ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 2

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 26, 2021, 10:03:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maron

หมอแมนไม่ชอบลักหลับแต่โดนซะเอง แต่ก็ได้แก้ตัวถือว่าเสมอกันlol

เดย์ไลท์

แค่ไรท์พูดว่าอยากฟันทุกคน ผมคิดในใจ แม้ง คนจริงปี 2021 มาแล้วโว้ย

bomzaii69

Deep Sea

winds

ต่อจากฝนแล้วก็แพร
ต้องมีต่อกิ๊กกับฟ้าแล้ว

Xpass

jojyjung

ตามมาตั้งแต่ภาค 1 พึ่งรู้ว่ามีภาค 2 นะเนี่ย (จริงๆชอบตั้งแต่ตอนคนไข้แระครับ) หมอแมนเขียนดีเล่าสนุกมาก โคตรชอบเลย

ผมชอบหุ่นฝนมากกว่านะ  หรือว่ายังมองหุ่นแพรไม่ชัด สรุป ต้องมาอ่านละเอียดๆ ขอให้ได้ให้ครบนะครับ รออ่าน pretty 3 ด้วย อิอิ
::DookDig:: ::Beggar::

Edit: หลังอ่าน อ่าววววว  หมอแมน........

pandora13

ทำตอนตื่นดีกว่าตอนหลับ จะครบแก๊งไหมครับ

787878

เป็นคนดีบางทีัน็เจ็บแบบนี้แหละครับ เคยเจอ

expresscare

kikusan

เรื่องของหมอแมนเสียวไม่สิ้นสุด

kikusan

วันนี้จะได้กินแซนวิชไหมหนอ หมอแมน

Pitor

eaglemaster

ไปกับพริตตี้สี่คน โครตสุดไปเลยครับ

jaaebaby

จะได้ตัวท๊อปทั้ง4ไหมนเนี่ยถ้าได้คงสบายไปทั้งตัวเลยแบบนี้