ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 22 (เสียที)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 29, 2021, 10:14:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

veget

3p ที่แป้งรอคอย แล้วศักดิ์เป็นไงแล้ว

readinggg

charlee19

lnwsa

จัดให้หนักครับถึงกับพังประตู ผมนี่ขึ้นเลย

Jonah MTS

โอ๊ยย คือแบบผช.สู้กันข้างนอกส่วนวิกับแป้งกำลังเข้าด้ายเข้าเข็มเลย 555

dvolution

เกือบไม่รอดแล้วดีนะเป้มาทัน สนุกมากครับ

Punksmanonhell

ตอนนี้​เป้จะเอาไงน่อ พัทและศักดิ์นีัคือแบบตัวขัดขวาง​ความสุข​เลย

ball13546

เป้ต้องหาทางขวาง พัทและศักดิ์ เพราะเดียวอดล่อคุณแม่นะ

วัธน์กวี

คราวนี้เป้คงได้จัดหนักทั้งวิและแป้งอย่างถึงใจแน่เลย แล้วเป้จะจัดการยังไงกับอิฟที่เปลียนยาของแม่วินะ

ekplaywalk

ศักกับพัทต้องร่วมมือกันแน่ๆแต่ให้อีฟเป็นนกต่อ

1819

อ่านชื่อแล้วต้อนใจแป่ว  แม่วิเสียให้ใคร   สุดท้ายก็ใข่แต่ไม่ถึงกับขนาดเสียหมดรูป    ไอ้พัทนี่เลวจริง จะวางยาวิอีกแล้ว  นี่นะวิฉลาดพอ   แต่ก็มาเตอำอ้ศักดิ์นี่แม่ง กล้ามากแถมรู้จักบ้านได่ไงถึงกล้าพังประตูเข้ามา       อย่างนี้จะทำไงล่ะเนี่ย รู้บ้านวิกันหมดเลย  รปภ หมู่บ้านให้เข้ามาได่ไง      อันดับแรกหลังจากเสร็จกับแป้ง หวังว่า เป้จะมาเติมเต็มจบงานให้นะ ว่าแต่มาด้วยไหม    ถ้ามาด้วย อ่านเห็นบท4pแน่ๆ       เป้จะรับไหวป่าวถ้า  4p     อุ๊ยตื่นเต้น ปน เจ็บใจไอ้ศักดิ์ เมิงกล้ามาก
Editอ้าว แสดงว่าส่งอีฟ แล้วอย่างนี้เแก็พอรับไหว   เรื่องอีฟคงจบแล้ว แต่หมอปิ่นกำลังจะเริ่ม ว่าแต่แป้งจะไม่คิดอะไรเลยเหรอ ที่พ่อตัวเองบุกมาปล้ำวิ แถมกำลังจะโดนตำรวจจับเพราะมีหลักญานวัตถุ พยานบุคคล  และ กล้องอีก  แป้งจะทนเห็นพ่อโดนจับได่เหรอ ยังไงก็พ่อลูกกัน   และอีกประเด็นศักดิมันจะรู้ไหมว่าเป้กับวิเป็นแม่ลูกเอากัน   โอ๊ย ซับซ้อน
ปล.ไรท์ครับ อย่างทิ้งไปนานนะครับ      กำลังเข้มข้นเลย  ได้โปรด
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

astaxantine

lungpee

รอบนี้เป้คงได้สองรุมหนึ่ง สมใจละ เพราะแม่โดนยาด้วย สุด ๆ เลย

wutthigai

สงสัยได้สมใจน้องแป้งแล้วแน่ เป้มาช่วยแล้ว เสียดายถ้ามีอีฟอีกคนสุดยอดเลยนะเนี่ย