ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 62 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 23, 2021, 12:11:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po3821

ก็ถือว่าเป็นรางวัลปลอบใจพอได้ละมั๊ง หลังจากโดนกระหน่ำมาหนักหน่วง มีเหมียวมาช่วยผ่อนคลายลงหน่อยก็น่าจะช่วยได้พอสมควรนะ ถือว่ายังพอเหลือแต้มบุญอยุูบ้างละนะ รออยู่เลย ขอบคุณครับ.. ช่วงนี้โควิดระบาดหนัก ก็ขอให้ไรท์ปลอดภัย สุขภาพดี มีแรงมาเขียนเรื่องดีๆให้คนอ่านต่อไปนะครับ

Otaza

ใช้วิชานวดสำนักนุคามุระครับ หลับแน่อน 555 กำลังอินเรื่องนี้ กาวสุดๆ

patrict

1819

เหมียว ถ้าไม่ติดภาพเป็นผู้หญิงไม้เลื้อย ที่ทะเลกับไอ้พี่เท่ห์ เหมียวจะดูน่ารักกว่านี้อีกลุ้นให้เป็นคู่แข่งที่จะมาครองใจเทพโทนเลย  มีความเป็นเพื่อน ที่ใส่ใจ ดี และมีความเป็นคู่ขาคู่นอนด้วย บท sex ก็มาเต็มไม่กั๊ก  แต่ถ้าเพิ่มเลเวล อมได้นานแล้วล่ะก็สุดยอด   แต่ถ้าให้เป็นแฟนนี่ดิ เทพโทนคง ประสาทเสียในความชอบเล่นกับความรู้สึก ชอบอ่อยผู้ชายแบบที่ทำกับไอ้พี่เท่ห์และโทนที่ทะเล  ต้อนนี้ช่วงแรกเป็นต้อนของเหมียว เลย   แต่ ในใจคิดถึงแต่ เจ้าหญิงน้ำแข็ง และ ดาว แก้ม นะ    3เจ้กะรุกะ พลอย ไม่อยู่ในควาทคิดเลย
Edit หุๆๆ เทพโทนเสร็จแมวเหมียวจนได้ ต้อนแรกก็ลุ้นว่า จะได้ในกระท่อมบ้านสวนตามพร็อพนิยาย มนต์รักลูกทุ่ง   เหมียวก็น่ารักดีอยาก ให้ดีแบบนี้ไปนานๆไม่มากไป ไม่น้อยไป   
แล้วใกล้มิทติ้งเกมแล้ว ได้เปิดตัวสาวน้องหมวยไอเทมลับที่รอมานานแล้วล่ะซิ ค้างไว้นานเลยตัวละครตัวนี้  แต่จะทำหน้ายังไงกับไอ่พี่ติม ที่ไปนอกรอบกับแก้มล่ะ เจ็บจิ๊ดนะ 
ส่วนแม่เสือสาว ออกง้อแล้วช่างบังเอิญจัง แต่ จะง้อแบบไหนเข้าใจผิดอะไร ก็อีบุ๊คมันปั้น ดาวต้องเครียส์ กับอีบุ๊คและผัวเก่าดิ     
ปล.รอ เนื้อเรื่องเทพีบ้านไพรในข้อความ ครับจากโต๊ะเบอร์15 หุๆๆ ไม่ได้ทวงแต่คิดถึงมินต์ครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

bbblack

ถ้าไม่นอนก็ต้องมีกิจกรรมเข้าจังหวะแล้วแต่เก็บเสียงหน่อยนะพ่อกับแม่จะนอนไม่หลับเอาอิอิอิ

Slave

ป๊าด.... ทำไมมีแต่เหมียวๆๆๆๆ... จะมาทำไมตอนนี้กะลังลุ้นดาวอยู่... ตอนนี้น่าจะชื่อตอนว่า.. "เหมียว.. นะ.. เหมียว​"... ขอบคุณ​มาก​ครับ​

lnw007

เหมียวจังหวะดีจังอะ

นึกว่ามิ้นตอนแรก พอคุยซักพักดาวแน่ๆ 555ขอบคุณครับ

pddy2545