ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไตร-สตอรี่ ครูชาย VS นักเรียนสาว copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 25, 2021, 10:41:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ครูชอบหรือเปล่าคะ ?

ผมชื่อ"นพ"ครับ ทำงานอยู่ที่โรงเรียนแห่งหนึ่งในจังหวัดขอนแก่น ใช่ครับ...ผมเป็นครูสอนวิชาเกี่ยวกับช่างไม้ให้กับนักเรียนชั้นมัธยม เรื่องมันเกิดขึ้นเมื่อไม่นานมานี้เอง ในขณะที่ผมกำลังซ่อมรถอยู่ในโรงรถ ก็มีเสียงเรียกผมจากเด็กผู้หญิงคนหนึ่ง ผมจึงหยุดงานแล้วหันไปดู ทีแรกผมก็จำเธอไม่ได้หรอกครับ แต่พอเธอแนะนำตัวผมก็นึกออก เธอชื่อ"เก๋"ครับ เป็นเด็กนักเรียนที่ผมเคยสอนตอนเธออยู่ ม.1

ผมจะไปจำเธอได้ยังไงล่ะครับ ก็นี่มันผ่านมาตั้ง 3 ปีแล้ว และตอนนี้เธอก็โตเป็นสาวแล้ว แถมยังสวยน่ารักด้วยอีกต่างหาก โดยเฉพาะหน้าอกหน้าใจของเธอที่อยู่ภายในเสื้อยืดรัดรูปตัวนั้น และเรียวขาขาวที่โผล่ออกมาจากกางเกงขาสั้นจุ๊ดจู๋ตัวนั้นอีก มันทำให้ผมมองเธอจนตาค้างอยู่นาน จนเธอเรียกสติผมจึงคืนกลับมา

เก๋บอกผมว่าตู้เสื้อผ้าที่บ้านเธอมันเสียเปิดไม่ออก แล้วพ่อกับแม่ของเธอก็ไม่อยู่บ้านด้วย เลยอยากให้ผมไปดูให้หน่อย เพราะเห็นว่าผมชำนาญทางด้านนี้ ผมก็ไม่รอช้าครับ รีบเตรียมเครื่องไม้เครื่องมือแล้วเดินตามเธอไปทันที เมื่อไปถึงที่บ้านเธอ ไม่มีใครอยู่เลยครับ

เก๋ก็จัดแจงพาผมขึ้นไปบนห้องนอนของเธอเลย เมื่อเข้าไปข้างในห้องของเธอ ใจผมก็เต้นเป็นระส่ำ เลยครับ เพราะเกิดมาไม่เคยได้เข้าห้องนอนของเด็กผู้หญิงมาก่อน ซึ่งห้องนอนเธอนั้นมีกลิ่นหอมเหมือนกับตัวเก๋เลย ผมมองไปรอบๆ ห้อง แล้วเหลือบไปเห็นชุดนอนของเธอวางแผ่อยู่บนเตียง ดูน่ารักมากครับ แล้วเก๋ก็บอกว่าจะไปทำน้ำมะนาวมาให้ผมดื่มแก้กระหาย

เมื่อเธอออกไปแล้ว ผมก็สังเกตเห็นกางเกงในของเธออยู่ใต้ชุดนอนบนเตียง ผมหันไปดูให้แน่ใจว่าเก๋ไม่ได้อยู่แถวนั้น จากนั้นจึงดึงมันออกมา..เป็นกางกางในสีชมพู เนื้อเรียบและนุ่มมือมากครับ ตอนนั้นผมรู้สึกมีอารมณ์เต็มที่แล้ว จึงเอากางเกงในเก๋ขึ้นมาดม มันยังมีกลิ่นหอมอยู่ กลิ่นสาบสาวจากเต่าของเก๋ มันทำให้ผมห้ามใจไม่อยู่ ผมถอดกางเกงแล้วเอากางเกงในของเก๋มาถูกับควยของผม ผมถูไปถูมาอยู่นานมาก นานจนไม่รู้ว่าเก๋เข้ามาในห้องตั้งแต่เมื่อไหร่

"ครูชอบหรือเปล่าคะ?...นั่นตัวโปรดของหนูเลยนะ" พอผมหันไปเห็นเก๋เท่านั้น ผมก็อ้าปากค้างพูดอะไรไม่ออกเลย และก่อนผมที่จะทำอะไรลงไป เก๋ก็คุกเข่าลงตรงหน้าผม แล้วยื่นมือมาจับที่ท่อนควยของผมรูดสไลด์อย่างนุ่มนวล ตอนนั้นผมรู้สึกเหมือนอยู่บนสวรรค์ยังไงยังงั้นเลยครับ สักพักเก๋ก็ก้มหน้าลงมาแล้วอ้าปากอมควยของผมเข้าไปทั้งดุ้น เธอทั้งดูดทั้งเลียควยของผมอย่างหื่นกระหาย แถมยังตวัดลิ้นรัวใส่ที่หัวถอกหัวเห็ดอีก

