ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อสาวโอแอลแฟนเผลอ copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 25, 2021, 10:26:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ล่อสาวโอแอลแฟนเผลอ

พรีมสาวออฟฟิศ , copy   
Fri Sep 01, 2006 2:22 pm

"พรีม" เป็นสาวออฟฟิศเพิ่งจบได้ปีนึง ทำงานแถวๆราชเทวี ลงจากรถไฟฟ้านิดเดียว ผมก็ตามๆส่งขนมส่งดอกไม้ไปเรื่อยๆ มารู้ทีหลังว่าพรีมมีแฟนแล้ว คบกันมาสี่ห้าปี แต่ก็ไม่ได้อะไร ทุกทีที่ผมเอาของไปให้ เธอก็รับ พาไปไหนก็ไป ทานข้าว ส่งตอนเลิกงานอะไรเทือกๆนี้ พรีมสูงไม่มาก ประมาณเกือบร้อยเจ็ดสิบ ผิวขาวปรกติแบบเชื้อจีน ปล่อยผม แต่ที่น่าล่อมากๆก็เพราะขายาวเรียว และพรีมก็ชอบใส่กระโปรงสั้นๆบางๆพลิ้วๆมาทำงาน ในออฟฟิศเธอมีแต่ผู้หญิงซะส่วนมาก อาจจะเก็บกดหน่อยๆก็ได้มั้ง เพราะเธอกับแฟนไม่ค่อยได้เจอ ไม่ค่อยมีอะไรด้วยกันเท่าไร

ผมไปทีไร ก็จะเห็นเธอนั่งแบบไม่ค่อยระวัง ไขว่ห้าง..กระโปรงเลิกขึ้นมาเลยเข่ามาคืบ มองลอดเข้าไปเห็นอะไรๆเกือบหมด อยากจะเข้าไปเลียขา..แหกรูหีเธอเย็ดตรงนั้นเลย ส่วนเสื้อเธอก็จะใส่แค่คล้องคอ ไม่ก็สายเดี่ยวแล้วคลุมเสื้อนอก พอเลิกงานก็จะปลดข้างนอกออก ทีนี้นมเธอก็จะดันออกมาเป็นลูก เจอทีไรผมต้องวิ่งเข้าห้องน้ำแถวนั้น ช่วยตัวเองโดยนึกถึงนมลูกนั้นกับท่านั่งของเธอทุกที ...มาวันนึง ผมก็ซื้อไอติมไปฝากเธอตามปรกติ แต่ไปค่ำหน่อย เผอิญวันนี้พรีมต้องอยู่ปิดProject เลยCancelนัดกับแฟน โชคดี..เธอแต่งตัวมาซะสวย เสื้อข้างในเป็นสีขาว ยิ่งดันนมออกมาเป็นลูกๆ เธอแต่งขาวทั้งชุดเลยครับ กระโปรงนี่ทั้งแคบทั้งสั้น สลับขาทีก็เห็นหมดเลยว่าข้างในก็ขาวด้วย

คงไม่ได้เจอกับแฟนนาน เสียดายคืนนี้คงไม่ได้ล่อกับแฟนซะแล้ว แต่คงได้ล่อกับผมแทน ผมก็คิดไปเรื่อย จนคนทั้งออฟฟิศกลับหมด งานเธอก็ยังไม่เสร็จสักที ผมก็รอจะกลับไปส่งบ้าน กว่าจะเสร็จจริงๆ ก็ปาเข้าไปสามทุ่ม ระหว่างนั้นผมก็นั่งดูนั่งมองไปเรื่อย ไม่รู้สายตาผมหื่นไปหรือเปล่า พรีมนั่งบิดตัวไปมาตลอด ผมเห็นเธอเอามือกดไว้ตรงกระโปรงสีขาว หน้าแดงตลอด ผมก็มองตั้งแต่ปลายเท้า มาจนถึงต้นขา และแหวกเข้าไปใต้ประโปรง อยากจะดูดหีอูมๆ เอาลิ้นดุนกัดเม็ดแตดของเธอ ให้ดิ้นลงไปตรงนั้น สองมือผมถ้ามีโอกาสจะเค้นนมให้เละคามือ ปากของเธอก็เหมือนกัน อยากจะสาวควยรูดกระเด้าหนักๆ ระเบิดน้ำเงี่ยนให้ไหลล้นออกมา ก่อนจะจับไพล่หลัง ยัดควยเข้าไปเต็มๆ....

