ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดเสียวสาวบน”เตียงทะเล” copy

เริ่มโดย cyborg0011, สิงหาคม 06, 2021, 01:09:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

จัดเสียวสาวบน"เตียงทะเล"

เตียงทะเล copy

ผมอ่านเรื่องของคนอื่นมาเยอะแล้ว ทีนี้ถึงตาผมที่จะเล่าประสบการณ์เซ็กซ์ของผม ให้ทุกๆคนได้อ่านกันมั่งนะครับ ผมเป็นนักศึกษาเรียนอยู่ที่ ม.เอกชนแห่งหนึ่งย่านบางเขน ชื่อของผมนั้น "สเฟาน"ครับ ตอนนั้นเป็นปี 2550 อยู่ในช่วงเดือนมกราคม ตอนนั้นผมเป็นคนติดอินเตอร์เน็ทเป็นอย่างมาก และที่ผมทำให้ผมติดอินเตอร์เน็ทเป็นอย่างมาก ติดอย่างงอมแงมเลยก็ว่าได้ ก็คือCamfrogนั้นเอง ทุกๆคนคงรู้จักกันดี ผมนั้นเป็นคนเปิดเพลงอยู่ห้องๆหนึ่งในCamfrog เป็นธรรมดาครับ ที่มีสาวๆเข้ามาติดบ้างเป็นธรรมดา และผมเองก็ได้ชวนเพื่อนพี่ๆน้องๆที่ ม. เข้ามาเล่นด้วย จึงเป็นที่สนุกสนานกัน

รุ่นพี่ผมเองคนนึงได้จีบสาวๆในCamfrog ในห้องที่ผมเปิดเพลงอยู่นั้น ไม่รู้เหมือนกันว่าเขาไปจีบกันตอนไหน และได้ติดต่อกับสาวๆ ว่าจะไปเที่ยวหา สาวๆเขาก็รับปากรุ่นพี่ผมครับ ว่าเธอนั้นยินดีที่จะให้ไปเที่ยวหา  มีอยู่วันนึง รุ่นพี่ผมได้เข้ามาหาผมและชวนไปเที่ยวผับย่านรัชดา ผมเองก็ตกลงไป และได้เอารถของผมออกมา พอดีรถพี่เขาน้ำมันจะหมด ผมเลยเอารถของผมออก พอเราเที่ยวเมาได้ที่นั้น ก็ประมาณตี2ได้อยู่ และรุ่นพี่ผมก็พูดขึ้นมาว่า "เดี๋ยวเราไปพัทยาต่อกัน" ผมก็ถามว่า "จะไปทำไม?" รุ่นพี่ผมบอกว่า "ไปเดี๋ยวก็รู้เอง" และยิ้มแบบมีความลับ ผมเลยรับปากว่า "โอเค เดี๋ยวเราไปกัน" (อ้อ ผมมีไปกัน3คนครับ) กว่าจะออกจาก กทม.ได้ ก็ปาไปตี4กว่าๆแล้ว ผมขับรถขึ้นทางด่วน กว่าจะไปถึงชลบุรีก็ตี5กว่าแล้ว

พอไปถึง รุ่นพี่ผมก็บอกว่า "เดี๋ยวแวะไปบางแสนแป๊บนึงก่อน" ผมถามว่า "ไปทำไม?" "เดี๋ยว..รู้เอง" รุ่นพี่ผมบอก พอไปถึงที่หาดบางแสน ก็มาถึงที่นัดหมายของสาวๆที่รุ่นพี่ผมนัดไว้ ผมจอดรถ ถึงกับตาค้างเลยครับ (แม่เจ้าโว้ย ทำไมเธอถึงได้ขาวอย่างนี้ ผมนึกในใจ) แต่ก็น่าเสียดายที่ผู้หญิงคนนั้น เป็นเด็กในCamfrog ที่รุ่นพี่ผมนัดไว้ แต่แล้วก็มีเสียงเปิดประตูรถขับ มีผู้หญิงคนนึงออกมาจากรถของสาวผิวขาวคนนั้น แต่คนนี้สิครับ เธอเป็นผู้หญิงออกทางเด็กแนวนิดนึง เธอนั้นหุ่นก็โอเค ผิวไม่ขาวมาก หน้าตาน่ารักดีครับ แต่ที่ผมมองอยู่ นั่นก็คือหน้าอกของเธอครับ (ถึงกับคิดในใจว่า ไม่เป็นไร คนนี้ก็ได้ว่ะ) เรานั้นได้ชวนกันไปเดินเล่นชายหาด ซึ่งตอนนั้นประมาณ ตี5.20 จะได้ ฟ้ายังมืดอยู่เลยครับ ผมเห็นคนเล่นน้ำทะเล (ผมนึกในใจ ถ้าได้กันในน้ำทะเล คงจะแปลกไม่น้อย)