จนผมทนต่อไปไม่ไหวแล้ว "พอก่อนเก๋... ครูทนไม่ไหวแล้ววววว" แต่เหมือนเก๋จะไม่ได้ยิน ยังคงอมดูดควยของผมเน้นๆต่อ ไม่นานนักผมก็พ่นน้ำรักข้นใส่ปากของเธออย่างแรง "อุ๊บบบ..กรึ๊บบบ..อึดดด" เก๋พยายามกลืนมันเข้าไปทั้งหมด แต่มันก็ยังไหลท้นย้อยออกมาตามมุมปากของเธอ แล้วไหลย้อยลงมาถึงตามร่องอก เก๋จัดการเลียของผมต่อไปจนสะอาด แล้วใช้กางเกงในเธอเช็ดคราบน้ำรักที่เสื้อออก

"ครูต้องชอบแบบนี้แน่ค่ะ " เก๋พูดจบก็ถอดเข็มขัดกระโปรงออก แล้วปล่อยให้มันหล่นลงที่พื้น เผยให้เห็นกางเกงในสีฟ้าตัวจิ๋ว ผมเอื้อมมือไปลูบคลำที่ก้นของเธอ มันนุ่มมือและเนียนมากครับ แล้วผมก็จัดการกับเสื้อและยกทรงของเธอ จากนั้นทั้งปากทั้งจมูกของผมก็ฝังลงบนเนินนมงามคู่นั้น ผมดุนลิ้นลงที่ยอดเม็ดหัวนมทั้งสองข้างอย่างเมามัน จนเก๋ร้องครางกระเส่า "อ๊าาา.. อาาาห์"

ผมไม่รอช้าครับ มือผมควานลงไปที่โคกหีเนินสวาท จัดการรูดกางเกงในเธอลงไปกองที่ปลายเท้า แล้วผมก็คุกเข่าลงที่หว่างขาเธอบ้าง จับขาทั้งสองข้างแยกออกจากกัน เห็นร่องหีของเธอแดงแจ๋และมีน้ำเมือกซึมไหลออกมาแฉะไปหมด เธอคงจะมีอารมณ์มาก ผมฝังหน้าลงไปบนร่องเนินสวาท แล้วไล่ลิ้นไปตามรอยแตก "อ๊าาา..อยะ..อย่าค่ะครู" ผมไม่ฟังเสียงแล้ว จัดการละเลงลิ้นระรัวลงไปอย่างหิวกระหาย แล้วดูดไปที่เม็ดติ่งแตดที่ยื่นออกมา อย่างแรง สักพักเก๋ก็ทนไม่ไหวต้องร้องออกมา "หนูทนไม่ไหวแล้ว.. รีบๆเอาควยของครูใส่ร่องหนูเถอะค่ะ"

ผมอุ้มเก๋ไปนอนบนเตียง แล้วถอดเสื้อผ้าผมเองออก จนเหลือแต่ตัวล่อนจ้อน เก๋เบิกตากว้างเมื่อเห็นผมอยู่ในชุดวันเกิด ผมเข้าไปจับขาเธอแยกออกจากกัน แล้วเอาควยของผมไปจ่อที่ปากถ้ำหีที่เยิ้มไปด้วยน้ำเมือก "เก๋ยังบริสุทธิ์อยู่รึเปล่า?" ผมถามก่อนเพื่อความแน่ใจ "ไม่ค่ะ หนูเคยทำกับเพื่อนแล้วตอนอยู่ ม.3 แต่ของเขาไม่ใหญ่เท่าของครูนะคะ" พอผมได้ยินเท่านั้นแหละ ก็จัดการกดลงไปมิดด้ามเลย "โอ๊ยยย.. หนูเจ็บ..ครู...เอาออกก่อนนนนน"

เก๋พยายามจะดิ้นหนี แต่ผมกอดเธอไว้แน่น และกดของผมแช่ไว้อย่างนั้น ผมจัดการไซ้ไปตามซอกคอและจูบเลียที่เนินนมยอดอกเพื่อปลุกอารมณ์ของเธอ ไม่นานนักเธอคงหายเจ็บแล้ว บอกผมให้กระหน่ำเย็ดเธอแรงๆได้เลย ผมดึงของผมออกมา แล้วออกแรงกดลงไปอย่างช้าๆ แล้วเร่งซอยให้เร็วขึ้นๆๆ พร้อมกับที่เก๋กระเด้งก้นขึ้นมารับด้วย ทำให้ผมเย็ดแทงลงได้สุดลำ เก๋แหงนหน้าขึ้นกัดริมฝีปากแน่น มือก็จิกที่หลังผมจนเลือดไหลซิบ