"กลับรึยัง?" เธอเรียก ผมเลยสะดุ้ง ตอนนี้ข้างในกางเกงผมมันแข็งจนจะลุกไม่ขึ้นอยู่แล้ว เธอก็บอกผมว่า "รอเดี๋ยวนะ จะไปเข้าห้องน้ำก่อน" ผมก็ค่อยๆลุกเดินตามไป แต่เธอเข้าห้องน้ำนานมากๆ อาจจะเข้าไปตกเบ็ดตัวเอง เพราะทนเงี่ยนไม่ไหวแล้วเหมือนกัน พอเธอออกมา จู่ๆก็ออกปากชวนผมขึ้นดาดฟ้าตึก ผมก็เออออแบบงงๆ ตามขึ้นไปข้างบน ผมเคยขึ้นมาครั้งนึงแล้ว บนนี้ลมแรงมากๆ มองเห็นไปทั่วบริเวณเลย แล้วพรีมก็เข้ามากระซิบกับผมว่าเธอมีเรื่องแฟนจะปรึกษา มือเธอมาเกาะไหล่ผม ทีนี้มือผมก็เลยไปซุกอยู่ตรงชายกระโปรงพอดิบพอดี ตัวพรีมร้อนมากๆ

ผมก็เลยล้วงมือเข้าไปข้างใต้กระโปรง เธอสะดุ้งร้องอุ๊ย ข้างในนั้นมันแฉะไปหมด แถมยังลื่นแล้วก็นุ่มมาก "เดี๋ยว ๆ" พรีมร้องห้าม แต่ผมไม่ฟังแล้ว รีบสอดมือพลิกกางเกงชั้นใน แหวกแคมสองข้างที่เปียก แล้วทิ่มนิ้วกลางทะลวงเข้าไปลึกจนสุด ก่อนจะควงนิ้วไปมา พรีมตัวบิดแล้วครางเบาๆ จริงๆเธอก็คงอยากมานานแล้ว ตั้งแต่นั่งกดกระโปรงตัวเองในห้อง ผมเลยตามนิ้วที่สองอัดเข้าไปอีก น้ำเธอไหลออกมาเต็มง่ามมือ "อย่าเลย ตัวเอง อย่าทำ" เธอยังร้องอยู่เป็นพักๆ ผมรีบก้มลงนั่ง ตลบกระโปรงสีขาวขึ้น แล้วใช้ลิ้นเลียรูหีของเธอ ขนเธอแทบไม่มีเลย แถมยังหอม สงสัยเตรียมตัวมาล่อกับแฟนทั้งคืนวันศุกร์ ผมกระชากกางเกงในลง ไม่ฟังเสียงอะไร เอามือสองข้างแหกแคมพรีมออกมา แล้วไชลิ้นลึกเข้าไปจนสุด เธอร้องออกมาอย่างดัง

