ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เป็นทั้งลุง-พ่อ-พี่..รวมๆเป็นผัว!!!! copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 29, 2021, 09:57:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

เป็นทั้งลุง-พ่อ-พี่..รวมๆเป็นผัว!!!!

ลุงค้าง....1

"ลุงๆ แม่ให้มาตาม..." ผมงัวเงียตื่นขยี้ลืมตาขึ้น เห็น"ไอ้ฝน"เด็กสาววัย 14 นุ่งกางเกงขาสั้น เสื้อกล้ามวิ่งตามทางเดินที่เป็นสะพานไม้เก่าๆ ตะโกนเรียกผมมาแต่ไกล "ลุ๊ง...อยู่รึเปล่า?..." ไอ้ฝนยังแหกปากเน้นตะโกนเรียก "เอ้อ...ลุงอยู่นี่โว๊ย..." ผมตะโกนบอกออกไป "มีอะไรว่ะฝน?..."ไอ้ฝนนั่งชันเข่าลงข้างๆเปลที่ผมนอนอยู่ เสื้อกล้ามที่ใส่มา เสื้อในมันก็ไม่ใส่ มองเห็นเต้านมและหัวนมดันออกมา กางเกงขาสั้นที่มันนุ่งมา มันก็ไม่ใส่กางเกงใน เวลาที่มันนั่งเห็นหีวับๆแวมๆ "เฮ้อ... " ผมถอนหายใจกับเสื้อผ้าของไอ้ฝนมันจริงๆ

"ลุง..." ไอ้ฝนยังหอบแฮ๊กๆ...หายใจแรงๆอยู่ "แม่ให้ไปดูไฟที่บ้านที มันไม่ติด.. หุงข้าวไม่ได้เลย" "อื้อ...เดี๋ยวลุงไปดูให้ ว่าแต่ว่า..แล้ววันนี้เอ็งไม่ไปโรงเรียนรึไงว่ะ?...สายโด่งจนป่านนี้แล้ว..." "ไฟมันดับนะลุง..หุงข้าวก็ไม่ได้  สงสัยไม่ได้ไปแล้วละมั๊ง..โรงเรียน..." ไอ้ฝนบอกเล่ามาทั้งหมดที่มันรู้ "อื้อ..." ผมร้องบอกมัน "ลุง...หนูขอตังค์กินขนมหน่อยดี๊..." ไอ้ฝนจับแขนผม แล้วเรียกบอกกับผมเบาๆ "เอาเท่าไรว่ะ?..." "ยี่สิบบาทพอจ้า..." ผมล้วงตังค์ให้ไอ้ฝนไปยี่สิบบาท ตามที่มันขอ

"จุ๊บ... ลุงใจดีจังเลย... จุ๊บๆ..." ไอ้ฝนกระโดดกอดคอผมจนเปลเอียง แล้วเอียงคอขึ้นมาหอมแก้มผมทั้งสองข้าง ทำให้เต้านมมันถูที่หน้าอกของผม "อุ๊ย..ลุงก็..จับนมฝนอีกแหละ" ผมจับเต้านมของไอ้ฝน... ดูๆมันก็ชอบนะ ไม่ใช่ว่าจะไม่ชอบ "อื้อ...ก็มันน่าจับนี่หว่า..." ได้ตังค์กินหนมแล้ว ก็วิ่งนมสั่นออกไปร้านค้า ก็ไกลโขอยู่ไม่น้อย เพราะว่าบ้านผมกับบ้านไอ้ฝนนี่ อยู่ห่างออกมาจากหมู่บ้านเกือบๆกิโล และกว่าจะถึงร้านค้าที่ขายขนม ก็ปาเข้าไปกิโลกว่าๆ

บ้านนี้มีอยู่กันแค่สามคน แม่-ลูกๆ ส่วนผัวนะหนีไปได้เมียใหม่ตั้งนานหลายปีแล้ว ตอนนั้นไอ้ฝน ไอ้ค้างยังไม่เข้าโรงเรียนด้วยมั้ง และเห็นเค้าว่าผู้หญิงคนนั้นทั้งรวย ทั้งสวย เขาว่ากันอย่างนั้น ฟ้าแม่ไอ้ฝน ไอ้ค้างก็เริ่มกินเหล้าตั้งแต่นั้นมา และบ่อยครั้ง..เวลาเมาแล้วชอบมานั่งอ้อนผม ด้วยวัย 30 กว่าๆของฟ้า (ฟ้าจะเรียกผมว่า..พี่) ยังดูเป็นหม้ายสาวพราวเสน่ห์อยู่ไม่น้อย ไอ้ฝนลูกสาวคนโต(ที่ไม่รู้จักโตซักกะที ไอ้ฝนจะเรียกผมว่า..ลุง) ปีนี้มันเรียนอยู่ ม.2 ไอ้ฝนนี่แสบ... ชอบเข้ามากอดมาคลอเคลียกับผม และชอบเอานมมาถูๆไถๆกับหน้าของผมอยู่เรื่อย บางครั้งผมเผลอๆ มันก็แอบจับควยผมก็มี

ส่วนไอ้ค้างจะเป็นเด็กที่ขี้อ้อน ปีนี้ก็เรียนอยู่ ป.6 ( ไอ้ค้างจะเรียกผมว่า..พ่อ) ไอ้ค้างนี่แสบกว่าไอ้ฝน เวลาอาบน้ำ มันก็จะเดินแก้ผ้าโทงๆ อะไรอยู่ตรงไหนเห็นหมด นมขนาดซาละเปาลูกละ 10 บาทได้มั้ง หีก็ขาวๆเนียนๆ มีขนอุยๆขึ้นมาพอสังเกตเห็น และได้เห็นทีไร ควยผมมันก็แข็งทุกที มันก็ไม่รู้จักอายผมด้วยนะ บางครั้งมันยังชวนผมอาบน้ำกับมันเลย

"ฟ้ามีอะไรรึ?" ผมเดินเข้ามาที่บ้านไอ้ฝนมัน เห็นฟ้า(แม่ไอ้ฝน)กำลังนั่งทำท่าเซ้งๆ "ดูไฟฟ้าให้หน่อยซิ.. ไม่รู้เป็นห่าอะไรของมันนักหนา ติดๆดับๆอยู่เรื่อยเลย..เซ็ง" ผมเดินไปดูที่แผงควบคุมไฟฟ้าภายใน "ฟิวส์มันขาดนะซิ เปลี่ยนใหม่เดี๋ยวก็ใช้ได้แล้ว" ถ้าจะออกไปซื้อ บ้านก็ไกลตลาด ผมเอาทองแดงพันๆ แล้วก็ใส่เข้าไปใหม่ แล้วลองเปิดสวิทช์ไฟ "นั่น...ใช้ได้แล้ว..." ผมกำลังจะเดินกลับบ้าน "พี่ๆ..เย็นนี้มากินเหล้าด้วยกันนะ.. เดี๋ยวเค้าเลี้ยงเอง..." ฟ้าเดินมาเกาะที่แขนผม พูดเสร็จแล้วทำหน้ายิ้มๆ "จ้า...อื้อ...ว่าแต่ๆไอ้ค้างมันไปไหนละนี่? ไม่เห็นมันเลย " "โอ๊ย..มันยังไม่ตื่นหร๊อก..ถ้าไม่มีใครไปปลุกมันละก็..พี่เข้าไปปลุกมันทีซิ..." นั่นแน่..ถามถึง ก็ใช้กูเลยนะมึง... "ไอ้ฝนไปไหนก็ไม่รู้มัน.. เฮ้อ..." ฟ้าถามผมแบบสงสัย "โน่น...อยู่ร้านค้ามั้ง...อื้อฟ้า..ออกไปซื้อกาแฟให้พี่ด้วยนะ.." ผมล้วงตังค์ให้ฟ้าไปร้อยนึง ฟ้ารับเงินแล้ว ก็ส่งยิ้มหวานๆให้ผม ก่อนเดินออกไป

ฟ้าเดินออกไปแล้ว ผมก็เดินเข้าไปในห้องด้วยความเคยชิน ห้องที่ไม่ค่อยจะเรียบร้อยสักเท่าไร หน้าต่างบานเก่าๆ ที่ผมเพิ่งจะซ่อมให้ไปเมื่อเดือนก่อน ตอนนี้ก็เริ่มจะพังอีกแล้ว "เอ๊ย..." ผมสะดุ้งสุดตัว.. ก็จะอะไรละครับ ไอ้ค้างมันนอนไม่ใส่เสื้อ เต้านมตูมๆของมันกองอยู่เต็มหน้าอก "ไฟดับ พัดลมเปิดไม่ได้ หนูร้อนนะพ่อ เลยถอดเสื้อนอน..." ไอ้ค้างมันนอนลืมตาอยู่ พอเห็นผมร้อง มันเลยต้องอธิบาย "ลุกได้แล้ว มันสายแล้วรู้มั๊ย..." ผมบอกไอ้ค้าง "อะ..." ไอ้ค้างชูแขนทั้งสองข้างให้ผมดึงขึ้น เต้านมก็เลยลอยเด่นขึ้นมาอีก อาจจะเป็นเพราะไอ้ค้างมันเคยชินก็ได้ ที่มันแก้ผ้าต่อหน้าผมบ่อยๆ มันเลยไม่อาย แต่ผมซิ...ควยเริ่มแข็งแล้ว "หนูยังไม่อยากลุก... พ่อนอนกอดหนูก่อนซิ... เดี๋ยวแม่มาค่อยลุก..." ไอ้ค้างมันทำเสียงอ้อนๆ นั่น...เอากะมันซิ...

