ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อ่ะอ่านกันเล่นหน่อยๆ ส่วนนึงของร้านเกะ ตอนที่ 62

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 18, 2021, 01:06:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

evilbenz

ขำพ่อนายโทนอ่ะ แค่มีสาวมาหานายโทนถึงบ้าน  ถึงกับเรียกแม่มาดูเลย

สาวๆนายโทนแค่นิ้วมือไม่น่าจะนับพอนะครับคุณพ่อ 555+

marco35

Ricebird526

พ่อจะนับได้ครบมั้ยว่ามีเท่าไหร่ อยากอ่านตอนเต็มๆ เร็วๆ จัง คิดถึงมาก

Alan

วันก่อนเจ้บอกว่า ตอน 62 ให้เตรียมป้ายไฟได้เลย... ยังนึกไม่ออกว่าจะเตรียมป้ายชื่อใคร
แต่ผมว่าผู้อ่านแต่ละคน จะมีตัวละคอนที่รักกันอยู่ ผมนี่เชียร์ดาวสุดกำลัง ถ้าได้ดาวมา จะดีใจมาก...

kgerrard

Ttum1188

เหมียวเป็นคนแรกเลยมั้งเนี่ยที่ได้กินข้าวแบบธรรมดาปกติที่บ้านโทนนึกแล้วอิจฉาแทนสาวๆทุกคนเลยฮ่าๆ

loveice5566

นึกเหมือนกับสมาชิกท่านอื่นเลย คิดว่าพ่อนายโทน นับได้กี่นิ้ว ของขลังเยอะจริงๆ
แต่เหมียวจะมาเป็นกาวใจ รักษาแผล รึป่าวน๊า

jomza537

guang_k

นี่พ่อยังไม่เจอสามสาวร้านเกะเลยนะ ถ้าแม่เจอกับสามสาวจะส่ายหน้าขนาดไหนกัน เพราะน่ารักกันทุกคนด้วย น่าจะหลงสาวแก้ม เพราะน่าจะเข้ากับแม่ได้ดี

iammek

Rivermoon

typhoon4152

เป็นพ่อนายโทนก็ปวดหัวดีครับ สาวๆมาบ้านนับกันไม่ไหว 555

Thongchai Wangsri

แม่บอกว่า ได้เชื้อพ่อมานี่ครับ ตอนหนุ่ม ๆ พ่อก่อใช่ย่อย

pankea

พ่อกับแม่นายโทนจะจำได้มั๊ยว่าสาวๆที่มาหาโทนคนไหนชื่ออะไรและทั้งหมดกี่คน ได้ปรึกษากันหรือยังว่าคนไหนรับได้หรือใครที่รับไม่ได้