ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมไม่รู้ว่าเธอเป็นใคร (credit-kama) copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 18, 2021, 01:43:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ผมไม่รู้ว่าเธอเป็นใคร (copy) credit-kama **
------------------------------------------------------------------------
*โดย: *giants    *เวลา: *2007.06.11- 08:14 **

ผมเป็นคนมาจากต่างจังหวัดเข้ามาเรียนใน ม.ชื่อดัง จบมาก็ได้งานดีรายได้สูง ทำงานมาได้แค่สามปีแรกตำแหน่งการงานดีขึ้นมาก เหตุเกิดเมื่อเกือบสามปีคงได้ ผมเช่าคอนโดฯพักอยู่ไม่ซื้อ ตอนนั้นผมอายุยี่สิบหกเป็นโสด มีรถส่วนตัว ผมไม่ใช่นักเที่ยว ไม่ค่อยมีเวลาว่าง ทำงานเลิกดึกบ่อยๆ ผมสนุกกับงาน ผมต้องไปต่างประเทศบ่อย ระยะเกือบสองปีมานี่ วันนั้นเป็นวันศุกร์เกือบสี่ทุ่ม ผมเลิกงานเห็นอากาศดี ผมไปเดินเล่นรอบๆสนามหลวง จอดรถไว้แถวริมคลอง แน่นอนที่เขาเรียกว่าผีต้นมะขามมียืนกันเป็นระยะ ทุกรุ่นทุกขนาด ผมแค่เดินดู

ดึกหน่อย ผมมาแถวพระแม่มาลีฯ ผมเห็นผู้หญิงคนหนึ่งหน้าตาดี อายุคงพอๆกับผม แต่เธอมีท้องคงห้าหกเเดือน นั่งเล่นม้านั่งริมทางเท้า ดูว่าเธอคงไม่ใช่พวกหาจับแขกหาเงินแน่ ผิวพรรณเธอดูดี ผมยาวสวย ผมนึกถ้าไม่ท้อง ไม่มีผัว น่าจีบมาเป็นแฟน ก็แค่นึกเท่านั้น ผมนั่งพักขอบรั้ว เธอมองๆผม หันซ้ายขวาท่าทางหวาดๆ ผมก็ไม่สนใจนั่งเฉย อยู่ๆเธอเดินมาหาผม ท่าทางเลิ่กลั่ก ผมแปลกใจเธอพูดขึ้นว่า "จะเที่ยวไหม?" ผมยิ้มงงๆว่า "อะไรกัน ท้องโตอย่างนี้ จะไหวเหรอ?" เธอพูดตัดบทง่ายๆ "จะเที่ยวก็เที่ยว ไม่เที่ยวก็บอกมา" ผมนึกสนุกบอกเธอไป "เอาก็เอา" เธอบอกราคา ผมแกล้งต่อรอง ทั้งที่รู้เป็นราคาปกติ "ท้องอย่างนี้ ยังราคานี้อีกเหรอ?" เธอมองซ้ายขวาว่า "จะให้เท่าไหร่ ฉันไม่รู้ราคา" ผมนึกแปลกบอก "เอาก็เอา ไม่ต่อรองก็ได้"

ผมไม่คิดจะเที่ยวผู้หญิงเลยคืนนั้น ทั้งผมเองก็ไม่เคยหิ้วผู้หญิงลักษณะแบบนี้ จะหิ้วก็ไปเอาตามบาร์ไปกับเพื่อนๆ แต่คืนนี้นึกยังไงไม่รู้ ผมพาเธอไปที่รถ เธอเดินตามผมห่างๆ ดูท่าทางประหม่า เธอนั่งรถ ผมลองเอามือจับนม เธอตกใจห่อไหล่ขยับตัว นมเธอตึงมือดี ผมขำๆถามจะ "ไปที่ไหน?" เธอกลับบอก "ไม่รู้" ผมงงเพราะรู้พวกเธอจะมีโรงแรมประจำแถวๆนี้ ผมถาม "อ้าว! ไม่มีที่ประจำเหรอ?" เธอว่า "จะไปไหน ก้อไป" ผมนึกแปลก ผมก็ไม่รู้จักแถวนี้ด้วย เลยขับรถข้ามมาฝั่งธนฯ พอรู้ที่อยู่บ้าง เธอนั่งเงียบตลอดทาง ผมเข้าโรงแรม เธอดูลังเล แต่ก็รีบลงจากรถเข้าห้อง นั่งรอที่เตียง จนผมจัดการค่าห้องเสร็จ ผมนั่งข้างเธอเห็นเธอท่าทางตื่นๆ ดูหวาดๆ ผมเลยถาม "ไม่เคยมาที่นี่เหรอ?" เธอพยักหน้าบอก "ไม่เคยทำแบบนี้ด้วย"

