ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 62 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 23, 2021, 12:11:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aumoum

dwarf

ขอบคุณครับ.....นั่น..นั่น....เหมียวมาถึงบ้านแล้วยังจะมาทำเสียงเอี๊ยด...อ๊าด...ให้พ่อกับแม่สงสัยอีก

Popoing

ว้าววว น้องโทน มาแล้ว  คิดถึงๆ

นั้นๆ ดาว มาแล้ว  โทนเอ้ยย ไม่รอดหรอก

Rivermoon

ieaky

เฮ้อเผลอหลับไปตื่นมาจองโต๊ะหน้าไม่ทันเค้าซักที หน่วงมาหลายตอน ตอนนี้คงจะได้ผ่อนคลายซักที ว่าแต่ของขลังท่านโทนมีแบ่งบูชาบ้างมั้ยครับแบบที่สาว ๆ ติดตรึมแบบนี้

ดาวมาแล้ว ว่าแต่คุณโทนจะพาดาวไปเที่ยวทะเลเมื่อไหร่นิ

pappy_pp

สาวเต้าห่วงแหละดูออก แคร์แหละ ชอบแหละ มุ้งมิ้งดีจิง

ปล.งี้นางเอกน้ำแข็งผมเอาไรไปสู้ว้า

ปล. ดาวเอ๋ย ปล่อยลูกพี่โทนไปเหอะ ถ้าไม่ปล่อยก็ให้สถานะที่ชัดเจนแก่ลูกพี่ผมด้วย อย่าทำเป็นsafe zone เฉพาะคุณเซ่ คุณง้อคือการอยากคืนดี อยากเคลียร์ แต่เคลียร์ในฐานะอะไร ปกติผมไม่ชอบเหมียวนะ แต่ทำไมรุสึกว่ามันดูจริงใจกว่าเฉย ต้องการคืนต้องการ อยากทำก็ทำ ส่วนดาวส่วนตัวผมไม่เชียร์อยู่แล้วด้วยคนนี้ พี่น้องกัน คนรุจัก แค่นี้แหละ ดีแล้ว เพราะจะไม่ต้องมาจิตตกอีก

ปล. อินจัด เคลียร์ไปสักคน เถอะพ่อ จบแต่เจ็บ

ปล.น้องมิ้นเท่านั้น หวังว่าห้องวีจะไม่มีอะไร เพราะมอหินขาว ได้ไปต่อแน่ๆ 555

ตรี1131

taka95

allapon

Wiwek

เหมียวมีแผนอะไรไหมนิ แต่ฟ้าฝนเป็นใจ น่าจะจัดเหมียวคาบ้านหน่อยนะ

achuya

jaja

มีส่าวๆตามมาง้อแบบนี้คงไม่รอดมารยาหญิงไปได้คงยอมฟังบ้างล่ะ