ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 90 จบภาค2

เริ่มโดย mrt006, สิงหาคม 05, 2021, 09:12:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pfrankz

noojane

ทาสะหมดหลอดไม่ลื่นพรวดเข้าไปถึงท้องเลยรึไง

นายถาวรหิน

::Hmmm::จะจบแบบไหน มีเมียอีกคน หรือพลิกล็อก จะแบบไหนเนี่ยะ

aod123

รับเข้าบัญชีเมียอีกแน่เลย โดนน้องเป็ดด่าแน่

asiakook

ลื่นมาก ป๋ายิ่งเมาๆ อยู่เกิดชักลอย ได้ลงผิดรูแน่ อิอิ ขอบคุณครับ

ปล. น่าน โดนส่งไปสร้างฮาเร็มโลกใหม่อีกละ ไม่มีเมียตามไปคุมอีก แต่ไปโลกชายล้วนรึป่าวเนี่ย

เส้นขอบฟ้า

sthanya

กลับมาโลกปัจจุบันก็จัดเลยเหรอป๋าชัย
ชายได้ชาย คือยอดชายช่รึเปล่าป๋า

Mubin9999

dan49

ลุงชัยล่อกระเทยแปลงเพศ ผิดกฏถูกลงโทษส่งไปโลกอื่น มีผลทันที ซวยเลยคราวนี้ไม่ได้พาบรรดาเมียไปด้วย คงต้องไปหาเอาดาบหน้าแล้วหละ ลุงชันชย

line1971

naja313

rich family

ddcc7895

ในที่สุดก็มาถึงตอนจบแล้วครับ สนุกมากครับ ถ้ามีใหม่ก็ขอแนวต่างโลกนะครับ

Peelly

audy11

ไม่ใช้มีเซอไพรดับฝันนะป๋า.. น้องตาลขาเป๋แน่ๆงานนี้