เราได้หาเช่าที่นั่งและได้นั่งเล่นกัน และก็เอาเหล้ามากิน รุ่นพี่ผมนั้นได้นั่งคุยกับสาวที่รุ่นพี่ของผมจีบ เธอนั่งอยู่ข้างๆครับ เธอชื่อ"ฟิว"ครับ ส่วนอีกคนเธอนั่งอยู่ข้างๆผมครับ เธอชื่อ"วิ" ผมเองด้วยความเมาจึงทำให้พูดมากผิดปรกติ เรานั้นได้นั่งคุยกัน หยอกล้อกัน เหมือนคนที่เคยเจอรู้จักกันมานาน จนทุกคนในนั้นแซวผม กับวิว่า "แม้เหมือนรู้จักกันมานานเลยนะ หวานแหววเลย.." เรานั้นได้สั่งอาหารและเครื่องดื่มมานั่งกินกัน จนถึงประมาณเที่ยงๆ พอดีรุ่นพี่ผมนั้นหลับครับ ส่วนฟิวนั้นก็หลับเหมือนกัน มีแต่วิกับผมนั้นยังไม่หลับครับ พูดคุยหยอกล้อเล่นกัน มีโดนตัวกันนิดหน่อย เราจึงชวนกันออกไปเล่นน้ำทะเลกัน เธอนั้นใส่เสื้อสีขาว ลงเล่นน้ำครับ โอ้โห..พอเสื้อเธอโดนน้ำเท่านั้นแหละครับ ทุกอย่างเป็นอย่างที่ผมเห็นและคิดจริงๆ เราเล่นน้ำกันได้สักพัก ผมชวนเธอออกไปเล่นที่ลึกๆ ไม่นึกไม่ฝันเลยครับ เธอว่ายน้ำไม่ค่อยเป็น เธอกลัวครับ ผมจึงออกไปเช่าห่วงยางอันใหญ่มา (ผมนึกในใจ คราวนี้แหละ ขอแค่ได้นัวเนียกับเธอก็พอ ก็จะเป็นบุญผมแล้ว)

ผมเอาห่วงยางให้เธอครับ ให้เธอขึ้นไปนอนบนห่วงยาง และผมเองก็ลอยคอเกาะห่วงยางอยู่ เราคุยกันได้สักพัก เราก็มาเล่นตรงที่เรานั้นยืนถึง น้ำนั้นอยู่ประมาณหน้าอกผมครับ ผมสูง180 ส่วนเธอเตี้ยกว่าผมนิดหน่อย เรานั้นได้เล่นน้ำกัน คุยกันไปเรื่อยๆ พอรู้ตัวอีกที ผมกับเธอได้เข้ามาอยู่ในห่วงยางกันแล้วครับ เธอนั้นหันหน้ามาทางผม เราอยู่ใกล้ชิดกันมาก จึงทำให้ผมรู้สึก แล้วเจ้าสเตฟานตัวน้อยของผมก็ตื่นสิครับ คงจะไปโดนตัวเธอมั้ง เธอยิ้มครับ แล้วเธอก็คุยกับผมว่า "พี่สาวเราเคยมีเซ็กส์กับชายในสระน้ำด้วย.." เธอเล่าให้ฟัง เธอนั้นพูดขึ้นมาเลยครับ แต่เธอนั้นไม่เคย แล้วถามผมว่า "เคยมีเซ็กส์ในน้ำมั้ย?" ผมบอกว่า "เคย..แต่ในอ่าง" แล้วเธอพูดขึ้นมาอีกว่า "ถ้าเป็นในทะเล คงตื่นเต้นน่าดู"

