ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปลี่ยน Ep 30 (Ntr) ตอนจบ

เริ่มโดย 37423, กรกฎาคม 28, 2021, 11:40:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

John Conner

เห้ยย นี่ฝันหรอกรึ รีบตื่นเลย อะไรจะไปยอมเมียขนาดนี้

xonly-1454

งั้นน้องเมย์ก็เป็นลูกไอ้เอกดิ  มีนก็หน้ามืดตามัวหลงรักเมียจนยอมให้มีผัวสองคน แถุมเลี้ยงลูกให้เขาอีก เฮ้อ...

nujane_dude

ถ้ามีเมียแบบนี้เลิกดีกว่า หลงชู้จนลืมผัวแล้วมั้ง

tatsuya96

ในที่สุดก็ถึงตอนจบ หลังจากติดตามมาหลายปี ไม่แน่ใจว่าถ้าเขียนรวดเดียวจบภายในปีสองปี เนื้อเรื่องจะเป็นแบบนี้รึเปล่า แต่ยังไงก็ต้องขอขอบคุณท่านDementorที่กลับมาเข็นจนจบ จะติดตามผลงานต่อไปนะครับ

zaar65

phet.79

สงสารนายมีนเหมือนกันนะ
ขอบคุณไรท์ที่กลับมาเขียนจนจบ ขอบคุณมากๆครับ

backbone

ไอ้เอกนี่ตัวร้ายที่รักเธอ

icanfly

ฝันซะนึกถึงโดจินบางเรื่องเลยและก็เพราะมันว่ามันเกิดขึ้นจริงๆกับบักพระเอกอีกต่างหากถึงนางจะบอกว่าลูกของพระเอกมันจริงๆก็เถอะ

JoJo Anfilco

เป็นฝันร้ายที่ยาวมากครับ

makecloud

peteblack

june_ki

ฝันหรือ ถ้าเมียเป็นแบบนี้ เหนื่อย

watanabe

lungme7

tantawanjames