ผมผงะถาม "หมายความว่า ไม่เคยจับผู้ชาย รับแขกแบบนี้หรือไง?" เธอก้มหน้า "ใช่ นี่ครั้งแรก" ผมเลยถาม "แล้วที่อยู่ในท้องนี่ล่ะ" เธอพูดแบบไม่ค่อยพอใจ "นี่จะมาสัมภาษณ์ หรือจะทำอะไรกัน?" ผมขำๆบอก "ก็แค่อยากรู้" เธอแบมือบอก "ขอค่าตัวก่อน" ผมว่า "กลัวเบี้ยวหรือไง?" เธอบอก "ยังไง ขอเอาไว้ก่อน" ผมเอาเงินให้ เธอพูดสั่นๆ "ขอบใจ" เธอเอาเงินใส่กระเป๋า ผมแอบมอง คงมีไม่กี่สิบบาท ผมโอบไหล่เธอให้นอนลงที่ขอบเตียง ผมจะจูบหอบแก้ม เธอเอียงหน้าหลบ ผมถาม "ไม่เคยทำอย่างนี้จริงๆเหรอ?" เธอพยักหน้า ผมถาม "นึกยังไงถึงมาทำ?" เธอว่า "ไม่มีจะกิน ไม่มีทางเลือก จะให้ทำไง?" ผมเลยบอก "ถ้างั้นเรามาทำกันนะ" เธอว่า "จะทำไร ก็ทำ" มือผมลูบที่หน้าท้องเธอ มันโตดี ผมไม่มีเมีย ไม่เคยขึ้นเตียงกับคนมีท้อง รู้สึกตื่นเต้นมือผมลูบลงระหว่างขาเธอๆหนีบขา

ผมเลยบอก "ถ่างขาสิ จะจับหี" เธอเมินหน้าหลบ กางขาให้ผมลูบหี ผมถลกเปิดชุดคลุมท้องเธอเปิดขึ้น ผิวเธอขาวนวล ท้องโตพอเอาการ มือผมลูบจับที่เป้ากางเกงในตัวเก่าๆสีขาว มันอวบนุ่มเต็มมือดี เธอยังนอนเฉย ผมลุกยืน รีบถอดเกางเกงในเธอลง ผมตะลึงมองโหนกหีเธอ เพราะดูอวบอูม มีขนหมอยดกดำเต็มพื้นที่ใต้ท้องน้อย แต่ดูสวย เธอคงอาย เอามือปิดหน้า แต่ผมเอามืจับลูบหีขยุ้มขนหมอยเธอที่ดกยาว เธอสะดุ้งเมื่อนิ้วผมสอดแยงเข้ารูหีเธอ ผมถอดกางเกงผมออก ควยผมแข็งพร้อม ผมไม่ได้ใช้งานร่ามเพศมาเป็นเดือนแล้ว ผมจับหีเธอแหกออก พอมีกลิ่นสาบๆคาวๆออกมา ทำให้ผมมีอารมณ์แปลกๆ อยากร่วมเพศผสมพันธุ์กับเธออย่างที่สุด