"ไม่เอาโว๊ย...ไป ลุกได้แล้ว" ผมรีบเดินออกมาจากห้องก่อน ก่อนที่ผมจะเปลี่ยนใจนอนกอด และยังได้ยินเสียงของไอ้ค้างบ่นตามหลัง "ลุกก็ด้าย.. อื้อ..อื้อ..." ผมเดินออกมานั่งอยู่ที่เก้าอี้ยาวที่ชานข้างๆบ้าน ลมพัดเอื่อยๆ  และเป็นมุมที่ลับตาคนดีมากๆ "ตายห่า...ไอ้ค้าง..." ผมอุทานออกมาอีครั้ง ควยผมเริ่มโด่จนแทบจะทะลุผ้าขาวม้าออกมาแล้ว และคราวนี้มันแสบยิ่งกว่าเดิม มันเล่นแก้ผ้า แล้วเดินตามผมออกมาเลย "อะไรเล่า..หนูจะอาบน้ำ พ่อมาถูหลังให้หนูน่อยดี้.." ประโยคแรกพูดแบบกระแทกเสียง ประโยคหลังมาแบบอ้อนๆ ไอ้ค้างเดินเข้ามาหาผม แล้วจับแขนผมให้ลุกขึ้น แล้วยังเอาเต้านมมาถูที่ต้นแขนของผมอีก "ไปอาบเถอะ..ค้างเอ๊ย...โตแล้วนะเรานะ เดี๋ยวแม่มาเห็นเข้า มันจะไม่ดีนะ..."

สอนมันไป ผมก็กลืนน้ำลายไป ทำไมมันถึงได้ลงคอ ยากเย็นนักก็ไม่รู้ "ไม่เห็นเป็นไรเลย กว่าแม่จะกลับ หนูก็อาบน้ำเสร็จพอดี.. พ่อเชื่อหนูมั๊ย? ลองพ่อให้เงินออกไปอย่างนี้ละก็ โน่นและ..ต้องกรึ๊บเหล้าก่อน แล้วค่อยเดินเซเข้าบ้านทีหลัง.. เชื่อหนูเถอะน่า..." นั่น...ไอ้ค้างมันเผาแม่มันเห็นๆ และตอนนี้ไอ้ค้างมันก็ขยับตัวนั่งทับตักผมเข้าให้ "อุ๊ย..อะไรทิ่มตูดหนูนะพ่อ?" ไอ้ค้างโยกตูดออก แล้วเอามือมากำท่อนควยผมเต็มๆกำ "อื้อ... อะไรเนี่ย.. ทำไมมันแข็งยังงี้ละพ่อ?..." ไอ้ค้างยังไม่วายสงสัย เมื่อผมไม่ยอมตอบ ไอ้ค้างมันมองหน้าผม แล้วก็เลยซุกมือล้วงเข้าไปในผ้าขาวม้าของผม "เฮ๊ย..ไอ้ค้าง.. อย่า..."ผมตกใจและร้องออกมา แต่ก็ช้ากว่ามือน้อยๆ และไม่คิดว่าไอ้ค้างจะกล้าจับ

"อู่ฮู้...ทำไมมันใหญ่ยังงี้ละพ่อ.. อื้อ..ร้อนๆมือด้วย.. นั่น..มันดิ้นได้ด้วยพ่อ..." ความเสียวมีเพิ่มมากขึ้นเมื่อโดนมือน้อยกำควย เลยเผลอเกร็งตามแรงจับไปด้วย และผมก็ไม่เข้าใจ ว่าทำไมไอ้ค้างมันถึงได้ขี้สงสัยขนาดนี้... ดูเอาเถอะ ขนาดมันกำแล้วรูดขึ้นๆลงๆด้วยมือทั้งสองข้าง ส่วนผมนะเหรอ...ก็เสียวนะซิครับ นั่งเกร็งแอ่นท่อนควยตามมือของไอ้ค้างมันเลยล่ะ "พ่อ..เค้าเรียกว่าอะไรเนี่ย?" "อื้อ..ควยนะซิ...." ผมอธิบายไปแล้วก็แอ่นเกร็งควยตามแรงไอ้ค้างมันไป "ทำไมของหนูมีไม่เหมือนพ่อละ ดูซิ...เนี่ย..." ไอ้ค้างมันมายืนถ่างขาแอ่นเนินหีให้ผมดู "พ่อลองจับดูซิ..อื้อ... "ไอ้ค้างจับมือผมไปวางไว้ที่เนินหีของมัน แล้วยังมีหน้าแอ่นเนินหีเข้ามาใส่มือของผมอีก "อุ๊ย..พ่อจับแล้วหนูเสียวจังเลย ทำไมตอนที่หนูจับของตัวเอง แล้วมันไม่เห็นเสียวแบบนี้ละพ่อ.. อื้อ..." แอ่นหีตัวเองเข้ามาโดนมือผมแรงๆ แล้วร้องครางเบาๆ...

ดูเอาเถอะครับ.. ไอ้ค้างมันสงสัยไม่เลิกจริงๆ "พ่อ..นั่นอะไรอีกละ ขนอะไรตรงนี้นะ?..อู้...มีตั้งเยอะ.." ไอ้ค้างยังทำตาโตไม่เลิก เมื่อมันมองเห็นหมอยของผม "ทำไมหนูไม่เห็นมีเหมือนพ่อซักอย่างเลย อุ๊ย...อื้อ...พ่ออย่าเขี่ยตรงนั้นซี้..หนูเสียว.." ไอ้ค้างเน้นเสียงในบางช่วง และเริ่มเบาลง แล้วมีการเกร็งแอ่นเนินหีให้ปลายนิ้วของผมในบ้างครั้ง เมื่อผมเขี่ยอยู่ที่ปลายเนินหีตรงเม็ดแตด น้ำเงี่ยนไอ้ค้างเริ่มหลั่งออกมาเปียกที่ปลายนิ้ว ผมบ้างแล้วละตอนนี้ "เบาๆซิพ่อ... อื้อ....หนูเสียว... อุ๊ย พ่อ...ดูน้ำอะไรละนั่นนะ...มันไหลออกมาจากควยพ่อด้วย ดูดี้...." "เค้าเรียกว่าน้ำเงี่ยนไง..." ผมอธิบายไปเกร็งตูดกระแทกเสยควยที่ไอ้ค้างกำกระตุดอยู่ จนน้ำเงี่ยนเริ่มเยิ้มออกมาบ้างเหมือนกัน "หนูก็มีนะค้าง นี่ไง... อื้อ... อย่าเอามือออกดี้ หนูกำลังเสียวเลย..." ผมดึงมือออกมาจากเนินหี จนไอ้ค้างต้องแอ่นหีตามนิ้วผม แล้วโชว์ปลายนิ้วที่เยิ้มให้ไอ้ค้างดู "อ้าว..หนูก็มีเหรอพ่อ?..." "มีซิ เห็นมั๊ยละค้าง หนูก็เริ่มเงี่ยนแล้วนะ...ใช่มั๊ย?" ผมบอกไอ้ค้างเบาๆ "แล้วหนูต้องทำยังไง ถึงจะหายเงี่ยนล่ะพ่อ..." ไอ้ค้างพูดเสียงแผ่วๆและทำตาเยิ้มๆ

"เอายังงี้..." ผมเริ่มหาวิธีทำให้ไอ้ค้างติดใจก่อน แล้วค่อยเย็ดวันหลัง "เรามาช่วยกันทำดีมั๊ยละ ค้างรูดควยพ่อ แล้วพ่อจะเขี่ยรูหีค้างเอง..." "ดีจ๊ะพ่อ..เอาเลยนะ.." ไอ้ค้างก้าวขาขึ้นมานั่งอยู่บนขาของผมข้างนึง แล้วถ่างขาออก พร้อมกับจับมือของผมไปใส่ที่เนินหี "เอาเลยดี้พ่อ.. หนูอยากหายเงี่ยนแล้ว..." ไอ้ค้างพูดเบาๆ แล้วก็เร่งจับมือของผมเขี่ยคลึงที่เนินหีตัวเอง "เดี๋ยวหนูจะได้ทำให้พ่อ ไปด้วยพร้อมๆกันเลยงัยละ..อุ๊ย..ดูดนมหนูทำไม?..." ตอนนี้ปากผมไม่ว่างที่จะอธิบายหรอก เพราะว่าเต้านมไอ้ค้างชี้อยู่ที่หน้าผม ผมก็เลยดูดเลียเข้าให้ "อื้อ...อื้อ...อื้อ...อื้อ..." เสียงไอ้ค้างเริ่มครางดังขึ้น เมื่อมือผมเริ่มบี้แตดอย่างช้าๆและเริ่มเร็วขึ้น ส่วนปากก็ดูดเม้มอยู่ที่เต้านมตูมๆ จนไอ้ค้างต้องแอ่นเต้านมแล้วเชิดหน้าขึ้น มือข้างนึงโอบลงมาที่คอผม

