ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยาแชร์ประสบการของตัวเองคะ

เริ่มโดย busawan, สิงหาคม 14, 2021, 10:59:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

busawan

สวัสดีคะเราชื่อหญิงนะคะ ตอนนี้ก็อายุ32คะ เวปพึ่งเปิดรับสมาชิคเลยได้สมัคมาเป็นของตัวเองคะ แต่ก่อนใช้ของแฟนเก่าคะ 555
พอดีว่าหญิงอยากจะแชประสบการเรื่องที่เกียวกับเซ็กของหญิงเอง แบบเป็น timeline ตั่งแต่อดีดจนถึงปัจจุบัน อาจจะมีทั้งที่มีเซ็กบ่าง
ไม่มีเซ็กแต่ตัวหญิงเองตื่นเต่นบ่าง แบบทยอยลงคะ ซึ่งจะเป็นประสบการจริงของหญิงล้วนๆเลยคะ เลยไม่รู้จะลงที่ห้องไหนดีเลยอยากจะสอบถามดูคะ
จะลงห้องนักแต่งก็กลัวจะไม่สนุกเพราะหญิงเล่าไม่เก่ง555

ขอความกรุณาด้วยนะคะ

subjang

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

GoDeRsOuL

ฝากเล่าได้นะครับ หลังไมค์มาเลย ช่วงนี้กำลังอยากอุ่นมือก่อนกลับมาลุยเขียนต่อ

cyborg0011

ให้บอกเล่าจากความรู้สึกความประทับใจหรือไม่ประทับใจและเหตุการณืต่างๆ แล้วโพสต์ลงที่ห้องเรื่องเล่าประสบกามเสียวครับ

Phoowadol

ลงงานได้ ที่ห้อง เรื่องเล่า ประสบการณ์เสียว ครับ
ยินดีต้อนรับ ครับ น้องหญิง

https://xonly8.com/index.php?board=9.0