ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ให้พี่จัดเสียวดีกว่าไปให้คนอื่น copy

เริ่มโดย cyborg0011, สิงหาคม 01, 2021, 01:24:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ให้พี่จัดเสียวดีกว่าไปให้คนอื่น

หนูเรียนอยู่ ม.6 โรงเรียนสตรีมีชื่อทางภาคเหนือ ต้นเดือนตุลาคม หลังจากสอบปลายภาคเสร็จ ทางครอบครัวมี พ่อ แม่ พี่ชายซึ่งไปเรียนที่มหาวิทยาลัย ปี 2 ได้ทุนนักกีฬาบาสเกตบอลของมหาวิทยาลัยชื่อดังที่กรุงเทพ และหนูซึ่งเป็นดรัมเมเยอร์ของโรงเรียน ได้พากันไปเที่ยวน้ำตกทีลอซู (ซึ่งคนที่เคยไปจะรู้ว่ากว่าจะเดินทางไปถึงนั้น แสนจะยากลำบากขนาดไหน) ระหว่างเดินทางด้วยเท้าเพื่อเข้าไปน้ำตกนั้น ระหว่างทางฝนได้ตกไปก่อนหน้านี้ และทางที่เดินก็เละไปด้วยโคลน บางทีก็มีฝนตกโปรยมาบ้าง ตะวันตกดินแล้ว ก็ยังเดินทางไม่ถึงที่พักสักที

ไปถึงก็ประมาณทุ่มกว่าๆได้ ซึ่งมืดมาก เสื้อผ้าก็เปื้อนโคลน กว่าจะเตรียมที่พักเสร็จก็ 2 ทุ่มกว่า อาหารเย็นมื้อนั้นก็ขนมปังกับสังขยา กับนมคนละกล่อง เพราะไม่มีเวลาเตรียมอาหาร และฝนก็ทำท่าจะตกลงมาอีก พ่อกับแม่ก็ไปอาบน้ำก่อน ให้หนูกับพี่ชายเฝ้าอยู่ที่เต๊นท์ ด้วยความเพลีย หนูหลับไป..คงนานเหมือนกัน เสียงพี่ชายหนูปลุกให้ไปอาบน้ำ พ่อกับแม่อาบน้ำเสร็จ บอกว่า "น้ำที่ห้วยเย็นสบายมาก อยากจะอาบนานๆ" พ่อบอก "แมนกับนุ่น ไปอาบน้ำได้แล้ว แมนดูน้องด้วยนะ อย่าอาบนานล่ะ ตอนนี้ก็ค่ำมากแล้ว รีบๆอาบและมานอน พรุ่งนี้จะได้มีแรงเดินเที่ยว" แม่บอก "ครับ" พี่หนูรับคำจากแม่

หนูจึงขอไปเตรียมของอาบน้ำในเต้นท์ "ไม่ต้องเปลี่ยน เอาไปอะไรมากหรอก เอาชุดไปเปลี่ยนอย่างเดียวก็พอ อาบทั้งชุดนั้นแหละ จะได้ชักมาตากด้วยเลย อย่าดื้อนะ ฟังพี่เขาด้วย พ่อกับแม่จะเข้านอนก่อน ไม่รอนะ" แม่บอก "ค่ะ" หนูรับคำและเดินตามพี่ชายหนูไปอาบน้ำที่ลำห้วย "อาบอย่างไงนี่พี่แมน?" หนูถามพี่ชายหนู "อาบทั้งชุดนั่นแหละ จะถอดได้ซักด้วย ไม่ต้องอายหรอก มืดๆอย่างนี้ ไม่มีใครมาเห็นหรอก และอย่าเรื่องมากด้วย จะได้รีบไปนอน" หนูก็ต้องแก้ผ้าอาบน้ำ

ซึ่งคืนนั้นก็ไม่มืดเท่าไร มีแสงจันทร์สอดส่องมากระทบผิวของหนู ดูแล้วผิวขาวของหนูสวยมาก ซึ่งหน้าอกของหนูก็เต่งตึงพอสมควร ยังแข็งเป็นไตเลย โดยหนูหันหลังให้พี่ชายที่นั่งเฝ้าอยู่ห่าง "พี่แมนก็รีบอาบเถอะ จะได้เสร็จพร้อมกัน จะได้ไม่ต้องรอกัน" หนูชวนพี่ชาย "ก็ดี งั้นพี่อาบตรงนี้นะ" พูดเสร็จพี่ชายหนูก็ลุกขึ้น ถอดเสื้อผ้ารวมทั้งกางเกง พี่หนูเขาแก้ผ้าอาบน้ำเลยคะ หนูหันไปมอง หุ่นพี่ของหนูดีมากเลยคะ หนูเพิ่งเคยเห็นผู้ชายหนุ่มๆแก้ผ้าต่อหน้าหนูครั้งแรกในชีวิต ไม่นับจากหนังโป๊ที่เพื่อนๆเอามาเปิดให้ดู ทำให้หนูใจหวิวๆ คะ รู้สึกหนาวๆร้อนๆบอกไม่ถูก หนูก็คิดถึงหนังโป๊ที่เคยดูมาทันที แต่หนูได้แต่คิด แต่ก็แอบมองพี่หนูอาบน้ำคะ