ผมเห็นเม็ดเสียวที่ฉี่ของเธอ ผมเอามือลงขยี้มันเป็นไตแข็งๆ เธอหายใจขัดครางเบาๆ ผมคร่อมร่างเธอที่ขอบเตียง ไม่กล้านอนทับท้องเธอ มือผมจับควยถูไถลงร่องหีเธอ ผมคิดคงไม่ต้องใช้ถุงยาง ยังไงเธอก็ท้องอยู่แล้ว ผมบอกเธอ "ผมไม่เคยเอาผู้หญิงท้อง ขอเย็ดทีนะ" เธอพยักหน้า มือสองข้างกำแน่นวางแนบตัว เธอบอกเพียง "เบาๆก่อนนะ" ผมค่อยสอดเสียบแทงควยเข้ารูหีเธอ เธอซี๊ดปากครางโอยๆ ส่ายหน้าไปมา ควยผมเข้าไปครึ่ง แล้วเริ่มกระเด้าชักเข้าออก รูหีเธอไม่หลวมโพรกอย่างที่คิด กลับคับกระชับแน่นดี ทั้งตอดขมิบดูดควยผม ผมกระเด้าโยกเย็ดอย่างสนุกสุดเสียว เสียงเธอซี๊ดปากคราง ร้องส่ายหน้าด้วยความกระสัน ผมเอามือจับนมเธอบีบขยำ เธอไม่ว่าอะไร นมเธอตึงแน่นมือผมมาก

คราวนี้ผมก้มลงจูบดูดปากเธอ เธอไม่หลบหน้าหนีอย่างเมื่อครู่ กลับตอบรับ ดูดลิ้นผมอย่างเร่าร้อน เธอดิ้นขยับตัวขึ้นบนเตียง ผมตามเย็ดกระเด้าไม่ลดละ จับขากางออกกว้าง ปลดชุดที่เธอใส่ลงจากไหล่ถึงใต้อกเต้า ถลกปลิ้นยกทรงเธอขึ้น แทบไม่อยากเชื่อสายตา นมเต้าเธอโตเต่งตึงขาวผ่อง หัวนมสีชมพู ฐานปานเล็ก ผมก้มลงดูดนมเธอ เธอมีน้ำนมพุ่งไหลเข้าปากผม ผมไม่เคยดูดกินนมสดจากเต้าสาวใดมาก่อน รสชาติมันดี ผมตื่นเต้น ผมเย็ดเธออยู่นาน ทั้งจูบปาก สลับดูดนม เธอครางเสียงกระเส่าไม่ขาดสาย ทั้งดิ้นบิดตัวส่ายไปมาด้วยความเสียว ผมเย็ดเธอจนน้ำแตกทะลักใส่ในรูหีเธอ เธอเกร็งขากระตุกตัวสั่น เสียงเธอสะอึกสะอื้น มือปิดหน้าเหมือนร้องไห้

ผมถามเธอ "เป็นไรไป?" เธอสะอื้นว่า "ไม่เป็นไร เสร็จแล้วใช่ไหม? ขอเข้าห้องน้ำหน่อย" ผมถอยตัวจากเธอ เธอลุกนั่งจัดเสื้อผ้า แล้วเดินเข้าห้องน้ำ ผมได้ยินเสียงน้ำ เธอคงอาบน้ำ ผมเอาผ้าเช็ดตัวพันตัว นอนพักเหนื่อย ผมรู้สึกชอบเธอ เธอดูมีอารมณ์ร่วมไม่เสแสร้ง คงไม่ใช่มืออาชีพ พักใหญ่เธอออก ดูเธอสดชื่น จะว่าไปเธอสวยดี ผมเรียกเธอมานั่งข้างผม เธอประหม่าอายดูหวาดๆ ผมบอก "กลัวอะไร? ผมอยากคุยด้วย" เธอนั่งก้มหน้า ผมถามเธออีก "ไม่เคยแบบนี้จริงเหรอ?" เธอพยักหน้าว่า "ที่ทำ เพราะไม่มีเงินเลย ตอนนี้งานก็ไม่มี คนท้องใครจะรับเป็นภาระ" ผมลูบท้องเธอบอก "ใช่ แล้วพ่อเด็กล่ะ?" เธออ้อมแอ้มพูด "มันหลอก นึกว่าดี พอเราท้อง เมียมันก็มา" ผมบอก "ซวยเลย" เธอบอก "ซวยอีก มันรถคว่ำตายเมื่อสามเดือนก่อน ก็เลยหมดกัน เมียมันไม่มีลูก จะขอเอาลูกไปเลี้ยง เราไม่ให้ แต่ไม่รู้จะทำไง ไม่มีจะกิน ตอนนี้มานั่งคิด เห็นคุณก็ลองเสี่ยงดู"