เสียงท่อนควยกระทบกับร่องโคกหีดังระงมไปทั่วห้อง ผมกระแทกเธอแรงขนาดไหน เธอก็ยังเด้งรับสู้ผมตลอดเวลา จนผมทนไม่ไหว "โอ๊ยยย.. ออกแล้ววว..." ผมพ่นน้ำรักเข้าในรูหีช่องเสียวเธออย่างแรง ร่างของเธอเกร็งระริกแล้วกระตุกอยู่ 2-3 ทีก่ อนจะล้มตัวลงไปนอนแผ่บนเตียงอย่างสิ้นไร้เรี่ยวแรง ผมก็หมดแรงเหมือนกัน ลงไปนอนซบกับเนินนมบิกส์เบิ้มของเก๋แล้วหลับไป

หลังจากวันนั้นผมก็หาโอกาสที่จะเล่นเสียวกับเก๋อีก ไม่ว่าที่บ้านเธอหรือที่บ้านผม....

หนูจะบอกใครไหมสิ่งที่ครูทำ

สิ่งที่หนูไม่มีวันลืมก็คือครั้งแรกที่หนูเสียสาว เรื่องมันเกิดตอนเรียนอยู่ ม.3 กิจกรรมที่โรงเรียนมีเยอะ หนูทำบ้างไม่ทำบ้างจึงมีงานค้างเยอะ ไม่ได้ส่งครูจนถูกเรียกไปเตือน ดังนั้นเมื่อว่างหลังเลิกเรียน หนูจึงต้องอยู่ทำงานกิจกรรมพิเศษเพื่อส่งครู วันนั้นฝนตกพรำๆทั้งวัน เมื่อเลิกเรียน ทุกคนรีบกลับบ้าน แต่หนูยังคงอยู่ทำงานในห้องกิจกรรม

ครูที่อยู่เวรเย็นวันนั้น เป็นครูที่หนูแอบชอบมาตั้งแต่เข้าโรงเรียนนี้ ใครๆก็แอบชอบครู"หนุ่ม"ทั้งนั้น ครูหนุ่มหล่อและน่ารักมาก ครูสาวๆหลายๆคนให้ท่าครูหนุ่มเป็นประจำ ครูเดินมาดูหนูทำรายงาน และแนะนำวิธีการทำ เสียงครูหนุ่มพูดกับหนูเบาๆ เสียงทุ้มๆของครูทำให้หนูรู้สึกวาบหวิวไปทั้งตัว

สักพักครูหนุ่มก็เงียบเสียงแต่ยังคงยืนอยู่หน้าโต๊ะที่หนูนั่ง หนูเงยหน้าขึ้นมองจึงเห็นตาครูมองอยู่ที่คอเสื้อหนู ทำให้รู้ได้ทันทีว่าครูหนุ่มมองลอดล่วงเข้าไปในเสื้อ เพราะเด็กผู้ชายในโรงเรียนก็ชอบมองอย่างนี้บ่อยๆ หนูรีบก้มหน้าลง รู้สึกอายแต่ก็ดีใจที่ครูหนุ่มชอบมองของหนู หนูขยับไหล่เล็กน้อย เสื้อคอซองที่ใส่ก็เลื่อนลงต่ำทางด้านหน้าอีกมาก

ลมโชยที่พัดมาเบาๆ ทำให้รู้สึกว่าช่วงคอเสื้อเปิดกว้าง เสื้อซับในก็เลื่อนลง ครูหนุ่มคงมองอะไรข้างในเห็นได้ชัดขึ้นมาก เสียงลมหายใจครูหนุ่มแรงขึ้นจนหนูรู้สึก ครูหนุ่มค่อยๆเขยิบมาข้างๆมือก็หยิบจับชิ้นกระดาษที่หนูตัดไว้แปะรายงานขึ้นมาดู ปากก็พูดแนะนำว่ารูปนั้นดีรูปนั้นไม่ดี

ครูหนุ่มลงนั่งข้างๆหนู มือข้างหนึ่งก็วางแปะลงที่ต้นขาหนู หนูพยายามคุมสติเพราะรู้สึกใจเต้นแรงมาก มือเริ่มสั่นริกๆ ครูคงมองเห็นเหมือนกัน มือครูหนุ่มเริ่มลูบๆขาหนูเบาๆ และเริ่มลูบเขยิบสูงขึ้น กระโปรงนักเรียนร่นลู่ขึ้นตามมือครู ครูหนุ่มค่อยๆไล่ร่นชายกระโปรงขึ้นทีละนิดๆ

