ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 92

เริ่มโดย mrt006, สิงหาคม 11, 2021, 09:15:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shotti

medsay

::WowWow:: ชอบๆๆ ไปแนวฝรั่งแล้ว ย้อนกลับมาแบบบ้านๆไทยๆบ้าง เราจะต้องไปตีเมืองหงสา ต้องไปกระหน่ำซอย เอ้ย กระหน่ำแทงไม่ยั้ง 5555

swss2511

kpnttn

ทำเหมือนพี่โชติ ก็เสร็จพี่ชัยเป็นประเดิมเลยมั้ยล่ะ

Alan

ให้ทำเหมือนพี่โชติยังิยู่...
เฮ้ย นั่นมันเมียบ่าวนะ ตอนพี่โชติอยู่มันทำยังไง มันก็โดนพี่โชติเอาน่ะสิ... จะเอาอีกแล้วเรอะทั่นชัย พุ่งเสีนบกระเทยมาหยก ๆ ...555

jeab2504

คืนนี้คงเก็บแต้มใส่แหวนกะเมืยบ่าวพี่โชติเป็นคนแรกแน่ๆ

taton

มาถึงบ้านสักที พี่ชัย ท่านพระยา(เทครัว) เตรียมตัวเหมาครัว บ้านนี้ได้เลย

aumoum

swgxxx26

ลุงขัยกลายเป็นพี่ชัย แลคงจะเหมาหญิงในเมืองเสียสิน้ทุกนาง

fatboy4

ก่อนจะได้ลำเจียก กับ ลำดวน  อุ่นเครื่องกับ นังช้อยก่อน

อัศวิน รัตนแก้ว

jachal

นังช้อยไม่กลัวป๋าชัย เด้งแล้วเด้งอีกแน่ๆ ::Evil:: ::Evil::

km001

จินตนาการไร้ขอบเขต สนุกมากเลยครับ....รอตอนต่อไป

catoon

ภาคนี้นาสนใจกว่าภาคที่แล้วนะครับเนี่ย