แบมบอกว่า "พี่มาก็ดีแล้ว.. แบมอยากให้พี่สอนภาษาอังกฤษ อยากเรียนมากๆ แต่ไม่มีเงินจ่ายนะ..." ผมตอบตกลงว่า "ได้เลย วันนี้พี่ว่างถึง 4 โมงครึ่ง" (ผมมีเวลาเกือบ 6 ชม.ที่จะได้เอาแบมด้วย) ถ้าน้องแบมเป็นนักเรียนที่ดี ตั้งใจเรียนจริงๆ พี่จะมาสอนให้อีกวันหลัง น้องแบมรีบขอบคุณผมทันที ผมบอกงั้นไปสอนกันที่โซฟาดีกว่า

ผมเสนอเงื่อนไขให้น้องแบมว่า "วันนี้จะสอนคำศัพท์อังกฤษก่อน 20 คำ และมีการทดสอบด้วยนะ ก็คือถ้าตอบผิดแค่ 6 คำขึ้นไป ถือว่าสอบไม่ผ่าน ต้องมีบทลงโทษบางอย่าง" น้องแบมรีบถามว่า "บทลงโทษอะไร?" ผมคิดแป๊บนึง ก็ตอบว่า "บทลงโทษ คือต้องให้พี่จับนมเล่นนม ประมาณ 30 นาที" น้องแบมรีบโวยวายเลยว่าถูกเอาเปรียบ..ไม่แฟร์ ผมอ้างเหตุผลว่า "ถ้าไม่ตั้งเงื่อนไขแบบนี้ น้องแบมก็จะไม่ตั้งใจท่องคำศัพท์นะสิ" เธอฟังแล้วคิดตาม "ก็จริงอย่างที่พี่พูด" ผมพูดท้าทายว่า "ถ้าแน่จริง... ก็อย่าผิดเกิน 5 คำสิ" น้องแบมลังเล.. ผมรีบตัดบทว่า "งั้นพี่ไม่สอนดีก่า แบมคงไม่อยากเรียน" ผมรีบเดินกลับ แบมรีบตกลง โอเคตามเงื่อนไข เพราะกลัวผมจะไม่สอน

ผมบอกให้น้องแบมไปหากระดาษมา ระหว่างที่รอ ผมเลือกคำศัพท์ที่เน้นเกี่ยวกับจุดสำคัญที่เกี่ยวกับเซ็กส์และร่างกายโดยรวมของผู้ชายผู้หญิง เช่น นม เม็ดแตด จู๋ คลิตอริส ขา แขนเป็นต้น เพื่อไม่ให้น้องแบมสงสัยแผนของผมวางไว้ และคำศัพท์เหล่านี้ อาจทำให้น้องแบมอยากรู้ อยากดูของจริง และมีโอกาสได้สัมผัสตามตัวของเธอด้วย น้องแบมตั้งใจเรียนมากๆ เวลาผมสอนคำศัพท์อังกฤษทีละคำ พร้อมกับอธิบายไปด้วย พอผมสอนครบ 20 คำ ผมให้การบ้านน้องแบมท่องคำศัพท์ 20คำในเวลา 1 ชม. ส่วนผมก็ไปเตรียมตัวนับถอยหลัง ถ้าเวลาหมดลง จะได้ลงโทษน้องแบมตามที่ผมวางแผนไว้

พอเวลาทดสอบมาถึง.. เวลาผ่านไป 1 ชม. ผมบอกหมดเวลา.. เก็บกระดาษมาตรวจ ปรากฏว่า น้องแบมทำผิดไปทั้งหมด 6 คำ แต่เธอไม่ยอมทำตามข้อตกลง น้องแบมอ้อนผม ขอโอกาสอีกครั้ง ถ้ายังผิดอีก จะยอมโดยดี ผมก็โอเค ยอมให้โอกาสครั้งสุดท้าย แต่ผมเพิ่มบทลงโทษอีก ก็คือให้เล่นนมแล้วเล่นหีด้วย... ผลออกมาเหมือนเดิม..ผิด 6 คำ น้องแบมก็เลยยอมรับบทลงโทษของผม ก็คือยอมให้จับนมเขี่ยหีเป็นเวลา 30 นาที น้องแบมนั่งอยู่ที่พื้นหันข้างตรงขาผม เธอนั่งอยู่ต่ำกว่าผม ทำให้ผมใช้มือล้วงเข้าไปในเสื้อกล้ามเธอได้ง่าย ผมใช้มือสอดเข้าไปกุมหน้าอกเธอ ที่มีเสื้อในปิดอยู่

