ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 62 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 23, 2021, 12:11:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

evilbenz

แหม เหมียวรีบมาทำคะแนนเลยนะครับ จะรือฟื้นความหลังที่ทะเลหรือป่าวครับเนี่ย

Edit : เรียบร้อยสบายตัวกันไปบรรยากาศดีๆ ขุนแผนของนายโทนเริ่มออกฤทธิ์หล่พ มีสาวมาหาถึงบ้าน มีเดินตามง้อถึงยาโยอิ  แต่ว่าจบแบบนี้อีกแล้ว ผมค้างงงงงงง

gritkin

สาวเขาอุตส่าห์เป็นห่วงตามมาหาถึงบ้านเลยนะครับ น่าอิจฉา เเต่สาวๆของโทนไม่มี connection กันหรือครับ เหมือนต่างฝ่ายไม่รู้เรื่องที่เกิด เเต่บางทีบางครั้งก็รู้ งง

game14974

ช่วงนี้คะแนนเหมียวพุ่งลิ่วๆเลย แต่ก็นะ โทนเจอหนักๆมากเยอะแล้วให้ผ่อนคลายบ้างเถอะเนอะ อยากรู้แล้วสิว่าตอนหน้าจะเป็นยังไงต่อ แต่น่าจะเริ่มคลายปมกันแล้วแน่เลย ขอบคุณผู้เขียนมากครับที่เขียนเรื่องดีๆแบบนี้ให้อ่านกัน สนุกครับ ไม่ต้องมีบทอัศจรรย์ก็น่าอ่านนะเนี่ย

txxt30

ถ้าเหมียวไม่นอนแล้วเหมียวจะทำอารายอ่ะ หรือว่าจะเล่นผีผ้าห่มกัน

สาวดาวมาง้อแล้ว  พระเอกก็อย่างอนมากนักน้า 555

wic

นึกถึงบรรยากาศเก่าๆก่อนจะย้ายมากรุงเทพฯฝนตกกระทบสังกะสีกลิ่นดินกลิ่นหญ้า ขอบคุณเทพโทนมากๆคับ

puretank

สมัยผมวัยรุ่น....ไปบ้านเพื่อนหลังเลิกเรียน แล้วห่มผ้านอนดูหนังกับแฟน แยกกันนอนสองคน ผมกับแฟนก็ทำกันเงียบๆได้ครับ

ดังนั้น ระดับเทพโทนเรื่องเก็บเสียง คงไม่ใช่ปัญหา

ฮึ่ม!! กำหมัดแล้วนะ

acropobia899

ใส่แมส ล้างมือ วัดอุณหภูมิเรียบร้อยครับ

+คะแนนความนิยมให้เหมียวครับตอนนี้

มาเจอดาวเวลานี้ ถือว่าใช้ได้นะ ได้เหมียวเยียวมาระมาณนึง

คงไม่อยู่ในช่วงที่ลบไปทุกเรื่อง   คงพอปรับความเข้าใจได้บ้าง

JabaWoCK

ร้านเปิดแล้วววว ตอนนี้เริ่มออกจากโหมดมาคุแล้ว ^^ 
พลอตตอนนี้เหมือนหนังเลย ดูเป็นใจไปหมด

unicrons