เอาเข้าแล้วไงครับ...งานเข้าผมแล้ว แล้วผมก็ดึงตัวเธอเข้ามาโอบและกอด ผมรีบเอาปากประกบจูบเธออย่างไม่รอช้า เธอตอบสนองผมครับ ผมก็ใช้มือนี่แหละครับ ลูบลงไปที่หว่างขาเธอ เธอนุ่งกางเกงขาสั้นครับ เป็นกางเกงหูรูด ผมเองก็ล้วงลงไปข้างล่าง แล้วเอานิ้วเข้าไปเขี่ยสำรวจดูที่จิ๋มเธอ หีของเธอเยิ้มแล้วครับ สงสัยเธอจะมีอารมณ์ เราสองคนนั้นอยู่ในท่าหนุมานขย่มตอครับ ผมใช้นิ้วเล่นเธอจนตัวเธอนั้นอ่อนไปเลยครับ อยู่ดีๆ เธอก็เอาขาลง แล้วยืนตรงหน้าผม แล้วจูบปากผม เธอเอาลิ้นมาวนเวียนอยู่ในปากผม แล้วเธอก็เอามือมาจับที่เจ้าควยน้อยของผม เธอบอกว่า "แหม..เงี่ยนมากเหรอ? แข็งซะจนฟาดหัวคนตายได้เลยนะ" แล้วเธอก็รูดกางกางผมลง เอาลงแค่เจ้าควยน้อยของผมโผล่มาเท่านั้น

อยู่ดีๆเธอก็หายไปจากสายตาผมครับ ผมตกใจ เธอดำน้ำครับ เธอดำลงไป แล้วก็เอามือเกาะไว้ที่แถวๆเอวผมครับ และเธอก็ใช้ขาเธอนั้นรัดไว้ที่ขาผม เธอคงกันตัวเธอลอยขึ้นมาจากน้ำครับ โอโห..ผมตื่นเต้นมาก เธอใช้ปากของเธอครับ อมเจ้าควยน้อยของผม ผมตื่นเต้นมากครับ เพราะตอนนั้น มันประมาณบ่าย2ได้แล้วมั้ง คนเล่นน้ำก็เยอะมาก เพราะเป็นวันหยุด แต่ดีนะครับ ที่ผมเช่าห่วงยางมา เลยไม่ค่อยมีใครสังเกตเท่าไหร่ เธอทำอยู่เกือบครึ่งนาทีครับ เธอโม๊กผมไม่หยุดเลย แล้วเธอก็ขึ้นมาจากน้ำ แล้วก็ยิ้ม ผมชวนเธอครับ ชวนเธอไปเปิดโรงแรมชั่วคราวดีกว่ามั้ย? เธอบอกว่า "เปลืองเงิน แบบนี้ไม่เคยลอง ตื่นเต้นดี" เธอบอกว่าให้ผมถอดกางเกงเธอ ผมก็ถอดให้เธอ แต่ถอดเพียงแค่ขาเดียวนะครับ

