ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรืองฤดีเริงสวาท5

เริ่มโดย Sukita, สิงหาคม 06, 2021, 06:19:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

ที่บ้านริมน้ำ ซึ่งเป็นบ้านหลังเล็กเป็นบ้านเรือนชายน้ำของเรืองฤดีที่ยายยกให้ เธอหลับไปอยู่ร่วมชั่วโมง อยู่แม่ผกาก็เดินมา "ลูกฤดีอยู่ไหม" "อยู่คะแม่" "กลับมาตั้งแต่เมื่อไหร่" "เพิ่งกลับมาเมื่อ 4 โมงนี่เองค่ะไปอ่านหนังสือกับเพื่อนมาคะ" "เออดีขยันแล้วลูกแม่ฝากหน่อยสิ เดี๋ยวน้อง น้องทิกเกอร์เขาจะมาติวหนังสือนะ" "น้องทิกที่อยู่ไหนคะแม่" "อยู่หน้าบ้าน อ้อเมื่อวานแม่สอนถึงเรื่องอยุธยาตอนต้น ลูกเดี๋ยวลูกสอนเรื่องอยุธยาตอนปลายกับน้องทิกก่อนนะ" "อ้าวแล้วแม่ไม่อยู่เหรอคะ" "พอดีแม่มีธุระจ้ะ" และแม่ก็เดินไปขับรถออกไป ตอนนั้นฤดีตื่นมาด้วยความงัวเงีย โดยชุดเธอเป็นชุดสีเสื้อยืดสีฟ้ากางเกงขาสั้นเป็นกางเกงยีนส์แบบวัยรุ่นทั่วไป เธอได้นั่งสอนน้องทิกเด็กวัยเพียง 11 ปี ซึ่งเป็นเด็กร่างอ้วนแต่ว่าตั้งใจเรียน โดยชอบวิชาสังคมและภาษาไทย "สนุกครับดีจังเลยพี่ฤดี" "ดีแล้วที่ทิกสนุกจำให้ได้ละจะได้สอบได้" "ผมก็ดูใน YouTube มาตั้งเยอะ ไม่เห็นสนุกเท่าพี่ฤดีเล่าเลย" ทั้งคู่ติวจนจบหัวข้อ "พี่ฤดีเป็นอะไรไหมครับวันนี้พี่ดูไม่สบายยังไงก็ไม่รู้" "ป่าวจ้ะวันนี้พี่คงจะนอนน้อยไปนิดนึงทิก ตอบตคำถามตรงนี้นะมีข้อสอบตรงนี้แหละ" ในระหว่างที่ ฤดีอธิบายวิชาสังคมให้ประวัติศาสตร์และสังคมให้น้องทิก เด็กอ้วนได้จ้องมองไปที่ขาอ่อนนักเรียนสาวงามของฤดี "ถ้าพี่ฤดีแต่งชุดไทยพี่ต้องสวยแน่เลย" "ไม่รู้สิพี่ก็ไม่ค่อยได้แต่งหรอก ถ้าไม่มีงานพี่ก็แทบจะไม่ได้แต่งเลยนะ" "ครับ พี่ฤดีเป็นคนสวยรู้ไหม"  ฎทิกมาชมพี่อย่างนี้ปากหวานนะเราเนี่ย" "พี่ฤดีเป็นแฟนกับพี่ชาติเหรอ เห็นกลับบ้านด้วยกันบ่อยๆ" อือ แต่เลิกกับพี่ชาติแล้ว" "อ้าวทำไมล่ะพี่ พี่แกออกจะเท่ในโรงเรียนเราไม่มีใครดีเท่าพี่ชาติเลยนะ" "ไม่หรอกผู้ชายดีๆมีเยอะแยะ คิกก็เป็นผู้ชายดีได้ถ้าตั้งใจเรียนตั้งใจทำงานนะ" เด็กน้อยมองที่หน้าอก 32 ในเสื้อสีฟ้าของฤดี เธอไม่ว่าคงจะเป็นเพราะความเสียวที่ถูกล้วงหีจาก 2 ชาย "มองอะไรทิก" "มองอก พี่ฤดีอกใหญ่ขนาดนี้" "บ้า เราเป็นผู้ชายนะพูดเรื่องไม่ได้ เราต้องพูดจาให้สุภาพให้เกียรติผู้หญิง" "จริงๆพี่ฤดีวันนี้พี่อกใหญ่มากเลย จะเรียกว่านมใหญ่ก็ได้นะ" ฤดีทุบหลังเด็กน้อยไปเบาๆ "พี่มาใส่กางเกงขาสั้นอย่างนี้ แล้วพี่ก็มาสอนหนังสือผม" "อย่าทะลึ่งนะพี่ไม่ชอบ" "น่าผมยังไม่เป็นผู้ใหญ่เลย เพื่อนๆเขาเรียนม.