ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้นภาค2 (3/ตะวันลับ)

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 03, 2021, 04:38:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigmut

สุดยอด เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ

aumoum

มีทั้งเงิน​ มันสมอง​ ลูกน้องดี​ แผนเด็ด​ แต่แคนยังไม่รู้อะไรเลย​ นุ่มนิ่มนำหน้าไปหลายก้าวแล้ว​ หนักแน่งานนี้

terapoong48

คราวนี้แคนงานหนักล่ะ​ เจอแบบทีมงานคุณภาพ

jjjira88

t2222t2000

นุ่มนิ่มแต่แข็งแกร่ง ฝ่ายรัฐจัดการยากแน่ๆ แต่ว่าใครจะสางแค้นใครน้า

Daxamoo

แค่เกริ่นยังละเอียดขนาดนี้ น่าจะเป็นซีรีย์ได้สักสิบสองตอนเลย ตัวละคนเพียบ

swss2511

เวลาผู้หญิงแค้นนี่ร้ายกาจน่าดู แคนเจอคู่ต่อกรที่สมน้ำสมเนื้อแล้ว

Peelly

งานนี้แคนต้องมาเจอกับลูกสาวกำนันน้อม คงต้องชิงไหวชิงพริบกันน่าดู

Sitthikirn

ดูแล้วแคนน่าจะต้องระวังนุ่มนิ่มเป็นพิเศษนะครับ นุ่มนิ่มเป็นศัตรูที่อันตรายแน่ๆ

jaojom

นิ่มน่ากลัวนะครับไม่ได้พกความแค้นมาอย่างเดียว มีเงิน มีความเก่ง รอบคอบ ใช้คนเป็นด้วย 

winnythepooh

นุ่มนิ่มทั้งเก่งทั้งฉลาด ไม่น่าจะเดินตามรอยพ่อเลย

golfkmutt

sakdi Ontong

เอาใจช่วยพระเอกนะครับ เอาชนะใจสาวให้ได้ จัดให้ท้องไปเลย

pongphun2397

ฉากจบเรื่องนี้อยากให้นุ่มนิ่มโดนแคนฆ่า แบบโหดเลยครับ เอาแบบระเบิดร่างกระจุย หรือขวานผ่า2ซีก คือพ่อของคุณก็ขายยาเสพติด ทำมาเป็นแค้น พวกนี้ตอนมันทำลายชีวิตคนอื่นไม่เคยคิด เสวยแต่ความสุขส่วนตัว