ยิ่งตอนที่เขาเอาสบู่ถูตัว ดูแล้วหนูยิ่งใจเต้น พี่เขาจะรู้หรือเปล่าว่า หนูแอบมองเขาอยู่ ทำให้หนูนึกว่าไอ้จู๋ของเขาตอนที่แข็งตัวจะเป็นอย่างไร? จะเล็กหรือใหญ่กว่าในหนังโป๊ คิดดังนั้นหนูจึงบอก "พี่แมนมาถูหลังให้นุ่นหน่อยดิ เดินทั้งวันขี้ไคลคงเยอะ" "ไม่ดีหรอก นุ่นโตเป็นสาวแล้ว" พี่หนูบอก "ไม่เป็นไรหรอก เราเป็นพี่น้องกัน" หนูบอกพี่หนูไป "มา เอาก็เอา จะได้รีบไปนอน" พี่หนูบ่น หนูจึงคิดแผนในใจ "พี่ถูได้แต่ข้างหลังนะ ข้างหน้านุ่นจะถูเอง" ไม่มีเสียงตอบจากพี่ชายของหนู ในน้ำถูไม่ถนัด หนูจึงชวนพี่ชายหนู ไปยืนถูตรงที่น้ำพ้นเอว จะได้ถูถนัดๆ

และหนูไปเลือกตรงที่มีแสงจันทร์ส่องสว่างถึงตัว หนูหันหลังให้พี่หนูถูตัว "พี่แมนไปอยู่กรุงเทพฯ คงมีแฟนแล้วซิ หล่อๆ หุ่นดีๆอย่างนี้ สาวๆคงมาจีบเยอะนะ" หนูถาม "ยังหรอก พี่ตั้งใจจะเรียนให้จบก่อน" พี่หนูบอก "แล้วเรามีหรือยัง? สวยๆ ขาวๆอย่างนี้" พี่หนูถาม "หนูสวยตรงไหนหรือ?" หนูถาม "ก็สวยไปทั้งตัวเลย ขาวๆอย่างนี้น่า......." พี่หนูหยุดพูด "น่าอะไรหรือคะ?" หนูรีบถามทันที "เปล่า ไม่มีอะไรหรอก" พี่หนูตอบ "พี่แมนหนูถูหลังคืนให้นะ เอาขี้ไคลออกบ้าง" หนูเริ่มยั่วพี่ชายตัวเอง หนูหันหน้ามาหาพี่หนูทันที ทั้งที่ร่างหนูและพี่ชายหนูต่างยังเปลือยอยู่ หนูเอามือไปลูบที่อกพี่ชายเบาๆ

พี่ชายหนูไม่ว่าอะไร หนูถูไปเรื่อยๆ มาที่หน้าท้องบ้าง ไม่มีเสียงตอบจากพี่ชายหนู ได้ยินแต่เสียงหายใจสูดเข้าออกที่แรง "เอาเปรียบกันนี่ อยู่เฉยๆ ขัดให้นุ่นด้วยดิ" พูดจบ หนูก็จับมือพี่ชายหนูมามี่ไหล่หนู "ถูเบาๆ อย่าแรงนะ" หนูบอก ส่วนตาของหนูก็พยามมองสิ่งที่อยู่ใต้สะดือพี่ชายหนู ที่อยู่ในน้ำว่าเป็นอย่างไร แต่ก็เห็นไม่ถนัดตา "ถูให้ทั่วนะ" หนูบอกพี่ "นุ่นไม่ว่าพี่นะ" พี่หนูถาม "จะว่าอะไรล่ะ ก็ให้ถูแล้วนี่" หนูบอก ทีนี้พี่หนูมือสั่นลูบหนูทั้งตัว ทั้งนม เขาเอามือมาสะกิดหัวนมหนู หนูรู้สึกแปลกๆ ใจเต้นไปหมด "พอเถอะพี่แมน นุ่นเริ่มหนาวแล้วนะ" "เดี๋ยวซิ ยังถูไม่ทั่วตัวเลย ยังไม่สะอาดเลย" พี่หนูบอก

