ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 62 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 23, 2021, 12:11:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

weeraj

ยังดีที่มีเหมียวมาช่วยปลดปล่อยอารมณ์ไม่งั้นนายโทนเราจะดิ่งไปกว่านี้แน่ๆครับ

First10

ปลดปล่อยความเครียดที่ผ่านมาใส่เหมียวสักสามดอกเลย สมองจะได้โล่ง พบทางออกแก้ไขเรื่องแย่ๆ ที่เจ้ามาช่วงนี้ได้

Nattanan Tst

น้องเหมียวร้ายกาจเหมือนรู้จังหวะได้เวลาทำแต้มรีบเข้ามาหานายโทนเลยนะ

winnythepooh

aaxx789

อยากให้มีคนให้กำลังใจในช่วงที่ดิ่งบ้าง ถ้าสนิทแล้วเอาแต่ซ้ำเติมอย่าสนิมเลยจะดีกว่า

alasangel

Oceankings1234

marco35

เหมียวมาตั้งใจไม่กลับอยู่แล้ว เบาๆนะพี่โทน ไม้มันดัง พ่อ-แม่จะได้ยิน

thongdaeng_skk

มารู้ตอนจบบทว่าเป็นดาวที่ตามมาง้อ แล้วจะเคลียร์​กันได้ไหม

spty24

อ่านไปๆมาๆเหมียวก็น่ารักเหมือนกันนะครับเนี่ยถ้าตัดเริ่องเมื่อก่อนไป ตอนนี้ก็คือกระหนุงกระหนิงน่ารักเลยแหละ

อ่านตอนแรกเรียกพี่โทนก็แอบคิดเป็นแก้มนะ พอรู้ว่าเป็นดาวมาง้อก็รู้เลยว่าค้างแน่ๆ5555
ปล.40000 ตัวอักษรไม่ได้เยอะเลยครับ🥺
ช่วงนี้ดูแลสุขภาพด้วยนะครับท่าน เสียดายก็แต่ผมพลาดของขวัญไปซะได้ แต่ก็ยังติดตามอยู่เหมือนเดิมนะครับผม

temeebig

โทนอาการหนักงี้ต้องโดนสาวๆมาง้อสักสี่คนสี่รอบาี่คืนแล้วคร้าบบบ