คืนนี้มันเป็นอย่างที่ผมฝันทุกอย่าง ผมกัดเม็ดติ่งเธอ จนพรีมยืนแทบไม่ไหว แหกขาสองข้างให้ผมทำตามใจชอบ แถมยังเอามือมากดหัวผมอีก ผมก็ยิ่งเลียไปทั่ว แล้วค่อยๆพลิกตัวมาเลียต่อด้านหลัง พอผมตวัดลิ้นผ่านร่องก้นเธอเท่านั้น พรีมรีบร้องห้ามใหญ่อีกรอบ "อย่า อย่าเลียตรงนั้น โอ๊ย พรีมเสียว อย่า อย่า โอ๊ย ไม่ไหวแล้ว หยุด อย่าทำอย่างงั้น" พรีมร้องออกมาดังมาก ไม่กลัวใครได้ยิน ผมเอาลิ้นแซะลงไปในรูก้นที่หอมเหมือนกัน ทั้งน้ำลายผม..น้ำเงี่ยนของพรีมไหลลงมาตามเรียวขา พอชะโลมรูตูดได้พักนึง ผมก็เอานิ้วกลางค่อยๆเสียบลงไปในรูแคบๆ ทีนี้พรีมตาเหลือกเลยครับ จะร้องห้ามยังร้องไม่ออก แต่นิ้วก็ลงไปได้แค่ข้อเดียว ผมก็เลยถุยน้ำลายตามลงไป แล้วควงนิ้วบิดลึกลงไปเรื่อยๆ...

ตอนนี้พรีมโก้งโค้งให้ผมด้วยความเสียวแล้ว ผมขยับดึงนิ้วออกมานิดหนึ่งเกือบจะหลุด พรีมก็โยกตัวตาม แล้วผมก็เสียบนิ้วกลางลงไปสุดแรง..มิดโคน ก่อนจะควงอัดเข้าไปอย่างบ้าคลั่ง พรีมโผเข้าหารั้วเหล็กกั้น ผมจ่อปากเข้าแลบลิ้นเลียรูหีข้างหน้าต่อ โดยที่นิ้วมือยังทะลวงเย็ดรูตูดไม่ยั้ง ผมพลิกกระโปรงเธอขึ้นไปบนหลัง ถึงเวลาของควยผมแล้ว มันพองคับ..บานทะโร่มาตั้งแต่เย็น ไม่ให้พรีมรู้ตัว ผมยังควงรูตูดของเธอต่อ กางเกงหล่นลงไปที่พื้น ท่อนเอ็นอันใหญ่จ่อเข้ากับปากรูที่แดง มีน้ำไหลเจิ่งนอง พอประคองตรงร่องหี ผมก็อัดเข้าไปพรวดเดียวจนมิดด้าม พรีมหวีดร้องอีก "อย่า อย่าทำพรีม หยุดเถอะ ไม่ไหวแล้ว" เสียงเนื้อผมกระทบกับก้นของพรีมดังพั่บๆ รูของพรีมแน่นมาก ตอดรัดควยของผมจนปวดไปหมด

"อย่า หยุดก่อน โอ๊ย..พอๆพรีมจะไม่ไหวแล้ว พอก่อน" ผมสาวควยออกมายาว จนเกือบหลุด พรีมเหงื่อไหลเต็มหน้า โดนเข้าไปแบบไม่ทันรู้ตัว ถึงกับสำลัก ทันใดนั้น..ผมก็อัดเข้าไปเต็มมิดลำอีกที พรีมร้องโอ๊ย คราวนี้ถึงทีผมบ้างแล้ว ผมขยี้เย็ดตะบันรูของพรีมแบบไม่ยั้ง นึกถึงภาพสาวออฟฟิศขาวๆ ในชุดกระโปรงสั้นๆ ท่อนขายาวๆที่นั่งบิดตัว กดกระโปรงอยู่ตอนเย็น กับตอนนี้ที่กำลังถูกทะลวงรูหี จนน้ำเงี่ยนไหลออมาตามท่อนควยผม มันช่างได้อารมณ์จริงๆ ผมเริ่มควงควยไปรอบๆทุกทิศทาง นิ้วมือก็ยังแหวกรูตูดอยู่ มันเตรียมพร้อมสำหรับยกที่สองของผม รูของพรีมตอนนี้กำลังถูกอัดมิดด้วยท่อนควยผม ผมกระตุกนิ้วออกมาจารูตูด พรีมร้องโอ๊ย..ออกมา รีบตวัดน้ำที่ไหลนองรูหีจนชุ่ม แล้วเสียบกลับเข้าไปในรูตูดอีกที พรีมดิ้นไปมา ไม่รู้ด้วยความเสียวหรืออะไรแล้ว