ผมถามเธอ "แล้วญาติเราล่ะ" เธอบอก "ตอนออกจากบ้าน เขาก็เตือน ไอ้เราก็บอกว่าแฟนเป็นคนดี เวรกรรมรู้จักกันได้ไม่กี่เดือน แล้วเป็นแบบนี้ จะกลับไปสู้หน้าที่บ้านได้ไง?" ผมชอบ สงสารเธออย่างบอกไม่ถูก เลยลุกไปหยิบเงินส่งให้เธอจำนวนหนึ่ง เธอเห็นแล้วตกใจ มันมากกว่าที่เธอได้ไปเมื่อครู่หลายเท่านัก เธอถาม "อะไรกัน?" ผมบอก "ถ้าไม่เคยกับคนอื่นจริง ผมให้" เธอพยักหน้าบอก "ไม่เคยจริงๆ นี่ครั้งแรก" ผมไม่รู้เธอพูดจริง หรือหลอกผม แต่ผมบอก "รับไว้สิ ต่อไปทุกวันศุกร์ให้มาที่นี่ จะแวะมาหาใช้บริการ แล้วเธอจะได้เงิน ไม่ต้องไปหากับคนอื่น ถ้ารับปากได้ จะมาตามที่พูด" เธอพยักหน้างงๆ ลงนั่งคุกเข่ายกมือไหว้ สะอื้นไห้บอก "ขอบคุณคะ" ผมถาม "เธอชื่ออะไร?" เธอบอก "ชื่อ จัน เป็นคนจังหวัด...." ผมถาม "จะขอเอาอีกทีได้ไหม?" เธอพยักหน้ารับ ผมถอดผ้าเช็ดตัวออก ผมบอก "แก้ผ้าสิ อยากดูคนท้องเปลือย" เธอยิ้มเขินๆ ลุกยืนถอดผ้าออก ผิวเธอเนียน สวยถึงจะท้องโตก็ตาม ผมจับนมเธอ มือลูบขนหมอยแล้วบอก "สวยจัง"

เธอยิ้มอายๆ หันตัวขึ้นนอนหงายรอบนเตียง ผมเข้าประกบจับขาเธอกางออก มือลูบหีเล่น เธอนอนเม้มปากแน่จ้องมองผม ผมเริ่มเย็ดเธออีก เธอมีอารมณ์ร่วมร้อนแรง ผมนั่งจับขาเธอเย็ดหีจนเสร็จไปทีที่สอง ผมลงนอนพัก จับนมเธอดูดแล้วถามเธอ "ขออีกทีได้ไหม?"เธอทำหน้างงว่า "เมียที่บ้านจะไม่สงสัยเหรอ กลับดึก" ผมบอก "ไม่มีเมีย" เธอไม่พูดอะไร ให้ผมเล่นกับเธออีกที กว่าจะเสร็จ แยกกันไปร่วมตีสอง เธอขอบใจที่ผมให้เงินเธอ และจะมารอตามนัดทุกวันศุกร์ จะไม่รับใครอีก