หนึ่งเขาแข็งกันหมดแล้วผมยังแข็งไม่เป็นเลยพี่ฤดี" "เก็บไปเลยน่าเกลียดทิกเดี๋ยวใครมาเห็นเข้า" ทิกดึงกางเกงออกให้ควยน้อยขนาดนิ้วก้อยโผ่ลออกมา "มีใครเห็นหรอกพี่ฤดีลองจับหน่อยสิผมไม่เห็นจะแข็งเหมือนคนอื่นเลย ขนาดอยู่กับคนสวยสุดในโรงเรียนสวย ที่สุดในจังหวัด" "ทิกก็ เล่นเกมให้มันน้อยๆหน่อยสิ" "หน้าพี่ ต้องจับหน่อยสิ"  เธอค่อยๆเอามือไปคว้าเอาควยขนาดเท่านิ้วก้อย แล้วรูดผ่านควยเล็กไปเบาๆ มันเริ่มจะแข็งขึ้นมาจากเลือดที่ไปเลี้ยงในลำควยของทิก ตอนนี้คิกเองรู้สึกแสบเสียวแต่ขนาดควยไม่ขยายเพราะหนังหุ้มควยหนา "ผมรู้สึกตึงจังเลยตรงนี้" "มันก็เริ่มแข็งแล้วนี่มันเล็กอ่ะ" "เล็กไม่เหมือนของพี่ชาติใช่ไหมพี่ฤดี" "บ้าแก" ทิกเอามือไปถูเต้านมซึ่งโตขึ้นมาของสาวสวย "อย่าเพิ่งเลยดีกว่าทำอะไรพี่ทิว" "หน้าพี่ผมขอขอดูดนมพี่หน่อยผมอยากเห็นนม" สาวฤดีอารมณ์เงี่ยนขึ้นมาแล้วสิ "จะดีเหรอ อือ" "น่าพี่ขอหน่อยขอดูหน่อย" เด็กน้อยวัย 11 ปีแล้วเลิกยกทรงของเด็กสาววัย 16 ปีขึ้น แล้วนอนอ้าปากดูดหัวนมสีชมพูเม็ดเล็กเท่าเม็ดข้าวโพด เข้าปาก "เสียวๆ อูยยย มาเรียนหนังสือมาดูดนมพี่ อูยย" " เนี่ยรูปนางในวรรณคดีเหมือนพี่เปี๊ยบเลย" "อือ บ้าทิว อูยยยดูดแรงจัง"  ทิกพลิกตัวดูดไปที่สองเต้า "อือ คิวพอได้แล้วไม่เอาแล้ว อูยยย พี่เสียว" "พี่ไม่เห็นมีน้ำนมเหมือนแม่เลย" "ก็แม่เรายังมีลูกเป็นเด็กๆอยู่นี่ก็ต้องมีนมเป็นธรรมดาทิก" "ครับๆ งั้นผมดูดน้ำนี่นะ เห็นพ่อชอบกินของแม่จัง" อยู่ๆเด็กหนุ่มใช่มือไปที่เป้ากางเกงยีนส์ ของเฟืองฤดี "ทำไมเธอรู้เยอะจัง อือ อูยย" "รู้สิพี่ผู้หญิงเขามีน้ำหีใช่ไหม แม่ผมเวลาเอากับพ่อเขาก็บอกว่าเขามีน้ำหีผัวขาเขาพูดอย่างนี้เลยพี่ฤดีก็น้ำหีเยอะแบบแม่เลย" "อูยย แล้วเธอเคยเห็นน้ำหีของแม่เธอไหม เห็นสิพี่น้ำมันใสๆ ผมเคยขอแม่เลียแม่ก็ไม่ให้เลีย" "อูยยบโอววว" "วันนี้ผมขอเลียของพี่นะ" "ซูดจะดีเหรอทิก อ้า" ฤดีไม่ตอบแต่ยกสะโพกเพื่อปลดกระดุมกางเกงยีนส์แล้วรูดซิปแล้วรูดออกจากสะโพกของเธอ ส่วนทิกก็ดึงกางเกงในของเธอออกจากหีสาวสวย ฤดีเงี่ยนจัดมาก เธออ้าห้แบะ 2 ขาให้หีอ้าออกมาท้าสายตาของเด็กทิกเกอร์วัย 11 ปี ร่างอ้วนที่ดูเหมือนจะเล่นเป็นแต่เกม แต่พอเห็นน้ำหีไหลย้อยของพี่สาวคนสวย มีเหรอมันจะไม่จรดปากประกบกับร่องเสียวของพี่ฤดี "ทำไมมันหวานทำไมมันอร่อยขนาดนี้พี่ฤดี" "อือให้เลีย ตรงนั้นอูยยยตรงเม็ดนั้น พี่ชอบ โอววว" ฤดีเองเริ่มเป็นฝ่ายต้องการเต็มร้อยเสียแล้ว  "เขาเรียกหีใช่ไหมครับ หีสวยแตดสวยแถมอร่อยมากพี่ฤดี" "จ๊ะพี่เขาเรียกหี อือ อยู่ตรงติ่งตรงนั้นเลียตรงนั้นเรียกแตดคะทิก อือ แบบนั้นพี่ชอบโอววว" "ผมดูดดีไหมพี่ฤดี ผมดูดหีเก่งไหม" "อือดีจะทิก อือ ทิกเน้นแตดฤดีเลยโอววว" พักเดียวร่างเปลือยทั้งสองก็เหงื่อท่วม "หีพี่อร่อยนะพี่ดีเหลือเกิน น้ำหีพี่หวาน" "ชอบก็กินไปทิก แล้วกลับมาดูดแตดพี่ด้วย อูยยยอ้าาา" ฤดีสาวสวยเงี่ยนจัดดึงตัวทิกลงมา ก่อนอมควยเล็กเข้าปาก ทั้งคู่เล่นท่า 69 กับพี่สาวคนสวยอย่างอย่างเอร็ดอร่อย ขณะนั้นเอง 2 คนได้เล่นรักดูดควยเลียหีกัน อย่างเมามัน ไม่น่าเชื่อว่าสาวสวยตัวท็อปของโรงเรียนกำลังดูดควยเด็กหนุ่มร่างท้วมไร้เรียงสาอย่างทิก  แล้วเธอพลักร่างทิกล้มลงไปแล้วใช้ควยขนาดแค่ นิ้วโป้งที่ยังไม่ถึง 2 นิ้ว ก่อนหย่อนก้นให้ควยดันเข้ามาในร่องหีของเธอ ควยเล็กจุกปากหีฤดีคนสวย โดยที่เธอยกลำตัวขึ้นแล้วก็กดร่องหีของเธอจมไปสู่ปลาย หัวควยของทิกเธอนอนลงกอดร่างของเด็กหนุ่มร่างอ้วนที่อยู่ด้านล่าง ของเธอพยายามเขย่มตัวเองให้ไอ้ปลายหัวควยเล็กสอดเข้ามาในร่องเสียวของเธอ "เอาเลยทิกขาเย็ดฤดีทีโอวววว" ตอนนี้ร่องหีกระตุกน้ำหีเป็นระยะด้วยความแสบเสี่ยวร่องรูหีของตัวเอง เธอพยายามขย่มตัวเอง เพื่อรับลิ้มรสสวาทจากควยดึ้นเล็กที่จุกปากหี ให้ได้มากที่สุด โดยที่ความเสี่ยวร่องหีก็เพิ่มขึ้นเป็นทวีคูณเธอยกตัวขึ้นลงเบาๆ ในขณะที่หัวควยเล็กเข้าไปในร่องหีของเธอได้เพียงแค่ปากหี "โอววง กดควยเข้ามาสิทิกขา ฤดียอมทิกแล้วอ้ายยย" "พี่ควยทิกสั้นไม่เข้านะอือ" ดุ้นควยเล็กไม่ได้เข้าไปในรูหีซะด้วยซ้ำ แต่มันก็สร้างความเสียวให้กับทั้งสองแคมหีของเธอ เธอพยายามบดหีไปกับร่างอ้วนเธอของเด็กทิก ซึ่งพยายามจะพยุงตัวเองขึ้นมาดูดนมของพี่สาวอย่างเรืองฤดีคนสวย การร่วมรักที่ไม่สมดุลกันของทั้งคู่ดำเนินไปร่วม 15 นาที โดยฤดีครางรู้สึกแสบๆปากหีให้กับเธอได้เยอะมาก ชะตาหีไม่ขาดแต่น้ำไม่แตก ขณะที่เจ้าทิกเสียวหัวควยสุดๆ จากการโดนแคมหีสวยสีมานาน มันปล่อยลมควยออกมาแล้วร้องคราง "อ้าพี่ฤดี ทิกไม่ไหวแล้วโอ้ยๆๆ" "โอวววทิกจ๋ารอพี่ด้วยยโอววววอ้ายยย" ทันใดหัวควยขนาด 2 นิ้ว แตกก็ได้หดสั้นลงไปเข้าไปสู่ร่างกายของมัน ในขณะที่ปากมันดูดนมคู่สวยของเรืองฤดีเข้าปากอยู่เป็นอันว่าจบเกมเย็ดระหว่างเด็กสาวเปลือยกับไอ้เด็กอ้วนจอมหื่น ทั้งคู่ไปห้องน้ำก่อนทุ่มครึ่งแม่ทิกจะมารับกลับบ้าน ทิ้งให้ฤดีต้องน้ำหีไหลเพราะเมื่อครู่น้ำหีไม่แตกสมใจเธอ @