"ซี๊ด...พ่อจ๋า...อื้อ..."ไอ้ค้างก็ใช่ย่อย มือน้อยที่กำควยผมอยู่ เริ่มกระตุกเร็วและแรงขึ้น "พ่อ...อื้อ...หนูปวดเยี่ยว..." "นั่นแหละค้าง...เยี่ยวออกมาเลย จะได้หายเงี่ยน..." "อื้อ...นะ...หนู...อื้อ...อื้อ...อื้อ..." ผมละปากออกจากเต้านม แล้วเริ่มอธิบายอีกครั้ง และไอ้ค้างเริ่มเกร็ง แอ่นเนินหีกระแทกสวนปลายนิ้วนิ้วผมอยู่งึกๆ "นะ... อื้อ... หนู...เยี่ยว..." ไอ้ค้างเกร็งสุดๆทั้งตัว มือที่กำท่อนควยผมกระตุดอยู่ ตอนนี้ทั้งบีบทั้งกำกระตุดถี่ยิบ น้ำผมเริ่มตั้งแถว และพร้อมที่จะฉีดออกมาแล้ว "เยี่ยว..หนูออกแล้วพ่อ...อื้อ...อื้อ...อุ๊ย..." น้ำของไอ้ค้างไหลออกมาเปียกปลายนิ้วผม ไหลนองลงมาที่โคนขาอีก และก็เป็นเวลาเดียวกันกับน้ำผมแตกพอดีเหมือนกัน น้ำผมถูกฉีดขึ้นมาโดนหน้าอกไอ้ค้าง และไหลเปียกอยู่ที่โคนขาไอ้ค้างอย่างมากมาย

มือไอ้ค้างยังคงกำรูดที่ควยผมอยู่ "อื้อ...พ่อจ๋า...พ่อเยี่ยวออกแล้วเหมือนกันเหรอจ๊ะ..." "จุ๊บๆ...จ้า...หนูละ เยี่ยวออกหรือยัง?..." ผมจูบเบาๆที่เต้านมและแก้มทั้งสองข้าง "หนูเยี่ยวแล้วจ้ะพ่อ... หนูเริ่มเสียวอีกแล้วละพ่อ..." "พอก่อนเถอะนะ... ไปอาบน้ำก่อนเถอะ เดี๋ยวแม่จะมาเห็นซะก่อน ถ้าแม่รู้ เดี๋ยววันหลังอดไม่รู้ด้วย... แล้วเดี๋ยววันหลังพ่อทำให้ใหม่...ดีมั๊ย?" "จุ๊บๆๆๆ...จิงๆนะ รักพ่อที่สุดในโลกเล๊ย...." ไอ้ค้างกอดคอผม แล้วหอมที่แก้มทั้งสองข้าง ก่อนที่จะกระโดดวิ่งหายเข้าไปในห้องน้ำแบบเปิดประทุน (ไม่มีหลังคา)

ลุงค้าง ...2

"ลุ๊ง...แม่ให้มาตาม.. ลุ๊ง..อยู่ไหน?... แม่ให้มาตาม..วู้..ลุ๊ง..." เสียงไอ้ฝนยังตะโกนลั่นสะพาน "ล้างจ้านอยู่หลังบ้านโว๊ย..." ผมตะโกนบอกมันไปเหมือนกัน "ตึ๊งๆๆๆ..แม่ให้มาเรียกลุงไปกินเหล้า.." "เออ...ลุงรู้แล้ว แต่ทีหลังเดินให้มันเบาๆหน่อย ก็ได้ว่ะ..ลุงขี้เกียจซ่อมบ้าน..เฮ้ย..." "ฮิ..ฮิ..." ก็จะอะไรละครับ ไอ้ฝนแอบจับควยผมอีกแล้วนะซิ "เดี๋ยวเถอะไอ้ฝน เดี๋ยวลุงจะไปฟ้องแม่เอ็ง.." "อย่านะลุง...เดี๋ยวแม่ตีหนูตายเลย..อย่านะ นะลุงนะ..." ไอ้ฝนมันกลัวแม่ของมันเป็นที่หนึ่ง ไอ้เรื่องตีลูกละก็ ไม่มีใครเกินแม่ของมันจริงๆ "นะลุงนะ..." ไอ้ฝนเอานมมาถูที่แขนผม และยังกอดแขนผมอยู่ "ก็เอ็งเล่นจับควยลุงอย่างนี้บ่อยมากเลย เอ็งจะให้ลุงทำยังไงกะเอ็งว่ะฝน?" ผมออกท่าทางขึงขังแกมขู่ "ก็ควยลุงมันน่าจับนี่.... หนูก็เลยจับ" นั่น..ฟังมันพูดเข้า "แล้วเอ็งจะให้ลุงทำยังไงดีละ? บอกมาซิไอ้ฝน..." ผมยังทำเสียงขู่ไม่เลิก ได้ผลครับไอ้ฝนเริ่มหน้าซีด มันยืนกอดเอวผมตัวสั่นๆ "ลุงก็จับหีหนูคืนก็ได้นี่... แต่ลุงอย่าบอกแม่หนูนะ...."

เอ้อ..เอา..เอากะมัน.. เฮ้อ..บ้านนี้ทั้งบ้าน เมื่อเช้าก็ไอ้ค้างทีนึง และบ่ายๆมาก็ไอ้ฝนอีกรึไงว่ะเนี่ย "ห๊ะ..ว่าไงนะ ...ลุงไม่ค่อยได้ยิน...." ผมแกล้งหูตึงขึ้นมาทันที "ลุงก็จับหีหนูคืนซิ แต่อย่าไปบอกแม่หนูนะ..." ไอ้ฝนมันกอดคอผม แล้วกระซิบที่หู เต้านมใหญ่ๆก็อัดแน่นที่หน้าอกผมเหมือนกัน "จะดีเหรอว่ะฝน?" "ดีซิ ทำไมจะไม่ดีละ นะ..นะ... จับหีหนูเถอะนะ...นะลุงนะ..." เสียงไอ้ฝนมันอ้อนวอนให้ผมจับหีมันคืน เพราะมันกลัวว่าผมจะไปฟ้องแม่ของมัน "เอา...ก็ได้ว่ะ..." ผมตอบอย่างเสียไม่ได้จริงๆ แต่จริงๆแล้วน่ะ ผมอยากจับหีไอ้ฝนมานานแล้ว แต่ว่ามันไม่มีโอกาสแค่นั้นเอง... "มานี่ก่อนซิฝน เดี๋ยวลุงต้องล้างหีฝนก่อนนะ มันจะได้สะอาดๆ ไปล้างก่อนไป.." ผมจูงมือไอ้ฝนให้เดินตามมาที่หลังครัว ไอ้บ้านผมน่ะ มันไม่มีห้องน้ำหรอก มีแต่ชานหลังบ้าน และก็โอ่งน้ำตั้งเรียงกันอยู่ 4 ใบ เพราะว่าด้านหลังเป็นป่าทึบ ไม่มีบ้านคน เลยไม่กลัวว่าจะมีใครมาแอบดู

"ถอดกางเกงออกก่อนซิฝน เดี๋ยวเปียกกางเกง..." ไอ้ฝนรูดกางเกงขาสั้นลงอย่างว่าง่าย ..และแล้ว..สิ่งที่ผมอยากเห็นมานาน ก็มาลอยอยู่ตรงหน้า หีครับ..หีไอ้ฝน...มันทั้งใหญ่ทั้งโหนก เนินหีที่มีฐานใหญ่ ขาวมากๆ ร่องแคมปิดสนิท มีหมอยอ่อนๆกำลังขึ้นบางๆ ปิดร่องรู และนั่น...แตดครับ.. เม็ดแตดไอ้ฝนโผล่ออกมาหน่อยนึง.. มันชั่งสวยงามอะไรขนาดนี้ โอ้..วาสนา... ควยเริ่มแข็งแล้วครับ ตอนนี้ชายผ้าขาวม้าตกท้องช้างอยู่ "อุ๊ย..ควยลุงออกมา..รีบๆล้างซิลุง..มัวแต่ดูอยู่นั่นแหละ..." ไอ้ฝนนั่งลงแล้วเขย่าแขนผม "อื้อ...กำลังจะล้างโว๊ย..." ผมเอามือวางทาบที่เนินหีไอ้ฝน ในขณะที่มันนั่งยองๆ "ถ่างขาออกอีกซิฝน มือลุงเข้าไม่ได้..." ไอ้ฝนขยับถ่างขาตัวเองออกไปอีก "อุ๊ย...ลุง...เย็นหีจังเลย..."

ผมลาดน้ำลงไปแล้วขันนึง หันไปเอายาสระผมเทใส่ฝ่ามือ แล้วเริ่มละเลงลงไปที่เนินหีไอ้ฝน วนฝ่ามือให้ทั่ว "อื้อ... เสียวหีจังเลยลุง..." เสียงไอ้ฝนเบาลง มือไอ้ฝนมันยังกำบีบอยู่ที่ข้อมือผมเบาๆ ผมยิ่งลูบไล้ฝ่ามือที่เนินหีแรงขึ้น แล้วก็เอาปลายนิ้วเขี่ยเบาๆที่รูหี และปลายแตดด้วย ผมก็แข็งจนปวดไปหมดแล้วละครับ...ตอนนี้ "ซี๊ด... หนูเสียวนะลุง..." ไอ้ฝนหลับตาเชิดหน้าขึ้น พลางร้องบอกผมเสียงสั่นๆ "เป็นไงมั่งว่ะฝน...ดีมั๊ย?" "ดีจ๊ะลุง... หนู...ดีจ้า...อื้อ..." ผมเร่งเขี่ยนิ้วที่ปลายแตดหนักๆ "นะ...หนู...อุ๊ย...ลุงจ๋า... ฝนปวดเยี่ยว..." ผมรู้ว่าไอ้ฝนน้ำกำลังจะแตก ผมเลยอยากหยุดอารมณ์ไอ้ฝนไว้แค่นั้น "อุ๊ย... ลุงสาดน้ำลงมาทำไม หนูกำลังจะเยี่ยวเลย..." "ล้างออกก่อนดีกว่า..." ผมลาดน้ำตามอีกสอง-สามขัน แล้วเดินควยโด่ และจูงมือไอ้ฝนเข้าไปในบ้าน...