โอ้โห...นมน้องแบมใหญ่แฮะ เต็มมือมาก มันซ่อนรูปจริงๆ ผมมองภายนอกเสื้อ นึกว่าเล็กนิดเดียว ผมใช้นิ้วเขี่ยหัวนมแบมด้านซ้ายทีขวาที แบมร้องครางอือ หายใจแรงขึ้น เธอก้มหน้าอาย มองพื้นอย่างเดียว ผมใช้นิ้วบี้หัวนมเบาๆ จนหัวนมแข็งขึ้น แบมยิ่งคราง อือ...... และงอตัวเป็นกุ้ง ผมขยำนมน้องแบมเบา ผมชมน้องแบมว่า "นมใหญ่ดีจัง พี่ชอบ..." เธอไม่ตอบอะไร มีแต่เสียงครางในคอ ผมถามแบมว่า "เคยจับของผู้ชายไหม?" แบมส่ายหัวปฏิเสธ ผมบอกแบมว่า "ยื่นมือมาสิ พี่ให้จับเล่นได้" ผมสั่งให้แบมคุกเข่าหันหน้าอยู่หว่างขาผม ผมรูดซิปกางเกงลง ควักน้องชายผมที่อ่อนตัวออกมา ผมจับมือแบมมากำรอบท่อนเนื้อผมเบาๆ รูดขึ้นรูดลง จนมันเริ่มพองตัวและแข็งในที่สุด ผมแกล้งร้องครางอือ...

แบมจ้องท่อนเนื้อผมที่แข็งตัว น้องแบมรีบรูดขึ้นรูดลงเร็วๆ น้องแบมรู้สึกเห็นผมคราง ยิ่งชอบใจ ยิ่งรูดเร็วขึ้นลงอีก น้องแบมถามผมว่า "เป็นไงบ้าง?...ทำไมพี่ร้องล่ะ?" ผมตอบ "เสียว..แบมทำเก่งจัง" ส่วนผมถามแบมว่า  "รู้สึกไงบ้าง?" เธอตอบ "แปลกๆดีค่า" ผมบอก "เดี๋ยวพี่จะสอนออรัลให้นะ" ผมอธิบายให้น้องแบมอ้าปากอมท่อนเนื้อควยแบบอมไอติมแท่ง แต่ห้ามเอาฟันโดนเป็นอันขาด ให้ดูดที่หัวแดงเบาๆ น้องแบมทำตามที่ผมสอนทีละสเต็ป เพราะความอยากรู้อยากลอง เธออ้าอมที่หัวแดงของผมเบาๆ ผมคราง "อือ...อูยย...ดีจังงง" ผมสอนให้น้องแบมทุกอย่าง เธอก็ทำตามตลอด เรียนรู้เร็วมากๆทั้งอมทั้งดูดสลับกันไปเรื่อยๆ ผมเริ่มชอบน้องแบม เพราะเธอเรียนรู้ไว เป็นงานกว่าน้องมุ่ยอีก