แล้วจากนั้นเราก็กลับมาสู่ท่าหนุมานขย่มตออีกครั้ง เธอเอามือ มากอดคอผม แล้วผมเองก็เอามือประคองไว้ที่ก้นของเธอครับ แล้วใช้มือข้างหนึ่ง ควานหาโพรงถ้ำของเธอ แล้วผมก็ค่อยใช้นิ้วเขี่ยครับ แล้วนิ้วสอดเข้าไปวนเล่น เธอกอดคอผมแน่นเลยครับ เธอครางซี๊ดๆๆๆๆที่ข้างๆหูผม ผมมีอารมณ์มากครับ ผมจึงเอามือออก แล้วจับเจ้าควยน้อยของผม ค่อยบรรจงสอดใส่เข้าไป โอ้..สุดยอดครับ ถึงจะอยู่ในน้ำ..แต่ก็ยังมีน้ำหล่อลื่นออกมามากมาย และแล้วผมก็ใส่ยัดเข้าไปจนมิด เธอหลับตาปี้เลยครับ เธอเกร็งทั้งตัวแล้วก็ยิ้ม หันมาจูบปากผมครับ ผมเองก็ค่อยสาวเอวของผมเข้าออกๆอย่างเป็นจังหวะ แต่ผมเองไม่ต้องออกแรงมาก เพราะเธอเองก็ช่วยร่อนเอวของเธอด้วย บวกกับแรงคลื่นทะเลนิดหน่อย ที่ซัดเข้ามาเป็นระยะและเป็นจังหวะ ผมแทบไม่ต้องออกแรงเลยครับ เพราะผมมีเธอและคลื่นทะเลช่วย

ผมเองก็ค่อยๆร่อนเอวของผมไปเรื่อยๆ ไม่ช้าและก็ไม่เร็ว ผมเห็นเธอนั้นกัดริมฝีปากและยิ้มด้วยความพอใจ ผมอยู่ท่านั้นประมาณ15นาทีเห็นจะได้ครับ ผมมองไปรอบๆ เห็นคนเล่นน้ำกันและก็มีคนเล่นบานาน่าโบ้ต ขี่ผ่านหน้าผมนี่แหละขับ (ผมนึกในใจ ตื่นเต้นมากๆ กับการได้มีเซ็กส์กับสาวๆท่ามกลางฝูงชนนับหมื่นก็ว่าได้ครับ ต่อครับ..) ผมเด้งเอวอยู่อย่างนั้นครับ เธอเริ่มชักจะมีอารมณ์รุนแรงมากขึ้น เธอกัดริมฝีปากและพูดเสียงสั่นๆ พร้อมครางไปด้วย เธอบอกว่า "สุดยอดเลย ไม่เคยเสียว และตื่นเต้นแบบนี้มาก่อน เราอยากจะครางออกมาดังๆ แต่กลัวคนอื่นจะได้ยิน" เธอบอกว่า "ให้ผมยืนมั่นๆและนิ่งๆ จะขอขย่มแรงๆเอง เพราะจะเสร็จแล้ว" ผมก็รับปาก ยืนเฉยๆ เธอร่อนเอวเร็วขึ้นและแรงขึ้นเรื่อยๆ ผมเองก็เกร็ง จนอยากจะเสร็จ แต่ก็ทำให้ผมอึดอยู่ได้นาน เพราะผมเห็นผู้คนเยอะแยะ กลัวคนอื่นเห็นว่าเราทำอะไรกัน? จึงทำให้เสร็จช้ามาก เธอซอยผมเร็วขึ้น..แรงขึ้น.. เธอกระแทกแรงมากครับ จนเธอเอาหน้ามาจูบปากผมแรงมากมากครับ ดูดลิ้นผมเข้าไปในปากเธอ และเธอก็เอาหน้ามาซบที่ไหล่ผม แล้วเธอก็หยุดครับ นิ่งซบผมอยู่ในท่านั้น