"เอ้า...ล้างแล้วก็เช็ดให้สะอาด..." ผมจับชายผ้าขาวม้าตัวที่นุ่งอยู่ไปเช็ดที่หีไอ้ฝน "เอ็งถ่างขาออกอีกหน่อยซิว่ะฝน..." ไอ้ฝนนั่งลงแล้วถ่างขาออกไปอีก "อุ๊ยลุง..ควยลุงออกมาแล้ว..." "เออ...ชั่งมันเถอะ... ว่าแต่ว่า เอ็งอยากจับมันมั๊ยละฝน?..." "อยากซิลุง หนูชอบจับควยลุงอยู่แล้ว... แต่ลุงอย่าไปบอกแม่หนูนะ..." ว่าแล้วไอ้ฝนก็เอื้อมมือมากำเข้าที่ควยผมอีกครั้ง แต่คราวนี้ไอ้ฝนจับแบบตาปรือๆมือสั่นๆ "ลุงเอาผ้าออกก่อนดี้... ฝนจับไม่ถนัดนะ..." ผมดึงผ้าขาวม้าออกไป "ฝนนอนลงซิ ลุงจะได้เช็ดหีให้งัยละ..." ไอ้ฝนนอนหงายหลังลงไป ผมได้โอกาสเลยขยับเข้าไปนั่งในหว่างขาของไอ้ฝน แล้วยกขามันขึ้นมาไว้ที่หน้าขาของผม "ลุง..หนูจับควยลุงไม่ถนัดมือเลย" ผมเอาหมอนสองใบรองเข้าที่หลังไอ้ฝน แบบครึ่งนั่งครึ่งนอน ไอ้ฝนจับกำควยผมแบบเต็มๆมืออีกครั้ง

ส่วนผมยังคงเอาผ้าขาวม้าเช็ดวนๆ ลูบๆที่เนินหีของไอ้ฝนอยู่ "ซี๊ด...อื้อ.. เสียวหีจังเลยลุง.." ไอ้ฝนควนมือหาท่อนควยผม และผมก็วางผ้าขาวม้ากองไว้ใกล้ๆตัว เนินหีไอ้ฝนตอนนี้มีปลายหัวควยผมเฉียดไปเฉียดมาอยู่ที่ร่องหี เพราะมือของไอ้ฝนมันเอง "อุ๊ย..ลุงจ๋า.." บางครั้งไอ้ฝนมันเขี่ยดึงหัวควยของผมไปชนกับปลายแตด "อื้อ..เสียวหี..." ไอ้ฝนจ้องมองดูที่ควยผมและเนินหีของมันเอง สายตาฉ่ำเยิ้มปรือๆ ผมก็บี้แตดช่วยไอ้ฝนอยู่เหมือนกัน "อื้อ...อื้อ...อื้อ...อื้อ...อื้อ... "ไอ้ฝนครางเหมือนเสียงคนละเมอ ผมเอื้อมมือขึ้นไป ลูบไล้ที่เต้านมของไอ้ฝนบ้าง "อุ๊ย...ลุง..ฝนเสียวนมนะ..อื้อ... หีด้วย..." อีกมือนึงก็วนอยู่กับการกดคลึงเนินหี และบี้เม็ดแตด "ลุงจ๋า...ฝนเสียวมากๆเลยจ้า..อุ้...อื้อ..." ผมคลึงเต้านมไอ้ฝนแรงขึ้นเรื่อยๆ ไอ้ฝนเองก็แอ่นอกรับฝ่ามือผมเช่นกัน

"ลุงจ๋า...อุ๊ย..ควยลุง...อ้า..ขะ..อื้อ...มา...นะ....ซี๊ด..." ผมเสียวสุดจะยั้ง ค่อยๆดันตูดตัวเองเข้าไป ส่วนปลายหัวควยก็ค่อยๆจมเข้าไปในรูหีไอ้ฝนอย่างช้าๆ ไอ้ฝนเกร็งขมิบรูหีแน่น มือที่ยังกำท่อนควยผมอยู่ เริ่มบีบแน่นขึ้นอีก "ควยลุงเข้ามาแล้ว..ซี๊ด...ลุงจ๋า..." ความอบอุ่นจากรูหีไอ้ฝน ทำเอาผมแทบน้ำแตก "ลุงจ๋า..." ไอ้ฝนปล่อยควยผม แล้วกอดเอวผมแน่น เบิกตาอ้าปากค้าง เมื่อผมกดควยเข้าไปอีกเกือบครึ่งลำ "ซี๊ด..." ความคับแน่นในรูหี พร้อมๆกับกระขมิบรัดท่อนควยของผม ไอ้ฝนมันเกร็งหน้าท้องอย่างแรง "ซี๊ด...เบาๆก่อนลุง... ซี๊ด...หนูเจ็บหีจังเลย..." ผมดึงเสื้อไอ้ฝนขึ้น แล้วก้มลงไปดูดที่เต้านมขนดใหญ่เกินตัวของไอ้ฝน "....................." ทำเอาไอ้ฝนต้องห่อไหล่เข้ามาแล้วเชิดหน้าตัวเองขึ้น

"เป็นไงว่ะฝน...อื้อ..." ผมเริ่มชวนมันคุย เพื่อให้ลืมความเจ็บและตึงที่รูหี "มันคันๆในรูหีจ้าลุง..ซี๊ด...อื้อ..." ผมก้มลงหอมแก้มและหน้าผากเป็นการปลอบใจไอ้ฝนมัน "ไม่เจ็บแล้วใช่มั๊ยล่ะ?..." "จ้าลุง...มันคันอยู่ในรูหีนะจ้า ..." "งันลุงเย็ดควยเข้าไปในรูหีฝนอีกนะจ๊ะ..." "จ้าลุง เย็ดควยเข้ามาในหีฝนอีกซิ... ซี๊ด...อื้อ...อ่า..." ไอ้ฝนกอดผมแน่น พร้อมๆกับเกร็งขมิบรูหีอย่างแรง เมื่อผมเกร็งกดท่อนควยเข้าไปจนสุดลำ และซุกหน้าเข้าที่เต้านม "อื้อ...อื้อ...อื้อ...อื้อ...ลุงจ๋า...ซี๊ด...อุ๊ย..." เสียงครางยังคงมีหลุดลอด ออกมาบ้างไม่มากมายนัก และผมก็ยังดูดเม้มอยู่ที่หัวนมน้อยๆ ของไอ้ฝนที่ยอดเต้าอวบ ตูดไอ้ฝนเริ่มส่ายไปๆมาเบาๆ รูหีเริ่มขมิบถี่ขึ้น "ลุงจ๋า... หนูปวดเยี่ยวจังเลย..." ใกล้แล้ว...ไอ้ฝนน้ำใกล้แตกแล้ว "เยี่ยวเลยซิฝน.. ลุงไม่ว่าหรอก..ฝนเยี่ยวใส่ควยลุงเลยก็ได้... ดีมั๊ยละ? ...เดี๋ยวลุงก็จะเยี่ยวใส่หีหนูด้วยไงละ..เปลี่ยนกัน..." "จ้า...ซี๊ด...นะ...หนู...เยี่ยว...ใส่..." ผมเริ่มดึงตูด ขยับควยออกมาช้าๆ แล้วโยกควยเข้าไปช้าๆ และเริ่มเร็วขึ้นเรื่อยๆ "ควย..ซี๊ด..ลุงด้วย..นะ.. อื้อ..." เสียงพูดแผ่วๆ และเอาหน้าซุกไว้ที่หน้าอกผม

ไอ้ฝนกอดเอวพร้อมกันเกร็งขมิบรูหีอย่างรุนแรง "หนูเยี่ยวแล้ว....ลุงจ้า ....เยี่ยวใส่ควยลุงแล้ว..อื้อ...อื้อ..." ผมเกร็งเอว และกดกระแทกท่อนควยหนักอย่างต่อเนื่องอีกไม่กี่ที "ซี๊ด...ลุงจ๋า...อื้อ..." น้ำร้อนๆก็ถูกรูหีไอ้ฝนเกร็ขมิบรีดรัดออกมา ผมเกร็งและกดท่อนควยอัดกับเนินหีไอ้ฝนแน่น "ลุงเยี่ยวใส่หีหนูแล้วนะฝน..." "จ้า...ซี๊ด... ร้อนท้องจังเลยจ๊ะลุง... แล้วลุงอย่าไปบอกแม่หนูนะ..." "จะให้ลุงบอกว่าอะไรอีกละ..." ผมแกล้งถามไอ้ฝนมัน "ก็หนูจับควยลุงไงละ แล้วยังเยี่ยวใส่ควยลุงอีกไง แค่นี้ก็ทำเป็นจำไม่ได้..."