ผมคิดว่าน้องแบมคงเคยดูดให้ผู้ชายมาบ้างแล้ว ผมชมน้องแบมว่า "เก่งจาง อูยยย...เสียวดี" และถามต่อว่า "เคยทำให้ใครมาหรอ?" น้องแบมไม่ตอบอะไร ยิ่งเร่งจังหวะด้วยการดูดที่หัวแดงผมถี่ขึ้น และอมจนถึงโคน พร้อมกับใช้มือรูดท่อนเนื้อผมที่แข็งขึ้นลงขึ้นลงเป็นจังหวะ ผมครางลั่นเลย "อูยยย...เสียวววว...อย่า...อย่าเพิ่ง...เดี๋ยวแตก" น้องแบมไม่สนใจเสียงห้ามของผม เธอดูดจ๊วบๆที่หัวแดง ในที่สุดน้ำผมแตกพ่นเข้าในปากน้องแบมจนหมด ผมบอกแบมว่า "กลืนให้หมดนะจ๊ะ.." น้องแบมรีบดูดน้ำผมจนหมด ผมชมน้องแบมว่า "ดูดเก่งมากๆ พี่ชอบ" น้องแบมตอบรับ "ค่า..."

ผมบอกให้น้องแบมยืนขึ้นตรงหน้าผม ผมบอกให้น้องแบมถอดเสื้อกล้าม และเสื้อชั้นในแบบครึ่งเต้าเธอออก นมทั้งสองข้างเด้งออกมา มันกลมขนาดเท่าส้มโอ ซึ่งมีขนาดเล็กกว่าน้องมุ่ยนมแตงโม และน้องแบมค่อยก้มถอดขาสั้นตัวเล็กและเกงในออก ที่หีน้องแบมมีขนบางๆน่ารักดี ผมชอบเด็กสาวที่มีขนน้อยๆ ดูสะอาดดี ผมกำชับให้น้องแบมมายืนใกล้ผม หน้าอกเธออยู่ตรงหน้าผมพอดี ผมใช้ลิ้นเลียเบาๆที่รอบหัวนม เธอขนลุกซู่ พยายามถอยหนี ผมล็อคเอวไว้ไม่ให้หนี ผมเริ่มใช้ปากอมหัวนมและดูดจ๊วบๆ น้องแบมร้องคราง "อูยยย อย่า ๆๆ...ค่า เสียว.." น้องแบมส่ายหน้า บิดตัวไปมาเพราะความเสียวที่หัวนม

ผมบอกให้น้องแบมอ้าขานิดนึง เธอทำตามอย่างง่ายดาย ผมใช้นิ้วค่อยถูไปตามร่องเสียวของน้องแบม เธอร้องครางมากขึ้น และพยายามส่ายก้นไปมา หนีการถูของนิ้วผม ผมกำชับให้น้องแบมอยู่นิ่งๆ ไม่งั้นจะโดนนานกว่านี้ คำพูดผมได้ผล น้องแบมหยุด ไม่ดิ้นเหมือนตอนแรก ผมสอดนิ้วกลางเข้าในร่องเสียวของน้องแบม ผมค่อยๆสอดเข้าไปให้ลึกจนสุด ผมเริ่มขยับนิ้วกลางคว้านเป็นวงกลม น้องแบมเริ่มครางลั่น "อูยยย ......อ๊า" เธอบีบไหล่ผมแรงขึ้น ปากร้องคราง "อูยยยย...อูยยย...อ๊า...อ๊า......พี่..ขา...แบม...ส...ส..เสียว..." ผมเร่งการขยับนิ้วเป็นวงกลมในหีของน้องแบม

เธอเสียวมาก เธอยิ่งดิ้นหนีการไชนิ้วของผม แบมส่ายก้นไปมาเพราะเสียวหี ผมเร่งนิ้วเร็วๆๆๆ จนในที่สุดน้ำหีน้องแบมแตกเต็มมือผม เธอหอบเหนื่อย และพยายามจับไหล่ผมให้ได้ ขาของน้องแบมสั่นอ่อนแรง ยืนไม่ค่อยอยู่ ผมจับให้น้องแบมนั่งที่โซฟาแทนตัวผม ผมกำชับให้น้องแบมจับขาตัวเองอ้าออกให้กว้างๆ ผมจ้องที่ปากหีที่อ้าเผยอนิดนึง ซึ่งผมรู้ว่าน้องแบมคงโดนเอามาบ้างแล้ว ผมใช้มือสองข้างค่อยๆแหวกกลีบเนื้อออก เห็นเนื้อสีแดงเรื่อๆอยู่ข้างในหี ผมสอดลิ้นจ่อเข้าข้างในและขยับลิ้นไปมา แบมยิ่งร้องครางอือ.....อูยยย...พร้อมส่ายก้นไปมา ผมแยงนิ้วเข้าออกในหีไปพร้อมกับใช้ลิ้นเลียที่เม็ดแตดไปด้วย น้องแบมยิ่งร้องครางลั่นบ้าน

ผมแยงนิ้วสองนิ้วเข้าในหี พร้อมไปกับเลียเน้นที่เม็ดแตดของน้องแบม แบมร้องลั่นพยามยามขยับตัวหนีการเลียของผม แต่ผมล็อคขาสองข้างไว้แน่น ไม่ให้ขยับไปไหน และผมใช้ปากประกบปากหีไว้และดูดเลียหีบ่อยๆ แบมคราง "อือ...โอยยยยย....พี่..ขา...แบม ส ส เสียวววว...อย่าทรมานแบมเลย...เอาของพี่..เข้าเถอะนะ" ผมไม่สนใจเสียงร้องห้ามของน้องแบม ผมยังคงเลียเบาๆไปมา ตามกลีบเนื้อและเม็ดแตดของแบมตลอด แบมยกกันขึ้นลง น้ำเสียวซึมออกมาเยอะขึ้น แบมร้องครางไม่หยุด "อูยยย ...โอยยยยย...เสียวววววว....จะตายยยยยแล้วว....." จนในที่สุดน้องแบมน้ำแตกเต็มหน้าผมทันที ผมเลียและดูดน้ำที่แตกจนหมด

ผมเงยหน้าขึ้นมาและถามแบมว่า "ชอบไหมจ๊ะ...น้องแบม?" แบมไม่ตอบอะไร มีแต่หอบแฮ่กๆ ผมเริ่มเลียหีแบมอีกรอบ พอน้ำเสียวเริ่มซึมออกมา ผมจ่อแท่งเนื้อควยของผมที่โตเต็มที่ ตรงปากรูหีของแบม ผมค่อยๆกดท่อนเนื้อควยโตอย่างช้าๆ ผมรู้สึกได้ถึงความแน่นของแบมไม่มากนัก แม้ความฟิตจะไม่เท่าน้องมุ่ยนมแตงโม แต่ก็พอใช้ได้ ผมรู้ว่าน้องแบมคงเคยโดนเอามาบ้างแล้ว เพราะใช้ลิ้นกะปากคล่องแคล่ว ผมโยกเอวเป็นจังหวะเข้าออกทั้งช้าและเร็วสลับกัน น้องแบมร้องครางยิ่งกว่าตอนที่ผมใช้ลิ้นและนิ้วอีก ผมกระแทกเข้าออกเป็นจังหวะช้าๆ และเริ่มเร่งจังหวะเร็วขึ้น เร็วขึ้น แบมร้องครางลั่น และกอดตัวผมแน่น ผมจูบปากและสอดลิ้นเข้าไปในปากแบม ผมใช้ลิ้นเลียตามใบหูและซอกคอเบาๆ พร้อมกับกระแทกท่อนเนื้อเข้าออกในรูหีของแบม

เธอร้อง "ซี๊ดส์สสส...อูยยย...ทำไม..มันเสียววววว...อูยย...อ๊าส์.." น้องแบมร้องยังกับกำลังกินของเผ็ดมากๆ ผมยิ่งเร่งจังหวะกระแทกมากขึ้น แบมยิ่งร้องง..เสียววว... ผมจับน้องแบมเปลี่ยนเป็นท่าหมา โดยที่ผมก้มตัวเข้าด้านหลังและค่อยๆสอดท่อนเนื้อควยเข้าจ่อตรงรูหีน้องแบม น้องแบมร้อง "เบาๆนะ..พี่..เดี๋ยวเจ็บ"  พอมันเข้าที่ ผมดันท่อนเนื้อเข้าไปจนสุด น้องแบมร้องลั่นเลย "พี่..โอยย...เบาๆค่ะพี่...ทำไมไม่บอกว่าจะดันเข้า" ผมใช้มือขยำนมทั้งสองข้างของน้องแบม นมแน่นดีแม้จะไม่ใหญ่เหมือนกับน้องมุ่ยนมแตงโม ผมขยำนมไปด้วย พร้อมกับกระแทกพรั่บๆๆ ก้นของน้องแบมสั่น น้องแบมก็ครางลั่นไปด้วย "อ๊า..ส์....อา.....อูยยยย"