ตอนนั้นหนูเริ่มเหมือนหมดสิ้นเรี่ยวแรงดื้อๆ หวิวๆมือสองข้างห้อยลงข้างตัว ได้แต่ก้มหน้าลง จึงมองเห็นมือครูหนุ่มดันขาหนูขยับแยกออก นิ้วของครูหนุ่มกดคลึงตรงรอยบุ๋มเป้ากางเกงใน ความรู้สึกตอนนั้นมันเสียวๆวูบวาบๆ หัวใจหนูเต้นระรัว นิ้วครูหนุ่มชอนผ่านขอบกางเกงในตรงเป้า  ตอนนั้นมันเสียววูบๆเหมือนจะขาดใจ รู้สึกเลยว่านิ้วครูแทรกเข้ามาข้างในหีของหนู

มืออีกข้างของครูหนุ่มก็โอบมารอบเอว ปลายมือบีบที่เต้านมหน้าอกหนูทำให้หนูลืมหายใจแทบขาดใจ ครูหนุ่มทำอย่างนั้นอยู่นานเท่าไรหนูไม่รู้ มันมีความสุขมากจนหนูไม่อยากให้มันจบสิ้นแต่แล้วครูก็หยุด

หน้าครูหนุ่มดูน่ากลัวแปลกๆ ก่อนถามหนูว่า "หนูจะบอกใครไหมเรื่องที่ครูทำ?" หนูสั่นหัว ครูหนุ่มพยักหน้าแล้วบอกว่า "หนูควรจะกลับบ้านได้แล้วเพราะเย็นมากแล้ว แต่พรุ่งนี้เป็นวันหยุด ครูต้องอยู่เวรเฝ้าโรงเรียน ถ้าหนูจะมาทำงานต่อก็ได้ " หนูจึงบอกครูว่า "ค่ะ หนูจะมา....."

วันรุ่งขึ้น หนูมาโรงเรียนบอกทางบ้านว่าจะมาทำรายงานต่อกับเพื่อน แต่ความจริงหนูไม่ได้นัดใครเลย คืนที่ผ่านมา...หนูนอนหลับๆตื่นๆ กอดรัดฟัดหมอนข้าง โดยนึกว่าเป็นครูหนุ่มตลอดทั้งคืน เมื่อหนูมาถึง ก็ไปตามครูหนุ่มที่ห้องครูเวร ครูหนุ่มมาไขห้องกิจกรรมให้ หนูเข้าไปในห้อง แล้วครูก็บอกว่าอากาศไม่ร้อน ไม่ต้องเปิดหน้าต่างหรอก หนูได้แต่พยักหน้า

ตั้งแต่เห็นหน้าครูหนุ่มเช้านี้ หนูก็หวิวๆตลอด ใจนึกถึงนิ้วครูอยู่ตลอด ครูหนุ่มเดินตามเข้ามาในห้องปิดล็อกประตู ก่อนโอบไหล่หนูพาเดินมาที่โต๊ะเตี้ยกลางห้อง ครูหนุ่มดันหนูนั่งลงบนโต๊ะ วันนี้หนูไม่ได้ใส่ชุดนักเรียนมา แต่ใส่กระโปรงบานลายดอกตัวเก่งกับเสื้อยืดสีดำ ครูหนุ่มดันตัวหนูให้นอนลง มือครูเอื้อมไปหยิบหมอนใบเล็กมาจากไหนก็ไม่รู้รองที่หัวหนู

ครูหนุ่มดึงรั้งชายเสื้อหนูขึ้น หัวครูก็ก้มลงไปตรงเต้านมอกหนู ทันใดหนูก็ต้องเสียววูบเมื่อครูอมหัวนมหนูแล้วเริ่มดูด หนูพยายามลืมตาแต่ทำไม่ได้แล้ว หูอื้อดังวิ้งๆ รู้สึกว่ามือครูหนุ่มบีบเคล้นนมอีกข้าง และมือที่เหลือเริ่มลูบลงต่ำ มือครูตลบกระโปรงหนูขึ้น ชอนไชเข้าขอบกางเกงใน นิ้วครูหนุ่มดันเข้าตามรอยแยกกลางโคกหี