ลุงค้าง....3

"พ่อ... แม่ให้มาตาม " เสียงไอ้ค้างตะโกนมาแต่ไกล "ฝน..ลุกใส่เสื้อกางเกงเร็ว ไอ้ค้างมา..." ทั้งผมและไอ้ฝนรีบลุกใส่เสื้อผ้าทันที "เดี๋ยวบอกไอ้ค้างด้วยนะ ว่าลุงอาบน้ำอยู่...จุ๊บ... " "จ้า..." ผมหอมแก้มไอ้ฝนไปทีนึง แล้วรีบออกไปหลังบ้าน ตักน้ำราดตัวทันที "อีฝน...พ่อเค้าไปไหนว่ะ?..." "โน่น...อาบน้ำอยู่หลังบ้าน..เดี๋ยวกูกลับเลยนะ..." "เออ...เดี๋ยวกูไปพร้อมพ่อ..มึงบอกแม่ด้วยก็แล้วกัน..." เสียงไอ้ฝนเดินออกไปแล้ว "พ่อ..หนูอาบน้ำด้วยคนซิ..." เอาอีกแล้ว..ไอ้ค้างขออาบน้ำกับผมอีกแล้ว "พ่ออาบเสร็จพอดีเลยค้าง.." "ว้า...น่าจะรอหนูมั่ง" ผมถอดผ้าขาวม้าออก แล้วเดินเข้ามาข้างในบ้าน "พ่อ..ควยพ่อตอนนี้ทำไมมันเล็กจังเลยละจ๊ะ.." ไอ้ค้างเดินตามผมเข้ามา นั่งลงตรงหน้า แล้วจับควยผมเบาๆ แล้วพลิกซ้ายทีขวาที... "ไม่เห็นแข็งเหมือนเมื่อเช้าเลย... มันนิ่มมือหนูจังเลยพ่อ..." ผมเริ่มเสียวที่ควยอีกแล้วครับ ทั้งๆที่เพิ่งจะเย็ดกับไอ้ฝนไปเมื่อสักครู่ที่ผ่านมา

ผมเอามือลูบที่หัวไอ้ค้างเบาๆ "ก็พ่อยังไม่เงี่ยนนี่ค้าง.. ถ้าพ่อเงี่ยนแล้วมันก็จะแข็ง และก็จะมีน้ำไหลออกมาด้วย" "แล้วทำยังไง? พ่อถึงจะเงี่ยนละพ่อ.." ไอ้ค้างยังกำควยผมกระตุกอยู่ในมือเบาๆ "พอก่อนเถอะค้าง... เดี๋ยวแม่เค้าจะคอยนาน..." "โอ๊ยพ่อ... แม่ย่างเนื้ออยู่ รีบไปกันเถอะ หนูลืมไปเลยนะเนี่ย..จุ๊บ.ๆ..." ไอ้ค้างจูบที่ควยผมเบาๆ ก่อนจะลุกยืนขึ้น แล้วกอดที่เอวผม ผมกอดโอบที่คอไอ้ค้าง "จุ๊บๆ..." แล้วหอมที่แก้มเบาๆ "พ่อจ๋า.. ถ้าพ่อเงี่ยนแล้วบอกหนูนะ.. หนูอยากทำแบบเมื่อเช้าให้พ่ออีกนะจ๊ะ..." ไอ้ค้างยังกำท่อนควยของผมอยู่ในกำมือ แล้วกระซิบเบาๆบอกผม "พอก่อนเถอะค้าง..จับควยพ่ออย่างนี้ เดี๋ยวมันก็แข็งอีกหรอก..." เอามือไปจับมือไอ้ค้างแล้วดึงออก "ก็ดีซิพ่อ...หนูจะได้ทำให้พ่ออีกไงละ..หนูชอบ..." นั่น..ว่าไปนั่นเลย ไอ้ค้างเอ๊ย...

ทาแป้งใส่เสื้อแล้ว ก็กางเกงขาสั้นตัวเก่ง "จุ๊บ..ไปกันเถอะค้าง เดี๋ยวแม่จะคอยนาน.." ผมจูบปากไอ้ค้างทีนึง แล้วเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงไอ้ค้าง ลูบไล้ที่เนินหีเบาๆ "อื้อ... อะไรนี่ค้าง หีแฉะเลยหรือนี่..." "ก็ตอนหนูจับควยพ่อไงละ..หนูเริ่มเงี่ยนอีกแล้วนะพ่อ.." ไอ้ค้างก็ไม่ยอมน้อยหน้า มันล้วงมือเข้าไปในกางเกงผม แล้วกำท่อนควยที่กำลังแข็งตัวอยู่เหมือนกัน "อื้อ พ่อ... พ่อเงี่ยนแล้วใช่มั๊ย? นี่ไง..ควยพ่อแข็งแล้ว" เสียงไอ้ค้างพูดแบบดีใจ แล้วย่อตัวนั่งลงไปที่เป้ากางเกงผม แล้วดึงกางเกงผมลงอย่างรวดเร็ว "พ่อจ๋า..อื้อ..." ไอ้ค้างมันพูดของมันได้แค่นั้น มันก็จับควยผมยัดใส่ปาก แล้วเริ่มดูดเลียทันที มันทำให้ผมต้องเลื่อนมือลงไปลูบหัวไอ้ค้างไว้  แล้วซอยท่อนควยเข้าๆออกๆในปากของไอ้ค้าง "อื้อ............... " ผมถอนหายใจยาวๆ มันเสียวที่ควยดีจริงๆเลย

"ไอ้ฝนโว๊ย..ไอ้ค้าง.. อีห่านี่...กูใช้ให้มึงมาตามพ่อมึง แล้วเสือกหายหัวไปไหนกันหมดว่ะ..ไอ้ค้าง..." ไอ้ค้างได้ยินเสียงแม่มันแหกปากดัง สั่นสะพานมาแต่ไกล ทำให้ไอ้ค้างต้องรีบถอนควยผมออกจากปากทันที "พ่อเค้ากำลังจะไปนะแม่.." ไอ้ค้างตะโกนตอบแม่มัน เสียงดังๆเช่นกัน นั่น...ไอ้ค้างมันไหวตัวได้ทันจริงๆ ตอบแม่มันไปแบบน้ำขุ่นๆเลย แล้วไอ้ค้างก็รีบลุกขึ้นกอดคอ แล้วหอมแก้มผมทีนึง "จุ๊บ.. แม่ไม่น่ามาขัดจังหวะเลยเน๊อะพ่อ... หนูกำลังดูดควยพ่อมันๆปากอยู่ ...เดี๋ยววันหลังขอหนูดูดควยพ่ออีกนะพ่อนะ " ไอ้ค้างพูดแบบหัวเสีย และยังอ้อนขอวันหลังถ้ามีโอกาสแบบนี้ แล้วขอให้มันดูดอีก "เร็วซิพ่อ... มัวแต่ยืนควยแข็งอยู่นั่นแหละ" ไอ้ค้างมันคว้าขอมือผม แล้วกระตุกให้เดินตาม

ฟ้ามาถึงหน้าบ้านพอดี "อีฝนมันไปไหนของมันว่ะนี่ มึงไปตามมันซิอีค้าง..." สิ้นเสียงสั่งของฟ้า ทำให้ไอ้ค้างต้องรีบวิ่งหน้าตั้งตามทางที่จะเข้าหมู่บ้านทันที "ไปกันเถอะพี่..." ฟ้าจูงข้อมือผมแล้วเดินนำหน้า "พี่เพิ่งอาบน้ำเสร็จหรือไงจ๊ะ..หอมเชียว..." ฟ้าเดินกอดแล้วเบียดอกเข้ามาที่ผม "พี่กอดหนูหน่อยซิ..." ผมเอื้อมมือขึ้นไปคล้องคอฟ้า ฟ้าก็ขยับตัวเบียดเข้ามาอีก แล้วก้มหน้าเข้ามาหอมที่อกของผม ควยที่กำลังจะอ่อนตัว มันกลับค่อยๆแข็งขึ้นมาอีกครั้ง ดีนะ...ที่ฟ้าไม่เห็น....

ลมพัดเอื่อยๆที่โต๊ะหลังบ้านนอกชาน บนเก้าอี้ยาวตัวเดียวกัน ไอ้ฝนนั่งข้างๆผมอยู่ทางด้านซ้าย ไอ้ค้างนั่งอยู่ด้านขวา ส่วนฟ้านั่งอยู่ฝั่งตรงข้าม ทั้งเหล้าน้ำแข็งกับแกล้มตั้งอยู่เต็มๆโต๊ะ "วันนี้ไม่เมาไม่เลิก.." ฟ้าเธอประกาศจุดยืนเหมือนกันทุกๆครั้ง "พี่..ชนแก้ว..เอ้า..ดื่มให้กับความสุขและสดชื่น..." ผมยกแก้วชนกับเธอแล้วค่อยๆดื่ม ส่วนตัวผมก็ไม่ค่อยจะดื่มอยู่แล้ว ไอ้เหล้าหรื่อว่าเบียร์นี่ คือว่าเวลากินเยอะๆแล้ว มันจะเมาน่ะ... ฟ้าเธอก็กลัวว่าจะไม่เมาหรือไงก็ไม่ รู้ เห็นยกทีเดียวหมดแก้วอยู่เรื่อยๆ "พ่อ.. เนื้อย่าง... เอาหนูป้อน..." ไอ้ค้างตักเนื้อย่างป้อนใส่ปากให้ผม ทำให้ไอ้ฝนต้องหันหน้ามามองน้องสาวมันเองแบบค้อนๆ "ลุง... เดี๋ยวหนูป้อนมั่ง... อะ...เนื้อย่าง..." ผมก็ต้องหันมาทางไอ้ฝนบ้าง ตอนนี้มีชิ้นเนื้อย่างอยู่ในปากผมแล้วสองชิ้นใหญ่ๆ "พี่..ให้หนูป้อนมั่ง.." ฟ้าเธอก็เล่นกับลูกสาวเธอเหมือนกัน "อือ...เอ็มอากแอ๊ว..." "ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า... ฮ่าฮ่า..." เรียกเสียงหัวเราะจากสามแม่ลูกได้พอสมควร "แม่...จะลุกไปไหน?..." ไอ้ฝนร้องถามแม่มัน "กูปวดเยี่ยวโว๊ย..." ว่าแล้วฟ้าก็รีบวิ่งไปหลังบ้านอีกฝั่งนึง...

