ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กระทรวงกามารมณ์ (NTR) บทนำ

เริ่มโดย 37423, สิงหาคม 03, 2021, 11:43:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

37423

นิยายเสียวเรื่องใหม่สไตล์ NTR ในแบบฉบับของกระผม
ยังไงฝากติดตามกันได้นะครับ
https://www.tunwalai.com/v2/story/574342

----------------------------------------

กระทรวงกามารมณ์ถูกจัดตั้งขึ้น เพื่อออกกฏและจัดระเบียบเกี่ยวกับอารมณ์ทางเพศของมวลมนุษยชาติทั้งสิ้น ทั้งนี้กระทรวงยังมีหน้าที่ในการวัดคะแนนเสน่ห์ทางเพศของแต่ละบุคคล เพื่อหาความเหมาะสมของบุรุษและสตรี ที่มีความเข้ากันได้ในการสืบพันธุ์หรือขยายพันธุ์ต่อไป

เรื่องราวของคิมและซาน สองเพื่อนรักบ้านใกล้เรือนเคียงที่รู้จักกันมาตั้งแต่เด็กๆ โดยที่ทั้งคู่ก็แอบมีความรู้สึกดีๆให้กันมานานแล้ว และยุคสมัยที่เปลี่ยนไปอย่างสิ้นเชิง ทั้งคู่จะฝ่าฟันอุปสรรคและครองรักกันได้หรือไม่

บทนำ

หลังจากมหาสงครามกลางเมืองได้จบลง ประเทศได้เข้าสู่ยุคตกต่ำ เศรษฐกิจตกต่ำสู่ภาวะวิกฤต ภาคอุตสาหกรรมย่ำแย่เพราะประชากรลดลง ผลมาจากอัตราการเกิดที่ลดลงอย่างมาก อัตราหย่าร้างที่สูงขึ้น และสถิติอาชญากรรมทางเพศที่สูงเป็นประวัติการ

เพื่อเป็นการแก้ไขปัญหาที่เกิดขึ้น และเดินหน้าพัฒนาประเทศให้ก้าวผ่านยุคตกต่ำ ทางภาครัฐได้จัดตั้ง "กระทรวงกามารมณ์" ขึ้นมา  เพื่อออกกฏและจัดระเบียบเกี่ยวกับอารมณ์ทางเพศของมวลมนุษยชาติทั้งสิ้น เพื่อลงโทษอาชญากรรมทางเพศขั้นเด็ดขาด และเพื่อแก้ไขปัญหาเศรษฐกิจอันเนื่องมาจากอัตราการเกิดของประชากรที่ลดลง และการหย่าร้างที่สูงขึ้น จึงจัดตั้งโครงการหาคู่แท้ เมื่อชายและหญิงมีอายุ 18 ปีขึ้นไป ต้องเข้ารับการวัดระดับคะแนนเสน่ห์ทางเพศของแต่ละบุคคล  เพื่อหาความเหมาะสมของชายและหญิง  ที่มีความเข้ากันได้ในการสืบพันธุ์หรือขยายพันธุ์ต่อไป

โดยทั้งทางชายและหญิงคู่นั้นมีคะแนนเสน่ห์ทางเพศที่เข้ากันได้ ยินยอมที่จะสมรสกัน จะได้รับการสนับสนุนจากทางภาครัฐ ทั้งเงินสนับสนุนรายปี ค่าที่อยู่อาศัย ค่าเลี้ยงดูบุตร ค่าเล่าเรียนบุตร และการสนันสนุนอีกมากมายจากทางรัฐ โดยที่ ยิ่งที่มีบุตรมากเท่าไรจะยิ่งได้รับการสนับสนุนจากภาครัฐยิ่งขึ้น

ทั้งนี้บุคคลใดที่เข้ารับการวัดระดับคะแนนเสน่ห์ทางเพศ และมีระดับคะแนนที่ไม่เหมาะแก่การสมรส จะถือว่าเป็นบุคคลที่ไม่ผ่านเกณฑ์ บุคคลนั้นจะต้องใช้ชีวิตในการบำเพ็ญสาธารณะประโยชน์ทางเพศของทางรัฐ  
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

jingjing199212

เนื้อเรืรองท่าทางน่าสนใจดีครับ

Terdsak_sk

เปิดเรื่องน่าสนใจดีรับ รอชมต่อไป

gilase

plot เรื่องน่าสนใจ นานๆจะมีทีนึง ต้องใช้เวลาแต่งมากเลย ขอบคุณนะครับ ::WooWoo::

mortalsnow

pitoonpa

ka55anova

มาแปลกดี แบบนี้ใครเป็นรัฐมนตรีก็เป็นพ่อเล้าแม่เล้าตัวจริงเลยนะเน่ย

Nanashi

บำเพ็ญประโยชน์สาธารณะ หุหุ จิเป็นยังไงน๊า

dawdom

gaingane

เปิดมาได้สนใจเลยครับ พลอตเรื่องแปลกใหม่ดีมากครับ

Sawat Songprasop

ชื่อกระทรวงฟังแล้ว อยากเข้าร่วมทันที

Leo the rott

แนวเรื่องแปลกดีครับ น่าติดตาม

rongler2524

pamaaeng

ใครไม่ผ่านเกณฑ์ ต้องบำเพ็ญประโยชน์
ไม่รู้ว่า จะโชคดี หรือ โชคร้าย กันนะ