แล้วเธอก็ยิ้ม บอกว่า "ยังไม่เสร็จเหรอ?" ผมบอกว่ายัง เธอบอกว่า "ก็ทำให้เสร็จสิ เราไม่ไหวแล้ว เราเหนื่อย" ผมก็เริ่มเดินเครื่องต่อ ผมค่อยๆขยับเอว แล้วสาวเข้าออกๆอย่างเป็นจังหวะ ผมเริ่มสาวเอวเร็วขึ้น เธอครางซี๊ดๆๆๆ..อ้า ข้างหูผม เธอบอกว่า "เราเสียว จนจะเสร็จอีกแล้ว" ผมเร่งความเร็วมากขึ้น เพราะกลัวเธอเสร็จก่อน เพราะผมอยากจะเสร็จพร้อมกับเธอ ผมบอกว่า "ใกล้เสร็จ บอกนะ จะได้เร่ง เสร็จพร้อมเธอ" พูดไม่ทันขาดคำ เธอบอกว่า "จะถึงสวรรค์อีกแล้ว" ผมก็เร่งขึ้นแรงขึ้น โดยไม่สนใจใครแล้วครับ ใครเห็นก็ช่างมัน เพราะผมกำลังจะขึ้นสวรรค์กับเธอแล้ว เธอร้องครางออกมาข้างๆหูผม แล้วเธอก็มาจูบปากผมดูดลิ้นผม และเธอพูดไปด้วยว่า "จะถึงแล้ว.." ผมเร่งขึ้นมาก เธอสั่นครับ พูดออกมาพร้อมกัน "จะถึงแล้ว จะถึงแล้ว อีก แรงอีก" ผมกระแทกไม่ยั้งครับ แล้วเธอก็จูบปากผมอย่างแรง และมือเธอก็หยิกไปที่หลังผมอย่างแรง จนผมรู้ว่าเธอนั้นขึ้นสวรรค์ชั้น2แล้ว พร้อมกับผมกระแทกแรงๆเน้นๆไป6-9ที ผมก็ปล่อยแรงงานน้อยจำนวนมากมหาศาล เข้าไปทลายรังไข่ของเธอ

ผมยืนนิ่งอยู่พัก จิ่มของเธอตอดเจ้าควยผมตุบๆ เหมือนเป็นการสั่งลาของเจ้าหญิงน้อยกับเจ้าชายน้อยของผม ว่าเราคงจะไม่มีโอกาสเจอกันอีกแล้วแน่ๆ และเราก็ขึ้นจากน้ำทะเล ไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า เตรียมตัวกลับ กทม. ผมก็ขับรถออกมาจากบางแสนด้วยความสบายใจ และรุ่นพี่ถามผมว่า "หายไปเล่นน้ำ ทำไมนานจัง มัวแน่นัวเนียจับโน่นนี่อยู่ล่ะซิ" ผมยิ้มด้วยรอยยิ้มอย่างคนมีความลับ รุ่นพี่ถามผมว่า "ไปทำไรมา? บอกมานะ" ผมได้แต่พูดว่า "ป่าว ผมไม่รู้ คิดเอาเองพี่" และสาวๆของรุ่นพี่ที่ชื่อฟิวก็โทรมา ผมแอบกระซิบให้รุ่นพี่ถามว่า "วิไปไหน?" รุ่นพี่ผมก็ถามฟิวว่า "วิไปไหนอ่ะ?" ดาวก็บอกว่า "แหม รุ่นน้องพี่นี่ ไวไฟจังเลยนะ" และฟิวก็บอกว่า "วิมันไปซื้อยาคุม" รุ่นพี่รีบหันไปมองหน้าผม ผมก็ยิ้มและบอกว่า "ก็แล้วแต่พี่จะคิด" พอวางหูเสร็จ รุ่นพี่ก็ถามว่า "ทำไมไม่เล่าให้ฟัง ตั้งแต่ตอนที่ขับรถออกมา" ผมก็บอกว่า "ถ้าผมเล่าไปแล้ว ใครจะเชื่อผม กลางวันแสกๆ คนเล่นน้ำเป็นหมื่น แถมมีเรือกล้วยวิ่งผ่านอีก เล่าแล้วใครจะไปเชื่อ" และก็ขำฮากันเสียงดังมากในรถ

และก็กลับมา กทม. รุ่นพี่ผมก็ไปเล่าให้รุ่นพี่อีกคนฟังที่สนิทกัน และก็เป็นที่มาของคำว่า "เตียงทะเล" พอใครๆพูดคำว่า"เตียงทะเล" ทุกคนจะหันมาทางผมหมดทุกที และแล้วเรื่องนี้ แทนที่จะรู้กันไม่กี่คน กลายเป็นรู้กันหลายสิบคนในกลุ่มที่สนิทกัน หวังว่าทุกท่านที่ได้อ่านแล้ว ถ้าใครมีประสบการ์ เกี่ยวกับ"เตียงทะเล" ก็มาเล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