ผมเลยชักควยออกมาจนหลุด พรีมโยกตัวตาม พอมันหลุดดัง..ป๊อก ผมก็เห็นรูบานออกเป็นวง น้ำเงี่ยนไหลอาบ ผมยิ่งมันส์ ยัดควยกลับเข้าไปจนสุด แล้วกระหน่ำเย็ตไม่ยั้งอีก อีกอย่างที่ลืมไม่ลง พอผมเสียบควยเข้าจนสุด คาไว้อย่างนั้น ก็คว้าเสื้อนอกที่หลุดลุ่ยโยนทิ้ง เห็นแผ่นหลังขาวนวล แล้วเลิกเสื้อข้างในขึ้นอีก กระชากบราตัวน้อยๆออก นมสองข้างของพรีมก็เด้งออกมา ห้อยโต่งเต่ง "อย่า อย่าทำพรีมอีกเลยนะ ขอเถอะ ขอเสื้อ..โอ๊ย" ผมเอื้อมมือทั้งสองไปโอบนมแล้วบิดหัวนมสุดแรง "อย่า ไม่เอานะ ไม่เอา พรีมไม่ไหวแล้ว" แล้วผมก็ขยี้เต็มสองมือ มันขนาดกำลังพอดีๆเต็มอุ้งมือ ผมยกตัวพรีมเงยขึ้นมา อยู่ในท่ายืน กัดลงไปที่แผ่นหลัง สองมือยังไม่หยุดเคล้น เธอมองไปข้างหน้า เห็นตึกเรียงราย อาจจะมีสักคนที่กำลังมองเธออยู่ก็ได้

ผมพลิกตัวเธอหันหน้ามาหา ยกขาขึ้นแล้วทะลวงรูหีของเธอต่อ ท่าบิดๆแบบนี้ผมชอบนัก มันเหมือนกำลังจะแหกรูหีพรีมลงไปต่อหน้า แคมเธอบิดไปมา ยิ่งเห็นผมยิ่งกระหน่ำเย็ด ฝังหน้าลงกับนมสองข้างดูดด้วยลิ้นกัดด้วยฟัน กระโปรงสีขาวของเธอตอนนี้ห้อยอยู่รอบเอว ผมพลิกแล้วพลิกอีก อัดทะลวงทุกทิศทาง พรีมตัวโยนไปมา นมสองข้างแดงช้ำห้อย แล้วผมก็ซบหน้าลงไปกัดซ้ำแล้วซ้ำอีก ทะลวงเย็ตอยู่สิบนาที น่าจะถึงเวลากระฉูดแล้ว ผมก็พลิกพรีมหันหลังอีกรอบ คราวนี้เธอว่าง่ายเลยครับ ครางอือๆตลอดเวลา แถมยังกระเด้าตูดอัดใส่ควยผมเป็นระยะๆ ผมเสียบอัดเข้าไปมิดรูหีอีกครั้ง แล้วกระเด้าสุดแรง มือจับสะโพกของเธออัดๆๆๆๆๆเข้ามา ท่อนควยทะลวงเข้าทะลวงออกจนสุดลำตลอด พรีมเริ่มร้องหวีดออกมาอีกที คงรู้แล้วละว่าผมต้องการอะไร