ตอนที่ผมค่อยๆถอนท่อนเนื้อออกจากรูหี น้องแบมร้องห้าม "อย่า..เอาออกนะ กำลังเสียวววว" พอได้ทีเผลอ ผมสวนท่อนเนื้อกระแทกเข้าไปใหม่จนสุด น้องแบมร้องลั่นเลย "อูยยย...พี่...ดันเข้าก็ไม่บอก...อูยยย...เสียววววว... จะขาดใจแล้ว" ผมกระแทกไปไม่หยุด น้องแบมร้อง "พี่...จ๋า....บ..บ...แบม....ไม่ไหวแล้ว...นะ....น้ำจะแตก....แล้ว" ผมเร่งจังหวะกระแทกเข้าออกเป็นจังหวะ เร็วขึ้น เร็วขึ้น น้องแบมกอดตัวผมแน่น ปากก็ร้อง "ม ม ม ไม่ไหว..แล้ววววว....พี่...น น น น้ำแตก...แล้วววววววว" น้องแบมหอบแฮ่กๆ เหนื่อยแทบขาดใจ... ปากร้องถามว่า "พี่..ยังไม่แตกอีก..หรอ..พี่?....แบมแตกหลายรอบแล้วนะ"

ผมบอกให้แบมเปลี่ยนท่านอนหงาย และยกขาพาดไหล่ผม ผมค่อยๆสอดท่อนเนื้อควยผมเข้าไปอีกครั้ง พร้อมกับเริ่มซุกหน้าไซ้ที่หน้าอกขนาดส้มโอของแบม ผมใช้ลิ้นเลียหัวนมไป พร้อมกับดูดนมจ๊วบๆๆ น้องแบมร้องคราง "..อูยยย...เสียววว...อีกแล้ววว....พี่....ขา" ผมยิ้มพร้อมกับกระแทกท่อนเนื้อเข้ารูหีของน้องแบมช้าๆเร็วๆสลับกันเป็นจังหวะ ผมเริ่มเร่งจังหวะเร็วขึ้น เร็วขึ้น เร็วขึ้น น้องแบมยิ่งร้องคราง "อูยยย ...อ๊า...อูยยย ...บ บ บ แบม....เสียววว..จะทนไม่ไหวอีก...แล้วววว"  ผมเร่งจังหวะเร็วขึ้น ไม่สนใจว่าแบมจะร้องเสียวขนาดไหน ผมกระแทกหีน้องแบมแบบไม่ยั้ง แบมร้อง "แตกพร้อมกัน...นะพี่...แบม....ไม่ไหว..แล้ววววว" ในที่สุดน้ำผมก็แตกเต็มรูหีของน้องแบม เธอร้องครางลั่น "โอยยยย....เสียวววววว...จะตายยยแล้วววว"

ผมนอนซบบนตัวน้องแบมแบบหมดแรง แค่แตกน้ำเดียว ยังเหนื่อยขนาดนี้เลย... แต่แบมกอดผมแน่น และกระซิบบอกผมว่า "พี่ไม่ต้องห่วงนะ.. แบมเพิ่งฉีดยาคุมไปแล้ว รับรองไม่ท้องแน่ๆ" น้องแบมยังบอกผมว่า "แบมรักพี่นะ... แบมเสียวเป็นสิบๆรอบเลย... แบมชอบ...คราวหน้าพี่มาเอาแบมอีกนะ" ผมนอนกอดแบมต่อสักพัก และรีบอาบน้ำ แต่งตัวเสร็จ และผมรีบออกจากบ้านลูกค้าทันที

ppherbalife

johnywalker