แหมะถ้าทิกเกอร์คลิบมาฤดีคงได้มีผัวสมใจ แต่ราตรีนี้ยังยาวฤดีจะรอดคืนนี้ไหมและใครจะได้ กินของหวานจานเด็ดแบบเรืองฤดี ลุ้นเอานะ

peddo

เจ้าทิกเกอร์นี่ไม่ไร้เดียงสาแล้วครับ เพียงแต่อ้วย ลำมันเยหลบใน ทำไม่สำเร็จ 5555

1819

ไอ้เจ้าอ้วนทิก มันเสือชัดๆ  อายุแค่นี้ รู้เยอะมาก เสียดายฤดีรอดศึกนี้ อีกแล้ว   นี่ถ้าเจ้าทิก  หัวถอกแล้ว ล่ะก็ถึงเล็กก็ทะลวงฤดีได้แน่ๆ ศึกนี้รอด ศึกต่อไปยังมาแน่ๆ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Agalos von Stresermann

ฤดีกลายกป็นหญิงสาวที่เงี่ยนเเล้ว ต่อไปคงโดนเย็ดเเน่ๆ

swss2511

brother1

รุ้จักหลอกล่อตั้งแต่เด็กขนาดนี้ โตขึ้นไมฟันเป็นร้อยเลยหรอทิก

drof666

ได้เด็กเป็นผัวคนแรกสมใจแน่ๆ

ืnininunu

อยากให้ต่อนต่อไปทิกเกอร์พาเพื่อนๆมาให้ฤดีช่วยสอน พวกเด็กแว่นเด็กเนิดควยใหญ่

therasak

เหมือนเปิดขวดโค้กแต่มีหลอดอันจิ๋วเดียวไว้ดูด สาวเจ้าเลยไม่อิ่ม

suriyamahajit