ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรืองฤดีเริงสวาท1

เริ่มโดย Sukita, กรกฎาคม 23, 2021, 08:26:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

"สวัสดีครับลุงนน" "อ้าวชาติเองเหรอ" "ลุงนนท์วันนี้เปิดห้องเชือดให้ผมด้วยนะ" "เฮ้ย อาทิตย์ที่แล้วก็เพิ่งจะเชือดน้องแพรไป อาทิตย์นี้จะเอาใครวะ" "ไม่บอกลุงรายนี้เด็ดสุดๆ" ไอ้แก่นักการเฒ่า54ชื่อไอ้นนท์ คุยกับ วันชาติไอ้หนุ่มหล่อประจำโรงเรียนประจำจังหวัดแห่งนี้ เรื่องเปิดห้องเวลาเที่ยงให้มันเข้าไปย่ำยีสาวๆทั้งที่มันพึ่งจะล่อน้องแพรดาวคนสวย ม. 4 ไป "ลุงลองเดาเอาเอง คนสวยแบบที่ลุงชอบด้วย" "อย่าบอกนะว่าเรืองฤดีเหรอเห็นมึงจีบมาหลายปี" "ใช่สิลุง เรืองฤดีผมจีบติดแล้วจีบยากฉิบลุงต้องเย็ดให้เลือดแตกถึงสาใจเล่นตัวโคตร นะลุง" ไอ้แก่นนมีอันลิงโลดเมื่อไอ้ชาติจะพาสาวสวยจัดๆแบบเรืองฤดีมาเชือด "เที่ยงนี้เลยเหรอ" "วันนี้เลยลุงกำลังหลงผมเสร็จแน่" ไอ้หนุ่มหล่อพ่อรวยนัดกับนักการหื่นเลร็จจึงแยกย้าย
เรืองฤดีสาวสวยประจำโรงเรียนดรัมเมเยอร์ไม้ 1 ปีที่ที่คนทั้งจังหวัดต้องตาค้างเพราะความสวยใสของเรืองฤดี ของโรงเรียนแห่งนี้ เป็นหลานตาของอดีตผอ. เก่าแม่เธอเลิกกับสามีที่ทำงานอยู่ในกระทรวงศึกษา แล้วพาเธอมาอยู่อาศัยที่บ้านของพ่อซึ่งเป็นผอ. เก่าของโรงเรียน ซึ่งเสียชีวิตไปแล้ว โดยที่ฤดีอยู่กับยาย แล้วแม่ได้บ้านหลังใหญ่ที่อยู่ท้ายซอยหลังโรงเรียน
ฤดีเป็นสาวสวยเธอเคยเรียนที่กรุงเทพฯจนจบมัธยมศึกษาตอนต้น ก่อนที่แม่เธอจะเลิกกับพ่อแล้วเธอได้มาเรียนที่โรงเรียนประจำจังหวัดแห่งนี้ ในตอน ม. 4 หรือดีเป็นสาวสวย รูปร่างสวยสูง 170 เซนติเมตร ร่างผอมเพรียวเหมือนดารานางแบบยุคปัจจุบัน แต่ใบหน้าเธอหวานฉ่ำ ใบหน้าอันสวยงามของเธอ สวยราวกับนางเอกในนิยาย เนื่องจากพ่อเป็นผู้ชายที่รูปหล่อแล้วแม่ก็เป็นผู้ชายผู้หญิงที่สวยจัด ฤดีจึงได้ความสวยมาสุดๆ อาจารย์ผกานั้นมีลูกสาวอยู่คนเดียว ตอนที่เธอเลิกกับสามีนั้นเธอย้ายมาเป็นหัวหน้าแผนกวิชาสังคมศึกษาที่ รร. แห่งนี้ที่ต่างจังหวัดแห่งนี้ วันชาติใช้เวลาอยู่ร่วม 2 ปีกว่าจะจีบฤดีดรัมเมเยอร์ไม้ 1 ของจังหวัดติด
เวลาเที่ยงไอ้นนได้เปิดห้องพักมันไว้ โดยที่มันแอบดูทางหน้าต่างแอบดูเหยื่อกามของวันชาติแบบเดิม และแล้วร่างของสาวสวยบอบบาง ของเรืองฤดีถูกฉุดข้อมือเข้ามาในห้องไอ้แก่ "ไม่เอานะชาตินี้ทำแบบนี้ไม่ดีชาติ" "น่าชาติรักฤดีนะ จุ๊บๆๆ" วันชาติระดมจูบแก้มซ้ายแก้มขวาสาวสวย และรีบปิดบ้านพักของไอ้ภารโรง โดยที่สายตาของเจ้าของห้องเอง แนบดูการกระทำของวันชาติที่สุดหื่นกระหาย แล้วใครจะไม่หื่นกระหายบ้างล่ะ สาวสวยตัวท็อปของโรงเรียนสวยใสขนาดนางเอกเบอร์ต้นประเทศยังสวยน้อยกว่าเลย ตอนนี้ไอ้ชาติฟอนไปทั่วร่างงามในชุดพละสีฟ้าของฤดี "พอก่อนชาติ อือ พอแล้วชาติอูยย" มันดมหอมแก้มไปทั่วร่างงามของฤดี วันชาติมองนาฬิกา ตอนนี้เหลือเวลาเพียง 15 นาทีก่อนเรียนตอนบ่าย มันคงจะต้องรีบจัดการรวบรัดเรืองฤดีคนสวยประจำโรงเรียนให้เรียบร้อยโรงเรียนจีนภายใน 15 นาที ฤดีเองก็ดิ้นขัดขืนเพื่อจะรักษาเนื้อรักษาตัวเหมือนเป็นพิธี ขณะที่สายตาของไอ้แก่นนควยแข็งอยู่ด้านนอก จ้องมองดูแล้วสาวลำควยตามไป วันชาติรู้ว่าเวลามีน้อยต้องรีบเจิมอย่างน้อยก็อัดลำเปิดซิงฤดีก่อนวันหลังค่อยสาวเกมเย็ดยาวๆ มันจับตัวฤดี นอนหงายที่เตียงฟูกเก่าๆของไอ้แก่นน มันดึงไปที่ขอบกางเกงวอร์มมันดึง ออกมาเจอชั้นในวาโก้สีชมพูสวยที่ห่อหีน้อยๆจองฤดี "ว้ายชาติอย่าดูนะชาติ" "น่าชาติรักฤดี ฤดีจะเป็นแฟนคนเดียวของชาตินะ" "สัญญานะชาติ" "แน่นอนเมียจ๋า" ความขาวซึ่งขัดกับกางเกงในสีชมพูสดสวยทำให้วันชาติเองหัวใจเต้นรีบสัญญาหวังเอาหี มันระดมจูบไปที่เป้ากางเกงในของฤดี เธอเองทำท่าจะสั่นเกร็งไปทั้งร่างร่างขาวสวย ตอนนี้อุดมไปด้วยเลือดฝาดด้วยความตื่นเต้นและตื่นตะลึง สาวฤดีวัย 16 ปี โดนเลียเสยหีครั้งแรกเธอตื่นเต้นจนขนลุกไปหมด ในการจูบระดมร่องเสียวร่องหีของวันชาติ มันสุดจะทนดึงกางเกงในฤดีเหวียงออกทันทีทันใด มันเห็นร่องเสียงของฤดีซึ่งมีหมอยขึ้นเพียงเล็กน้อยเท่านั้น ทำให้เห็นโคกนูนขาวของเธอสดสวยแค่สีชมพู ดูสวยใส่ตามวัย แค่มันปิดสนิทมาก "เบานะชาติฤดีไม่เคย" ชาติไม่ลังเลที่จะใช้สองนิ้วโป้งแปะสองแคมหีเธอออก แล้วระดมลิ้นเสียบเข้าไปที่ร่องแคมของฤดี เธอสั่นเทิ้มด้วยความเสียวกระสัน เพราะว่ากันลากและลงลิ้นของไอ้ วันชาติตัวแสบทำเอา ไอ้แก่ควยดำอย่างนนสาวเอ็นมองดู แบบตาไม่กระพริบควยนี่ลูกตั้งจนน้ำหัวควยต้องไหลเยิ้มออกตามวันชาตินักเรียนหื่น ขนาดนั้นเองวันชาติ จัดการยกสะโพกของสาวสวยแล้วลากเลียไปติ่งด้านในของเรืองฤดี เลียแม้กระทั่งรูฉี่ของฤดีคนสวย ทำให้ฤดีเบ้หน้าด้วยความน่าสงสาร "อือชาติมันสกปรกอย่าเลียตรงนั้น อี้"  ตอนนี้วันชาติก้มลงลงลิ้นของฤดีจนอิ่มเอม โดยลืมเวลาไปเลยว่าต้องรวบรัด มันก้มลงเลียหีเธอเกือบ 10 นาที ก่อนที่มันจะดันตัวขึ้นมาแล้วดึงกางเกงวอร์มของตัวเองไว้ที่เข่า ควยใหญ่ของวันชาติขนาด 6 นิ้ว เรืองฤดีเธอปิดตามองไม่กล้ามองดุ้นควยแฟนหนุ่ม แล้วตัวสั่นระริกเพราะคิดว่าเธอโดนเย็ดแน่ วันชาติเข้าประกบด้วยการกุม 2 เต้าแล้วแหก 2 ขาให้หีมาจรดปลายควยของมันก่อนที่มันจะค่อยๆยกตัวแล้วดันปลายควยลงไปในหี ขณะที่หมอยบางของฤดีลุกตั้ง "อือเบานะเบาคะชาติขา" @