"มีอีกที่ต้องทำความสะอาดเป็นพิเศษ ถ้าตรงนี้ไม่สะอาดและมีกลิ่น จะทำให้ผู้หญิงไม่มีแฟนนะ เพราะผู้ชายไม่ชอบ" พี่หนูบอก "ตรงไหนคะ? งั้นพี่รีบถูรีบทำความสะอาดโดยเร็วเลย" หนูแกล้งโง่..ไร้เดียงสา แต่รู้แล้วว่าพี่หนูหมายถึงอะไร? "แต่นุ่นจะให้พี่ถูทำความสะอาดให้ แน่นะ" พี่หนูย้ำ "แน่ดิ เร็วๆ" หนูเร่งพี่ชายหนู หนูสะบัดมือ จนมือหนูไปโดนจู๋ของพี่ชายหนู จนเขาร้องเบาๆ "แน่นะ ไม่ว่าพี่นะ และอย่าร้องนะ" พี่หนูย้ำอีกครั้ง "ไม่หรอกเร็วๆ" หนูบอกย้ำ พอสิ้นเสียงของหนู พี่ชายหนูเขามาจับหีหนูเลยคะ หนูตกใจเล็กน้อย ไม่คิดว่าพี่ชายหนูจะกล้าขนาดนี้ หนูเลยปล่อยคะ

พี่ชายหนูบอกให้ยืนถ่างขานิดนึง พี่จะล้างได้สะดวกมือ พี่หนูเอามือลูบที่หีของหนู เขี่ยหีของหนู จนหนูรู้สึกมีอารมณ์คะ หนูเลยเอามือไปจับควยของพี่หนูคะ มันใหญ่และยาวมาก กำแทบไม่รอบ อุ่นๆด้วยคะ พี่หนูบอกให้ "ชักเข้าชักออก ล้างให้พี่ด้วย" หนูทำตามไม่ขัดเลย พี่หนูบอก "ตรงนี้ล้างไม่ถนัด ไปบนฝั่งดีกว่า" พี่ชายหนูอุ้มหนูเลยคะ ควยพี่หนูก็ชนที่ตูดหนู พี่หนูพาวางพาดที่ขอนไม้ใหญ่ หนูกึ่งนั่งกึ่งนอน "พี่จะถูนุ่นให้สะอาดทั้งตัวเลยนะ" หนูไม่ตอบ มีแต่เสียงน้ำตกที่ไหลกระทบหินที่ดังพอควร พี่ชายหนูเลียที่หีหนูทันที หนูเสียวมากคะ ร้อนไปทั้งตัว "พี่แมนพอเถอะ ไม่ต้องล้างแล้ว หนูปวดฉี่" ไม่มีเสียงตอบจากพี่หนูคะ หนูร้องไม่เป็นเสียงอยู่ในลำคอ

ดูที่หีหนู พี่ชายหนูหยุดเลีย เอานิ้วมาแยงเข้าไปคะ "โอ๊ย เจ็บ เอานิ้วเข้าไปทำไมเจ็บ เอาออก" หนูร้องบอก "ทนหน่อย เดี๋ยวจะสบายเอง" พี่หนูบอก พร้อมทั้งซอยนิ้วเข้าออกที่หีหนู จนความเสียวมาแทนที่ พี่หนูเอานิ้วเข้าไป 2 เลยคะทีนี้ มันรู้สึกทั้งเจ็บ..ทั้งเสียว..ทั้งคันๆ มันบอกไม่ถูกคะ หนูเสียวมาก "พี่แมน นุ่นปวดฉี่"
หนูบอก พี่หนูยิ่งซอยมือเข้าอกเร็วขึ้น จนหนูฉี่ใส่มือพี่หนูเลยคะ ไม่มีเสียงตอบจากพี่หนู มีแต่เสียงแว่วๆ "หีน้องกูนี่น่าเย็ดชะมัด ทั้ง ตอด ทั้งดูด ถ้าเป็นคนอื่น คงจะดีกว่านี้ นุ่นพี่ขอเย็ดน้องนะ พี่ทนไม่ไหวจริงๆ เป็นเมียพี่นะ พี่จะเย็ดนุ่นให้สะใจ ถือเป็นบุญควยพี่นะ"