แสงไฟสลัวๆจากหน้าบ้านส่องมาที่โต๊ะอาหาร มันทำให้ได้บรรยากาศไปอีกแบบนึง... "อุ๊ย..." ผมเอามือไปวางไว้ที่ขาของไอ้ฝน แล้วเขี่ยเบาๆ ไอ้ฝนหันหน้าเข้ามา แล้วกอดคอหอมแก้มผมทันที "จุ๊บๆ..." ไอ้ค้างหันมาเห็นพอดี ก็ไม่ยอมน้อยหน้าพี่สาวตัวเอง "จุ๊บ...จุ๊บ...จุ๊บ...จุ๊บ...จุ๊บ...จุ๊บ..." ทั้งกอดทั้งจูบที่หน้าผมมั่วไปหมด "นี่งัยพี่ฝน..เค้าหอมแก้มลุงได้เยอะกว่า เห็นมั๊ย..." "จุ๊บๆๆ..จุ๊บๆๆ.." "นี่งัย แม่ก็หอมลุงได้เยอะกว่าเหมือนกัน.. ฮ่า...ฮ่า...ฮ่า...ฮ่า... " ไม่รู้ว่าฟ้าโผล่มาตอนไหน เข้ามาข้างหลัง แล้วโอบคอผม เต้านมใหญ่ๆถูที่หลังผม แล้วเธอก็เอียงหน้าเข้ามาหอมแก้ม แล้วเธอก็หัวเราะเดินกลับไปนั่งฝั่งตรงข้ามที่เดิมของเธอ

เราทั้งสี่คนยังคงนั่งคุยกันไปดื่มเหล้ากันไป เด็กๆก็กินกับแกล้มต่อหน้าแม่ มีบ้างบางครั้งที่ฟ้าเผลอๆ ทั้งไอ้ฝนไอ้ค้างจะกินเหล้าแก้วเดียวกันกับผม ตอนนี้ก็เกือบๆสามทุ่มเข้าไปแล้ว "พ่อ หนูขอนอนตักพ่อหน่อยนะจ๊ะ" "หนูไม่เข้าไปนอนในห้องละค้าง..." "หึ...หนูจะนอนตรงนี้ก่อน..."ไม่ทันขาดคำ ไอ้ค้างก็มุดหัวลงไปใต้โต๊ะแล้วก็นอนหนุนหัวอยู่ที่ขาของผม ฟ้าเธอเริ่มนั่งไม่ติดเก้าอี้แล้ว "เดี๋ยวหนูมานะพี่..." เธอพูดแค่นี้ ก็เป็นอันรู้กัน เธอไปเยี่ยวอีกแล้ว ท่าทางการเดินก็ไม่ค่อยจะตรงทางสักเท่าไร "เฮ้ย..." ผมอุทานเบาๆออกมา แล้วเอื้อมมือข้างขวาลงไปใต้โต๊ะ ไอ้ค้างมันงัดควยเหี่ยวๆของผม ออกมาจากกางเกงขาสั้น แล้วเอาลิ้นเลียอยู่ที่ปลายหัวควย มือน้อยๆค่อยๆกำแล้วรูดขึ้นๆลงๆ เหมือนเมื่อตอนเช้า ไอ้ค้างคงอยากจะดูดควยผมอีกมั๊ง...

ลิ้นอ่อนๆเริ่มเลียแรงขึ้น มือไอ้ค้างเริ่มบีบควยผมแรงขึ้น มันจะเหลืออะไรละครับ... ควยก็แข็งนะซิ... ไอ้ค้างเริ่มอมควยผมเข้าไปในปากแล้วครับ ผมก็เอามือลูบลงไปที่หัวไอ้ค้างเบาๆ แล้วเลื่อนไปลูบที่เต้านมด้วย ส่วนมือข้างซ้ายผมก็เขี่ยอยู่ที่เนินหีของไอ้ฝนเหมือนกัน ไอ้ฝนหันหน้ามาโอบคอผมไว้ แล้วหอมแก้มผม "ลุงจ๋า... หนูเสียวหีอีกแล้วละ..." ไอ้ฝนกระซิบที่หูผมเบาๆ ผมหันมองไปรอบๆตัว ฟ้ายังไม่มา ผมเลยดูดปากกับไอ้ฝน "......................." "ซ่า...อู...เย็นจริงๆโว๊ย..." เสียงอาบน้ำอยู่อีกฟากนึงของบ้าน แสดงว่าฟ้าอาบน้ำอยู่ ไอ้ฝนขยับตัวลุกขึ้นนั่งยองๆบนเก้าอี้ แล้วหันมาที่ผม มันกอดคอผมแล้วแอ่นเต้านมขึ้นมาที่หน้า พร้อมกับกดเบียดเต้านมเข้ามาแรงๆ ผมเร่งกระแทกนิ้วเข้ารูหีของไอ้ฝน แล้วดูดเต้านมแรงๆทั้งสองข้าง...

พักเดียว... "หนูจะออกแล้วลุง... อื้อ...หนูออกแล้ว...ซี๊ด...อื้อ...." รูหีไอ้ฝนขมิบที่นิ้วผมอย่างแรง "อื้อ...ลุงจ๋า.. ฝนเสร็จแล้วจ้า.. ฝนน้ำแตกแล้ว...อื้อ...อื้อ..." "จ้า.. ลุงรู้แล้ว..ฝนไปนอนได้แล้วไป..." ผมถอนนี้วออกมาจากรูหีไอ้ฝน "อื้อ...อุ๊ย...จ้า.. ฝนไปนอนก่อนนะ..จุ๊บ.." ไอ้ฝนกอดคอหอมแก้มผมอีกทีนึง แล้วเดินตัวปลิวเข้าห้องนอน ส่วนไอ้ค้างตอนนี้กำลังมันส์อยู่กับควยผม โยกหัวตัวเองอยู่กับควยผมใหญ่เลย ผมก็เลยต้องเอียงตัว เอามือไปเขี่ยที่แตดให้ไอ้ค้าง เพื่อให้น้ำแตกอีกคน ผมล้วงมือเข้าไปในกางเกงขาสั้น "อื้อ..." เสียงไอ้ค้างร้องออกมา เมื่อฝ่ามือผมโดนเนินหี แล้วนี้วผมยัดลงไปที่รู น้ำแฉะเยิ้มเต็มรูหีมากๆ ผมเร่งกระแทกนิ้วอย่างเร็วและแรง "อื้อ...อื้อ...อื้อ...อื้อ...อื้อ...อื้อ..." เสียงที่หลุดออกมาจากปากไอ้ค้าง ถึงจะไม่ดังนัก... แต่ว่าน้ำเสียงนั้นมันจริงจัง...และบ่งบอกถึงความเสียวซ่านได้เป็นอย่างดี

"อื้อ...อื้อ...อื้อ...อื้อ...อื้อ...อื้อ..." ผมเกร็งท่อนควยอย่างมาก และเสียวอย่างสุดๆ "พ่อจ๋า...หนู...อื้อ...หนู... ออกแล้วจ๊ะพ่อ... อื้อ...อื้อ...อื้อ..." ไอ้ค้างถอนควยออกจากปาก แล้วกระซิบเบาๆแบบพอได้ยิน รูหีไอ้ค้างเกร็งขมิบรัดนิ้วผม... เหมือนไอ้ฝนไม่มีผิด... "ไปนอนได้แล้วจ้า...คนสวย..." ผมดึงไอ้ค้างขึ้นมานั่งข้างๆ แล้วดึงนิ้วออกจากรูหี "อื้อ...เสียวหีนะพ่อ.. ไม่เอานะ..หนูไม่ยอม.. พ่อยังน้ำไม่แตกเลย..." "โอ๊ย...เย็นดีจัง...ว่าไง คุยอะไรกันอยู่จ๊ะ..สองคนพ่อลูก..." ฟ้าโผล่มาตอนไหนไม่รู้อีกแล้ว.. พูดจาแบบคนสบายใจที่ได้อาบน้ำแล้ว... "ไปเถอะน่า..นะ...นะ.. ไปนอนได้แล้ว.." "จุ๊บ...งั้นหนูไปนอนแล้วนะ..." ไอ้ค้างจำเป็นต้องเข้าห้องนอน เพราะว่าแม่มันมานั่งอยู่ที่โต๊ะแล้ว ก่อนจากก็ต้องหอมแก้มก่อน

ฟ้าเธอยังนุ่งผ้าเช็ดต้วผืนเดียวกระโจมอกอยู่... ไอ้ฝนไอ้ค้างน้ำแตกเกือบๆพร้อมทั้งคู่ และก็เข้าห้องนอนไปแล้ว แต่ว่าผมยังไม่เสร็จ คงเหลือผมกับฟ้า ที่ยังนั่งดื่มกันต่อ "พี่...หนูไปนั่งด้วยคนนะ" ผมยังไม่ทันได้พูดอะไร ฟ้าเธอก็เดินอ้อมมานั่งลงข้างๆผมแล้ว "พี่.. ทาแป้งข้างหลังให้หนูหน่อยซิ..หนูทาไม่ถึง..." นั่น...เดี๋ยวก็เป็นเรื่องหร๊อก... พอได้ยินอย่างนั้น ควยผมก็เริ่มพยักหน้าสู้ทันที... ฟ้าส่งกระป๋องแป้งให้ผม แล้วก็หันหลังให้พร้อมกับปลดผ้าเช็ดตัวลง แผ่นหลังขาวเนียน ทำเอาผมปวดควยหนึบๆเลย "ทาแป้งก่อนเถอะพี่ เดี๋ยวค่อยดู..." รู้ทันจริงๆเลย ผมบิดที่ฝากระป๋อง แล้วเทแป้งใส่มือ ลูบไล้ไปทั่วๆแผ่นหลัง "ทั่วๆหลังเลยนะพี่... ที่แขนมั่งซิ... คอด้วย..." ผมลูบไล้ลงไปที่หลังแบบเบาๆ ลูบลงไปที่เอว