เรื่องนี้เป็นความทรงจำสมัยยังมีหนังสือ สาวซากุระ แต่ของแต่งใหม่ดัดแปลงให้เพื่อนได้สนุกเพลินกันครับ รับรองน้องฤดีสวยและ....เก่งมากครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

โอ้โหวันชาติใช้เวลาถึงสองปีถึงได้จีบเรืองฤดีติด แต่เวลามีแค่สิบห้านาทีสงสัยว่าจะได้แค่เปิดซิงเสร็จก็ต้องไปเรียน แต่เรืองฤดีน่าจะไม่มีแรงไปเรียน แล้วก็เลยโดนลุงนนมาซ้ำรอยสวาทต่อจากวันชาติแน่ๆเลย....????

SaifonPhon

ตอนต่อๆไปคงมีรุมแน่นอน  ติดตามต่อเนื่องเลยครับ

pok1234

drof666

เรื่องในตำนานเลยนะนั่น จะรอตอนต่อนะครับ ::Confident::

ryu

เวลาดีมีน้อยต้องรีดจัดครับ

Wattbeta1980

น่าติดตามอีกเช่นเคย ไม่เคยทำให้ผิดหวังเลยครับ FC ครับ

.....เป็นแรงใจ แรงเชียร์ครับ

swss2511

rongler2524

whitebag

รอตอนต่อ งานคุณsukita ไม่ทำให้ผิดหวัง ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

peddo

กำลังลุ้นเลยครับผมว่าฤดีไม่ได้กลับไปเรียนหรอกดีไม่ดีจะโดนลุงนนท์มาช่วยยำชอบจริงๆสำนวนยุคนั้นนานแล้วรู้สึกลื่นไหลที่อารมณ์แต่ขึ้นเรื่อยๆครับเสียดายที่วันนี้จบแค่นี้รีบมานะครับ

txxt30

เปิดเรื่องมาก็น่าติดตามแล้ว

Agalos von Stresermann

รออ่านตอน2 ลุงนนเข้ามาร่วมแจม
ฤดี ร่านแตกแน่นอน

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. นอกจาก.. ชาติ​ และลุงนนจะอารมณ์ค้างแล้ว... ยังทำให้ผมอารมณ์​ค้างด้วยอีกคน

petergg

อะไรกันครับเนี่ย