หนูตะลึงคะ ว่าแล้วพี่หนูชักมือออก จนหนูต้องยกก้นตาม ไม่อยากให้นิ้วหลุดออกจากหีหนูคะ แต่หนูต้องตกใจคะ พี่ชายหนูขึ้นมาคร่อมตัวหนู จับแขนหนูไว้ทั้ง2 ข้าง เอาตัวแทรกเข้ามา เขาเลียนม ดูดหัวนม ใช้ฟันขบที่หัวนม จนหนูเสียวขึ้นมาอีกครั้ง หนูรู้สึกได้ว่ามีท่อนเนื้อถูไปมาระหว่างหน้าขาของหนู พี่หนูเขาทั้งดูด ทั้งเลียดูด เขายกขาหนูตั้งชันขึ้น "พี่จะพานุ่นไปเที่ยวสวรรค์" หนูได้ยิน และรู้สึกว่ามีสิ่งแปลกปลอมคือท่อนเนื้อควยพยายามจะเข้ามาในร่างกายหนู...

หนูเจ็บปวดมากที่หน้าขา ร้องลั่น บอกให้เขาหยุด "หยุด ๆ ไม่เอาแล้ว" "หยุดให้โง่ซิ หีสาวสดๆ ซิงๆ สวยอยู่ต่อหน้า ยังไม่เคยโดนควย ไมเย็ดก็โง่สิวะ" ไม่มีเสียงร้องต่อคะ เพราะพี่หนูเขามาจูบปากหนูไว้ เขาพยายามดันควยเข้าไป..แต่ไม่เข้าคะ ความรู้สึกหนูรู้ว่ามันเข้าไปได้นิดเดียว เขาเปลี่ยนมาดูดนมสักพัก หนูเริ่มเสียวอีกครั้ง ทีนี้เขากระแทกเข้าเต็มแรงคะ เสียงดัง.."พรืด"คะ และรู้ว่าท่อนเนื้อควยได้เข้าสู่ร่างกายหนูทั้งท่อน ทั้งเจ็บทั้งแสบ น้ำตาไหล พี่หนูคาควยไว้อย่างนั้น และเปลี่ยนมาจูบปากหนู ไซ้ซอกคอ จนหนูลืมความเจ็บไป เขาเริ่มขยับเอวเป็นจังหวะ แต่หนูก็เจ็บอยู่คะ แต่ก็เริ่มเสียวแบบแสบๆคันๆ

พี่หนูเริ่มซอยเป็นจังหวะ เร็วบ้าง ช้าบ้าง สลับกันไป เสียงเขาหายใจแรงมากคะ เขาร้องครางเหมือนกินของเผ็ดมาคะ ซิ๊ด......อ่า... ซิ๊ด......อ่า เวลาเขาถอนควยออกจากหี หนูต้องกระดกก้นตามเพราความเสียว กลัวว่าควยมันจะหลุดออกไปคะ พี่หนูเริ่มซอยเร็วขึ้น "พี่แมน หนูปวดอีกฉี่คะ หยุดก่อน" ไม่มีเสียงตอบจากพี่หนู  แต่เขากลับรีบขยับซอยเอว เร็วขึ้น เร็วขึ้น แรงขึ้น "หีนุ่นนี่เย็ดมันจริงๆ ทั้งดูด ทั้งตอดควยพี่ ซีด อ่า" หนูรู้สึกว่ามีท่อนเนื้อนควยมาชนมดลูกหนูเลยคะ ทั้งแสบทั้งเสียว แบบคันๆ พี่เขาก้มหน้าก้มตากระเด้าหีหนูเร็วขึ้นๆ "พี่หนูกลั้นฉี่ไม่ไหวแล้ว" "ปล่อยออกมาเลย ไม่ต้องกลั้น" พี่หนูบอก พร้อมกับหนูฉี่ใสควยพี่หนู

"พี่จะแตกแล้ว" พูดเสร็จ เขาถอนคอยออกมา แล้วกระแทกชนหีหนูอย่างแรง พร้อมกับความรู้สึกหนูว่ามีน้ำอุ่นๆฉีดเข้ามาในมดลูก ทำให้หนูเสียวซ่านไปทั้งตัว "ซี๊ด....อ่า...ซี๊ด..หีนุ่นทั้งตอดทั้งดูดควยพี่ พี่เสียวควยมากเลย ซี๊ด...อ่า......" ควยพี่หนูยังคาอยู่ "พี่ขอโทษนะนุ่น" พี่หนูบอก "หนูผิดเองคะที่มายั่วพี่ แต่ไม่เป็นไรคะ  นุ่นก็อยากรู้ว่ามันเป็นอย่างไง? ให้พี่ดีกว่าไปให้คนอื่นคะ" หนูบอกพี่ .........