หนูเกร็งกระตุกฝืนหุบขาเพราะมันเสียวมาก แต่หุบไม่ได้เนื่องจากครูหนุ่มแทรกขวางอยู่หว่างขาทั้งสองข้าง หนูรู้สึกว่ามันเหมือนนานแสนนาน เสียวจนจะขาดใจให้ได้แต่ก็ไม่อยากให้หยุด หนูรู้สึกว่าครูหนุ่มรูดกางเกงในลงไปที่ปลายขา ปลดตะขอกระโปรงหนูแล้วถอดออก ครูก้มลงไปต่ำ หนูสะท้านเฮือกเมื่อครูหนุ่มใช้ปากกับลิ้นแทรกเลียหอยตรงหว่างขา....เหมือนจะขาดใจ

ขณะที่กำลังล่องลอยอยู่ในความฝัน หนูรู้ก็สึกว่ากำลังมีอะไรบางอย่างแทรกรุกล้ำเข้ามาในตัว เริ่มรู้สึกตึงหน่วงๆตรงร่องรูที่หว่างขา และเริ่มเจ็บแปล็บๆ หนูครางออกมาว่าเจ็บ!!! เสียงนุ่มๆของครูหนุ่มบอกมาว่า "เดี๋ยวก็หายนะ..." อาการเจ็บมันเป็นๆหายๆ เมื่อหนูครางครูก็หยุด สักพักก็ดัน"มัน"เข้ามาอีก

นานเท่าไรไม่รู้...ความเจ็บเริ่มคลาย รู้สึกแน่นไปทั้งช่องท้อง สลับกับเสียวซ่าน เมื่อครูขยับเข้าๆออกๆ มันเหมือนมีความสุขวิ่งเข้ามาในตัว และวาบหวิวเสียดายเมื่อมันทำท่าจะออกไป  นมสองข้างถูกมือครูบีบเคล้น ปากก็ถูกปากครูจูบ ลิ้นครูควานเข้ามาในปากเมื่อสัมผัสกับลิ้นหนูก็หวิววูบๆวาบๆ บางครั้งครูก็ดูดลิ้นหนูแรงๆ ไม่เคยนึกเลย ว่าจะมีอะไรในโลกดีขนาดนี้

ความหวิวๆเสียวซ่านรุนแรงขึ้นๆ จนหนูรู้สึกวูบเหมือนตกจากที่สูง ความสุขเสียวแผ่ซ่านไปทั้งตัวเหมือนจะขนลุก รู้สึกอ่อนเปลี้ยหมดแรง ซาบซ่านระริกไปทั้งร่าง นานทีเดียวจนหนูรู้สึกว่าครูหนุ่มหยุดเคลื่อนไหว หัวครูซบลงบนเต้าอกหนูนิ่ง หนูอยากอยู่อย่างนี้ตลอดไป ไม่รู้เลยว่าครูทำอะไร? แต่หนูชอบมาก

ตอนนี้เริ่มรู้สึกเจ็บๆแสบๆตรงหว่างขาอีกแล้ว ครูหนุ่มลุกขึ้นหยิบกระดาษมาเช็ดตรงหว่างขาหนูและเช็ดที่กลางตัวครู หนูยันตัวขึ้นพึ่งเห็นครูหนุ่มชัดๆ กางเกงครูไม่มีแล้วเห็นแต่ดุ้นลำเนื้ออันเบ้อเร่อของครู หนูสงสัยว่าไอ้เจ้านี่แหละ..ที่มันเข้าไปในช่องร่องตัวหนูเมื่อกี้นี้ ไม่รู้มันเข้าไปในตัวหนูได้ยังไง?

ครูหนุ่มแต่งตัวและพาหนูย่องออกไปเข้าห้องน้ำครู ครูหนุ่มล้างตัวให้หนูและตัวครูเอง ก่อนที่จะกลับมายังห้องกิจกรรมกันอีก...... ครูตั้งคำถามกับหนูอีกเช่นเคย ว่าหนูจะบอกใครไหมเรื่องที่เกิดขึ้น หนูก็ตอบเหมือนเดิมคือสั่นหัว จะบอกทำไมให้โง่ ขืนบอกก็ไม่แคล้วมีคนมาแย่งความสุขหนูไปนะซิ ครูหนุ่มยิ้มกอดหนูแน่น

ตอนนั้นหนูสงสัยมากจึงถามครูว่า ไอ้ดุ้นเนื้อเมื่อกี้ใช่ไหม? ที่ครูใช้จิ้มเขาไปในตัวหนู ครูก็ทำหน้าตาพิกลก่อนตอบว่าใช่ หนูจึงบอกว่าอยากเห็นชัดๆ อยากจับจะได้ไหม? ครูมองหนูก่อนที่จะรูดซิบกางเกงแหวกกางเกงใน งัดเอามันออกมา ดูมันนิ่มๆไม่เหมือนเมื่อกี้ หนูเอื้อมมือไปจับมัน...หยุ่นๆมือแต่แล้วมันเริ่มค่อยๆพองขึ้น ตรงปลายดุ้นมีรูเล็กๆน้ำซึมออกมา

