ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 90 จบภาค2

เริ่มโดย mrt006, สิงหาคม 05, 2021, 09:12:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Iscore

ขอบคุณครับ อ้วนนี้รู้ใจป๋าชัยมากหาคนไปส่งตอนเมาด้วยป๋าชัยน้องเป็ดสั่งมาห้ามปรี้ใครกินเหล้าอย่างเดียวแต่ทำไม่ถึงไม่เข้านะระดับป๋าชัยไม่น่าพลาดนะ
#ยังไม่จบได้ไปต่างมิติคนเดียวต้องจัดให้หนัก

catoon

จบแล้วจริงเปล่าเนี่ย คิดถึงเมียๆ ของลุงแย่เลย อิๆๆ

♤judas♤

ป๋าชัยจะหาเมียเพิ่มอีกเหรอ ถ้าบรรดาเมียรู้จะเป็นไงนะ

navy868

ขัดคำสั่งเมียอีกแล้วป๋า... ::Oops::
งานเข้าแล้วไงป๋า จะไปเจออะไรเข้าอีกละนี่::Oops::

kk2016

มีหรือป๋าจะแทงไม่เข้า หรือว่า ไม่ใช่สาวแท้กันนะ

cides

ryu

จบแค่นี้หรือมีภาคใหม่อีกครับสนุกจริงๆ

zezebee12

akennya

แฟ๊ต บอย

น้องตาลตอนแล้วใช่ไหมครับป๋า...รู้สึกอยากรู้

singkanong

ป๋าจะจบอยู่แล้วอยู่ก็ได้น้องตาลมาเพิ่มในฮาเล็มอีกหรือป่าวนะ

nkikuji

Lucitor

เอ้าป๋า สุดท้ายแล้วเหรอ น่าจะออกรวมตอนนะครับ จะได้จิ้มอ่านถูก

Alan

ปี้ไปทั่ว ให้เจอกระเทยทีเถ้อออออ... สาาาาาธุ

khonsyd

มาทรงนี้นี่สงสัยเพิ่งจะไปเฉาะมาแน่ๆ  ::YehYeh::