ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลองใจก่อนแต่ง ตอนที่ 2 ข้อตกลงก่อนแต่ง

เริ่มโดย ตับหวานจ้วย, สิงหาคม 08, 2021, 11:20:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pamaaeng

น่าคิด ... ปล่อยว่าที่เจ้าบ่าวไปฉลองสละโสด
แล้ว ว่าที่เจ้าสาว จะออกไปฉลองด้วยไหม  ::Thinking::

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: pamaaeng เมื่อ สิงหาคม 09, 2021, 11:24:58 ก่อนเที่ยง
น่าคิด ... ปล่อยว่าที่เจ้าบ่าวไปฉลองสละโสด
แล้ว ว่าที่เจ้าสาว จะออกไปฉลองด้วยไหม  ::Thinking::
นั่นสิครับ... ::ChuChu::
ต้องติดตามต่อไปครับ
ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับ
::Thankyou::

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: 1819 เมื่อ สิงหาคม 09, 2021, 01:57:05 ก่อนเที่ยง
แผนของพราว ที่จะมีชู้อะไรแน่ๆ    เลย  แนวนี้       ว่าแต่อะไรเป็นจุดหักเหของพราว คืนวันที่ไปดถหนังเหรอ เร็วไปไหม ต้องมีมาก่อนแน่ๆ   ตาทสไตล์ผู้ขายบื้ื้ื้อๆแต่ดันมึเมียร้อนสวาท   แน่ๆถ้าตอบสวาทไม่พอ  ก็คือการหาคนอื่นมาเติม   ส่วนโนขก็ยอม แน่ๆ รักป่านนั้น    ต้องปฎิวัต ให้โนชไม่โง่ แล้ว เมื่อพราวมีชู้ โนชเลิกเลย  แล้ว ให้พราว สำนึกแล้วตามง้อ  ให้ได้ 555 เดาเรื่องแทน แต่คงไม่เกิดขึ้นเพราะโนชนอกจากบืีอและดี แล้ว  sexธรรมดาแน่ๆ
ว้าว...วิเคราะห์ได้ลึกซึ้งดีครับ
แต่ยังไม่บอกครับ ว่าเรื่องราวจะเป็นแบบไหน
จะเหมือนที่ท่านคิดหรือเปล่า หรือจะมีอะไรอีก
ก็คงต้องติดตามอ่านต่อไปครับ ::Thinking::
ขอบคุณที่ให้ความสนใจอ่านครับ ::Thankyou::

peddo

น่าจะลองว่าสามารถปล่อยให้เมียมีอะไรกับคนอื่นได้มั้ยมากกว่านะครับ

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: peddo เมื่อ สิงหาคม 09, 2021, 02:50:07 หลังเที่ยง
น่าจะลองว่าสามารถปล่อยให้เมียมีอะไรกับคนอื่นได้มั้ยมากกว่านะครับ
มาโนชเป็นคนรักและหวงแฟนครับ เรื่องแบบนี้คงไม่ยอมให้เกิด แต่ก็อาจจะเป็นไปได้
ต้องดูกันต่อไปครับว่ามันจะเป็นอย่างที่ท่านคิดไว้หรือเปล่า...
::Hmmm::

Ziyaah

หัวนมแข็งชี้แบบนี้ แสดงว่าพราวนัดให้ไอ้หนุ่มร้านอาหารมาส่งที่บ้านแล้วจัดต่อให้เสร็จแน่เลย แล้วทำเป็นงอนเพื่อกลบเกลื่อน

mihime

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: fantasy_dude เมื่อ สิงหาคม 09, 2021, 04:55:30 หลังเที่ยง
หัวนมแข็งชี้แบบนี้ แสดงว่าพราวนัดให้ไอ้หนุ่มร้านอาหารมาส่งที่บ้านแล้วจัดต่อให้เสร็จแน่เลย แล้วทำเป็นงอนเพื่อกลบเกลื่อน
วิเคราะห์ได้ดีครับ แต่จะเป็นแบบนั้นหรือป่าว ขอไม่บอกนะครับ เดี๋ยวจะไม่สนุก...อิอิ.. ::ChuChu::
ขอบคุณมากครับที่ให้ความสนใจครับ

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: mihime เมื่อ สิงหาคม 09, 2021, 06:18:46 หลังเที่ยง
เจอแบบนี้รู้กันละว่าไครอยู่ไม่อยู่
อย่าเพิ่งด่วนสรุปไปครับ นี่เพียงแค่เริ่มต้น มันอาจจะเป็นแบบท่านคิดหรือไม่ใช่ก็ได้ครับ... ::Hmmm::
ขอบคุณมากครับที่สนใจอ่าน... ::Thankyou::
นี่คืองานเขียนเรื่องแรกในชีวิตผมครับ ฝากติดตามด้วยครับผม
::WooWoo::

chanky2007

คิดว่าดี ก็ทำไป

ipichai

ฟังดูแล้วเหมือนแพรวเปิดโอกาสให้ตัวเองมากกว่าหรือเปล่า กับแฟนเก่า?

drof666

จะได้แต่งกันหรือเปล่าถ้าได้รู้ความจริง ทำใจรับสถาพเมียได้เหรอ

Wichana

เบื้องหลังแฟนสาว อาจจะเป็นคนชอบเซ็กส์มากๆ แต่ในเมื่อแฟนตอบสนองได้น้อย ก็ต้องหาคนมาเติมเต็มละนะ

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: ipichai เมื่อ สิงหาคม 10, 2021, 12:10:38 ก่อนเที่ยง
ฟังดูแล้วเหมือนแพรวเปิดโอกาสให้ตัวเองมากกว่าหรือเปล่า กับแฟนเก่า?
จริงๆแล้วพราวรักมาโนชมากครับ แต่อยากให้มาโนชเข้าใจความรู้สึกของตัวเองเวลามาโนชไปทำเจ้าชู้กับสาวอื่น ถึงแม้มาโนชจะไม่ได้ตั้งใจก็ตาม
ประมาณว่าทำประชดน่ะครับ
ขอคุณมากครับที่สนใจอ่าน
ผมยังมือใหม่ การใช้ภาษาและการสื่อสารผ่านตัวละคร อาจจะไม่สระสรวยเท่าไหร่ครับ
::Sweat::

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: drof666 เมื่อ สิงหาคม 10, 2021, 05:56:18 ก่อนเที่ยง
จะได้แต่งกันหรือเปล่าถ้าได้รู้ความจริง ทำใจรับสถาพเมียได้เหรอ
จะได้แต่งกันหรือเปล่านั้นยังบอกไม่ได้ครับ
แต่มาโนชและพราวรักกันมาก
ต้องดูกันต่อไปครับว่า ความรัก จะกลายเป็นความทุกข์ หรือความสุข
::Hmmm::