ครูหนุ่มบอกหนูให้อมหัวมันแล้วดูดแบบดูดไอติม หนูก้มลงทำตามที่ครูบอก คับปากไปหมดแต่ก็รู้สึกดี หนูดูดแรงๆยิ่งดูดยิ่งอร่อย มือครูหนุ่มล้วงลงมาบีบเต้านมหนูอีก อีกมือล้วงอ้อมก้นแยงเข้ารูหีหนูอีก ยิ่งหนูดูดแรงครูยิ่งบีบยิ่งล้วงแรง... มันเสียวบอกไม่ถูก

สักพักครูหนุ่มก็ดึงหัวหนูขึ้น จับหนูถอดเสื้อกระโปรงออกอีกจนหมด ครูเองก็เช่นกัน ครูหนุ่มนั่งลงบนเก้าอี้และดึงหนูให้นั่งลงบนตักครู แต่ไอ้เจ้าดุ้นเนื้อนั้นมันชี้โด่ตั้งขึ้นมาขวาง นั่งลงไม่ได้ ครูหนุ่มใช้มือแหกแก้มก้นหนู ก่อนที่หนูจะค่อยๆหย่อนก้นลง ให้ดุ้นเนื้อนั้นแทรกเข้าในรูช่องหีหนูอีก คราวนี้ยังคงเจ็บจี๊ดๆ..แต่น้อยลง มันแน่นไปหมดทั้งท้องอีกแล้ว

มือครูหนุ่มเอื้อมมาด้านหน้าบีบเคล้นนมจนแทบเหลว หนูเสียวจนต้องส่ายร่อนเอวไปมา มันเสียวเหมือนครั้งแรก แต่ดูเหมือนครูจะหนักจึงดันตัวให้หนูยืนขึ้น กดหลังหนูก้มลงเกาะโต๊ะ แล้วครูก็ยืนเข้าด้านหลังหนู กระแทกดุ้นเนื้อเข้าออกรูหีหนู มือคลึงอกบีบหัวนม

คราวนี้หนูมีหลักเกาะยึดจึงส่ายร่อนก้นสู้กับความเสียว ครูหนุ่มทำอยู่นานกว่าคราวแรก หนูซาบซ่าไปทั้งตัว บางครั้งก็รู้สึกว่าครูหนุ่มใช้นิ้วควานทะลวงเข้ารูหลัง ยิ่งเพิ่มความเสียวจนบอกไม่ถูก......วันนั้น เราทำกันอีกหลายรอบ จนเย็นหนูถึงกลับบ้าน งานการไม่ได้ทำซักอย่าง แต่ครูบอกไม่ต้องห่วง ครูจะทำให้ หลังจากนั้นหนูเล่นเสียวกับครูอีกนาน ครูให้หนูไปฉีดยาที่คลินิคต่างจังหวัดแห่งหนึ่งสามเดือนครั้ง

จนหนูจบ ม.3 จึงย้ายโรงเรียน เราก็ไม่ได้เจอกันอีกเลย หนูพึ่งมารู้ตอนเข้า ม.ปลายนี่เอง ว่าที่เราทำกันมันเรียกว่าอะไร? แต่หนูก็ไม่แคร์  ปีนั้นเหมือนหนูอยู่บนสวรรค์ และครูหนุ่มยังสอนให้หนูรู้จักการขมิบหี ระยะหลังครูบอกว่าของหนูแน่นกว่าตอนแรกที่เราทำกันเสียอีก หนูเคยมีอะไรกับเพื่อนชาย ขมิบไว้ไม่คลาย เขาเข้าไม่ได้เลยล่ะ เชื่อสนิทว่าหนูซิงๆ หัวนมคล้ำไปหน่อย แคมก็ดำลงแต่ก็ยังฟิตค่ะ....

แล้วมาทำน้องนุ่นบ่อยๆนะค่ะ

สวัสดีครับ ผมชื่อ"ไกด์" ผมเป็นเด็กต่างจังหวัดครับ และวันนี้วันหยุดครับเป็นช่วงใกล้สอบ ผมก็อยู่บ้านไม่รู้จะทำอะไร ก็เลยขับรถเข้ามาในโรงเรียน กะว่าจะเข้ามาหาที่สงบๆอ่านหนังสือซะหน่อย เข้ามาก็เผอิญเห็นห้องพักครู-อาจารย์เปิดอยู่ ก็เลยจอดรถแล้วเดินเข้าไปดู ก็ไม่ใช่ใครครับ "น้องนุ่น"ลูกสาวอาจารย์ในโรงเรียนนั่นเองครับ น้องนุ่นเป็นเด็กสาวน่ารักครับ แต่ออกซ่าๆนิดๆครับ สูงกว่าเพื่อนๆครับ ประมาณ165 หุ่นก็น่าเอาจริงๆเลยครับ ประมาณ34-24-35น่าแบบที่บอกไหมล่ะ
ผิวก็ไม่ขาวมากครับธรรมดาๆ

