ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pinvise (Suzutsuki Kurara)] Sparkling Vacation @ Triangle

เริ่มโดย oswald, สิงหาคม 15, 2021, 12:31:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

มีตอนก่อนหน้านี้ 4 เล่ม แต่ตอนอื่นมีคนทำแล้วเลยขอข้ามมาเล่มที่ 5 ตอนล่าสุดที่เพิ่งออกนะครับ

เนื้อเรื่องคร่าวๆเกี่ยวกับความสัมพันธ์ของไดจิ หนุ่มน้อยจากโตเกียวกับจินัตสึ สาวอึ๋มที่แก่กว่า 4 ปี

แต่ในตอนนี้กำลังจะมีคนใหม่เข้ามาแทรกอีกคนแล้ว......

Credit : Cat300

ป.ล. ตอนนี้ยังคิดชื่อไทยไม่ออกครับ

keatmano

หนุ่มน้อยผู้แสนจะโชคดีจากความน่ารักของตัวเองและสถานการณ์ที่พาไปได้อย่างชวนให้ได้อีกหลายๆครั้ง

siwapeeza

โหวววได้ฝาดสาวสวยสองคนเลยแบบนี้โครตโชคดีเลยอ่ะไอหนุ่มคนนี้

MooOon

ขอบคุณที่แปลเรื่องดีๆฮิลลิ่งให้อ่านครับ เอาจริงๆจำมไ่ได้เลยว่ามีตอนที่1-4เเล้ว

เดียวจะขอลองย้อนกลับไปอ่านดูละกัน เอาจริงไม่จำเป็นต้องเลืทอกเลยนะ โดจิน

ยังไงก็ทำให้จบฮาเร็มได้ ทำให้ท้องไปเลยทั้งสองคน 555+ ^^

---------------------------------------------------------------------

แก้นิดหน่อย : รู้สึกแปลไทยจะมีแค่เล่ม 4 นะเท่าที่เห็น นอกนั้นแปล Eng ครับ

etracker

ขอบคุณมากเลยครับที่แปลมาให้อ่าน ตัวหนังสือเยอะมาก กว่าจะแปล กว่าจะทำเสร็จไม่ใช่ง่ายๆ นับถือน้ำใจเลยครับ

เนื้อเรื่องก็สนุกดีครับ เมาจนคิดว่าฝันไปเสียอีก อยากเจอแบบนี้มั่งจัง

ว่าแต่ไอ้หนุ่มน้อยคนนี้โคตรโชคดีเลยครับ

kazu36

นำลายไหล เอ้ย น้ำตกไหล อยากเก็บเธอไว้ทั้งสองคน

hentaiknight

แหม อิจฉาเด็กครับ ได้ฟาดสาวสวยพร้อมกัน 2 คน 
ถ้าจินัตสึ ไม่เมานี่ จะยอม threesome ไหมหนอ