"อย่า อย่า อย่าออกข้างในนะ ไม่เอา อย่า..เดี๋ยวก่อน" ผมไม่ฟังอะไรทั้งนั้น ตะบันควยจนรูหีตอดตอบสนองแรงขึ้นๆ "อย่า..ขอร้อง โอ๊ย..พรีมไม่ไหว โอ๊ย..เสียว พรีมเสียว..โอ๊ย หีจะแหกแล้ว อย่า อย่า เดี๋ยวแหก" ผมระเบิดน้ำกามลงไปหมดตัว มันเอ่อล้อรูหีออกมา ทั้งๆที่ควยผมยังจมอยู่ทั้งลำ พรีมอ้าปากค้าง เหงื่อไหลท่วม ผมค่อยๆถอนควยออก ได้ยินเสียงซี้ดปาก จนมันหลุดแล้วอ่อนยวบ พรีมตัวทรุดลงกับพื้น ผมเลยรีบจ่อควยเข้าที่ปาก เธอหันหน้าหนี ผมเลยเอาท่อนของผมฟาดไปที่แก้ม น้ำเงี่ยนขาวๆไหลเลอะเต็มหน้า "ดูดควยให้ผมหน่อย น้ำพรีมทั้งนั้น" เธอจึงคว้าควยผมใส่ปาก ขาทั้งสองข้างแบะแหกไปกับพื้น น้ำขาวๆขุ่นๆไหลออกมาเป็นทาง

แก้มเธอมีคราบน้ำตา แต่เธอก็ยังดูดทำความสะอาดควยให้ผม ผมสั่งให้เธอจับมันรูดเข้ารูดออก พรีมก็ทำตามอย่างว่าง่าย เธอเลียหัวควยผมรอบๆ อัดเข้าลึกเกือบถึงลำคอจนสำลัก ผมบอกให้เธอเริ่มเลียมาตรงไข่ เธอส่ายหน้าบอกว่าไม่เคยทำให้แฟนเธอเลย ผมก็เลยจับหัวเธอกดเข้ามา เธอจึงต้องเลียมาเรื่อยๆ จนถึงรูตูดผม  คราวนี้เธอกระชากตัวหนี ผมเลยบอกเธอว่าจะเลียตูดให้ผม หรือจะให้ผมเย็ตตูดเธอดี เธอก็เลยรีบคลานเข้ามาตวัดลิ้นเลียตามร่องก้น ใครไม่เคย..ไปบอกแฟนให้ลองซะนะ มันเสียวแบบสุดๆ เธอไชลิ้นเข้ามาในรูตูดผมด้วย ทีนี้ควยผมที่เหี่ยวไปรอบหนึ่ง ก็เลยเริ่มลุกขึ้นมาอีก เป้าหมายของมันคราวนี้ก็คือรูของพรีมเช่นเคย แต่เป็นอีกรูที่ยังสดๆใหม่ๆ

พรีมลุกขึ้นยืน ตบกระโปรงลง แล้วมองหายกทรงที่ถูกกระชากออก แต่ผมรีบวิ่งเข้ากอดจากด้านหลัง ท่อนควยที่ลุกจึงแนบเข้ากับร่องก้นของเธอพอดี "พรีมไม่ไหวแล้ว อย่าทำพรีมอีกเลยนะ ไว้วันหลังเถอะ" ผมตอบเออออไปตามเรือง "ไม่อยากให้เอาควยเย็ดหีพรีมแล้วเหรอ?" "พรีมเสียว แต่มันแสบไปหมดแล้ว พอก่อนเถอะนะ" "ไหนๆ ขอดูหน่อย ช้ำมากหรือเปล่า?" ผมจับพรีมโก้งโค้ง ตลบกระโปรงขึ้นไปอีกครั้ง น้ำเงี่ยนของเธอและของผมยังขังอยู่ในรู ผมรีบตวัดนิ้วทะลวงเข้าไปอีกที "โอ๊ย ไม่เอา ไหนว่าพอแล้วไง อย่า โอ๊ย ไม่ๆสองนิ้วเลย อย่าควานอย่างงั้น โอ๊ย เดี๋ยวแหกหมด แหกหมดแล้ว" ผมตั้งใจจะตามนิ้วที่สามเข้าไป แต่เปลี่ยนใจก่อน เอาสองนิ้วที่แฉะไปด้วยน้ำกามออกมาคลึงเล่น ป้ายลงไปที่กระโปรงสีขาว

