ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Haneinu] LOVE METER _Netorareta Aibou 02_เกจความรัก 02[NTR]

เริ่มโดย 37423, สิงหาคม 15, 2021, 02:37:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

37423

ถ้าผิดพลาดขออภัยครับ
::Thankyou::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

ว้าว หรือว่าคดีจะพลิก? มันจะมีโดจินสักกี่เรื่องที่นางเอกพลิกกลับมาชนะ

ตัวโกง หรือผมเดาผิดไป พลิกกลับมาชนะก็ดี จะไ้ดอ่านชิวๆ เเต่เดาว่า

คงโดนตัวโกงตลบหลังเหมือนเดิม

------------------------------------------------------------

กลายเป็นทาสไปซะเเล้ว จบเเล้วอานาคิน เเต่ทำไมผมรู้สึกไอ้ตัวโกงยังไม่จบง่ายๆ

ดีไม่ดีไอ้พระเอกจะโดนมันรุมกับนางเอกเเล้วจับมันไปเป็นสาวดุ้นให้พวกมันแทงหลัง

หรือผมคิดมากไป? ไม่หรอกมั้ง 555+

deaththekid1039

มีอุปกรณ์ครบมือของจารอ้วนเอาให้ร่านไปเลยแล้วตกลงแล้วไอตัวประกอบจะมาถึงยัง

เครื่องวัดแทบพังเรียบร้อยร่านไปแล้วเสร็จจารอ้วน

flu

หน้าจะโดนล้างสมองแน่ และตกเป็นทาสแน่เลย ::GiveMe::

dragoness

คะแนนวิ่งขนาดนี้ยังขัดขืนได้ด้วยหรอ

โหเต็มขีดขนาดนี้ กลายเป็นบอสลับแน่ๆ

ukihira123

อุปกรณ์เจ๋งดีนี่พวก มีขายตาม shopee ไหม 

Lonelyworm

ยังพึ่งถึงประตูห้องเรอะ ไว้มั๊ยย พระเอกของเรา  ::Evil::

กรรม เข้าใจผิด ไม่ใช่ประตูห้องด้วยซ้ำ พึ่งถึงทางเข้า  ::HoHo::

Eva

เมื่อไหนนางเอกจะmind break กันน่ะ
นานๆทีจะมีกลับมาสู้บ้างส่วนใหญ่คือโดนทีนึงคือยาวเลย

เรียบร้อยครับม่านตาหัวใจในตำนาน5555ตอนต่อไปโดนจัดชุดใหญ่โชว์แน่นอน

pfrankz

เกจขึ้นไป49เองหรอเนี่ยนางเอกเนี่ยอดทนใช่ย่อนเลย

สุดท้ายก็ทนไท่ไหวเกจเต็มไปจรได้

bigboy001

::Bloody::
เสร็จไปกี่รอบมันก็ฟ้องอยู่
งานนี้กว่าพระเอกจะมานางเอกก็คง
โดนสแวงแกงจนเพลินไปหลายรอบละแหละ
ตัวโกงนี่อุปกรณ์หรรษาเยอะจริงๆเลยอะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

artboy410

กว่าตัวประกอบมา นางเอกก็ร่านเรียบร้อย มีน้อยที่ กลับมาชนะได้

โดนจนติดใจแล้ว อิอิ

sainsain

ติดใจใอ้โล้นนี่แน่ๆๆพระเอกก็จะเปนตัวประกอบแทนเอิ้กๆ

Ada Redenteivli

มีเกจความรักเพิ่มความปวดตับด้วยสุดยอดจริงๆ

kapomman

สมกับเป็นนักวิทยาศาสตร์ตัวร้าย  อุปกรณ์เพียบ

It's over 999 .. Boom

Wichana

พี่อ้วนเขามีของ ไม่น่ารอดดูทรงแล้ว

Edit
เกจล้นเลย ว่าแต่ถอดปลอกคอได้ มันจะหายไหมหนอ