ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 22 (เสียที)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 29, 2021, 10:14:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ebola_kawity

พัทมันแกงครับแม่ เป้ต้องไล่เก็บกวาดแล้วละ

someday

summersale

หลากหลายอารมณ์มากเบยครับ แต่แค่นี้ก็แฉะไปด้วยแล้ว

ipichai

นี่โชคดีมาก ถ้าโดนของศักดิ์ำปอีก คราวนี้ถอนตัวไม่ขึ้นแน่

Tonpera

จะโดนของเก่าเล่นแล้ว เป้ต้องจัดอีฟๆ

xxio2010

dragonlionc

เรื่องไม่สมเหตุผลนิดหน่อยตรง ศักดิ์น่าจะมีลูกน้องซักคนนะครับ ลงมือเองโต้งๆเลยดูไม่ค่อยรอบคอบเลยครับ

chumnan sermsukmaitree

mpvictoryman

สงสารวิเหมือนกันนะ โดนคนที่ไว้ใจวางยา

แล้วยังต้องมายุ่งเกี่ยวกันอยู่เรื่อยๆ สร้างความวุ่นวายต่อ ซวยจริงๆเลยแม่วิ

ส่วนแป้ง น่าจะฟินสุดละ ก้างก็หายไป แถมได้โอกาส 2-1 กินเรียบทั้งแม่ทั้งลูก 55

Praduk Hatyai

Kfg asdf

รอเป้จับเสร็จก่อนกลับมาจัดหนักเลย

Sur9x

สังวรณ์ ศิริไสว

::Hmmm::อยากให้ศักเย็ดวิแล้วแป้งมาเห็นแล้วเงี่ยนอยากโดนเย็ดด้วย

wasawat

คิดถึงแม่วิมากๆ น้องจัดคุณแม่ให้หนักๆเลยนะ

kgerrard