พอพรีมจะเงยตัวขึ้น ผมก็ทะลวงสองนิ้วย้ำเข้ารูเดิม จนเธอสะดุ้งอีก "พอเถอะ อา... อืออ" ปากบอกว่าพอ แต่ก็เริ่มครางอีก พรีมนี่ท่าจะเงี่ยนสะสมมาหลายเดือน เดี๋ยวจะได้มันส์ทั้งรูหีรูตูดสมใจ ผมควักมือออกแล้วเสียบนิ้วกลางลงไปอีกที... แต่คราวนี้ที่รูตูด พรีมรีบร้องห้าม "ไม่เอาแล้วนะ ไม่เอา อย่าแทงรูตูดพรีมเลย" ผมสอดนิ้วที่สองไล่ตามเข้าไปอีก พรีมเงยหน้ากรีดร้อง แต่ก็อัดสะโพกเข้ามาหา ที่ทะลวงด้วยนิ้วแรกเบิกร่อง ท่าจะติดใจ...ได้เวลาแล้ว... ผมเอานิ้วออกมา แบะรูตูดเธอจนสุด อา...ควยผมแข็งเต็มที่ นี่จะเป็นคนแรกที่ผมได้ลองกระหน่ำเข้ารูตูด ผมจะไม่ยั้งเลย ผมเอาหัวควยบานไปแซะ ตรงปากรูแคบๆ ถึงแม้จะแหกออกมานิดๆด้วยสองนิ้ว แต่ก็ยังไม่มากพอ พอผมเริ่มกดลำควยเข้าไป....

พรีมก็ร้องห้ามอีก "อย่า อย่าทำพรีมเลย พรีมยังไม่เคยทางตูด...โอ๊ย" ช้าไปแล้ว หัวควยของผมมันจมลงไปแล้วอย่างยากลำบาก พรีมดิ้นขลุกขลัก ผมถุยน้ำลายตามลงไปบนลำควยที่ยังไม่เข้า กลั้นใจจับเอวคอดๆของเธอดึงเข้ามาเต็มแรง พร้อมกับพุ่งควยไปข้างหน้า ควยผมฉีกรูตูดเธอเข้าไปจนมิดโคน คราวนี้เธอไม่ร้องแล้วครับ อ้าปากค้าง ตาเหลือก เสียงสั่นไปหมด ขาที่ประคองตัวเธอเงนไปมา ก็แน่ละ โดนจับเย็ดรูหน้าไปจนกลวงแล้ว ก็ยังโดนเปิดซิงประตูหลังอีก แต่มันแน่นมากจริงๆ จนผมไม่สามารถกระเด้าใส่รูตูดเธอได้เลย "แน่นมั้ยจ๊ะ พรีม?" ผมถามแล้วบดคลึงตัวเธอเข้ากับควยผมแทน มันคับแน่นไปหมด

เธอหลับตาด้วยความเสียวซ่าน รูของเธอคงค่อยๆปรับตัว เตรียมพร้อมรับศึกหนักแล้ว ผมถอนควยออกมาได้นิดๆ แต่แค่นั้นก็ทำเธอถึงกับกระตุก แล้วผมก็อัดเข้าไปจนสุดลำอีกที "อา ไม่ไหวแล้ว เย็ดตูดพรีมเถอะ แน่นไปหมดเลย" ผมสาวควยออกช้าๆ แล้วกระทุ้งเข้าไปจนหมด สาวออกมาแล้วกระทุ้งเข้าไปอีก ทุกครั้งพรีมจะอ้าปากค้าง แล้วรูตูดเล็กๆก็พร้อมแล้วสำหรับการตะบันเย็ด สาวออฟฟิศสุดสวยคนนี้ ผมกระหน่ำอัดลงไปไม่ยั้ง พรีมเริ่มเสียว จนควบคุมตัวเองไม่ได้ ร้อง "เย็ตแรงๆ อา พรีมชอบแรงๆ เย็ดให้ตูดบานไปเลย โอ๊ย เจ็บ อา ตูดแหกหมดแล้ว แหกอีก อา แหกอีก" ตามคำขอเลยครับ ผมทะลวงนิ้วเข้าไปอีกสามที่รูหี มันเย็ดได้ลำบากจริงๆ ผมกางนิ้วทั้งสามในรูของเธอ คราวนี้ละได้แหกสมใจ

