ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้นภาค2 (3/ตะวันลับ)

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 03, 2021, 04:38:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BooM_Za

เสี้ยนอย่างนี้ต้องจัดให้นักๆๆ

13igboss

ดูแล้วนุ่มนิ่มน่าจะร้ายลึก ฉลาด เจ้าคิดเจ้าแค้น แดนน่าจะเจอคู่ปรับที่สมน้ำสมเนื้อซะแล้ว

Nikubou

ท่านผู้ประพันธ์บรรยายความเป็นมาได้ละเอียดมากเลยครับ รู้สึกเห็นใจแคนในภาคแรก และก็สงสารนุ่มนิ่มในภาคนี้เหมือนกัน แม้นางจะร้ายและร่านก็เถอะ

pui10000

bbkja555

Ttum1188

รู้สึกว่าฝั่งผู้ร้ายนี่จะมีแต่คนเก่งๆทั้งนั้นเลยนะครับเยอะอีกต่างหากพระเอกของเราจะไหวไหมเนี่ย

Sukjai21

jeab2504

eeepc2

ones26421

งานนี้ลูกสาวกำนันน้อมจะแก้แค้นได้สำเร็จ หรือเสร็จพระเอกของเรากันนะ

Khuna

้ป็นคนเขียนเรืาองที่มีรายละดอียดดีมากๆๆๆตรับ

Jim Lord

wichan9418

::WooWoo::แค้นต้องชำระ เอาใจช่วยนะสาวสวย

Nid Manprasert

นิ่มก้อขี้เงี่ยนนะแต่ไปทางเลสมากกว่า

dew1

นุ่มนิ่มสืบข้อมูลมาได้เยอะมากๆ