ฟ้าปล่อยชายผ้าลงไปอีก จนเห็นร่องก้นขาวๆ ผมได้ใจเลยลูบลงไปที่ร่องก้นอีก "อื้อ...อื้อ..." ผมเลยแกล้งเอานิ้วลูบๆแหย่ๆลงไปที่ง่ามตูด "อื้อ...อื้อ...มันเสียวนะพี่.. อย่าแหย่ซิ.." ผมลูบไปที่ต้นแขน ขนของฟ้าลุกตั้งชัน "อื้อ.. เสียวดีจังเลยพี่..." เสียงของฟ้าพูดเบาๆ ผมลูบวนขึ้นไปที่ต้นคอ เธอห่อไหล่แล้วแอ่นตัวไปข้างหน้า "เป็นไงฟ้า?..พอรึยังละ?" "พี่...หนูเสียว..." กำลังจะเก็บกระป๋องแป้ง "ทาข้างหน้าให้หนูด้วยซิ.." พูดจบ ฟ้าหันหน้ามาเลย เต้านมขาวๆ ถึงจะมีลูกสองแล้วก็ตาม แต่มันก็ยังดูดีอยู่เลย หัวนมเป็นป้านใหญ่ออกคล้ำนิดๆ  เต้านมคล้อยลงมาหน่อย แต่ยังดูดีอยู๋เลย ควยผมมันเริ่มมีน้ำปริ่มๆหัวแล้ว ผมเทแป้งลงที่เต้านมทั้งสองข้าง แล้ววางกระป๋องลงที่โต๊ะ ผมเอื้อมมือทั้งสองข้างขึ้นลูบไล้ที่เต้านมทั้งสองข้างทันที "อุ๊ย...อื้อ...พี่....เบาๆนะ..." ผมบีบเต้านมของฟ้าที่ลอยอยู่ข้างหน้าอย่างลืมตัว

แล้วฟ้าก็คว้าหมับเข้าที่ท่อนควยที่อยู่ในกางเกง แล้วดึงมันออกมา "ควยใหญ่จริงๆเลยพี่...อื้อ..." ฟ้าอุทานออกมาอย่างลืมตัว แล้วออกแรงรูดขึ้นๆลงๆ "อื้อ...ฟ้า...เบาๆซิ...พี่เจ็บ..." "โทษทีจ้า..." ฟ้ามองหน้าผมแล้วมือก็ยังรูดควยไปเรื่อย ดวงตาและสีหน้าบ่งบอกถึงความเงี่ยนสุดๆ "พี่... หนูขอดูดควยทีนะ..." ผมยังไม่ทันได้ตอบ ฟ้าก็ก้มหัวลงแล้วอ้าปากออกทันที "ซี๊ด...อื้อ..." ผมต้องรีบถ่างขาออกให้กว้างๆ เพราะว่าฟ้าจะได้ดูดถนัด ทั้งปากทั้งลิ้นของฟ้า มันชั่งเยี่ยมจริงๆ เธอดูดแรงมากๆและลึกดีด้วย แต่ละครั้งที่เธอกระแทกปากลงไป มันทำให้ผมเสียวมากๆ จนต้องเกร็งตูดกระแทกควยเสยขึ้นมา "ฮื้อ...ฟ้าจ๋า...ซี๊ด...พี่เสียวควยจังเลย..." ผมครางและบอกฟ้าเบาๆ

ฟ้าเงยหน้าขึ้นมาแล้วยิ้มให้ผม "หนูไม่ได้เจออย่างนี้มานานแล้วพี่.. ควยพี่ใหญ่เต็มปากหนูจริงๆ หนูชอบจัง" พูดจบฟ้าก็ก้มหน้าลงไป แล้วดูดต่อ... ผมเชิดหน้าขึ้นจนเกือบหงายหลัง "ซี๊ด...อู้...อื้อ...ฟ้าจ๋า..." ผมเอื้อมมือลงไปจับเต้านมแล้วบีบคลึ้งเบาๆ ฟ้าเริ่มส่ายหน้าอกรับฝ่ามือของผม แต่ปากก็ยังคงดูดอยู่ต่อไป ผมมองไปที่ประตูห้อง ก็เห็นหน้าไอ้ฝนกับไอ้ค้างโผล่ออกมาดู ผมเกือบช็อค... "อื้อ..." ดวงตาทั้งคู่จ้องมองมาที่ผมกับฟ้า ผมเลยแกล้งกวักมือเรียกให้ทั้งคู่ออกมา ได้ผลครับ.. ไอ้ค้างเดินนำหน้าออกมาก่อน แล้วตามด้วยไอ้ฝน

ลุงค้าง.....4 ตอนจบ

ฟ้ายังคงดูดเม้มที่ควยผมอย่างเอาเห็นเอาตาย โดยที่ไม่รู้ตัวเลยว่าลูกสาวทั้งสอง มายืนดูอยู่ข้างๆแล้ว ผมเอามือโอบเอวไอ้ฝนเข้ามาข้างๆ ไอ้ฝนเองก็กอดคอแล้วเบียดหน้าอกเข้ามาที่หน้าผม พร้อมๆกับดึงชายเสื้อตัวเองขึ้น เต้านมขาวๆของไอ้ฝนก็หลุดออกมาทันที "อุ๊ย...ลุง..." ผมอ้าปากออกดูที่เต้านมของไอ้ฝนมันที "เฮ้ย ..ไอ้ฝน..." เสียงของฟ้าร้องดังขึ้น หลังจากปล่อยควยผมออกจากปาก แล้วลุกขึ้นมาเห็น "หนูอยากเหมือนกันนะแม่..อุ๊ยลุง..อย่าดูดแรงดี้..." เสียงไอ้ฝนมันร้องบอกแม่มันออกไป "อื้อ.. ตามใจโว๊ย..." ไอ้ค้างเริ่มถอดเสื้อกางเกงออกไปจากตัว แล้วเดินอ้อมมาหาผมอีกด้านนึง ผมเอื้อมมือไปกอดเอวไอ้ค้างเอาไว้ แล้วอ้อมมือไปที่ด้านหลัง แล้วใช้ฝ่ามือลูบไล้ที่เต้านม "ซี๊ด...พ่อจ๋า..." "ไอ้ค้าง..มึงก็เอาด้วยหรือว่ะ?" เสียงฟ้าร้องดังๆขึ้นอีกที เมื่อเห็นลูกสาวคนเล็กเข้ามาร่วมวงเสียวด้วย "ก็ทีแม่กับพี่ฝนละ..."

นั่น...ไอ้ค้างมันว่าไปโน่นเลย "เออ..แล้วแต่มึงโว๊ย.." เสียงฟ้ากระแทกใส่ แล้วก็ก้มลงไปดูดควยผมต่ออย่างเร็ว  แรงดูดของฟ้ากลับรุนแรงขึ้นมากกว่าเดิม หลังจากที่เห็นลูกสาวทั้งสองคนมาร่วมวง "อื้อ...อื้อ...อื้อ...อื้อ...อื้อ ...อื้อ..." เสียงรอดออกมาจากปากของฟ้า ที่มีท่อนควยผมอยู่เต็มๆปาก ทั้งการเกร็งปากกระแทกและน้ำเสียง รวมทั้งท่าทางของเธอในตอนนี้ มันชั่งเร้าอารมณ์ของผมให้เพิ่มขึ้นเป็นทวีคูณ เราทั้งหมดพากันย้ายที่เข้ามาในห้อง สภาพทุกๆคนในตอนนี้ ไม่มีเสื้อผ้าติดตัวเลยแม้แต่คนเดียว ผมนอนหงายอยู่บนที่นอน ฟ้าเธอนั่งคร่อม โดยมีควยผมจมอยู่ในรูหีของเธอ ฟ้าเธอเริ่มกดกระแทกและโยกแรงๆ "อื้อ...พี่...ซี๊ด...มันเข้าไปลึกจังเลย..โอ๊ย..ควยพี่ใหญ่ คับรูหีหนูดีจริงๆ...อื้อ..." เสียงของฟ้าที่ร้องครวญคราง ทำให้ไอ้ค้างต้องหันไปช่วยดูดนมให้กับแม่ของตัวเอง มือผมข้างนึงล้วงอยู่ที่รูหีไอ้ค้าง แล้วเร่งคว้านกระตุกอยู่ในรูหี "อื้อ...เบาๆ..ไอ้ค้าง กูเจ็บ..." "ก็หนูเสียวหีนี่แม่... แรงๆเลยพ่อ..." เสียงของฟ้าร้องบอกไอ้คัางเบาๆ ในขณะที่ตัวเองก็กำลังกระแทกหีอยู่กับท่อนควยผม ส่วนไอ้ค้างทั้งแก้ตัวทั้งเร่งผม

ส่วนไอ้ฝน...ผมดึงเข้ามาดูดปากด้วยกัน "................................." และมืออีกข้างก็บีบอยู่ที่เต้านมตูมๆของไอ้ฝน "พี่..ซี๊ด..หนูจะไม่ไหวแล้วนะ..อื้อ..." ฟ้าคงจะใกล้เสร็จแล้ว เสียงร้องบอกและอาการเกร็งขมิบที่รูหี มันรุนแรงจริงๆ ผมก็กระแทกท่อนควย แบบแทงเสยขึ้นไป เพื่อช่วยให้ฟ้าได้ถึงจุดหมาย "ไม่ไหวแล้วพี่... โอ๊ย..." ฟ้าเกร็งขมิบรูหีตอดรัดท่อนควยผมอย่างแรง ความอบอุ่นจากร่อง.. รูหีของฟ้ามีเพิ่มมากขึ้นอีกเท่าตัว ผมรีบดันให้ไอ้ฝนออกไป แล้วกอดฟ้าลงมาแทนที่ "โอ๊ย...ใจเกือบขาด... จุ๊บ..." ฟ้าร้องบอกผมเบาๆ พร้อมกับหอมแก้มผมทีนึง แล้วออกไปนอนหงายข้างๆตัวผม ไอ้ฝนรีบเข้าแทนที่แม่มันทันที "อื้อ...ลุงจ๋า..." ไอ้ฝนมันส่งเสียงได้แค่นั้นจริงๆ เพราะผมกระแทกควยเสยเข้าไปในรูหีของไอ้ฝน ตอนที่มันจับควยผมแล้วจ่อที่รูหี ไอ้ฝนเอามือมากดลงที่หน้าอกผม แล้วเกร็งรูหีรัดท่อนควยของผม ความอบอุ่นเกิดขึ้นที่ท่อนควยผมอีกครั้ง "ซี๊ด ...ลุงจ๋า... ควยลุงมันเต็มหีหนูเลยจ๊ะ..."

