ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 88

เริ่มโดย mrt006, กรกฎาคม 30, 2021, 07:53:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

navy868

แว๊บไปแว๊บมาแบบนี้ก็ดีเหมือนกันนะ ไม่ได้จากกันตลอดกาล ::Hmmm::

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

ขอบคุณครับ ที่มาเขียนให้อ่านกันเพลินๆ ผลงานเรื่องต่อไปชื่ออะไรครับ จะได้ติดตาม

pigy007

อ้าวจะซะแล้ว กำลังเพลินเลย เอาอีก เอาอีก

phu_nun

Iscore

ขอบคุณครับ ในที่สุดก็ทำได้ครบสามร้อยได้กับบ้านแล้วไปไหนมาไหนก็ได้สบายเหรียญเยอะ( แต่จะจบจริงๆเหรอนี้แต่จบเลขสวยนะผมว่า88ด้วย)
#น่าเสียดายจบชะแล้ว

dan49

ยังจบไม่ได้หรอกลุงชัย ต้องกลับไปจัดการเมียที่โลกก่อน แล้วค่อยมาจัดการบรรดาเมียเมียที่โลกนี้อีกรอบ 55555

txxt30

จบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง  ในที่สุดก็สร้างอาณาจักรของชัยได้สำเร็จ

pp1659

ยังไม่อยากให้จบครับกำลังสนุกอยู่เลยครับ

เส้นขอบฟ้า

จบแล้วเหรอครับ
กำลังเพลินเลย รีบมาต่อเร็วๆนะครับ

swss2511

ภารกิจสำเร็จแต่ลุงยังทิ้งเชื้อไว้อีกเยอะเอาไว้เปลี่ยนบรรยากาศ

chana chana

motbonzi

ฮ้าาาา จะตัดจบยังงี้เลยเหรอไรท์ แค่ลุงชัยกลับบ้านได้เองเหรอ

medsay

::Suffocate:: เดี๋ยวๆ จะจบแบบนี้ไม่ได้ 555 ว่าแต่มาอยู่ป่านานแค่ไหนครับเนี่ย มีลูกไปเกือบ400คน หรรมไม่บวมบ้างหรือท่าน

thaiman1986

ในที่สุดก็สร้างอาณาจักรได้สำเร็จ และจบลงอย่างแฮปปรี้ มีสุขกันทั่วหน้าแบบ "วินวิน" ผลิตลูกเต็มบ้านเต็มเมืองเน๊าะ ป๋าชัยและมวลมหาประชาเมียจะได้กลับบ้านล่ะ ยังมีทักษะโคตรดีแถมให้สามารถแว๊บไป แว๊บมาได้อีก ไม่ได้จากกันตลอดกาล  ช่างน่าอิจฉาจริงๆ 555