ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปลี่ยน Ep 26 (Ntr)

เริ่มโดย 37423, กรกฎาคม 20, 2021, 07:01:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kriangbaac

เปลี่ยนจากชู้เป็นผัว ผัวเป็นคนอื่นแน่ๆ

tatsuya96

เฮ้อ...ไม่รู้จะสงสารหรือสมน้ำหน้าตาผัวดี ถ้าเป็นผมนี่คงหาทางจับให้ได้คาลำคารูตั้งแต่
ไอ้ต้นมาบอก แล้วก็เลิกแน่นอน ไม่รอให้บุกมาล่อกันที่บ้านแบบนี้หรอก

alatar

กลับมาอัพแล้ว เรื่องนี้หายไปนานเลยนะครับ

lungpee

คงไม่สงบจบแค่นี้ สงครามเตียงเพิ่งเริ่ม

controlx

ยังไม่จบมั้ง มีต่อยก 2 ดิ

::Bloody::

akine

game14974

ผมอยากรู้บทสรุปของเรื่อง แต่บอกตามตรงว่าไม่ชอบแบบนี้เลย มันควรจะเป็นความเต็มใจของทุกฝ่าย ไม่ใช่ความสุขของฝ่ายเดียวแบบนี้

swss2511

เมียติดใจบทเสียวของชู้มากกว่า

santosan

::JubuJubu::อยู่ๆกันไปครับสองผัวหนึ่งเมีย เสียวดี

mrzoom

ขนาดนี้แล้วมิ้นเปลี่ยนสามีเถอะครับ ติดใจเอกจนถอนตัวไม่ขึ้นแล้ว สงสารมีนเลย  ::Crying::

abfun

ผมว่า คงรออีกนานและครับกว่าจะลงมาทั้งคู่

Taizen

เสียเมียให้เพื่อนแน่ๆแบบนี้

anuchat2529

oshiris

มิ้นติดควยเอกงอมแงมเลย แบบนี้จะกู่ไม่กลับหรือป่าวเนี่ย

btr12345