ผมเดินเข้าไปก็เริ่มคิดแผนบางอย่างออก เดินเข้าไปแล้วงับประตูปิดซะ นุ่นก็ยังไม่สังเกตผมเลยทักทายว่า "สวัสดีครับสาวน้อย" เธอก็หันมาตกใจนิดๆ ผมเลยถามว่า "ทำอะไรอยู่ครับ?" มองดูเห็นเธอเล่นเน็ตกำลังฟังเพลงอยู่ ผมเลยบอกว่า "เล่นอะไรไม่ได้เรื่อง เอาแต่ฟังเพลง" เธอก็บอกว่า "จะให้ทำไรล่ะ? ก็ไม่มีเมล์ แชทก็เบื่อ" ผมเลยบอกไปว่า "ดูเว็บโป๊ไง!!!"

เธอก็หน้าแดงอายๆ แต่บอกว่า "เปิดให้หน่อยซิ...อยากดูมานานแล้ว" ผมก็บอกว่า "ไม่เอาหรอก เดี๋ยวแม่นุ่นว่าเอาครับ เป็นเด็กเป็นเล็ก..ไม่ดี" นุ่นเธอสงสัยอยากดูมั้ง บอกว่า"ไม่เด็กแล้วนะ อายุ16-17แล้วนะ ก็อยากดูมั่ง" ผมก็ยังไม่ยอม นุ่นก็กวนผมอีก ผมเลยทนไม่ไหวเปิดก็เปิดว่ะ ...เปิดเว็บด้วย เปิดซิงด้วยเลย... ก็เลยเปิดแค่เรื่องเล่าให้เธออ่าน และก็เว็บออกแค่เรตR เธอก็อ่านอย่างสนใจ

ผมบอกว่ามันต้องสร้างอารมณ์ไปด้วยถึงจะดี เธอก็ทำหน้างงๆ ถามว่าอะไร? ผมก็ไม่รอช้าเอื้อมมือไปจับนมน้อยๆของเธอ แล้วก็เป่าลมเข้าหูทีนึง ขนเธอลุกเกรียวเลย ผมเลยค่อยๆจูบเธออย่างทนุถนอม อยากให้เธอติดใจ เอาไว้ล่อบ่อยๆ ผมก็คลึงไปเรื่อยที่นมเธอ ค่อยล้วงเข้าข้างในผ่านเสื้อในแล้วปลดตะขออกทีเดียวหลุดเลยครับ อิอิ...ฝึกกับเพื่อนที่สนิทกันมากๆมา มันช่วยสอน

ทีนี้ก็เลยอุ้มเธอไปนอนบนโต๊ะยาวเป็นโต๊ะวางของแต่มันว่างอยู่ ผมก็เลยจัดการกับเสื้อผ้าเธอและผมเอง แล้วก็บอกกับเธอว่า "เดี๋ยวสอนภาคปฏิบัติให้นะนุ่น" เธอก็อายหน้าแดงเชียวครับ ผมก็ถอดกางเกงในเธอออก หีเธอสวยมากเลยครับ ไม่มีขนเลย อวบอูมมากแต่แคมนั้นปิดสนิทชิดจนแทบไม่เห็นรูเลย ผมเลยต้องค่อยๆเอามือไปเขี่ยหีเธอ จนน้ำเธอเยิ้มออกมา

เธอเลยบอกว่า "เสียวจังค่ะพี่ ทำอะไรก็รีบๆเถอะค่ะ เดี๋ยวมีใครมาเห็นจะแย่" ผมเลยบอกว่า "เดี๋ยวก่อน พี่ไม่อยากให้เธอเจ็บมาก" ผมเล่นนิ้วจนธอแตกเลยครับ ตอดนิ้วผมใหญ่เลย ทีนั้ผมก็แยกขาเธอออก เอานิ้วช่วยถ่างอ้ารูออก แล้วเอาควยไปจ่อที่ปากรู ค่อยๆเขี่ยขึ้นๆลงๆ แล้วก็สอดเข้าไป คับมากครับ เข้าไปได้นิดเดียวเธอก็ร้องลั่น ควยของผมคงใหญ่ไปนิดนะครับ ก็ตั้งเกือบ 7 นิ้วเจอกับหอยบริสุทธิ์ก็งี้หละครับ
ผมก็เลยเอามือไปบี้หัวนมสีชมพูออกแดงของเธอ มันตั้งชันมากเขี่ยอยู่ซักพักเลยอาศัยจังหวะที่เผลอ ดันเข้าไปมิดเลยครับ รู้สึกเลยว่ามีบางอย่างฉีกขาดไปครับ ดังเหมือนกัน..เลยคาอยู่สักพัก พอค่อยๆดึงออกมาก็เลือดเต็มหว่างขาซิครับ เธอก็ร้องไห้เพราะกลัว ผมก็บอกว่าไม่เป็นไร แล้วอธิบายให้เธอฟัง พอเธอหายกลัวคงเสียวมั้งครับ ก็ขมิบตอดของผม ผมก็รอเวลานี้มานาน จับขาเธอพาดบ่า ขย่มๆ จนเธอร้อง..."อ่าาาาาเสียวจังค่ะพี่ แรงๆซิค่ะ นุ่นเสียว"

