ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 90 จบภาค2

เริ่มโดย mrt006, สิงหาคม 05, 2021, 09:12:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

n_neng

peddo

กำลังคิดว่า ขัดคำสั่งเมียจะโดนทำโทษมั้ย แบ้วก็คิดเลยเถิดว่า ถ้าพี่ชัยที่ผ่านมาเป็นร้อยรู้สึกแปลก สงสัยจะได้ของแปลก แอบเสียยกำเทยเข้าหรือเปล่า อาจถูกปรับแพ้ฟาวล์จบเกมได้นะครับ 555
ว่าแล้วไม่ผิด ดีนะที่ไม่ถูกริบของรางวัล ว่าแต่ เมียๆ ไม่มาด้วย จะซวยหรือจะเฮงดีนะ
ขอบคุณครับ

Aod3917

ป๋าน่าจะขยายพันธ์ ให้ครบทุกจังหวัดก่อน

upperbound

มีหรือจะรอดลุงชัยของเราได้ ลื่นแค่ไหนก็ทางเข้าได้แน่นอน

××Mon××

ลองอ่านตอนจบก่อน ดูซิลุงชัยจะจบลงยังไง เคยอ่านแต่ช่วงแรกๆ แล้วก็ไม่ได้อ่านอีกเลย

akerue

ตกลงไปอยู่โลกไหนดีป๋าชัย

สมชื่อน้อง  ตาล ... เฉาะ

kamic

แหกแล้วๆ ...น้องตาลแหกแล้วท้าใครไม่ท้ามาท้าลุงชัย

jeditay

คืนนี้ต้องจัดน้องตาลยาวๆให้รู้บ้างใครเป็นใครฉลองตอนจบเลย

kodzilla

naoatt

ป๋าชัยซวยเลย โดนย้ายมิติอีกแล้ว

Narakja Naka

Darkreader

อิจฉาป๋า เด็กเพียบ ไม่ทะเลาะกันอีกตะหาก แต่ตอนจบนี่เสียฟอร์มป๋าเลย 5555

Ttum1188