ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 63 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 02, 2021, 12:43:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Exordia

kodzilla

เหตุการณ์ตอน 63 เกิดก่อนหรือหลังที่โทนพามิ้นต์ไปเที่ยวมอหินขาวครับ?

bittion

ขอบคุณครับ ดาวก็ยังคงเป็นดาวครับ ส่วนพี่เทพโทนก็ยังคงเป็นเทพโทน งานนี้โทนเจอดาวข่มแน่ ติดตามครับ

santosan

::JubuJubu::เด็กมากเลยแม่เสือสาว อย่างนี้ซิถึงจะเรียกแม่เสือดาว

nuunung

kriangbaac

คนอย่างโทนนี่หน้ามึนจริงๆเลยครับ ดาวก็ง้อซะ เกินไปจริงๆ ลุ้นให้เคลียกันให้จบนะครับ แต่ แก้วมันร้าวแล้วมันจะดีเหมือนเดิมได้หรือปล่าว

BooM_Za

เผ็ดจริงอะไรจริงครับคนนี้ของจริง ขออีกตอนมารัวๆเลยครับ อดใจไม่ไหวแล้ว

yoyoman

ผู้หญิงมาง้อแล้วก็ยอมคืนดีไปเถอะน่าโทน ดาวก็ไม่ได้ผิดอะไรนิ

okai

แม่เสือสาว แสดงออกชัดเจนกับความรู้สึกตัวเอง..
หลังจากตลายปมออกจสกใจ..อะไรๆน่าจะดีจึ้นตามลำดับนะครับ..

weeraj

ลุ้นว่านายโทนจะมีโอกาสจัดการเจ๊ๆตอบแทนผู้มีพระคุณทั้งหลายมั้ยทั้ง3เจ๊เลยครับ และจะลงเอยยังไงกับสาวญี่ปุ่นแต่สงสัยนายโทนจะได้เป็นเขยญี่ปุ่นแน่ๆครับ