"ดีไหมจ้ะนุ่น? แรงพอไหม?" ผมถาม "ดีค่ะ นุ่นชอบค่ะ มันส์มากค่ะ" ซอยอยู่ซักพัก ผมก็อุ้มเธอขึ้นมาขย่มต่ออีก10นาที แล้ววางเธอลง บอกให้ธอหันหลัง ทำท่าหมา..ผมก็แทงควยเข้าหีไปเสียวมากครับ ของเธอตอดตลอดเลย ผมก็เลยซอยอยู่ซักพัก จับเธอนอนลง  "พี่เอาออกข้างในนะครับ มีประจำเดือนยังครับ?" เธอบอกว่าเพิ่งหมดไป3 วันค่ะ"

โชคดีจริง ผมเลยบอกว่า "งั้นพี่เอาออกข้างในนะ" "ค่ะ นุ่นรักพี่ค่ะ สัญญานะค่ะว่าให้นุ่นเป็นแฟนพี่อีกคน" เธอรู้ครับว่าผมมีแฟนอยู่ "ได้ครับนุ่น พี่ก็รักนุ่น" จากนั้นผมก็ยกขาเธอกดติดกับอกเธอ กดควยเข้าไปจนมิดในท่ายกล้อเลยครับ ซอยๆๆๆ กระแทกแรงๆ "ซี๊ดดด ดีจังค่ะพี่ แรงๆค่ะ หีนุ่นเอามันไหมค่ะ?" "มันมากเลย คับดีครับน้องนุ่น" "ถ้างั้นมาทำให้นุ่นบ่อยๆนะค่ะ นุ่นเหงา" "ครับ ได้ครับนุ่น"
"ซี๊ดๆๆๆ......พี่ขย่มแรงดีจังค่ะ อ่าาาาาา" ผมก็ซอยไปซักพัก หีเธอก็ตอดไมหยุดเลยครับ

ผมก็จะทนไม่ไหว ถามเธอว่า "นุ่นจะออกยังครับ? พี่จะทนไม่ไหวแล้ว" "จะออกแล้วค่ะพี่ อูยวว......แรงๆค่ะ" "มาออกพร้อมกันนะครับ" "ค่ะ พี่ซอยแรงๆค่ะ อูยววววว......กรี๊ดดดดด....อ่าาาาาาาาา" เธอก็เสร็จ จากนั้นผมก็ตามาติดๆ พุ่งน้ำกามใส่มดลูกสาวน้อยนุ่นอย่างเต็มที่5-6ปรี๊ดเยอะมาก
ไม่เคยเยอะเท่านี้มาก่อนเลยตอนช่วยตัวเอง

แล้วเราก็กอดกันอยู่พักนึง จากนั้นก็ใส่เสื้อผ้า แล้วก็เก็บของปิดคอมฯ แล้วก็บอกให้เธอกลับบ้านได้ เธอก็หันมายิ้ม บอกว่า "แล้วมาทำให้นุ่นบ่อยๆนะค่ะ" ผมก็บอกว่า "ครับ" แล้วจากวันนั้นพอผมมีอารมณ์ก็ไม่ค่อยได้ช่วยตัวเอง เพราะมีหีน้อยๆตอดเก่งแถมฟิตไม่เคยหลวมของนุ่น มาช่วยตลอด
นี่ก็ผ่ามมาปีนึงแล้ว ยังฟิตดีมากเลยครับ พูดถึงก็เงี่ยนอีกแล้วต้องต่อรอบที่2ซะแล้ววันนี้

นุ่นจ้าาาา...พี่มาแล้ววววววว

johnywalker

อ่านวีรกรรมวีรเวรของครูแต่ละคนแล้วแทบอยากไปสมัครสอบครู