อยากจะหาอะไรสักท่อนมาแหกรูเธอทิ้งไว้ แต่เสียดายไม่ได้คาดมาก่อน ว่าวันนี้จะได้เย็ตเธอเข้าจังๆ พอดีเหลือบไปเห็นขวดโรลออนในกระเป๋าถือที่ตกอยู่ ผมรีบคว้าไปเก็บ แล้วอัดขวดเข้ากับรูหีเธอแทน เธอร้องอู้ววว หีของเธอดูดมันเอาไว้เลย ยิ่งทำให้รูตูดของพรีมโดนเบียดแคบลงไปอีก ไม่ต่างอะไรกับการโดนลงแขกพร้อมๆกันสองรูเลย ผิวขาวๆตอนนี้แดงเถือกไปหมด แถมยังเปื้อนน้ำเงี่ยนเหนียวๆ ผมสาวขวดเข้าออกรู สลับกับควงเข้ารูตูด ผมชักมันส์ ถอดควยออกจากตูดดังป๊อก... แล้วเสียบขวดโรลออลเข้าไปแทน มันทั้งแข็งทั้งใหญ่ แต่ก็ยัดเข้าไปมิดแท่ง แล้วผมก็เลื่อนควยมาเย็ดรูหีต่อ สลับไปสลับมา จนรูบานทั้งสองรู จู่ๆผมก็หยุด แล้วก้มลงไปถามพรีม "ดีมั้ยจ๊ะ พรีม? แหกทั้งสองรูแล้ว" "ค่ะ ดีค่ะ อย่าหยุดค่ะ เย็ดพรีมต่อ พรีมไม่ไหวแล้ว เงี่ยน โอ๊ย พรีมเงี่ยน"

คราวนี้ไม่ไหวแล้ว ผมจะขอแตกในรูอีกสักที แต่ต้องแหกให้สะใจมากกว่านี้อีก ผมสอดแท่งโรลออนเข้าไปในรูหี แล้วตามด้วยควยผมอีกแท่ง หีพรีมฉีกอ้าออก แต่ผมก็ยังฝืนกดควยลงไปสุดลำ พรีมร้องออกมาเต็มเสียง "อย่า ไม่ ๆๆ แบบนี้ไม่เอา โอ๊ยยย ฉีกหมดแล้ววว" ผมคว้านมที่ห้อยไปมาสองข้าง เป็นที่ยึดแล้วอัดกระเด้าเต็มแรง เห็นขวดใสๆอยู่นิดๆเลยตบมันเข้าไป แล้วเบียดควยกับขวดโรลออน ดันให้เข้าลึกเข้าไปเรื่อยๆจนมิด "ไม่ไหวแล้ว" พรีมร้องตลอด "ไม่เอาแล้ว เสียว โอย หีพังหมดแล้ว อย่า อย่าเย็ตอีก โอย แหกหมด แหกอีก" ผมก็จะกระฉูดแล้ว รีบชักควยออกมาเย็ดเข้ารูตูดมิดลำ ก่อนจะฉีดน้ำกามเข้าไปเต็มๆจนหอบ ล้มลงไปบนตัวพรีม ....แต่หลังจากนั้น เราก็ไม่ได้เย็ตกันบนนี้อีกนะครับ กลัวคนเห็นครั้งแรก แล้วมารอดัก เดี๋ยวพรีมจะถูกฉุดไปลงแขกรูแหกกว่านี้ซะก่อน

KitiUdom

samsung014

แสดงว่ามีครั้งต่อไปใช่มั้ยครับ