จากวันนั้นผมแวะมาที่เดิมทุกคืนก็ไม่เห็นเธอ ผมรู้สึกคิดถึงและอยากเจอเธออีก เธอจะหลอกผม แต่งนิยายน้ำเน่าก็ตาม แต่คิดถึงเธอ ยอมให้เธอหลอก ก็คิดแค่ว่าได้มาแล้วก็ผ่านไป ผมยังโสด ไม่นานผมก็ลืมเอง ผมลองแกล้งถามผู้หญิงที่ยืนประจำแถวนั้น ว่าเคยเห็นผู้หญิงท้องหายไปไหน? พวกเธอบอกไม่รู้จัก เห็นเมื่อวันก่อนหนเดียว ไม่เห็นอีกเลย มีเด็กรุ่นแซวผมว่าวันก่อนเฮียหิ้วไปไม่ใช่เหรอ? ทำเอาผมเขินๆ จนวันศุกร์เธอมาเดินรอที่เก่า ดูเธอสวยสดใส่กว่าเดิม เธอเห็นผม แต่ทำเป็นไม่เห็น แต่เดินตามผมห่างๆมาที่รถ เมื่อขึ้นรถ ผมลูบท้อง จับนมเธอ ทีนี้เธอไม่ห้าม แค่อมยิ้มอายๆ พูดว่า "นึกว่าจะไม่มา" ผมบอก "มาสิ นัดไว้แล้ว ช่วงนี้มาที่นี่หรือเปล่า?" เธอบอก "ไม่ได้มา" ผมคุยบอกเธอว่าผมแวะผ่านมาทุกวัน ไม่เห็นเธอๆบอก "จะมาทำทำไม ไม่กล้า คืนก่อนก็มาครั้งแรกและครั้งเดียว"

ผมถาม "แล้วทำอะไรตอนนี้?" เธอบอก "หลังจากคืนนั้น ได้งานปากซอยที่บ้านเช่า ร้านก๋วยเตี๋ยวเด็กเขาออก เลยไปช่วยเขาเก็บของล้างจาน พอได้เงินบ้าง" ผมว่าก็ดี พอถึงโรงแรมเข้าห้อง ผมจับก้นเธอแล้วบอก "คิดถึง จะอยู่ทั้งคืนได้ไหม?" เธอหันมาอมยิ้มบอก "ได้" ผมจับเธอหันหลังแล้วบอก "ก้มหน่อยสิ อยากเย็ดให้หายคิดถึง" เธอก้มตัวลงมือยันที่นอน ผมถลกชุดคลุมท้องขึ้นถึงเอว รูดกางเกงในเธอลง เปิดก้นขาว เธอยืนรอ ผมถอดกางเกงอย่างรีบๆ ควยผมแข็งแทบระเบิด ผมย่อขาลงนิด แล้วเย็ดหีเธอจากข้างหลัง เธอครางร้องโอยๆ ผมกระเด้าอย่างสนุก แต่ไม่รุนแรง ผมยืนเย็ดท่านี้ไม่นานมาก น้ำก็แตก

เธอหันกลับมาถาม "ทำไมเสร็จเร็ว?" ผมบอก "ก็บอกแล้วไง คิดถึง" เธอยิ้มๆ เดินเข้าห้องน้ำ ผมนอนรอจนเธอออกมา เธอนอนแก้ผ้าให้ผมจับเล่น ผมจูบไซ้เธอไปทั้งซอกคอทั้งนม ทั้งดูดนม ผมลองซุกหน้าลงจูบดูดเลียหีเธอ เธอทำท่าจะไม่ยอม บอก "ไม่เอา มันไม่ดี" ผมบอกเธอ "คนอื่นผมก็ไม่กล้า แต่กับจัน ผมเชื่อใจ น่า...ลองดู" เธอทำท่าจำใจยอม ผมจูบดูเลียหีเธอ ดูดเม็ดเสียว จนเธอครางเสียงระงม ผมบอกเธอ "จะขอเย็ดตูดสักทีจะได้ไหม?" เธอทำหน้างงนิ่ง พูดไม่ออก หันไปหยิบน้ำมันทาผิวส่งให้ ผมรู้ต้องทำยังไง เธอหลังให้ผมเข้าประกบก้นเธอ จับแหกตูดเอาน้ำมันทาที่รูตูดเธอ และทาควยผม จากนั้นผมลองเย็ดตูด เธอร้องโอยๆเจ็บ ผมไม่เคยเย็ดตูดใครมาก่อน แต่ค่อยๆทำ มันส์ดี รูตูดคับรัดแน่นมาก ผมกระเด้าเย็ดตูดเธออย่างไม่เกรงใจ มือโอบล้วงจับนม บีบจนน้ำนมไหลเลอะมืออีก มือก็ล้วงหีขยี้เม็ดเสียวให้เธอ จนหีแฉะ ผมเย็ดเธอจนเสร็จกับรูตูด

