ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลองใจก่อนแต่ง ตอนที่ 2 ข้อตกลงก่อนแต่ง

เริ่มโดย ตับหวานจ้วย, สิงหาคม 08, 2021, 11:20:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: Wichana เมื่อ สิงหาคม 10, 2021, 07:51:04 ก่อนเที่ยง
เบื้องหลังแฟนสาว อาจจะเป็นคนชอบเซ็กส์มากๆ แต่ในเมื่อแฟนตอบสนองได้น้อย ก็ต้องหาคนมาเติมเต็มละนะ
ก็เป็นไปได้ครับ
ต้องดูกันต่อไปครับ ว่าเซ็กส์กับความรัก มันจะก่อให้เกิดความสุขหรือความทุกข์
ขอบคุณมากครับที่ให้ความสนใจ
::Thankyou::

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: chanky2007 เมื่อ สิงหาคม 09, 2021, 10:21:59 หลังเที่ยง
ใครจะนอกใจใครกันแน่

ขอบคุณครับ
นั่นสิครับ ต้องดูกันต่อไปครับ
ขอคุณครับที่สนใจอ่าน
::Thankyou::

Pager

เจอข้อเสนอแบบนี้ ทำให้อยากรู้ตอนต่อๆไปเลย ว่าเจ้าสาว และ เจ้าบ่าว ของเราจะเจอกับอะไรบ้างง  ::Dribbling:: ::Dribbling::

therasak

แต่งงานหรือติดคุกกันแน่นี่ ขนาดทำงานยังควบคุมปานนี้ แต่เอว่าที่เจ้าสาวมีอะไรซ่อนอยู่รึเปล่า

tantawanjames

ข้อเสนอแบบสุดยอดเลย แต่ได้อย่างต้องเสียอย่างแน่ ดูแล้วพราวน่าจะมีแผนอะไรแน่ๆ

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: Pager เมื่อ สิงหาคม 10, 2021, 11:44:30 ก่อนเที่ยง
เจอข้อเสนอแบบนี้ ทำให้อยากรู้ตอนต่อๆไปเลย ว่าเจ้าสาว และ เจ้าบ่าว ของเราจะเจอกับอะไรบ้างง  ::Dribbling:: ::Dribbling::
ต้องดูกันไปครับว่าจะเกิดอะไรขึ้นบ้างกับคู่รักคู่นี้...
ขอบคุณมากครับที่สนใจอ่าน ::Thankyou::

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: tantawanjames เมื่อ สิงหาคม 10, 2021, 01:06:59 หลังเที่ยง
ข้อเสนอแบบสุดยอดเลย แต่ได้อย่างต้องเสียอย่างแน่ ดูแล้วพราวน่าจะมีแผนอะไรแน่ๆ
555...ต้องดูกันไปครับว่าเรื่องราวจะแบบไหน ผมยังไม่อยากบอกครับ เดี๋ยวไม่สนุก ::HoHo::

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: therasak เมื่อ สิงหาคม 10, 2021, 12:33:17 หลังเที่ยง
แต่งงานหรือติดคุกกันแน่นี่ ขนาดทำงานยังควบคุมปานนี้ แต่เอว่าที่เจ้าสาวมีอะไรซ่อนอยู่รึเปล่า
ไม่รู้ว่าใครซ่อนอะไรไว้ ต้องดูกันไปครับ ผมยังไม่อยากบอกเพราะกลัวจะไม่สนุกครับ  ::HoHo::

Prik110927

พราวมีแผนสั่งลาก่อนแต่งแบบสุดเหวี่ยงแน่

9toulek

ปกติก่อนแต่งต้องหวานๆ มีความสุข แต่นี่อุปสรรคกับเยอะ

sthanya

biggiggog

devilzoa

jetdo100

mudang2499