ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 2

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 26, 2021, 10:03:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

samsung014

เจอนางในฝันแล้ว ตอนแรกก็คิดว่าได้จริงหรือแค่ฝัน เสียดายคืนนั้นไม่ตื่นนะ

wiseman

ิอยากฟังตอนฝันแต่ดันจริง มีกิ๊กร่วมด้วยไหมครับ

mot66

ตกลงเป็นความจริงสินะเลยมาต่อใหม่

Daybreak

ได้ทั้งความจริงความฝันเลย
น่าอิจฉามาก
ได้ครบทั้ง 4 คนแน่ๆ
รอติดตามตอนต่อไปครับ

araiwaaa

กิ๊กก็แปลกๆไป อย่าบอกนะว่ารู้อ่ะ รอแซนวิซนะฮะ

Alligator

สรุปว่าไม่ได้ฝันแต่ซัดเต็มๆตามมาเก็บงานต่อแซ่บมากเลยไรท์น้องแพรนี่ก็ร้อนไฟลุกเลยที่เดียวอย่สลืมแวะไปดูน้องฟ้าด้วยนะไรท์

Chere Mat

ตามติดว่าจะได้เย็ดหมดแก๊งหือเปล่าน้า

grozothe

ช่วงแรกโดนลักหลับเฉยเลย แล้วดูเหมือนจะมีสาวอื่นรู้เรื่องด้วย
ดูจากอาการที่แต่ละคนแสดงในวันถัดไป

สาวแพรก็ดูจะร้อนแรงเกินคาดไปไหมนิ
หวังความสัมพันธ์คงแค่คู่นอนชั่วคราวนะ
เกิดเพิ่มมาอีกคนไรท์น่าจะลำบากสับรางไม่ให้ชนกัน

Edit: ท้ายที่สุดคือไม่รอด แสดงความเสียใจด้วยครับ

ponggunyuki2527

น้องเค้าของขาดก็ต้องช่วยเหลือกัน

liarealty

อ้าว สรุปโดนลักหลับเฉยเลย เค้าว่ากลุ่มเดียวกันนี่จะมีอะไรเหมือนๆกัน ไม่แน่ว่าจะได้คนอื่นบ้างเหมือนกัน แต่ถ้าโดนจับได้นี่วงแตกแน่ๆ

Edit สรุปวงแตกอดเลย น่าเสียดายจริงๆ

Invisibleman

Mhokkk

ฝันที่กลายเป็นจริง น้องฝนพริตตี้ที่ป้อมานาน

ัuffa555

::Reader:: ชอบความที่ตอบว่า อยากเอาทุกคนแหละ   โคตรตรงใจผมเลยครับ   ::DookDig::

rewind99

Mix_Xer

ตอนแรกนึกว่าจะหักมุมเป็นสาวฟ้าที่ขี้อายจะเป็นคนแอบมาขย่มซะอีก กลายเป็นแพรเฉย แต่ก็สมเหตุสมผลอ่ะ ยั่วขนาดนั้น