ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 63 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 02, 2021, 12:43:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tumsweet

ตอนนี้เริ่มแยกไม่ออกแล้วว่าชอบเนื้อเรื่องหลักหรือเนื้อเรื่องที่แยกออกมาfcเจ้าหญิงน้ำแข็ง

aodpasa

evilbenz

กราฟความสุขเริ่มเชิดหัวขึ้นแล้วใช่ไหมครับ หลังจากดิ่งทะลุแนวต้านไปหลายตอน ดวงคนมันจะได้ปรับความเข้าใจกัน สิ่งแวดล้อมชักนำให้ซะงั้น ป๋า พี่จิ๋ว แฟนเก่าดาวเข้ามาเจอกันโดยไม่ได้นัดหมาย อยากรู้ถ้าพี่จิ๋วรู้ว่าอีบุ๊คมันคอยเสี๊ยม จะจัดการยังไงครับ

Edit : แบบนี้จะเหลือแค่เจ้าหญิงน้ำแข็งแล้วสิ ที่ยังไม่เจ็บตูด  แล้วก็มิ้นต์สมกับเป็นเจ้าหญิงน้ำแข็งจริงๆ ช้อนหน้าแกงลูกค้าบ้าหม้อไปที มิน่าหล่ะโดนกักบริดวณนี่เองถึงไม่ได้มา
         ปรับความเข้าใจกับโทนเลย ส่วนแก้มสงสัยอายและเสียใจที่โทนมาเห็นเลยหนีกลับบ้านไปเลย   อีก 3 เจ๊ปล่อยไปไม่ต้องสนใจเด้อ

JabaWoCK

123aw

นายโทนโชคดี บารมีดีมีสาวชอบ แถมมีผู้ใหญ่รักด้วย ชอบมากครับ

thana7

ดาวมาเคลียร์ปัญหาคาใจแล้ว ยังเหลือแต่เจ๊ๆ เท่านั้นแหละ

pankea

รออ่านอยู่หลายวันว่าโทนจะเคลียร์อย่างไรกับดาวและอีกสองสาว

neimuchan

ผม : พรู่ด น้ำลายแทบพุ่ง...... กับ 55บาท 5555555555

กำหมัดแล้วไปซัดหน้าลูกค้า......

อืม ก็นะ - -
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

pm2015

555... ซื้อถุงยาง... LOL อยู่คนเดียวเลย

leopoldi

เสือดาวระบิดฟอร์ม มีปล่อยอัลติแน่ๆ

อ่านจบแล้วบอกเลย น้องดาวนี่ติดคริทุกดอก ถูกใจผมจัง

alexzaa

เคลียให้ชัดๆๆไปเลยครับ แฟนเก่าดาวมาพอดีช่วยให้ดาวง้อเทพโทนได้ง่ายขึ้นป่าวเนี่ย