ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อ่ะอ่านกันเล่นหน่อยๆ ส่วนนึงของร้านเกะ ตอนที่ 62

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 18, 2021, 01:06:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ziggy2

Chan_Som

ฮ่าๆๆๆ ชอบมาก วันนี้มีบทของพ่อด้วย สุดยอดมากพ่อ พ่อครับนับลูกสะใภ้ได้กี่คนครับ ของดีที่โทนห้อยคออยู่ ได้จากพ่อใช่เปล่าครับ ตอนก่อน เคยอ่านเจอ ว่าโทน ได้พ่อมาเต็ม ๆ คือ เจ้าชู้เหมือนกัน ฮ่าๆๆๆ ขอตัวเต็มมาเร็ว ๆ นะครับ

::DookDig::

อ่านจบแล้วยังไม่หายจากความคิดถึงร้านเกะ โอ้ยๆ อยากอ่านต่อครับ และมานับสาว ๆ แทนพ่อ ผมนับได้ แฟนเก่าที่เลิกไป ๓ สาวร้านเกาะ เจ้หมิว เจ้เตย น้องหมวย เหมียว พี่พลอย ล่ามจอยคนสวย น้องโบว์รุ่นพี่ปีสาม นุ่นรุ่นพี่ปีสาม และคุณรุกะ รวมแล้วนับแทนพ่อได้ 13 คนครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เหมียวมาบ้านของโทนเพื่ออะไรหนอ ทั้งที่ไม่เคยมาเลย

deamondear

มันต้องตัวเต็มซิครับบบบ มาหยอกกันแบบนี้ ค้างงงงง

warpzone

อย่ามาแค่ให้อยากแบ้วจากไปนะครับ แขกมารอเต็มร้านแล้ว แต่เอ่อ น้องมิ้นต์ผมไปไหน บทนี้มันต้องเป็นน้องมิ้นต์มาปบอบใจสิ

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: pliwds เมื่อ กรกฎาคม 18, 2021, 03:09:34 หลังเที่ยง
อะอ้าว มีทั้ง ขุนแผนบ้านกร่าง ปิดตา ลป. โต๊ะ แล้วยังเบี้ยแก้อีก ใช่ของวัดนายโรง ? (รวมแล้วราคาเป็นล้าน)

พ่อนับได้เท่าไหร่ไม่รู้ แต่เรานับได้ 9คน และ หมวยงิ อีก 1 ....  สิบคนพอดี

เสน่ห์เหลือล้นจนพ่อต้องนับนิ้วเลย ร้ายจริงๆท่านโทนแต่ว่ามาทิ้งระเบิดให้อยากแบบไม่ได้นะครับ กรุณากลับมาสานต่อให้จบเรื่องด้วยนะครับ

××Mon××

ขำพ่ออ่ะ ที่มาบ้านเห็นๆมีสี่สาวล่ะ เตย หมิว รุกะ เหมียว (เจ๊จ๋าอีก แต่เจ๊จ๋าไม่น่าจะยุ่งกับท่านโทนเชิงชู้สาว) แล้วจะมีใครมาบ้านอีกล่ะนี่ อย่ามาปล่อยให้อยาก ขอตัวเต็มอย่างไวเลยครับท่านโทน

Paul K

lucipher666a

อันนี้ของจริงคนเป็นพ่อย่อมดูออกว่าใครมาแนวไหนคนไหนชอบลูกเราดีนะพวก3สาวไม่มาด้วยไม่งั้นพ่อกับแม่คงลมใส่ไปนานแล้ว

Slave

ppherbalife

ballnakrab

nayhoylod

ในระแวกนั้นคงไม่มีใครไม่รู้จักท่านส.ส.โทน555(แซวนะครับ)

633sqd

ค้างมั๊ยๆ เหมียวอ่ะค้างมั๊ย😁
ตอนเต็มช่วงนี้ไม่นับนะ เขียนมาเติมให้ครบด้วย