"ดี...สมน้ำหน้ามึง อยากเงี่ยนดีนัก... เย็ดไอ้ฝนมันแรงๆเลยพี่... เย็ดให้มันหีบานไปเลย..." ฟ้ายันตัวเองให้ลุกนั่งขึ้น แล้วมองดูรูหีไอ้ฝนที่อ้าอมท่อนควยผมอยู่ พร้อมกับว่าลูกสาวต้วเอง และยังบอกให้ผมกระแทกรูหีไอ้ฝนให้มันบานออกไปอีก "ก็ทีแม่ละ... อื้อ...ซี๊ด..." เสียงไอ้ฝนยังคงเถียงแม่ของมันอยู่ ในขณะที่รูหีตัวเองโดนท่อนควยเสียบอยู่จนมิดโคน ไอ้ฝนเริ่มส่ายตูดคลึงเนินหีตัวเองกับท่อนควยผมอยู่อย่างช้าๆ "ซี๊ด..." เสียงครางเบาๆ หลุดออกมาจากปาก ไอ้ค้างเริ่มเข้ามาแจม จับนมของไอ้ฝนแล้วดูดคลึงทันที ผมเห็นไอ้ฝนเอามือโอบหัวไอ้ค้าง แล้วส่ายเต้านมตัวเองเข้าไป ส่วนด้านล่างก็เกร็งตูดกระแทกรูหีลงมา จากช้าๆ เริ่มแรงขึ้น... แรงขึ้น.... "ซี๊ด...ลุงจ๋า...ฝน...โอ๊ย...อื้อ...อะ..." ผมเดาอาการของไอ้ฝนออก เพราะแรงเกร็งของรูหีที่รัดกับท่อนควยเริ่มมีมากขึ้น แรงกดกระแทกเนินหีลงมาที่ผมก็รุนแรงขึ้น "ออกแล้ว...ลุงจ๋า...โอ๊ย..."ไอ้ฝนน้ำแตกคาควยผมอีกคนนึงแล้ว ผมยังเกร็งงตูดกระแทกท่อนควยใส่รูหีไอ้ฝนอยู่อย่างช้าๆ

ไอ้ค้างถอยออกไปแล้วๆ ไอ้ฝนซบหน้าลงมาที่อกผมแล้วกอดคอ "หนูน้ำแตกแล้วลุง...อื้อ...อื้อ...จุ๊บ..." "เสร็จแล้วออกไปเลยนะ..ให้เค้ามั่งดี้..พี่ฝน เค้าเงี่ยนเต็มที่แล้วนะ..." เสียงไอ้ค้างร้องบอกกับไอ้ฝน แล้วเอามือมาดันที่ตัวไอ้ฝนให้ถอยออกไป "มึงจะเย็ดลุงดัวยหรือไงอีค้าง?..." "เออ...ให้น้องมันเย็ดมั่งเป็นไงว่ะ?... มึงออกมาเลยไอ้ฝน..." เสียงของฟ้าบงการไอ้ฝน บอกให้รีบถอยออกมา ครับ..ไอ้ฝนเริ่มขยับตัวถอยออกไปจากตัวผม "อุ๊ย ...ซี๊ด... ควยลุงหลุดจากหีหนูแล้ว...อื้อ..." ไอ้ฝน มันยังไม่วายร้องบอกกับผม ไอ้ค้างเริ่มขยับตัวเข้ามาทันที "ใจเย็นๆนะค้าง..." ผมบอกไอ้ค้างไปเบาๆ "จับควยพ่อเขี่ยที่รูหีหนูก่อนนะจ๊ะ แล้วค่อยๆดันหีหนูลงมาที่ควยพ่อ... อื้อ...อย่างนั้นแหละ... ช้าๆ...ลูก.. .ช้าๆ..." ไอ้ค้างทำตามคำอธิบายของผมอย่างถูกวิธี "หนูนอนลงมากอดพ่อไว้ซิค้าง... อื้อ...ยังงั้น... ใช่...กดตูดลงมาเรื่อยๆเลยลูก..."

ไอ้ค้างเอนตัวล้มลงมาทับผมอย่างว่าง่าย ใบหน้าไอ้ค้างดูจะมีความสุขกับสิ่งที่ได้รับในตอนนี้ มันก็คือท่อนควยผมดีๆนี่เอง ผมเอามือดันตูดไอ้ค้างให้ค่อยๆกดลงมา ท่อนควยผมโดนรูหีไอ้ค้างอมลึกเข้าไปเรื่อยๆ "อย่าเกร็งซิลูก.. เดี๋ยวเจ็บหีนะ... นั่นแหละ... ใช่เลย...อย่างนั้น..." มืออีกข้างลูบเต้านมที่มันล้นออกมาที่หน้าอกผม  "พ่อจ๋า..ควยพ่อใหญ่เต็มหีหนูเลยนะพ่อ..ซี๊ด.. อื้อ...มันแน่นรูหีไปหมดเลย..." "หนูนอนอยู่เฉยๆก่อนนะค้าง ...อย่าพึ่งขยับนะจ๊ะ..." ความคับแน่นและการเกร็งขมิบของรูหีไอ้ค้าง ทำเอาผมแทบน้ำแตก เลยบอกให้อยู่เฉยๆ "พ่อจ๋า... อื้อ...หนูคันหีนะพ่อ..." ไอ้ค้างเพิ่งจะโดนควยครั้งแรก บอกอาการแก่ผม "หนูค่อยๆยกตูดขึ้นมาซิค้าง..อย่างนั้น.. ใช่ๆ...อื้อ... อย่างนั้น...พอก่อน ทีนี้ค่อยๆกดหีลงช้าๆ อุ๊บ...ช้าๆซิลูก..." "หนูคันข้างในรูหีหนูนี่พ่อ..." ไอ้ค้างเกร็งตูดกดเนินหีลงมาอย่างแรง จนท่อนควยผมมิดโคน

"พ่อจ๋า..หนูเย็ดแรงๆเลยนะพ่อ.. หนูคันรูหีมากๆเลย... ให้หนูเอาเลยนะ..." ไอ้ค้างพูดได้แค่นั้น มันก็เริ่มเกร็งกดตูดกระแทกเนินหีขึ้นๆลงๆอย่างเร็วๆและแรงๆ "ซี๊ด..พ่อจ๋า... หนูปวดเยี่ยวจ้า... อื้อ...อื้อ..." "แรงๆเลยลูก... พ่อก็ปวดเยี่ยวเหมือนกัน" "พ่อจ๋า..น้ำเงี่ยนหนูจะออกแล้ว...อุ้ย...อะ...ออก.." ไอ้ค้างเกร็งขมิบรูหีตอกรัดท่อนควยผมอย่างแรง พร้อมทั้งเกร็งตูดและขากระแทกลงมาอย่างต่อเนื่อง น้ำของผมก็จวนเจียนจะแตกอยู่แล้ว กับแรงขมิบรูหีไอ้ค้าง ผมเลยเสยท่อนควยกระแทกขึ้นๆลงๆอย่างแรง "ค้าง...ซี๊ด...น้ำพ่อแตกแล้ว...อื้อ..." "น้ำหนูก็แตกแล้วพ่อ...อุ๊ย...อื้อ..." ไอ้ค้างขมิบรูหีเป็นครั้งสุดท้าย แล้วทิ้งตัวลงมาอย่างแรง พร้อมๆกับกดเบียดเนินหีเข้ามาที่ท่อนควยผม "ร้อนท้องจังเลยพ่อจ๋า... พ่อน้ำแตกใส่หีหนูเหรอจ๊ะ... อุ๊ย...อื้อ..." "จ้า...พ่อน้ำแตกใส่รูหีค้างไงละ... เป็นไงมั่ง?...หื้อ..." "มันอุ่นๆในรูหีหนูนะพ่อ อุ๊ย...ควยพ่อดิ้นในรูหีหนูอีกและ..อื้อ..น้ำพ่อยังไหลใส่หีหนูอยู่เลย มันเสียวไปทั้งรูหีเลยนะพ่อ..." "จ้า...พ่อก็เสียวไปทั้งท่อนควยเหมือนกันละจ๊ะ..."

ไอ้ค้างนอนหลับอยู่บนหน้าอกผมจนเช้า.. ฟ้ากับไอ้ฝนนอนหลับอยู่คนละข้าง และทุกวันนี้ทั้งสามแม่ลูกก็ยังวนเวียนมาเย็ดอยู่กับผมเป็นประจำไม่ได้ขาด บางครั้งก็มาคนเดียว บางครั้งสองคน และส่วนมาก..จะมาพร้อมกันทั้งสามคน... ครับ ไม่มีอะไรมามาย นอกจากเสียว!และ...เหนื่อย!!!

rai2000