ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 2

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 26, 2021, 10:03:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

สาวร่านเงียบนี่ล่อกันมันสุดเลยนะครับ แต่เพื่อนอีกสองคนนี่น่าจะแอบเห็น ส่วนจะอยากมีส่วนร่วมหรืออยากจะฟ้องนี่ต้องลุ้นครับ น่าอิจฉาจัง
จบลงตามคาด ชีวิตจริงคงไม่สามารถฟาดสาวสวยหมดทั้งแก๊ง ก็ยังอิจฉาอยู่ดีครับ อิอิ

akeco

อ่านตอนแรกรู้สึกว่าคนในฝันจะไม่ใช่แพร คิดว่าน่าจะเป็นฟ้า

italy77

ได้เย็ดพริตตี้นี่ เป็นฝันของผู้ชายส่วนใหญ่ของประเทศนี้เลยนะเนี่ย สุดยอดมากครับ

upperbound

prapan

แอบเชียร เมื่อไหร่จะถึงคิวฟ้าล่ะนี่

pattaa

ทำสิ่งที่นึกว่าฝันให้กลายเป็นจริง

teenee69

มีหลายคนมาแบบนี้ต้อง จัดเเสดงให้ครบ ทุกคนนะครับ เสียวทุกตอนแน่เลย

jamesbuff555

ขอบคุณครับ
แพรของขาด ต้องเติมให้เต็ม

Just Chillin

ตอนกลับมากทมดูท่าทางแปลกๆเหมือนจะไม่โอเคแต่ว่าดันนัดอีกรอบเฉยเลย

Jim Lord

รูปมืดไปนิด แต่ก็ได้ฟิลอีกอย่าง ดึเหมือนกัน

ningnong007

คิดถึงหมอจริง หายไปนาน สรุปคือวันเที่ยว เมาไม่รู้เรื่องคิดว่าฝันดันโดนผู้หญิงลักหลับ อิอิ

densanova

นึกว่าปล่อยให้สาวๆรอดมาได้ไง ที่แท้ได้เอาแต่ไม่รู้ตัว

tawatrung

คิดไว้อยู่แล้วว่าต้องเป็นน้องแพร เพราะเธอให้ท่ามากที่สุด แต่ไม่แน่นะอาจจะเป็นน้องคนอื่นอีกเป็นรายต่อไป

saranchai

มันแปลกๆยังไงไม่รู้บางทีอาจจะมีมากกว่าแพรก็ได้ที่ลักหลับท่านแมนก็เป็นได้ครับ