เธอก็เกร็งตัวกระตุกสั่น หีเสร็จไปกับมือผม ผมนอนกอดเธอผมบอก "ไม่เคยเย็ดตูดใครมาก่อน" เธอบอก "เกิดมา ก็นี่เป็นครั้งแรก ไม่เคยให้แฟนเก่าเอาตูดมาก่อนเลย" ผมถามสุขภาพเธอ เธอบอก "เอาได้เรื่อย อีกสองสามเดือนถึงจะคลอด บอกทางบ้านแล้วว่าถูกหลอก แฟนมีเมียแล้ว แฟนก็รถคว่ำตายสามเดือนก่อน แล้วบอกเรื่องเมียแฟน" ผมถาม "ทางบ้านไม่โกธรหรือไง? แล้วบอกเรื่องผมหรือเปล่า?" เธอว่า "ไม่ได้บอกเรื่องคุณ ฉันยังไม่รู้จักชื่อคุณเลย พ่อกับแม่ยกโทษให้ แม่บอกให้กลับไปคลอดที่บ้าน แม่จะเลี้ยงหลานเอง" ผมบอก "ผมชื่อเอกภพ หรือเอก คนต่างจังหวัดเหมือนกัน" ผมเอากับเธอทั้งคืน เอาไปสี่ทีจนฟ้าเช้าถึงแยกกัน ก่อนกลับผมให้เงินเธอ เธอเห็นว่ามากจะไม่รับ แต่ผมบอกให้เธอเก็บไว้ แล้วนัดเจอเธออีกทุกวันศุกร์

ผมเอาเธออยู่สองเดือน จนเห็นเธอท้องแก่มากแล้ว เลยไม่กล้าทำ แต่ก็นัดเธอมานอนด้วย เธอทำทุกอย่างให้ผม ทั้งชักว่าว ผมบอกให้เธอดูดให้ผม เธอไม่เคยแต่ก็ยอมทำให้ พอผมน้ำแตกในปากเธอ เธอถึงกับอาเจียนออกมา ผมเลยเย็ดตูดเธอแทน จนวันสุดท้าย เธอบอกขอบคุณผมทุกอย่าง เธอจะกลับบ้านเพราะใกล้คลอด  ไม่รู้จะได้เจอกันอีกหรือเปล่า? เธอเศร้า ดูไม่เสแสร้งหรือแกล้งทำ ผมรู้สึกเสียดาย มีความผูกพันกับเธอ เธอเป็นคนไม่พูดมาก เรียบร้อยในสายตาผม ผมให้เงินเธอไปก้อนหนึ่ง แบบเธอเห็นแล้วตกใจ ไม่กล้ารับ ผมบอกให้เก็บไว้ ไปทำคลอด รักษาตัว ถ้าไม่เจอกันอีก ก็เก็บเอาที่เหลือไปทำทุนค้าขาย หรืออะไรก็ตาม เธอถาม "ถ้าเธอจะกลับมามีความสัมพันธ์กับผมอีก ไม่ต้องเอาเป็นลูกเมีย ผมจะรับเธอไหม?" ผมรีบบอก "รับสิ" เธอยิ้มรับ กอดผมทั้งร่ำไห้ ผมให้เบอร์โทรฯสำหรับเธอจะได้ติดต่อผม จากวันนั้น ผมไม่เจอเธออีกเลย หรือแม้แต่เธอจะโทรฯมาก็ไม่มี ผมไม่คิดอะไร ไม่คิดว่าจะถูกหลอกหรืออะไรก็ตาม ผมก็มีความสุขของผม ผมไม่เดือดร้อนอะไร คิดว่าช่วยคนๆหนึ่งก็แล้วกัน...

------------------------------------------------------------------------

cobra888